เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่อง 3 อ้้อมน้อยวันนี้ มี 1 ตัวไม่มีเงินก็เล่นได้ ครับ  (อ่าน 9267 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

.... มี  1 ตัว  ไม่มีเงินก้อเล่นได้  11.00 นดูได้ที่กระทู้นี้...

จิตร มหา

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 256
จัดไปครับท่าน 5555

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
ฝีมือคงไม่ธรรมดาแน่ รอท่านพลเมืองดีจ้า :Onion-s-23[1]:

มวยตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ทายว่า ยอดมงคล ของแพง

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
รอๆ ครับท่าน

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ยอดมงคล   เมืองสีมา  ครับ.....ต้นๆๆเด็กจะดึงให้มีราคเล่น....หาจังหวะเล่นเอานะครับ..หาอยู่หากิน ครับ.....

...ที่เหลือ..สมาชิกรับฟังได้ในสาย ครับ.....

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7
ดึงเงินในกระเป๋าด้วยใช่ไหมซอยยิกๆ....แล้วอะไรที่ฟังในสายเข้ามาหาผลประโยชน์อีกแล้ว...ท่านเว็บช่วยดูบุคคลคนนี้ด้วย....ไปเว็บไหนก็หาผลประโยชน์ตลอด

asseyez

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
เกือบได้ขายหำ  :Onion-s-14[1]: เจ็บหนักเลยท่าน

่joss

• ชอบกด Like + 71

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
ป่านี้พวกที่ไม่มีเงินแล้วไปเล่น ไม่อยู่ศาลาวัด ก็ห้อง ไอซียู แน่ ๆ

หนุ่มวัยทอง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 30
    ที่รัก.....โปรดใช้วิจารณญาณในการรับข้อมูลคับท่าน เรื่องแพ้ชนะคือเกมส์กีฬา พรุ่งนี้เอาใหม่...

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
สู้ต่อไป  :Onion-s-13[1]: :Onion-s-13[1]:

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
ทายว่า ยอดมงคล ของแพง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:5555555555555555555555555555

Autapol

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 7

..ยอดมงคล   เมืองสีมา  ครับ.....ต้นๆๆเด็กจะดึงให้มีราคเล่น....หาจังหวะเล่นเอานะครับ..หาอยู่หากิน ครับ.....

...ที่เหลือ..สมาชิกรับฟังได้ในสาย ครับ.....

ใช่ครับให้ข้อมูลมวยผิดถูกไม่มีใครว่าคับ....แต่แฝงหาผลประโยชน์ผมรับไม่ได้คับ.... :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

trast-jaitas

• ชอบกด Like + 20
ประกาศครับ

อย่าหาผลประโยชน์ใส่กระเป๋าตัวเองด้วยการบอกข้อมูลที่เป็นพิษ ถ้าไม่จริงใจแล้วอย่าในพื้นที่ครับขอร้อง

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
วันนี้ ถ้าไม่พกปืนไปด้วย ป่านนี้น่าจะทำพิธีรดน้ำศพแล้ว ตรู
บอกไม่มีตั้งก็เล่นได้
เล่นไปเลย แถมบอกเพื่อนด้วย ดีที่พกปืนไป ตู้ต้นหูกวาง ยะลา เกือบเหลือแต่ชื่อ เห็นใจกันหน่อยพี่น้องชาวเวปทั้งหลาย อย่าทำลายกันเลย เรายิ่งเชื่อคนง่ายอยู่แล้ว อย่าบอกนะว่าไม่ได้ให้ตาม (โด...) เพราะตั้งกระทู้แบบนี้ ใครจะไม่ลองเชื่อ คิดดีๆ เพื่อน เอ๋ย เจ็บใจ
  :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

เจ บ้านโป่ง

• ชอบกด Like + 12
ของปลอมอีกแล้วพวก รอส่วนแบบคุณ เข่งได้เลย

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
เข้าแล้วบังๆ  เล่นทั้งชาติก้อไม่เสีย     กล้าได้  กล้าเสีย   บังไม่ได้ ฝังไปเลย   มวยชกทุกอาทิตย์  ตั งเราอย่าให้ใครเอาไปง่ายๆ 

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
          บอกตรงๆครับ...ชื่อกระทู้แบบนี้อันตรายที่สุด....มวยเข้าก็ดีไป  แต่ถ้าพลาดขึ้นมา เจ้าของกระทู้ลำบากเพราะชื่อกระทู้ มันโดนใจจริงๆ....ไม่มีตังค์ก็เล่นได้..ก็คือมวยต้องชนะแน่นอน....หรือ..ตั้งว่า ถ้ามวยแพ้จะไม่เข้าเว็บอีก....หรือ ขายลูกขายเมียเล่นเลย....หรือ เปิดโบกแทง....ฯลฯ....    ผมเคยบอกเพื่อนๆ จิตอาสาเสมอว่า...อย่าตั้งชื่อกระทู้ที่มันหวือหวาเกิน....    หากพลาด..มวยที่ให้ไว้แพ้...ตัวเราเองนี่แหละจะเจ็บ...ถึงแม้ว่า มวยตัวนี้คนเขาก็ถือหางกันทั้งโลกก็ตาม...ต้องไม่ลืมว่า...มวยมันชนะ มันแพ้..มันพลิกได้..ชั่วพริบตา....อย่างวันนี้ ผมก็โดนปลากัด กัดเอาซะเลือดสาด....แต่ผมก็บอกพี่น้องในกระทู้ผมว่า  โอกาสแพ้ชนะ 50-50   ให้ดูเกม ดูซิก เล่นสบายใจกว่า.... ก็ฝากทุกท่านเอาไปพิจารณาด้วยครับ....ขอขอบคุณ
 :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal