เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ลมหวน ศิษย์ลมหนาว เข้ารอบ4 คนสุดท้าย ฟันธงเลย  (อ่าน 8747 ครั้ง)

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
หากคิดห่างขอไห้ไปทางอื่น หากคิดเหมือนผมมาทางนี้ ลมหวน ศิษย์ลมหนาว จะชนะ ซุปเปอร์เจ๋ง ได้ด้วยความเร็วและความไหญ่พองกว่ามวยฝีมือทั้งคู่ แต่ลูกหนัก ต่อยแรงยกไห้ลมหวนเลยปลายมาสู้ดีแน่ๆ คือแบบว่า  มันมาแน่?อ่า5555+

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ ช่อง3-7สี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 08:37 »
โดยรูปร่างปาดหัวตัวเท่า
ท่านว่าใครสูงกว่าครับ

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ลมหวน ศิษย์ลมหนาว เข้ารอบ4 คนสุดท้าย ฟันธงเลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 10:14 »
                ทำใจให้กว้างครับ    จิตอาสาคือผู้ให้..ที่สำคัญต้องเปิดโอกาสให้ทุกคนที่คลิกเข้ามาหาข้อมูล  ร่วมแสดงความเห็นด้วย    เขาจะเห็นเหมือนเรา หรือ เห็นต่าง มันไม่ใช่ประเด็นสำคัญครับ....การยอมรับฟังความเห็นของคนอื่น...มันน่ารักออก..ท่านว่าจริงหม...ท่านชอบลมหวนก็ว่าของท่านไป  ใครชอบซุปเปอร์เจ๋ง ก็ให้เขาพูดบ้าง...ท่านเล่นบอกว่า ใครคิดห่างขอให้ไปทางอื่น...ฟังแล้วยังงัยก็ไม่รู้..หากผมพูดไม่เข้าหูท่านก็ขออภัยด้วยนะครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
Re: ลมหวน ศิษย์ลมหนาว เข้ารอบ4 คนสุดท้าย ฟันธงเลย
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 10:37 »
ชอบตัวนี้    ซุปเปอร์เจ๋ง  ลุยๆๆๆๆ :Onion-s-23[1]:

agkumpon

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2014, 23:22 »
เดี๋ยวก็รู้ :Onion-s-33[1]: มันมาแน่ๆ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 07:00 »
แบบมีเหตุผลครับ ขนาดมวยทำเงินผม หลักชัยจิ๋ว ยังถูกเจ๋งเอาไปกิน อ้ออย่าลืมครับ ลมหนาวชนะเมธีได้เพราะอะไร วันนั้นภาพลวงตาครับ เทียบเจ๋งไม่ได้ แล้วแบบนี้ไม่เชียร์ได้งัย

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 08:59 »
เดี๋ยวก็รู้ :Onion-s-33[1]: มันมาแน่ๆ

ดีครับเปิดโอกาสให้เพื่อนๆแสดงความเห็น...ท่านชอบลมหวน ท่านก็ชอบไปเถอะ ไม่มีใครว่าหรอก...พยายามเอามุมมองของท่านบอกให้เรารู้บ้างว่า ที่ชอบลมหวนมากเพราะอะไร..มันต้องมีเหตุผลซีน่า...เหรียญมี 2 ด้าน...อยากให้ชี้ทางเจ๋งบ้าง ว่า..มีจุดด้อยอะไร ทำไมจึงสู้สมหวนไม่ได้..    ข้อมูลที่ได้ในกระทู้ท่านมีประโยชน์ต่อการเล่น ได้เสียหน้าตู้ของพี่น้องเราครับ... อย่าว่านะว่าผมมาบ่นอะไรอีก....เปล่าเลย มวยคู่นี้ ผมยังไม่เคยบอกว่าผมชอบใคร..จริงไหมท่าน...

wichai

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 15:44 »
 แค่หน้าเสื่อซุปเปอร์เจ๋งก็กินไปครึ่งคอแล้วครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

ประกิตสุรวงค์

• ชอบกด Like + 18
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 20:12 »
ลมหวลจะชนะต้องเพิ่มความเหี้ยมอีกนิด กล้าออกอาวุธ คมๆหนักๆเน้น ๆ งานนี้เจ๋งจะต้องจดจำไปอีกนานเลยทีเดียวครับ เพราะต้องแลกอาวุธกันมันส์แน่  ฟันธง :Onion-s-90[1]:

agkumpon

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2014, 22:44 »
ตอนชกผมคิดว่า ซุปเปอร์เจ๋งมาร่างกายโรยๆแบบก้องเมธีแน่ๆ ลมหวน ศิษย์ลมหนาว ยิ่งต่อยยิ่งแกร่งนะขอบอก ปกติเป็นมวยฝีมืออยู่แล้วด้วย แถมยังมีหมัดหนักๆ มาเสริม เข่าก็เน้นมากขึ้นจังเหลี่ยมก็มีมากเฉพาะยก4 เท่านั้น แค่นี้ ราคา 20-1 ก็ไปไกลมากแล้วครับท่าน

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 04:03 »

ตอนชกผมคิดว่า ซุปเปอร์เจ๋งมาร่างกายโรยๆแบบก้องเมธีแน่ๆ ลมหวน ศิษย์ลมหนาว ยิ่งต่อยยิ่งแกร่งนะขอบอก ปกติเป็นมวยฝีมืออยู่แล้วด้วย แถมยังมีหมัดหนักๆ มาเสริม เข่าก็เน้นมากขึ้นจังเหลี่ยมก็มีมากเฉพาะยก4 เท่านั้น แค่นี้ ราคา 20-1 ก็ไปไกลมากแล้วครับท่าน

ยก4...20-1   ถ้าเป็นอย่างนี้... หมดลุ้น....หมดราคาเล่น (จ่ายตังค์..สำหรับคนเล่นข้างเจ๋ง)...ยังงัยก็ออกตัวไว้บ้างครับ  หมัดมวยมีชนะ มีแพ้และก็มีพลิกเสมอๆ.        ติ๊ดต่างท่านเล่น ลมหวนไว้ 2000   ท่านก็รอง 20-1 ไว้ซัก 100...สบายเลยครับ เจ๊ากับเจี๊ยะ.....

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 09:46 »
20-1เหรอครับยก4 มวยมันขาดขนาดนั้นเลยเหรอท่าน ตอนนี้ลมหวลต่อ5-4ผมรองครับ วิจารย์ขาดเลยนะครับพลาดมาลำบากเด้อขอบอก

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 09:49 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:ท่านทีชอบลมหวลจะทำใจหน่อยนะครับ
ณวันนี้ลมหวนน้ำหนัก 59 กก. ณวันชกลมหวลจะทำน้ำหนัก 118ป.
>>>>>น้ำหนัก 53.7กก.=118 ป.เด้อครับเด้อ :dookdik_smile-circle_66[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 11:36 »
ไฟต์ล่าสุด118 ลมหวล ทีมข่าวsmmtv. ไปทำข่าวเรื่องการฟิตซ้อม น้ำหนักนี้สบาย สบายๆ ไม่ต้องคุมเลย
เเค่เเปปเดียว ขึ้นมา5-6โลหล่ะ  5555 นักมวยทำไมมันกินเยอะจัง ลมหวลไม่ได้ซ้อมมั่ง พิจารณาข้อมูลประกอบนะครับ
ไม่ถึงเดือนน้ำหนักขึ้น งง ทั้งประเทศครับ

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2014, 11:50 »
:dookdik_smile-circle_48[1]:ท่านทีชอบลมหวลจะทำใจหน่อยนะครับ
ณวันนี้ลมหวนน้ำหนัก 59 กก. ณวันชกลมหวลจะทำน้ำหนัก 118ป.
>>>>>น้ำหนัก 53.7กก.=118 ป.เด้อครับเด้อ :dookdik_smile-circle_66[1]:

....ก้อ..ลมหวน...น้องเค้าใส่...หมวกกันน็อค..ใส่เสื้อยีนส์..กางเกงยีนส์...ขึ้นชั่ง..

...จะไม่ให้..น้ำหนักเกิน..ได้ไง..ครับ ...

....ไอ้เจ๋ง..ต่อสัก....5-3..7-4..น่ะครับ..อยากรอง...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 15:13 »
ใครต่อใครรองน้อ...ดูหลังชั่งอีกทีนะครับ
 :Onion-s-26[1]:

น้อยเล่นหนัก

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 282
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 15:30 »
..คู่นีได้เสียแน่...มีอะไรดีๆก็ชีแนะกันดัวยครับ....

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 15:32 »
เสาร์ อาทิตย์ รออาจารย์น้อย ด้วยครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 15:42 »
..คู่นีได้เสียแน่...มีอะไรดีๆก็ชีแนะกันดัวยครับ....
           เกมชิงเงินลงขัน..สตาร์ทเสาร์อาทิตย์นี้แล้ว    ขอเป็น 1 กำลังใจให้ท่านครับ....ต้องสะสมแต้ม..ออมมือกันไม่ได้ด้วยประการทั้งปวง...สัปดาห์ ละ 10  แต้ม.....เดี๋ยวก็รู้ใครจะสตาร์จออกได้เร็วกว่ากัน....โดยเฉพาะมวยเด็ด ถูกได้ 2    ผิด -2 ....งานนี้ใครหมู่ใครจ่าหนอ....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

NEW มวยหมัด

• ชอบกด Like + 42
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2014, 20:47 »

....ผมกะว่าจะเสมอซุปเปอร์เจ๋ง...จะได้เล่นไหมนี่.....มวยคู่นี้หรือคู่ไหน ๆ แถวบ้านผม หมดยก 4 ต่อ 8-1 ผมรองไว้ทุกคู่ คู่ละ 300 บาท แพ้ชนะไม่รู้ ต่อมาเลยครับ ยกมีข้อแม้ว่า หมดยก 4 พอกรรมการแยกมวยออกจากกัน คุณต้องบอกว่าเอาอะไรต่อทันที  ไม่ได้ขึ้นยก 5 นะครับ เน้นหมดยก 4 ...หากมีที่ไหนอย่างนี้ขอให้รองไว้เลยครับ รับรองมีแต่ได้กับได้......หากมวยน๊อกก่อนเจ๊ากันไป หากได้นับก็ยอมเสียไป.....ส่วนใหญ่ที่เล่นมาผมมีแต่ได้ ได้เพราะได้ออกตัว 8-1 นี่ปหละไม่เชื่อลองเล่นดู..เดี๋ยวนี้ไม่มีใครกล้าต่อผมแล้วเล่นแบบนี้....มวยคู่นี้หากกระแสมาทางลมหวน....ได้เสียแน่นอน  หากไปทางซุปเปอร์เจ๋งไม่ได้เล่นแน่ ๆ  กระแสอย่างนี้แหละดีครับ มีทั้งสองทางไม่ห่างกัน.....เรตก็ไม่ไปไกล คตร.  อันนี้ผมชอบมาก ๆ..........ใครแพ้ชนะผมไม่รู้....รู้แต่ว่าหากราคาเสมอ..ผมเล่นซุปเปอร์เจ๋งแน่นอน......และคิดว่ามีคนที่อยากจะเล่นเหมือนอยู่อีกไม่น้อย....หากต่อ  3-2  5-3  อันนี้ผมไม่เอา....เพราะมวยคู่นี้ต้น ๆ ซุปเปอร์เจ๋งเป็นรอง ล้าน %  กว่าจะตีเข่าได้โน่นยก 4 ยก 5 โน่น....ต้นลมหวนวางแข้งซ้ายแน่ ๆ วงนอกของลมหวน วงในของเจ๋งแน่นอน.....ซุปเปอร์เจ๋ง ชนะมานี่ก็ยก 4 - ยก 5 ทั้งนั้น....หากใครจะเล่นเจ๋งต้องใจเย็น ๆ นั่งดูไปเรื่องเป็นรองเมื่อไหร่ให้รีบรอง......หาก 4 -5 จับตีไม่ได้แล้วก็ไม่เป็นไรขอเพียงได้รอง 3-2  5-3 ในยก 3  เท่านี้ก็พอใจแล้ว........
 :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]: :Onion-s-1[1]:

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2014, 19:44 »
           ต้องขอบคุณกระทู้นี้ครับ..ทำให้มีราคาเล่นได้เสีย...   ลมหวน..วันนี้ เสียดายที่ ถอยตั้งรับมากเกินไปหน่อย  ชกได้ลุ้นตลอด..แต่ดูจิตใจเป็นรองเจ๋งชัดเจน...
           หากเจ้าของกระทู้...ถ้าท่านไม่บอกว่า หมดยก 4..ลมหวนจะเป็นต่อเ๋จ๋งอย่างน้อย 20-1....คงเล่นไม่ค่อยได้เสีย....ซึ่งเกมวันนี้ ลมหวนเป็นรองตลอด....  ท่านวิจารณ์ดีแล้วครับ แต่ขอเสนอว่า ให้มองดูฟอร์มคู่ชกด้วย  แล้วเอามาเทียบกันดู        หากเราชอบมวยตัวเดียว โดยไม่มองคู่ชก โอกาสพลาดมีสูง  แค่คำแนะนำเล็กน้อยเท่านั้น...ขอให้พยายามต่อไปเถอะครับ ผมคนหนึ่งจะเป็นกำลังใจให้ท่าน...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal