เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนความสุข..7..สี..ฉีกทุกความมันส์...6/7/57....หงอคง เจ้าลิงเกเร.....  (อ่าน 34349 ครั้ง)

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1 :Onion-s-97[1]:]: :Onion-s-97[1]:

...ชาติ..ศาสนา..กษัตริยะ...และ..ประชาชน......ข้าของแผ่นดิน....

เขยหล่า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 63
รอครับ เด็กเทพมาสนุกแน่ครับ ท่านหงอคง

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....7..สี..6/7/57.....

....1...ตี๋เล็ก  ราชานนท์.....เข่าใน..เข่ายัดไส้...หัวใจโตขึ้น.....จะชนะ...
.........เหล็กไหล  เอ็มยูเอ็น....มวยเข่าเหมือนกัน..เสียเปรียบ..หลายอย่าง....116..ปอนด์...

...2..ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการชุ้น.....ลูกรัก..ลูกแพง..ลูกเทวดา...จะพลิกแพ้...
......กุมารเงิน...ลูกมะขามหวาน....ไม่หมด..ซ่ะอย่าง..กิน..ๆ..127..ปอนด์..

...3..สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์.....จะพลิกแพ้....ผิดเหลี่ยม.ผิดทรง...แบกเวต..
....วินัยเล็ก  ป๋องไฟฟ้า......เก๋ากว่าเยอะ...เบียดกิน...ทุกราคา..ครับ....140..ปอนด์...ชนะ..จะไปเจอ..ศักดิสงคราม....

...4..โชค  ซากามิ......ฝีมือ..สมองมวย..ฉลาดกว่าเยอะ..ถอยคอยบังโต้..ดี....จะชนะ..
.......ณพกฤษ  ก.กัมปนาท......ชนะที่อื่นได้..แต่ 7 สี...ทนายต๋อย...มีเฮ...มีเฮ....5555

....โชค ซากามิ....ป้องกันแชมป์...ไว้ได้..ครับ..ขาดลอย.ท้าย..ๆ...

...รอ..สรุป..สองตัว..เน้น..ๆ......ครับ....จริงใจ..จากใจ..หงอคง...

หงอคง

รอครับ เด็กเทพมาสนุกแน่ครับ ท่านหงอคง

...สวัสดีครับ..เขยหล่า นาติดบ้าน....

..อ้าย..กะ..รอ..ค่านมลูก..คือ..กัน..ครับ...

..ยาหยี..หลานสาว..อิ่ม..ๆ...

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ท่านอาจารย์ ครับ ชอบเหมือนกันครับ ยกเว้น ป๋องไฟฟ้าน่ากัวๆๆๆๆๆๆๆ

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
เวตนี้....ชอบ...วินัยเล็กครับ :Onion-s-26[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
วัสดีครับอ้าย หงอคง มาแว้ว รอๆๆๆ ครับ

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

....สวัสดีครับ..ท่านคนธรรม..ท่านแมวเซา....น้องโย....

...เสาร์..อาทิตย์..นี้...มวยหน้าดู..มาก..ๆ...

...ช่อง11...น่าดูกว่า..เดิม..เยอะ....มากเลย...

โยนครฐม

กะรออ้ายคือเก่าคับ

maknum

• ชอบกด Like + 163
  เยี่ยมมากๆ ครับท่านหงอคงชอบทั้ง4คู่เลยครับจัดเต็ม

หงอคง

:dookdik_smile-circle_81[1]: :Onion-s-113[1]: :Onion-s-97[1]:

....เห็นชัดเจน..ครับ..คู่แรก..ช่อง3..ชงใคร......

.....เก็บกะตังค์...ไว้เล่น..ตัวเดียว..ไปเลย......

โยนครฐม

รอๆอ้าย

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
:dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....7..สี..6/7/57.....

....1...ตี๋เล็ก  ราชานนท์.....เข่าใน..เข่ายัดไส้...หัวใจโตขึ้น.....จะชนะ...
.........เหล็กไหล  เอ็มยูเอ็น....มวยเข่าเหมือนกัน..เสียเปรียบ..หลายอย่าง....116..ปอนด์...

...2..ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการชุ้น.....ลูกรัก..ลูกแพง..ลูกเทวดา...จะพลิกแพ้...
......กุมารเงิน...ลูกมะขามหวาน....ไม่หมด..ซ่ะอย่าง..กิน..ๆ..127..ปอนด์..

...3..สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์.....จะพลิกแพ้....ผิดเหลี่ยม.ผิดทรง...แบกเวต..
....วินัยเล็ก  ป๋องไฟฟ้า......เก๋ากว่าเยอะ...เบียดกิน...ทุกราคา..ครับ....140..ปอนด์...ชนะ..จะไปเจอ..ศักดิสงคราม....

...4..โชค  ซากามิ......ฝีมือ..สมองมวย..ฉลาดกว่าเยอะ..ถอยคอยบังโต้..ดี....จะชนะ..
.......ณพกฤษ  ก.กัมปนาท......ชนะที่อื่นได้..แต่ 7 สี...ทนายต๋อย...มีเฮ...มีเฮ....5555

....โชค ซากามิ....ป้องกันแชมป์...ไว้ได้..ครับ..ขาดลอย.ท้าย..ๆ...

...รอ..สรุป..สองตัว..เน้น..ๆ......ครับ....จริงใจ..จากใจ..หงอคง...
     ไปนำน้องหงอคง  คือสิมีแฮงอิอิ :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...ช่อง3....ได้เสีย..มันแน่..ครับ...

...ป้องกันแชมป์หมาแดง..ช่อง 3...คู่แรก...

...1..หมากแหลก ศิษย์อิติสุคโต...จะแพ้....ศักดิมงคล  96ปีนัง....

...2..เพชรสีนิล  สวนอาหารปีกไม้..จะพลิกแพ้..เด่นเชียงขวัญ...แหลมทองการแพทย์...

...3..เต็งหนึ่ง  ศิษย์เจ้สายรุ้ง....จะแพ้...คมเพชรเล็ก  ลูกพระบาท...

..4..ชัยมงคล  ส.ขุนทด....จะพลิกแพ้..เกรดเอ  ซิมบีมวยไทย.....

....เน้น..ๆ...ศักดืมงคล....เด่นเชียงขวัญ.......ครับ...

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

....ช่อง 3..มวยรอบ..ต้องระวัง..มวยรอบ....ระวัง..ตัวเต็ง..ๆ...
.....มันทำให้..น่าคิด.......ๆ...ๆ....เห็น..บ่อย..ๆ..เกิดอะไร..ๆ..ขึ้น....

....ยอดมงคล  เมืองสีมา......หนึ่ง..ตัวอย่าง...

...เทพสุทิน  ส.คำสิงห์.....อีกหนึ่ง...ต.ย...

....แป๊ะเท่ง  เกียรติพลทิพย์.....ก้อ..อีกหนึ่ง.....

....เซียนหมด..ตูด......ระวัง..ๆ...

.....

หงอคง

....ตี๋เล็ก  ราชานนท์....แพ้....หาญ  บอสคาร์.....
....แพ้..เพราะบีมน้ำหนัก..ลงมา....เยอะ......

...ไฟร์นี้..ชกแบบปล่อยเวต...แบบธรรมชาติ......

...ความแข็งแรง...ยืนระยะ....แล้ว...จะดีกว่า..เหล็กไหล....ครับ..

...เหล็กไหล...ต้อง..ชก....118  ปอนดื..ขึ้นไปแล้วครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

...สังกัด..สีเสื้อ..ของ...ตี๋เล็ก  เครื่องเสียง YCX  .( ส.ยิ่งเจริญการชั่ง )...สังกัดป๋าลอ....

.....ซ่อมที่..ค่ายราชานนท์......

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
              สุดยอดน้องหงอคง..สืบลึก สืบจริง.....ที่พึ่งพาหาความรวยให้พี่น้องเรา.....จิตอาสาตัวพ่อ ที่ทุกคนรอคอย....ขอบคุณแทนพี่น้องทั้งหลายด้วยเด๊อ...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

อ้าย หงอคง สุดยอดอยู่แล้วครับ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1] :Onion-s-113[1 :Onion-s-113[1]:]::

....สึนามิ....จ.ชัยวัฒน์.....ตามเดิม..มีคิวชก..อาทิตย์..ที่แล้ว..

...แต่ไม่ไป.  ..ส่ง..พิชิตชัย ส.คำสิงห์.. ไปแพ้..น็อค...

...เพิ่มเวตที่เดียว..เกือบ..10  ปอนด์....มันได้..ซ้อม..รึ..ป่าว...

.....แต่..140  ปอนด์..วินัยเล็ก...ก้อ..ถือ..ว่า..บีม..ลงมา....

...วงนอก..อย่างเดียว...กิน..อร่อยเหาะ...วินัยเล็ก.....

โยนครฐม

สึนามิ เคยชก 140 บ่อ้ายหงอคง ผมบ่ฮู้อีหลี่ครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ตอบท่านโย ครับ สึนามิ ย้งครับท่าน มี 132 ครับท่าน  140 เวตปลอยมาครับยังขาดอยู่ครับท่าน

maknum

• ชอบกด Like + 163
  จัดไปครับวินัย.   ช่องสาม ยังชอบเพชรสีนิลเหมือนเดิมครับท่าน!!!ศอก!!!

โยนครฐม

ขอบคุณครับอ้าย คม เป็นประโยชน์หลายอ้าย

หงอคง

:Onion-s-160[1]:

...สวัสดีตอนเช้า..ครับ..... :Onion-s-2[1]:

แมวเซา

ฝากเช็ค...ลมยาง...ด้วยเด้อค๊าบ...อ้าย :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักรบ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
เจ้าวินัยต่อยออกตู้ที่ไร ต่อยไม่ได้เอาไหนเลย

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
ตามใบสั่งลูกพี่งัย(ตี๋  สุวรรณ)

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ท่านหงอคง......ผมเกือบตายเพราะวินัยเล็กมาแล้วครับ หนก่อน มวยเก่า ศูนย์เวลาเรวดี รวยเพราะตัวนี้เป็นแสน หนนี้ต้องระวังให้จงหนักเพราะตัวนี้ไม่เอาดีทางนครบาลอยู่แล้ว ภูธรดีกว่า หนนี้อาจเหมือนเดิมก็ได้ครับ

หงอคง

ท่านหงอคง......ผมเกือบตายเพราะวินัยเล็กมาแล้วครับ หนก่อน มวยเก่า ศูนย์เวลาเรวดี รวยเพราะตัวนี้เป็นแสน หนนี้ต้องระวังให้จงหนักเพราะตัวนี้ไม่เอาดีทางนครบาลอยู่แล้ว ภูธรดีกว่า หนนี้อาจเหมือนเดิมก็ได้ครับ

....สวัสดีครับ..ท่านคนธรรม..นักรบ..แมวเซา....พนรัต....

....ว่า.ถึง.วินัยเล็ก....ไฟร์ที่แล้ว..มา 7  สี..หงอคง..ก้อได้..นะครับ..ไม่เสีย...

...เข้า..วินัยเล็ก...ก่อนครับ...ออกตัว..สบาย..ๆ......

...อาทิตย์..นี้..ก้อคง..จะเช่นกัน..ครับ......

...หงอคง..ว่า..เข้า..วินัยเล็ก....ไปก่อน...ไม่น่าจะ..เสีย..ครับ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:

....มวยชอบ...เกียรติเพชร...วันนี้..

..แทนชัย   แป๋งกองปราบ.....2000-
..เพชรนรินทร์..ควายทองยิม...2000-
..รณชัย  แป๋งกองปราบ...2000-
..เพชรกะรัต  จิตรเมืองนนท์...4000-..ไปแก้มือที่ 7 สี..ครั้งทค้3..
...อองรี  ส.เตชะพันธ์...5000-..ชนะได่ไปชิงแชมป์..กับ.เปี้ยวปาก....
...เปรี้ยวปาก  เกียรติวันัย....5000-...

..&&&&&...@@@@@@.******

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

...คู่มวยช่อง 3...มั่วได้ใจ...จริง..ๆ....

...ดี..ไม่ดี..เช้าวัน..เสาร์...เปลี่ยนอีก...... :Onion-s-98[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
คู่ไหนน่าเปลี่ยนครับ เขยหล่าเตรียมค่านมลูกไว้แล้วอย่าถอนนะ

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s- :dookdik_smile-circle_58[1]:

....97[1]: :Onion-s-97[1]:

..เก่ง..ๆ..จริง..ๆ..สะปริ้นเตอร์....115..ปอนด์....

...น่าให้แก้มือ....กับ...ปืนกล  ......ช่อง..7..สี....

...คงจะมัน......

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....เยอรมัน....ชนะ.....เด้อ....นำยุ...1-0....

...จะได้มีทุน...ไปช่อง 3  มื้ออื่น.....อิอิ....

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดี..สาย..ๆ..วันเสาร์..ครับ..

...มวยมาแทน....จะไม่..ชนะ..นะครคบ.

...แพ้ทั้ง..2....ตัว....เบิกฤกษ์...ชนะเพชร.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1] :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....ชัยมงคล   ส.ขุนทด.....เล่นไปครับ..ไม่มีเหตุ.ผล...
....หมดยก3...ราคา..8-1....ออกตัว..กินได้เลย.... :Onion-s-97[1]:

...อย่าพึ่งเชื่อ..ในสิ่งที่ยัง..ไม่ได้เห็น...

หงอคง

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ใจเพชร  ศิษย์จ่าต้อย....กดมา..ครับ...รอง..ๆ..มา.. :Onion-s-97[1]:

...เด่นเชียงขวัญ......เข้าไปก่อน....กลึนกิน..แล้วไม่ต่อง.คลาย...

......เน้น..ๆ.....ชัยมงคล  ส.ขุนทด..

...........เด่นเชียงขวัญ......ครับ....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
    ชัยมงคล..เชียร์ได้...เพราะ มีเหตุผลซิน้องรัก.....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]:
..ราคาไหลไกล ....มาก..ๆ...คู่2-3....

...น่ากลัว..มาก..ๆ..ครับ....

..อิอิ..พี่แดง...ก้อ..มีเหตุผล..ยุ..ชัยมงคล...อ่ะครับ....

....หนัก..ๆ..ไปเลยครับ....ชัยมงคล.....

...แล้วเอาไป..ตุ๊บใส่....เด่นเชียงขวัญ......ให้หมด.....

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-113[1]:

..ร่ำรวย..โชคดี..มีชัย...ครับ..

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1] :Onion-s-113[1]: :Onion-s-113[1]:

.....ชัยมงคล   ส.ขุนทด.....เล่นไปครับ..ไม่มีเหตุ.ผล...
....หมดยก3...ราคา..8-1....ออกตัว..กินได้เลย.... :Onion-s-97[1]:

...อย่าพึ่งเชื่อ..ในสิ่งที่ยัง..ไม่ได้เห็น...

....5555555...ว่าไว้...ยก3....ผิดที่ไหน....หล่ะ....
...อิ่ม..แล้วครับ..พอ...แล้ว..กลับบ้าน..ดีกว่า....

...ต่อ..3-2..ไป....ไม่รู้มาจากไหน...มันมารอง....

....เอาไว้..เล่น..7..สี..ครับ....ไปล่ะ......

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ ช่อง3-7สี
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 05, 2014, 12:45 »
ของเขาดีจริงๆ
บ้านนี้น่าอยู่ที่สุ๊ด

แมวเซา

หงอคง

...ใจเพชร  ศิษย์จ่าต้อย....กดมา..ครับ...รอง..ๆ..มา.. :Onion-s-97[1]:

...เด่นเชียงขวัญ......เข้าไปก่อน....กลึนกิน..แล้วไม่ต่อง.คลาย...

......เน้น..ๆ.....ชัยมงคล  ส.ขุนทด..

...........เด่นเชียงขวัญ......ครับ....

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-97[1]:

.....ช่อง TGN....แค่ชอบ..แต่ไม่ได่เล่น...วันนี้..พอแล้ว...

....นาตาลี ......จะชนะ...กิมซอง....
....แสนรัก.....จะพลิกชนะ..เพชรดำ.....
....เพชรตรี.....จะแพ้...น็อตใหม่.....แพ้น็อคยก 2..ศอก..ๆ..
...ฝรั่ง.....จะชนะ....เสธ.........

...
.......ไว้ดูเล่น..ๆ..ครับ.......

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

:dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-2[1]: :Onion-s-113[1]:

....วันนี้..เชียรื...อาเจนติน่า......ครับ...

......รอง...ๆ..คอสตาริก้า........... :Onion-s-97[1]:

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-113[1]:

....เชียร์...คอสตาริก้า......ครับ....น่า..รอง..มาก..

...ฮอลแลนด์...ต่อ...ลูกควบ..ลูกครึ่ง....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal