เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนความสุข..7..สี..ฉีกทุกความมันส์...6/7/57....หงอคง เจ้าลิงเกเร.....  (อ่าน 34340 ครั้ง)

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
สุดยอดคับอ้ายช่อง3มื่ออื่นเอาอีกคับช่อง7 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

.....เชียร์..อาเจนติน่า.....ครับ.......

....ให้..ไปชิง..กับ.เยอรมัน.......
...อาเจนติน่า..ต่อ..ครึ่งควบลูก.......

หงอคง

:Onion-s-65[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:
...อาเจนติน่า..ชนะ....เบลเยียม.....1-0......
 :dookdik_smile-circle_58[1]:
...มีทุนไป....7..สี...อีกแล้ว......เฮ้...ๆ....ๆ...

...ยิงสวยมาก..ๆ..อิกัวอืน.......

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
กินเต็มทั้ง 2 คู่ สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]:

....สวัสดี..ตอนเช้า..ครับ.....ช่อง7...ช่อง11....

.....ร่ำงรวย..ครับ....วันนี้.....เห็น..ๆ..

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_83[1]:รอครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
 :Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง
 :Onion-s-163[1]:ขอฝากทำทุน*****สินามิ :dookdik_smile-circle_51[1]:

หงอคง

:Onion-s-160[1]:สบายดีท่านหงอคง
 :Onion-s-163[1]:ขอฝากทำทุน*****สินามิ :dookdik_smile-circle_51[1]:

....สบายดี..ขอบคุณครับ....ตาแม่น....

โยนครฐม

รออยู่เด้ออ้ายหงอคง จัดมา2โตเน้นๆเลยเด้อ

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

......มา.ล่ะ..เน้น.ๆ..7.สี...วันนี้....ครับ....

....โชค  ซากามิ....ศักดิ์ศรี..แชมป์...ค่ายซากามิ...

..เอาไปแล้ว..1..เส้น..ยังจะเอาอีกเหรอ...ไม่ง่ายไปเหรอ....

....ฝีมือ..วงนอก..สมองมวย..โชค..กิน..ณพกฤต..ไปค่อนตัว..แล้ว..

...เล่นไป..ครับ...โชค  ซากามิ........

....ยิ่งชก..ยิ่งขาด.....ต่อ..เก็บมา..ครับ..ลุ้น..นับน็อค..ด้วย..

....แชมป์..ยังอยู่กับ..โชค   ซากามิ...เงิน.120000-..ครับ..

....หงอคง...โชค..ร่ำรวย..จากใจ...

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

....เอาอีก..ๆ....7..สี....วันนี้.....น่าเล่น..มาก..ๆ..ครับ..

....ตี๋เล็ก  ส.ยิ่งเจริญการช่าง  ( ราชานนท์ )....เอาหน้าเสื่อ..มากิน...

....เด็กโต..ขึ้นเยอะ..ครับ...ร่างกายดีเยี่ยม...ชกเต็มเวต....116..ปอนด์.....

...วันนี้..มีอะไร..ดี..ๆ..มาโชว์...ครับ..เหล็กไหล...จะหายใจ..ทันไหม...

....ตี๋เล็ก....เอา..น้ำผึ้ง..ทาตัว..เยอะ..ๆ..น่ะ..เหล็กไหล..จะอ่อนไหว..เมื่อเจอ..น้ำผึ้ง..

...เล่นไป..ครับ...ตี๋เล็ก...เข่าใน..เข่ายัดไส้....แรงดี..ไม่หมด..

...เหล็กไหล...คุมน้ำหนักมา..7.วันลด..8-9..ปอนด์..

..เข่า..เจอ..เข่า.....เล่น..ตี๋เล็ก  ราชานนท์...ครับ....

....จากใจ..หงอคง.....

โยนครฐม

ขอบคุณคับอ้าย

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
  ขอบคุณและเห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ กับการมาของราชานนท์วันนี้ จากค่ายมวยน้ำดีดูสีเทาเพราะการโดนไล่ของวัชระชัยเล็ก หากตี๋เล็กใช้ราชานนท์แล้วพลาดท่าแพ้ลงมาคงคล้าย เกียรติประภัสร์ สมัยก่อน วันนี้ตี๋เล็กคงต้องมากอบกู้ชื่อเสียงครับ ท่านหงอคง

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]:

....เล่นเอาตังค์..นะครับ..อย่าเล่น..เอามันส์.....

....ตี๋เล็ก...รสโต....

....โชค.....ดีร่ำรวย....

หงอคง

:dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-163[1]:
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

.....7..สี..6/7/57.....

....1...ตี๋เล็ก  ราชานนท์.....เข่าใน..เข่ายัดไส้...หัวใจโตขึ้น.....จะชนะ...
.........เหล็กไหล  เอ็มยูเอ็น....มวยเข่าเหมือนกัน..เสียเปรียบ..หลายอย่าง....116..ปอนด์...

...2..ศรชัย  ส.ยิ่งเจริญการชุ้น.....ลูกรัก..ลูกแพง..ลูกเทวดา...จะพลิกแพ้...
......กุมารเงิน...ลูกมะขามหวาน....ไม่หมด..ซ่ะอย่าง..กิน..ๆ..127..ปอนด์..

...3..สึนามิ  จ.ชัยวัฒน์.....จะพลิกแพ้....ผิดเหลี่ยม.ผิดทรง...แบกเวต..
....วินัยเล็ก  ป๋องไฟฟ้า......เก๋ากว่าเยอะ...เบียดกิน...ทุกราคา..ครับ....140..ปอนด์...ชนะ..จะไปเจอ..ศักดิสงคราม....

...4..โชค  ซากามิ......ฝีมือ..สมองมวย..ฉลาดกว่าเยอะ..ถอยคอยบังโต้..ดี....จะชนะ..
.......ณพกฤษ  ก.กัมปนาท......ชนะที่อื่นได้..แต่ 7 สี...ทนายต๋อย...มีเฮ...มีเฮ....5555

....โชค ซากามิ....ป้องกันแชมป์...ไว้ได้..ครับ..ขาดลอย.ท้าย..ๆ...

...รอ..สรุป..สองตัว..เน้น..ๆ......ครับ....จริงใจ..จากใจ..หงอคง...

หงอคง

:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-7[1]:

....มวย..วันนี้......4 ..คู่....เข้า  2..ผิด..2..คู่...

....ตี๋เล็ก....ให้เน้น..ๆ..ผิด...แพ้ใหญ่...แพ้จริง..ๆ..สู้ไม่ได้..

....กุมารเงิน....ให้...ถูก....ได้บวก...เยอะ..กว่าเสียคู่แรก...

...วินัยเล็ก....ให้..ชนะ...หงอคง...เก็บมา..ทุกราคา....บวก..ๆ..ครับ.

....โชค....ให้..เน้น..ๆ...ผิดครับ....แพ้แตก..แพ้ความแข็งแกร็ง.....เสียแชมป์...

......สรุป...วันนี้.....บวก..นิดหน่อย..ครับ....ไม่เสีย......

.....ขอบคุณ..ทุก..ๆ..กำลังใจ..ครับ......

....และ....ขอโทษ....ให้มวยเน้น..ๆ..ผิด..หมดเลย......

.....ให้..อภัย...หงอคง...ด้วยนะ..ครับ.......

....หงอคง...รักทุกคน........

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ค่ายนี้ทำไมให้มวยต่อยแบบนี้
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 18:07 »
กำลังกินกล้วยแทนข้าวครับ ..แฮ่ะๆ
เสียทุกคู่โดยเฉพาะ คู่ศรชัย เหลือชีวิต
กลับมาบ้านได้ก็ดีแล้ว สู้ๆครับท่าน หงอคง....

หงอคง

Re: ค่ายนี้ทำไมให้มวยต่อยแบบนี้
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 21:32 »
กำลังกินกล้วยแทนข้าวครับ ..แฮ่ะๆ
เสียทุกคู่โดยเฉพาะ คู่ศรชัย เหลือชีวิต
กลับมาบ้านได้ก็ดีแล้ว สู้ๆครับท่าน หงอคง....

.....สู้.ๆ..ต่อไป..ครับ..ท่านขาใหญ่.....

....เส้นทางนี้..อีกยาวไกล..ยิ่งนัก.....

...ขอบคุณครับ

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
:dookdik_smile-circle_58[1]: :Onion-s-7[1]:

....มวย..วันนี้......4 ..คู่....เข้า  2..ผิด..2..คู่...

....ตี๋เล็ก....ให้เน้น..ๆ..ผิด...แพ้ใหญ่...แพ้จริง..ๆ..สู้ไม่ได้..

....กุมารเงิน....ให้...ถูก....ได้บวก...เยอะ..กว่าเสียคู่แรก...

...วินัยเล็ก....ให้..ชนะ...หงอคง...เก็บมา..ทุกราคา....บวก..ๆ..ครับ.

....โชค....ให้..เน้น..ๆ...ผิดครับ....แพ้แตก..แพ้ความแข็งแกร็ง.....เสียแชมป์...

......สรุป...วันนี้.....บวก..นิดหน่อย..ครับ....ไม่เสีย......

.....ขอบคุณ..ทุก..ๆ..กำลังใจ..ครับ......

....และ....ขอโทษ....ให้มวยเน้น..ๆ..ผิด..หมดเลย......

.....ให้..อภัย...หงอคง...ด้วยนะ..ครับ.......

....หงอคง...รักทุกคน........
  :dookdik_smile-circle_48[1]::dookdik_smile-circle_58[1]:

ไอยรา

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 54
สู้ต่อไป  อย่าได้ถอย  :Onion-s-23[1]:

หงอคง

สู้ต่อไป  อย่าได้ถอย  :Onion-s-23[1]:

.....ขอบคุณมาก.ๆ..ครับ..ท่านไอยรา....ที่รู้ใจ.....

...สู้....ต่อ..ไป....

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
               พี่เป็นกำลังใจให้น้องหงอคงเสมอ....พร้อมร่วมกันเติมฟืนเติมไฟ ให้ข้อมูลมวยแก่พี่น้องเราต่อไป..พวกเราจะไม่ทิ้งพี่น้อง ขอเพียงพี่น้องไม่ทิ้งพวกเราเท่านั้น     หงอคง..จิตรอาสาตัวพ่อแห่ง.บ้านนีือยู่แล้วรวย..บางบอน...สู้ๆน้อง....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หงอคง

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณมาก..ๆ..ครับ..พี่ไฟหนาว...ท่านเล็กเสี่ยวหงษ์..

แมวเซา

• ชอบกด Like + 19
อีกหนึ่งกำลังใจครับ...สู้ๆ :Onion-s-113[1]:

หงอคง

:Onion-s-88[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

...ขอบคุณ...ครับ...ท่านแมวเซา......

โยนครฐม

ไม่เคยแม้แต่จะคิดครับ ผิดกี้ครั้งก็จะรออ้ายคนเดียว อิอิ สู้ๆครับ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ต้องขอโทษท่านหงอคงหลายๆเด้อทีฝากให้เล่นสินามิ หลังจากมวยชั่งน้ำหนักเหตุการณ์ก็ปกติดี
มาอีกระยะกระแสเรตวินัยเล็กเป็นต่อแพงผิดปกติจริงๆ ข้อมูลเชิงลึกผมส่งให้ท่านสนทะเล
คำพูดบางอย่างพูดมากก็เป็นผลเสีย ต้องขอโทษอีกครั้งที่ทำให้เพื่อนๆเสียความรู้สึกไปบาง
..ผมให้วิจารณ์มวยเพราะผมสนุกกับการได้รู้จักกับเพื่อนเท่านั้นเอง ไม่ได้แสวงหาประโยชน์อะใร
 :Onion-s-160[1]:น้ำใจย่อมมีค่ามากกว่าน้ำในมหาสมุทร และน้ำใจย่อมสูงส่ง เมื่อผู้ให้และผู้รับนับถือเข้าใจกัน ใจต่อใจ ดีต่อดี :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal