เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: น้ำหนักมวยวันนี้ของป๋าชุ้น นัดปานกลาง ( ก๊อบมา )เพราะบ้านอยู่ไกล  (อ่าน 2865 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
พร้อมมวยน่าเชียร์

คนเก็บเห็ด

1เพชรเอก*** ถึงกระดูกจะเป็นรองแต่เหลี่ยมตัวดี
2 น้องวิว*** ลูกเล่นมีเยอะกว่าคู่ชก
3 เพชรนรินทร์***เข่าในเหนียวเน้นกว่า
4 รณชัย*** ไม่แพ้มวจทรงนี้
5 สะปริ้นเตอร์ *** ดูแล้วน่ารองมากๆ
6 อองรี*** ต่อน้ำหนักแต่ไม่ได้ต่อหัวใจ
7เปรี้ยวปาก ***** ใหญ่ซะอย่างเด็ดมาก

คนเก็บเห็ด

คู่4แก้ไขนะครับชอบ  บัลลังก์เงิน  เข้าแล้ว

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ขอบคุณครับน้องยศ :Onion-s-97[1]:

คนเก็บเห็ด

ขอบคุณครับน้องยศ :Onion-s-97[1]:
      ครับพี่สน  ช่วงนี้ดีหน่อยได้มีเวลาดูมวย  แต่ตู้มวยส่วงใหญ่กับปิดอ่ะครับ

คนเก็บเห็ด

ชอบเต็มหัวใจคืนนี้แบบติดดาว     1  อองรี  ชอบส่วนตัว  2 เปรี้ยวปาก  ชอบส่วนตัว

วันนี้โทรไปสมัค เวปเรตมวย .คอม ว่าจะแทงสองคู่นี้แต่พี่ท่านบอกว่าต้องรอหลังบอล
โลกจบถึงจะสมัคได้....มีใครพอจะฝากแทงได้มั๊ยครับผม....ขอบคุณครับ

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
แสนพลมาแทนเพชรสาทิสน้ำหนักบ่ต้องชั่งในฐานะมวยแทน

คนเก็บเห็ด

แสนพลมาแทนเพชรสาทิสน้ำหนักบ่ต้องชั่งในฐานะมวยแทน
  ขอบคุณครับพี่เป้งแต่น้องหาแทงเรตยังบ่ได่เลยคร๊าบ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ฝากผมกะได่ แทงโลด 55555 เฮ้ย แทงเรตโทษทีท่านยศ

คนเก็บเห็ด

ผมขอโทรทีครับพี่komน้องมาช้าไปหน่อยครับเขย่าไฮโลพึ่งมาครับ :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal