เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....ยิงตรงเป้า 7 สี 1 ตัว เน้นๆ..... 6 ก.ค. 57  (อ่าน 7207 ครั้ง)

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
.....ยิงตรงเป้า 7 สี 1 ตัว เน้นๆ..... 6 ก.ค. 57
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:39 »
1.....####ตี๋เล็ก  ราชานนท์####.....หลังๆค่ายนี้แพ้บ่อย  ครั้งสุดท้าย  วัชรชัย  ทำเสียอีก  วันนี้เลยต้องเน้น   เรียกศรัทธา   จัดไปครับ

2....@@@กุมารเงิน   ลูกมะขามหวาน@@@.....ครบเครื่องกว่า  ไอคิว  ดีกว่า  ศรชัย  มวย  คนจัด  ทั้งคู่  ไม่ใช่มวยเอก ประเภท  กลางอากาศ   ศรชัย  จะชนะ  กุมารเงิน  ต้องไปก่อน  มันถึงจะกินงาม    ราคาแพง  เลยต้องจัดไปที่  กุมารเงิน   ก่อน กินแน่นอน  วันนี้ไม่ใช่  วันนั้น

3....****สึนามิ   จ ชัยวัฒน์***.....มวยเข่า  รัดเหนียว  เด้งตี   มวยตัวนี้   อาวุธ  มวย  เป็นรอง ทุกอย่าง   แต่มันมีอะไรทำให้ผมเชียร์มวยตัวนี้   ต้นๆ อาจเป็นรอง  ทำใจหน่อย  ปลายๆจับตีชุดเดียว   วินสบาย 

4...####นพกฤต  ก  กัมปนาท ####....หนักแรงกว่า   เผลอๆไมครบยก  โชค  ปลายๆไม่ดี  ชนะได้ที่ช่อง 7   เพราะ  มาไม่ดี   สมบัติ  ผลัดกันชม   ปมต  คืนความสุขให้แฟนมวย   

1.....ตี๋เล็ก  ราชานนท์ .....เล่นไป  70  บาท 

2.....กุมารเงิน   ลูกมะขามหวาน......เล่นไป   80  บาท 

3.....สึนามิ  จ  ชัยวัฒน์..... เล่นไป  95  บาท   *******ยิงตรงเป้า   1  ตัว  เน้นๆ******** 

4.....ณพกฤต   ก กัมปนาท......เล่นไป  60  บาท 

โปรดใช้  วิจารณาญาณ  ในการรับชมข้อมูล   ไม่มีมวยเด็ด  จากการวิจารณ์    เข้าถูก  บังทุน   คับ 

ช่อง  NBT   

1.....เพชรพนมรุ้ง  เกียรติ หมู่ 9.......ได้เวลา  เกิด  ฝีมือ  ห่างกัน  หลายกิ๊ก   ตรงข้าม  ลดนาน  เข่าอย่างเดียว    หัวหมุนแน่   ปลายๆเหี่ยว

.....เล่นไป  95  บาท

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
Re: .....ยิงตรงเป้า 7 สี 1 ตัว เน้นๆ..... 6 ก.ค. 57
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:48 »
น้องอุ๊ครับ ช่อง 7 วันนี้ ผมขอแยกไปอีกทาง แตกต่างแต่ไม่แตกแยก

โซดาไฟ

• ชอบกด Like + 965
Re: .....ยิงตรงเป้า 7 สี 1 ตัว เน้นๆ..... 6 ก.ค. 57
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:49 »
 :dookdik_smile-circle_56[1]:

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 10:53 »
น้องอุ๊ครับ ช่อง 7 วันนี้ ผมขอแยกไปอีกทาง แตกต่างแต่ไม่แตกแยก
:Onion-s-160[1]:สวัสดีคับ  ท่านพี่  สบายดีนะคับ   

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 11:01 »
ท่านครับ วิชัยออกลูกเกรงใจ ลุฟ กันตังครับ ราชานนท์ตอนนี้พอๆกับ ส คำสิงห์ ตัวอย่างเมื่อวานชิงที่ 3 ไทยประกัน บาสอยู่แสนรัก ผมเคยตั้งข้อสังเกตไว้แล้วอยู่ตรงข้ามบาสไว้ครอบครัวเป็นสุข ราชานนท์ขาลงครับ แม้ตัวนี้กำลังขึ้นแต่อย่าลืมครับ ตี๋เองมาหลากสีก็แพ้เสมอ

maknum

• ชอบกด Like + 163
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 11:05 »
    เยี่ยมครับท่านม้า อย่าลืมบักโชค เด้อ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 11:09 »
ท่านครับ วิชัยออกลูกเกรงใจ ลุฟ กันตังครับ ราชานนท์ตอนนี้พอๆกับ ส คำสิงห์ ตัวอย่างเมื่อวานชิงที่ 3 ไทยประกัน บาสอยู่แสนรัก ผมเคยตั้งข้อสังเกตไว้แล้วอยู่ตรงข้ามบาสไว้ครอบครัวเป็นสุข ราชานนท์ขาลงครับ แม้ตัวนี้กำลังขึ้นแต่อย่าลืมครับ ตี๋เองมาหลากสีก็แพ้เสมอ

ขอบคุณมากครับ  ท่านคนธรรม    ใช่คับ หลังๆ  ความเชื่อไม่ค่อยมี   ครั้งนี้  ถ้าแพ้  ผิดฟอร์ม  อีก   คงลำบากแน่ๆ   ราชานนทื   วัดใจไปคับ   555+++  สบายดีนะคับ 

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal