เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อย เบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี 12 กค.57  (อ่าน 3711 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อยเบื้องต้น โดยซอยบ้านพลเมืองดี
12 กรกฎาคม 2557
จัดโดย เทพ ธรรมะ ทีมงาน วันทรงชัย

ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร
ชนะคะแนน ทองแท่ง เมืองสีมา 5 มี.ค.57 จ.นครราชสีมา
แพ้คะแนน สิงห์ทองน้อย ป.เตละกุล 5 เม.ย.57 จ.ระยอง
แพ้คะแนน เพชรสุวัฒน์ พราน 26 23 เม.ย.57 จ.นครราชสีมา
....มวยโคราช ฟิตซ้อมที่ค่ายลูกเมืองเพชร ที่โคราช โดยมี กล้า ลูกเมืองเพชร หัวหน้าค่ายดูแลการฟิตซ้อม
เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าปล้ำตีดี กระดูกการผ่านดูดีกว่า เจอมวยเข่าด้วยกันไม่กลัวอยู่แล้ว

จะชนะ

จักรชัย กบวัสดุภัณฑ์ภูเก็ต
ชนะคะแนน ใจเด็ด ศักดิ์หอมศีล 31 ต.ค.56 รดน.126
ชนะคะแนน เทวราช ศิษย์เบญจม 21 ธ.ค.56 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน เทวราช ศิษย์เบญจม 22 มี.ค.57 อ้อมน้อย
.....นามเดิม จักรชัย เพชรโพธิ์ทอง เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย ฝีมือดี เข่าในปล้ำตีเหนียวแน่น
แต่เจอคู่ชกในวันนี้คิดว่าลำบากแน่เพราะความแข็งแกร่งแข็งแรงยังเป็นรอง เข่าต่อเข่าดวลกันเดือดแน่ กระดูกการผ่านมวยเป็นรองด้วย พิกัด 128 ต่อ 129 ป.

............................................................................

เก้าแต้ม ลูกพระบาท
แพ้คะแนน เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ 22 มี.ค.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน สองคม ศิษย์เจริญทรัพย์ 26 ม.ย.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน ฝนหลวง ศิษย์บุญมี 7 มิ.ย.57 อ้อมน้อย

พบ

สองคม ศักดิ์หอมศีล
ชนะTKO3 ลูกนิมิต สิงห์คลองสี่ 8 มี.ค.57 อ้อมน้อย
ชนะคะแนน ดาราเอก เกียรติกำธร 29 มี.ค.57 อ้อมน้อย
แพ้คะแนน เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 3 พ.ค.57 อ้อมน้อย
.....คู่นี้ เก้าแต้ม....ได้แจ้งถอนไปแล้ว รอ!!!คู่มวยมาเสริมแทน ครับ...

.......................................................................

ฉลามขาว รถบ้านสมเกียรติตรัง
แพ้น๊อคยก 3 วาฮิด โรซานี่ สุราษฯ
ชนะTKO4 เพชรพญา ศ.วีระพล 25 เม.ย.57 จ.ภูเก็ต
แพ้TKO2 เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง 31 พ.ค.57 อ้อมน้อย
......ฟิตซ้อมที่ค่ายแก้วสัมฤทธิ์ หมู่บ้านบูรพาวิลล่า เขตตลิ่งชัน กทม. โดยมีศรีเมือง สิงห์สวนเงิน เป็นหัวหน้าค่าย
สลักชัย ศ.ระพินเพชร ดูแลการฟิตซ้อม รำไท เต่าทอง เป็นเทรนเนอร์ เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในปล้ำตีดี แข็งแกร่งแข็งแร ง
แต่เป็นมวยประเภทที่จิตใจยังไม่นิ่งพอโดนตรงไหนเน่าตรงนั้น สภาพร่างกายไม่ค่อยดี กระดูกเป็นรองคู่ชกในวันนี้

จะแพ้

ซุปเปอร์แชมป์ น้ำดื่มปิ่นทิพย์โคราช
เสมอคาเมล เมซาทนี่ สมุทรปราการ
เสมอ คาเมล เมซาทนี่ (ฝรั่งเศส) 5 ธ.ค.56 จ.สมุทรปราการ
แพ้TKO3 คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท 7 มิ.ย.57 อ้อมน้อย
......ฟิตซ้อมที่ค่าย ราชานนท์ ย่านสายไหม กทม. มี น.ท วิชัย ราชานนท์ เป็นหัวหน้าค่าย กึกก้อง ราชานนท์ เป็นเทรนเนอร์
เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ฝีมือดี เข่าในปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง ในมีเหลี่ยมบิดตี กระชากตี ไม่เล็กกว่ามากน่าลุ้นน่าเชียร์เพราะกระดูกมวยดูดีกว่า ครับ พิกัด 154 ป.

..............................................................

เกรียงไกร ต.ศิลาชัย
เสมอ ณพกฤต ก.กัมปนาท 5 เม.ย.57 จ.ระยอง
ชนะคะแนน โจซี่ อินแกรยิม 25 เม.ย.57 จ.เพชรบูรณ์
แพ้คะแนน เพชรใหม่ ลูกบุญมี 4 มิ.ย.57 จ.ชัยภูมิ
.....ลูกศิษย์ เม็ดพริก ต.ศิลาชัย ต่อยมานาน เป็นมวยจังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น ชอบแลก
เป็นมวยประเภทเดินหน้าท้าชนตลอด เชิงไม่สนชนอย่างเดียว เจอตัวนี้เหลี่ยมเชิงเป็นรอง และ เคยแพ้กันมาแล้วที่ชัยภูมิ

จะแพ้

เพชรใหม่ ลูกบุญมี
ชนะคะแนน หินหนึ่ง ส.สุมาลี 12 เม.ย 57 จ.อุบลฯ
ชนะคะแนน แสงทองน้อย ธนสุรนคร 11 พ.ค.57 จ.นครราชสีมา
ชนะคะแนน เกรียงไกร ต.ศิลาชัย 4 มิ.ย.57 จ.ชัยภูมิ
.....เปลี่ยชื่อเปลี่ยนค่ายมาต่อย เคยต่อยไว้ที่ช่อง 7 สี แต่นานมาแล้วโดนข้อหาว่าชกรู้กันในการชกกับหม่ำ2  แล้วเดินสายไปต่อยภูธร ตลอด เป็นมวยจังหวะเตะต่อย ฝีมือดี เหลี่ยมเชิงแพรวพราว วันชกหากแรงไม่หมดน่าลุ้นน่าเชียร์กว่า
เพราะเป็นที่มีอาวุธครบเครื่องกว่า พิกัด 139 ป.
.....คู่นี้...ผมได้ไปดูที่ชัยภูมิ  ผมมองว่าไม่น่าจะสู้กันได้ นะครับ..ให้  นน.ผ่านก่อนครับ  ผมจะมาโพสบอกอีกที ครับ

.....เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์..ครับ

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
เยี่ยมครับ ข้อมูลแน่นมากครับ

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...จักรชัย งวดนี้ลงมาเก็บตัว และทำการฟิตซ้อม ที่ค่าย ว.วิวัฒนานนท์ เดือนกว่าแล้วครับ
สภาพร่างกายฟิตเปร๊ะ พร้อมที่จะขึ้นชกในวันเสาร์นี้อย่างแน่นอน ครับ....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal