เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สีอาทิตย์นี้ทีมสืบเราเน้นๆคู่เอกครับตามผมมา  (อ่าน 24172 ครั้ง)

ศุภชัย สิงหาเวช

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 349
*****สำหรับเจ้าแซม หรือ ยุทธการ ท.เทพสุทิน เดิมชื่อแสงเพชร เพชรสุภาพรรณ แล้วก็มาเปลี่ยนเป็น แสงเพชร ณ.ปิ่นทอง
เป็นคนราชบุรี...เคยลงไปอยู่กับพักพวกผม ธงชัย สรรพสามิตภูเก็ตและนายหัวผม ท่าน สท เล็ก ในสายในทีมกองปราบภูเก็ต
โดยใช้ชื่อว่า วายุภักดิ์ ศิษย์ สท เล็ก เคยชนะมหาชาติ ศิษย์มหาชนชึ่งเป็นน้องชายของมหาชน เพชรประชามวยทางเหนือ
***ยุทธการผ่านสังเวียนมาอย่างโชกโชนกว่า300ครั้ง ครั้งนี้ออกตู้7สี มาดีแค่ไหน ผมจะนำเอาข้อมูลมาฝากแฟนๆชาวบางบอน
*เฉพาะคนที่ชื่อถือเท่านั้น*หลักเหลี่ยมไอคิวมวยดี อยู่ที่ว่าการฟิตช้อมมาเต็มถังหรือไม่เท่านั้นพรุ่งนี้ ธงชัย สรรพสามิต มีของดีๆมาฝากครับโปรดคอยติดตาม ช่วงสายๆหน่อย(วันเสาร์).

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
ตี๋ น้องรัก รู็สึกว่าตอนนี้ตี๋ฝีมือตกไปมากแล้วนะครับน้อง อย่าให้ใครต่อใครว่าได้ ว่าสวนทุกคู่ของตี๋นะครับ
ฉะนั้น น้องบ่าว อย่าทำให้เสียชื่อเสียง จงค้นคว้าหาตัวจริงให้ได้
สนับสนุนน้องบ่าวเสมอนะครับ
จากใจจริง[/size]
:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ขอบคุณครับนายหัว ตอนนี้ให้ทีมทางใต้สายพี่ธงชัยสืบเด็ดๆเจ๋งๆอยู่ครับท่าน

ทางแนวชายแดนใต้วุ่นวายไหมครับพี่ธรรม ผมและครอบครัว พี่ๆเพื่อนๆน้องๆเป็นกำลังใจให้สำหรับแนวหน้าทุกท่านทุกนายครับผม

***พูดถึงเสาร์นี้19/7/57ณ เวทีสยามอ้อมน้อย(เทศบาลอ้อมน้อย)ค่าดู200
....รุ่งอุบล อิมิเน้นแอร์(ชากามิ)เป็นมวยเชิงดี เตะต่อยได้หนักหน่วงรุนแรงช่วงหลังร่างกายดียืนระยะมั่นคง ชึ่งวันที่ชนะประกายเพชร เจ.เอส.พี(ขวานฟ้่า ลูกมหาธาตุ)ผมอยู่ในเวทีดูแล้วแข็งแกร่งสยบซ้ายทั้งแถบ เตะซ้าย ต่อยซ้ายของประกายเพชรได้อย่างสวยหรู และก่อนหน้านี้ฟอร์มก็มีแพ้ เก่งกล้า ป.เป็กโก้ ที่ประจวบคีรีขันธ์....แพ้ยอดมงคล เมืองสีมา ที่อ้อมน้อย 1มี.ค57วันนั้น
ชกที่น้ำหนัก118ปมา118.8ลด.8.....ชนะคะแนน สายลมน้อย ทีเด็ด99ที่ลพน 12เม.ย57ชก118 มา119.4ลด1.4
วันพรุ่งนี้เจอมวยจากใต้ นครศรีธรรมราช"แก้วกล้า แก้วสัมฤทธิ์"อาวุธมวยคล้ายๆกันอยู่ที่ใครมาดีแค่ไหนเท่านั้น พูดถึงน้ำเลี้ยง
ชื่อค่าย ความเชื่อถือใกล้เคียงกันมากครับ.....สายๆธงชัย พักพวกทางใต้จะนำเสนอข้อมูลให้ท่านที่ติดตามครับผม

เสือดำ 104

• ชอบกด Like + 90
วันไหนไม่มีเหตุการณ์ วันนั้นไม่ปกติครับน้อง
ล่าสุดเมื่อคืน ถล่ม มว.นปพ.ทุ่งยางแดง เละ ปัตตานี 25 ไปช่วยโดน 511 อีกรอบ
รอมฎอน 4579 พี่ปฏิบัติอยู่แต่ก็ช่วยไม่ได้ครับ
[/color] :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

ขอให้ทุกท่านปลอดภัยครับ

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
สวัสดีครับท่าน ศุภชัย ส่วนตัวผมก็ชอบ ยุทธการ ครับแข้งหนักกว่าครับ รอของร้อนเหมือนเดิมครับ. :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
วันไหนไม่มีเหตุการณ์ วันนั้นไม่ปกติครับน้อง
ล่าสุดเมื่อคืน ถล่ม มว.นปพ.ทุ่งยางแดง เละ ปัตตานี 25 ไปช่วยโดน 511 อีกรอบ
รอมฎอน 4579 พี่ปฏิบัติอยู่แต่ก็ช่วยไม่ได้ครับ
[/color] :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:
ผมขอเป็นกำลังใจให้อีกแรงครับทั้งนายหัวศุภชัย และ นายหัวเสือดำ104 ยินดีที่ได้รู้จักคับ ผมก็คนในพื้นที่ (นราธิวาส อ.ตากใบ) ปฏิบัติหน้าที่อยู่ที่โรงพยาบาลตากใบคับ คอยให้ความช่วยเหลือทุกเหตุทุกภัยคับที่มาที่โรงพยาบาลร่วมถึงรับคนไข้ข้างนอกครับ 

สวัสดีครับท่านบ้านใหญ่F.Cนับถือครับ ท่านเสือดำ104ท่านเป็นแม่ทัพครับผม ท่านคอยสั่งการลูกทัพ แต่วันใดท่านว่างก็จะมีโอกาสได้ดูมวยตู้เพื่อคลายความเหน็ดเหนื่อยไปบ้าง มีอะไรดีๆเข้ามาแชร์ข้อมูลกันนะครับ เคารพและนับถือครับ

พรุ่งนี้ผมจะโทรหาจ่ายา โคกคราม(สุริยา ส.จิมแมนช็อป)ว่ารุ่งอุบล เด็ดแค่ไหน

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12
 :Onion-s-163[1]:...พร้อมขึ้นรถทัวร์ 2 คันออกตี 4 เชียร์ติดขอบเวทีแฟนๆ( รุ่งอุบล ) แง้มมาผมอยู่แถวๆๆนั้นคราพจ้าวนาย.. :Onion-s-98[1]:

++++++ มาสู้แน่นอนขนมามาเป็นเป้....( ตังค์ )....แก้วกล้า....มาที 2 นอนมา :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

*****ขนกองเชียร์มาขนาดนี้ยิ่งมั่นใจครับ คุณศักดิ์ลีลา.....รุ่งอุบล  แชมป์ แชมป์ แชมป์*****
  วงนอกดูว่าเจ้าเล่ย์กว่านะ จะเข้าในเหรอ ผมว่าตีอยากเพราะแก้วกล้าไม่ใช่พวกเข่าจัด แต่ได้เปรียบตรงความสดของร่างกายหนุ่มแน่นกว่าเท่านั้น หมัดต่อยได้ดีทั้งคู่ใครโดนมีสิทธิ์หล่นได้เหมือนกัน คู่นี้ไม่มีห่างครับ ได้เสียแน่.

ช่อง3เล่นไปครับ.........รุ่งอุบล คู่2
                             เก้าแต้ม คู่3
.......................น่าเล่นทั้ง2ตัว.......................................จัดไปหนักๆพิเศษๆ รุ่งอุบล...............

นายโอ โสเจ๊ง101

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ขอบคุณครับสำหรับข้อมูลดีๆ
และก้อเป็นกำลังใจให้กับทุกท่าน ขอให้ทุกท่านปลอดภัย

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวเรากลับมาคราวนี้ แน่นอน จริงๆคับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
กลับมาแล้ว .....คนเดิมสุดยอดคับ

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
คืนฟอร์มแล้ว ท่านศุภชัย แน่นอนมากๆๆๆๆ

ช่อง7สี............ ไปเน้นๆที่คู่2กันครับ เล่นครับ โชคพิชิต เพชรมีเพียร
          **ประเภทนอกได้ในมี ไปเรื่อยๆไม่รีบไม่เร่งชกที่นี่ได้เปรียบเต็มประตู สภาพแวดล้อมเป็นใจ
             ใส่กันไปครับ โชคพิชิต จะชนะ เพชรรุ่ง ศิษย์ช้อน้อง ดูว่าเสียเปรียบครบวงจร ทีมเยือนไม่ดี ไม่ดี
...................คู่2 สิงห์ พรัญชัย น่าเล่นครับท้ายๆดูดีกว่า จะชนะ คมศร ลูกเขานาใน ในอดีตความเชื่อถือมี
            มีน้อยนิดบทจะยอมก็ยอมชะดื้อๆ ชกจริงร้ายมาก ประเภทอาวุธหลากหลาย...แต่ระวังอัน4อัน5จะทำ
           ให้ท่านแสบทรวง เพราะเที่ยวนี้ผมมองว่าเสร็จแดงครับ ท้ายๆเสร็จ*****น่าเล่นสิงห์*****
*********คู่เอก ต้องรอก่อนชก1ชั่วโมง รอสายพี่ธงชัย สรรพสามิตภูเก็ตอีกที เพราะเจ้า แซม มาแค่ไหน**

เปาบุ้นจิ้น

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ร้อน7สี............ย...ธ...ก เล่นคู่ชกไป ไม่เชื่อก็ตามใจ อย่าฉาวมาก

****แซม****เล่นตรงข้ามไป

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
เล่นตรงข้าม ยทก ใช่ใหมครับท่าน

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: รับทราบครับผม ขอบคุณมากนะครับพี่ศุภาชัย คนเดิม หายไปไหนมาตั้งนานครับพี่  :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

****ถูกต้องล้านเปอร์เซ็นต์ครับ****

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24
สรุป อาวุธใหญ่ไม่น่าเล่น น่าเล่นอาวุธเล็ก ครับ :Onion-s-113[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
 ถ้าหากวันนี้ของร้อนท่านศุภชัยเด็ดจริง  รับรองแฟนคลับทั้งหลายเฮๆๆๆ  ให้เล่น อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย แสดงว่าต้องมาที่มา ช่วยลุ้นครับ :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

คนธรรม

• ชอบกด Like + 31
ขอบคุณครับ

เสก ส.ศักดิ์สะแบง

• ยอดมวยเงินแสน
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ทีมสืบสายใต้สั่งให้เล่นตามนั้นครับท่านที่ติดตามของร้อน

โทมัส

555 ผมบอกแล้วเรตคู่เอก ยุทธการไม่ได้ต่อ

*****มีพิเศษๆจัดไปหนักๆ สายใต้มาแล้ว สายใต้ เล่นเน้นๆไป เน้นๆไป กระทู้ก็บอกเอาไว้ล่วงหน้าแล้ว****

คู่3...เล่นระวังนะครับพี่น้องบางบอน แดงเด่นลานนา หรือ สิงห์ เจอ คมศร ลูกเขานาใน......เซียนจากภูเก็ต
นามว่า"เขียว แท็กซี่"ลูกเขานาในนักมวยตัวนี้เป็นญาติๆกัน ครั้งนี้ทางชุ้มลูกเขานาในโดยเฉพาะเซียนเขียวจะเข้าใครเล่นใคร
เดี๋ยว"วิด ภูเก็ต"เกาะติดคอยส่งข่าวแจ้งมาที่ผม เพราะฉนั้นเล่นให้ระวังเขาโอนมาหลายหมื่น เล่นคมศรหรือตรงข้าม
ตอนนี้เรายังไม่รู้...

เด็กดอนเขือง

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ที่พี่ศุภาชัยบอกที่แล้วช่ายม่ายครับพี่ศุภาชัยครับผม  :Onion-s-168[1]:

ที่ตู้ราชดำเนินคู่เอก7สี
*ขึ้นมาแย่งกันเล่นแดง ราคาไปถึง7/4..จนขารองไม่กล้าที่จะรอง และมีเสียงโห่ราคาอื้ออึงไปหมด*
มีเซียนมือหนักได้พูดคุยกับผมหลังจากมวยคู่เอกจบแล้ว ที่ราคาไหลต่อแดงเพราะว่า น้ำเงิน(ยุทธการ)
ไม่ได้ซ้อมกับลูกพี่มันลงไปซ้อมที่เพชรบุรี ตัวปล้ำก็ไม่มี มีก็มวยตัวเล็กๆมาช่วยปล้ำ /ส่วนผมรู้แล้วว่านักมวยคนนี้
จะชกยังไง นี่เซียนคนนี้พูดจริงครับแต่เขาไม่รู้หรอกว่าปล้ำกับใคร/ทีมงานผมบอกปล้ำกับดาวพระศุกร์ อาวุธเล็กไปพลาด
เดินไปตำเอาศอกก่อน ท้ายๆบอกได้เลยว่าน้ำยืนตัวแข็งแน่ เสียดายครับ
*คู่ของ โชคพิชิต มีทีมใส่เสื้อยืดสีดำกางเกงยีนส์ประมาณ3-4คน รองเพชรรุ่งราคา7/4เป็นแสนๆและ
ราคา5/3ด้วย ได้เงินไป7-8แสน มวยคู่2จบยังนั่งนับตางค์กันอยู่เลย*มวยมีอะไรหรือเปล่า

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
คู่2 ผมว่ามีอะไรแน่นอนให้ไปคลิปได้เลยครับ โชคพิซิตต่อยแบบไม่อยากชนะ มวยเข่าแต่ไปต่อยหมัดพอต่อยโดนแล้วไม่ซ้ำอีก ดูกี่รอบผมก็บอกว่าต่อยแบบไม่อยากชนะ

ครับคุณนักรบ....มวยคนจัดก็อย่างนี้แหละ ต่อยจริงบ้างไม่จริงบ้าง เงินๆทองๆแล้วแต่จะหาวิธีการเอามา
พวกคนจัดพวกโปรโมเตอร์แทบจะทุกคนครับ นับประสาอะไร จะสั่งให้นักมวย.
แพ้-ชนะไม่ได้......บางทีนักมวยแก้เผ็ดคนจัดก็มีนะ(จ่ายค่าตัวไม่ครบ)

เจ้าของตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
คู่อาวุธเล็ก..ทีมงานไปเล่นที่ฝนจางฯกลับบ้านไม่ถูกเลยครับโคตะระซวยจริงๆๆๆ....!!!!

AmphonP

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขออนุญาตเจ้าของกระทู้นะครับ ขอสนับสนุบท่านนักรบครับ มวยไม่อยากชนะมีให้เห็นทุกอาทิตย์  วันเสาร์ก็สองคม  ศักดิ์หอมศีล มวยไม่อยากชนะ  วันอาทิตย์ก็โชคพิชิต.     เพชรมีเพียร.   ใครเห็นต่างกลับไปดูคลิปได้ครับ

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ 7 สี 20/7/57
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2014, 13:18 »
ถูกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal