เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: .....ลับ.....ลวง.....พราง.....3สีวันนี้ บวกมวยน่าลงทุนพอลางๆ  (อ่าน 4204 ครั้ง)

คนเก็บเห็ด

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 153
1 ปีใหม่   เคยชนะมาที่ยางตลาด ( ชกกันที่ ) หน้าที่ว่าการเก่าและชกกันแบบไม่ชั่งนะครับสามยกคู่คี่สูสี .....คู่นี้ยังชอบที่ปีใหม่
2-----ผ่าน

3 นนทชัย  เป็นรองก็น่ารองเป็นต่อก็น่าต่อ ... มวยทรงนี้คู่ชกไม่ค่อยชอบสักเท่ารัย
คู่นี้ยังชอบที่เจ้า นนทชัย
4 ทอง  หารูแพ้ไม่มีเลยขอแค่ต่อให้ติดก็พอ...ชอบบักทองมากๆขายเมียเก่ามาเล่นโลดครับพี่น้อง  แล้วค่อยไปดาวเมียใหม่มาขับ55

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: ไปเก็บเห็ดนำคราพท่าน คู่ 2 น่ารอง ราชศักดิ์ 21 ไว้ขายเด้อ :Onion-s-98[1]:

คนเก็บเห็ด

มามาเลยครับท่านศักดิ์ลีลา  ที่นั่งยังว่างครับผม

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...ผมจะนำหลานเมียผมคนล่างนี้..เล่น...มีใครจะรับจำนำมั๊ยครับ...

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

ใจตรงกัน ทุกคู่เลยครับ ผ่านๆๆๆ    :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

คนเก็บเห็ด

...ผมจะนำหลานเมียผมคนล่างนี้..เล่น...มีใครจะรับจำนำมั๊ยครับ...
   จำตอนนี้  มื้อแลงบ่ายสามค่อยไปไถ่กะได่เด้อครับน้าพล  บ้านหลุบ กาสิน  ให้ผมยืมเมียก่อนเด้อน้าพลจังสิให้คำตอบ55

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ครับท่าน..คนเก็บเห็ด...คู่แรกเชียร์มวยบ้านเฮา นะครับ...คู่ต่อสู้ก้อบ้านใกล้เรือนเคียง นะครับ...

หนุมาน

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

คนเก็บเห็ด

คู่ชิงเพิ่มเติมขอมูลอีกให้อีกนิดนะครับ  จบยกสี่จ่ายตังค์ ขึ้นยกห้าหาคนรองไม่มี ปีใหม่ เป็นต่อนะครับ    ช่วงนั้นต่างคนต่างฮ็อตนะครับ  ปีใหม่ได้ใหญ่ได้ฉลาดและได้ชกในบ้านและได้คุณตำรวจเชียร์อยู่ข้างๆ

ส่วนเจ้ายอดพยัคฆ์ ได้ลูกขยันได้ลูกแข็งแรงแต่ก็ถือว่าชกได้ดีครับอาวุธมวยไม่ห่างแต่ห่างแค่ราคาเท่านั้นเอง   

คนเก็บเห็ด

..ครับท่าน..คนเก็บเห็ด...คู่แรกเชียร์มวยบ้านเฮา นะครับ...คู่ต่อสู้ก้อบ้านใกล้เรือนเคียง นะครับ...
  ครับๆน้าพล  ถึงจะยังไม่ถึงปีใหม่แต่ผมก็จะเชียร์เจ้าปีใหม่ครับขอแค่มาสู้...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal