เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3+7เสาร์-อาทิตย์ที่26-27 ก.ค.57>!!<  (อ่าน 19313 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
วันนี้มีมวยชอบตามนี้ครับ......ช่อง3

/ ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ ฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดี  มีตัวเงินตัวเล่นมาสู้ มวยเคยชนะกันมาแล้ว สูสี
/ เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ วันนี้ดูตามการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้าลดเยอะ แต่ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า สภาพร่างกายมองว่าดีกว่าช่วงนี้สดมากๆ.....ต้นของนาย ปลายของฉัน..
/ นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต มวยจังหวะฝีมือดีนอกได้ในดีมีตีสู้การฟิตซ้อมดีกว่า....
/ มานะชัย นครโชคชัย มวยเคยแพ้มาก้อจริงแต่ชกเวทนี้น่าสนใจครับ นับน็อคเอาไปไม่ว่ากันแต่ถ้าไม่นับน็อคมองว่าแรงปลายไม่ค่อยดียิ่งมาต่อยเวทนี้อีกมองว่าปลายๆดีกว่าแน่ น่ารองมากๆ**

เน้นๆ*/เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์**
            /นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต*

น่ารอง*/ มานะชัย นครโชคชัย***

:Onion-s-97[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  ขอไปนำแน. นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต

ตาแม่น

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 33
คู่1.2.3.ตามนั้น..อิ่มแล้ว :Onion-s-163[1]:

ไทบึงกาฬ77

• ชอบกด Like + 288

เล็กเซียวหงส์

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 10
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ไปด้วยครับท่านสนทะเล...เอ็กซ์ตร้า :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอไปนำแน. นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต
มาๆครับท่านmaknum เดียวที่นั่งเต็ม55
 :Onion-s-65[1]:

คนพิบูลฯ

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ไปด้วยท่านสน

ศักดิ์ลีลา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 12

สนทะเล

คู่1.2.3.ตามนั้น..อิ่มแล้ว :Onion-s-163[1]:
สาธุครับ ท่านตาแม่น พรุ่งนี้อย่าลืมนะครับผม อิอิ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เชิญครับทุกท่าน ท่านใดจะไปด้วย เชิญครับ รถกำลังจะออกแล้วครับผม :Onion-s-97[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
[size=36pt]น้องสน
พี่ตั้มครับน้อง
วันนี้ เข้าๆ ออก จนเกือบเข้าตัวทุนเลยครับ
พรุ่งนี้ ว่ากันใหม่ขอให้เหมือนวันนี้แล้วกัน เพราะพี่เคยบอกน้องว่า วันไหนตาม ตาย ไม่ได้ตามเข้าหมดทุกตัว นี่แหละเหตุผล วันนี้ก็เช่นกันพี่ไม่ได้ดูเวปเลย ไปทำงานกลับมาทันคู่ 2 แล้ว เล่นแบบไม่รู้เรื่องเลยบังๆไป ยังไม่หลุดทุน(คืนทุน) อาทิตย์ที่แล้วเลยน้อง ขอร้องว่าพรุ่งนี้กลั่นกรองให้สุดฝีมือให้พี่ทีนะครับ
รอครับ นับถือนะน้อง[/size] :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนเก็บเห็ด

• ชอบกด Like + 153
วันนี้มีมวยชอบตามนี้ครับ......ช่อง3

/ ปีใหม่ จิตรเมืองนนท์ ฝีมือครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดี  มีตัวเงินตัวเล่นมาสู้ มวยเคยชนะกันมาแล้ว สูสี
/ เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์ วันนี้ดูตามการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้าลดเยอะ แต่ได้เปรียบรูปร่างสูงยาวกว่า สภาพร่างกายมองว่าดีกว่าช่วงนี้สดมากๆ.....ต้นของนาย ปลายของฉัน..
/ นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต มวยจังหวะฝีมือดีนอกได้ในดีมีตีสู้การฟิตซ้อมดีกว่า....
/ มานะชัย นครโชคชัย มวยเคยแพ้มาก้อจริงแต่ชกเวทนี้น่าสนใจครับ นับน็อคเอาไปไม่ว่ากันแต่ถ้าไม่นับน็อคมองว่าแรงปลายไม่ค่อยดียิ่งมาต่อยเวทนี้อีกมองว่าปลายๆดีกว่าแน่ น่ารองมากๆ**

เน้นๆ*/เอ็กซ์ตร้า ส.ศิริลักษณ์**

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับช่วงนี้ค่อนข้างจะรัดตัวครับ เพิ่งกลับจากอบรมที่ กทม.เมื่อคืน จะพยายามนำสิ่งดีๆมาฝากกันครับ...
จากใจ// สนทะเล..

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
ขอบคุณครับท่านพี่ช่องสาม :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ขอตัวเล่นtgnด้วยนะพี่แหะๆ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องเพชรส่วนตัววันนี้ไม่ได้เล่นครับtgn (ฝากไว้พิจารณา ประกอบการเล่น)

มวยชอบTGN เสาร์ 26 ก.ค.57 ลุมพินี

/ เสาร์โท เกียรติประภัสร์ ฟอร์มสดกว่า
/ แสงนำโชค ส.สุรเดช ครบเครื่องเหลี่ยมเชิงกระดูกดี
/ เพชรหัวไทร สาทิสซีดี ฝีมือจัดจ้านกระดูกดีกว่า
/ พลังชัย ป.พีณภัทร แข็งแกร่งแข็งแรงสดกว่า

เน้นๆ* /เสาร์โท เกียรติประภัสร์         
        / พลังชัย ป.พีณภัทร

น่ารอง*/ แสงนำโชค ส.สุรเดช

Kom

• ชอบกด Like + 543
ขอบคุณครับท่านสน

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
วันนี้ท่านสน  อย่างเทพเลยครับ ขอบคุณครับ

ไม่มีอะไรจะเอ่ยนอกจากคำๆนี้คับพี่สนวันนี้สุดยอดจริงๆเต็มๆรับโอ่งสักใบมั้ยค้าบบบบบ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

เยี่ยมเหมือนเดิม ครับท่านสน!!!!!

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
พรุ่งนี้มารอแต่เช้าครับท่าน

สนทะเล

พรุ่งนี้มารอแต่เช้าครับท่าน
มีอะไรดีๆมาแชร์ข้อมูลกันได้นะครับท่าน หมูตู้เมืองดอกบัว ผมก้อว่าไปตามที่เห็นๆครับ นับถือทุกท่านครับ :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

• ชอบกด Like + 243
เอาอะไรไปใส่เงินครับวันนี้ เหมายกช่องเลยนะพี่  :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

เอาอะไรไปใส่เงินครับวันนี้ เหมายกช่องเลยนะพี่  :Onion-s-113[1]:
สวัสดีครับน้องหรั่งกลับไทยวันใหนครับน้อง

ประติมากรรม

คงอีกสักพักครับพี่สน ได้วีซ่า3เดือน เหมาะๆถึงจะกลับครับ ซิมเบียร์ให้พอก่อนพี่

สนทะเล

คงอีกสักพักครับพี่สน ได้วีซ่า3เดือน เหมาะๆถึงจะกลับครับ ซิมเบียร์ให้พอก่อนพี่
งั้นกลับมาเมื่อไรพี่มีให้กระป๋องนึงครับน้องหรั่ง :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

ประติมากรรม

ฮ่าๆๆครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

พี่สนขอคำแนะนำด้วย7+NBTขอบคุณคับท่านพี่55 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

มวยชอบ ช่อง 7สี ศึกมวยไทย 7สี อาทิตย์ 27 ก.ค.57

/ โกโก้ แป๊ะมีนบุรี จากสุรินทร์ ฝีมือจัดจ้านเหลี่ยมหักแทงดี คู่ชกฝีมือดีหนักหน่วงแต่ไอคิวเป็นรอง
/ ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ จากทุ่งสง นครศรี มวยเตี้ยสั้นเตะหนักต่อยแรงปะทะมวยดีๆมาทั้งนั้นไม่ว่าพระจันทร์ฉาย..พลังพล..พนมรุ้งเล็ก เกียรติหมู่9 แต่หายไปนาน วันนี้มีตัวเงินมาสู้เต็มที่ หลากหลายกว่า
/ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย จากสตูล มวยเข่าไม่มีตาอาวุธน้อยไปหน่อยแต่ได้ลูกขยันหมัดต่อยได้แรงหัวจิตหัวใจมั่นคงดีมีฮึดตลอดคู่ชกโดนหนักไม่ค่อยได้มีอาการให้เห็นโดยเฉพาะหมัด
/ เดอะสตาร์ เซ็งซิมอิ๊วยิม มวยเข่าบู๊ดุดันปอดใหญ่ปลายแรงกว่าหน้าเสื่อดีกว่า
-----------------------------------------
เน้น*/ ป้อมปืน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ **
/ จ้าวอินทรีย์ เกียรติเจริญชัย*

สนทะเล

เวปเข้ายากมากๆๆๆวันนี้ :Onion-s-13[1]:

เพชรหนองจอก

• ชอบกด Like + 7

เพชรหนองจอก

มีช่่อง11 ไหมครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54

สุดยอด!!!!พี่สน12คู่กดไป10คู่ รวยๆๆเดอร์ตาแพ้น็อคยอมรับแต่ลูกนั้นซ้ำหรือไม่คับหรือติดพัน :Onion-s-26[1]:
ขอช่อง11ต่อเลยท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

มวยชอบ NBTอาทิตย์ 27 ก.ค.57

/ สามดี เพชรยินดีอะคาเดมี่ เสียเปรียบรูปร่างแต่ครบเครื่องรวดเร็วกว่า
/ ธนเดช ท.พราน49 ปอดใหญ่ปลายแรงสู้ดีมีฮึด ต้นๆทำใจปลายๆแรง
/ เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม แพ้มาที่ใต้ เพราะต่อน้ำหนักวันนี้เท่ากันิน่าแก้มือได้
/ หนุมาน เอฟ.เอ.กรุ๊ป แข็งแกร่งกว่า
------------------------------------
เน้นๆ**/ธนเดช ท.พราน49**
 /เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม*

สนทะเล

มีช่่อง11 ไหมครับ  :dookdik_smile-circle_83[1]:
ตามนี้ครับ "สำหรับท่านที่เชื่อใจกัน" ขอบคุณครับ!!! :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เพชรหนองจอก

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอบคุณครับ
กินแล้ว 1

เพชรหนองจอก

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
กินตัวที่2  :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

เยี่ยม เหมือนเดิมครับท่านสน!!!

สนทะเล

ขอบคุณทุกกำุลังใจครับทุกท่าน........เจอกันใหม่วันเสาร์-อาทิตย์หน้าทีเดียวเลยครับผม วันนี้เข้ายากมากๆครับเวปบางบอน
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ประติมากรรม

วันนี้ใครตามพี่คงรับทรัพย์กันทั่วหน้าอ่ะครับ สุดยอดครับพี่ ช่อง11 ยิ่งเเจ่ม คู่เอกชูสวน

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
เยี่ยมครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เขยจันท์

• ชอบกด Like + 31
สุดยอดท่านอาจารย์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

วันนี้ใครตามพี่คงรับทรัพย์กันทั่วหน้าอ่ะครับ สุดยอดครับพี่ ช่อง11 ยิ่งเเจ่ม คู่เอกชูสวน
ครับน้องหรั่งราคาหมดยกสุดท้าย8/1กรรมการชูวันชนะสะงั้นครับ มวยคู่ที่4ชกไปยกสองยกแล้วยังบ่นกันไม่หยุด555  :Onion-s-49[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
เยี่ยมครับท่านไม่ผิดหวังที่มารอแต่เช้า

สนทะเล

**ขอบคุณทุกกำลังใจจากทุกท่านครับได้มีแรงใจสู้กันต่อครับ**
จากใจ.......//สนทะเล

เม็ดทราย วาริน

• ชอบกด Like + 24

โค๊ด: [Select]
ขอบพระคุณมากๆคับนายหัวสนทะเลอิ่มครับเสารอาทิตยนี้เยี่ยม!!!!! :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
นายหัวสนทะเลคนจังหวัดไรครับอยากเป็นศิษย์จัง :Onion-s-26[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal