เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าทำไม นน. มวยที่บางท่านนำมาลงถึงไม่ตรงกันครับ ผู้รู้ช่วยไขข้อข้องใจทีครับ  (อ่าน 1918 ครั้ง)

ช๊อตเด็ด

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 52
อยากรู้ว่าทำไม น้ำหนักของมวยที่ชกกันท่านที่นำมาลงทำไมน้ำหนักถึงไม่ตรองกันครับ ผู้รู้ชี้ทางทีครับ

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ผมดูของท่านเวปท่านอื่นไม่ขออกความเห็น :dookdik_smile-circle_49[1]:

ช๊อตเด็ด

• มวยใหม่
  • **
ผมดูของท่านเวปมานานแล้วครับ แต่ก็ดูทันอื่นประกอบครับสุดท้ายการตัดสินใจมันก็อยู่ที่ดุลพินิจของแต่ล่ะท่านครับ
  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

peakmai

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 19

จริงๆ แล้วน้ำหนักที่ แต่ละท่านนำมาลงก็จะตรง ตามที่ได้มาและมีการชั่งจริง นั่นแหล่ะครับ แต่บางท่านอาจไม่ได้อธิบาย ว่า เป็นน้ำหนักสอบ หรือน้ำหนักชั่งจริง  สำหรับที่ไปดูน้ำหนักจริงๆ จะทราบครับ  และท่านที่น้ำหนักมาลงควรอธิบายไว้ด้วยครับ แต่ก็มีอยู่หลายทีครับ มีการลงน้ำหนักและอธิบายประกอบด้วย ลองหาดูนะ ผมไม่สามารถลงเว็บได้ แต่มีครับ ผมดูประจำ อย่างวันนี้ เอ็กซ์ตร้า น้ำหนัก มาจริงๆ คือ 119.8 แต่บางท่าน บอกว่า 122 ป ก็ถูกทั้งสองครับ 122 ป คือน้ำหนักสอบชั่งรวมเสื้อผ้าครับ  ส่วน 119.8 คือน้ำหนักชั่งจริง ตอน 6 โมงเช้า ลดจริงคือ 0.8 ปเป็นต้น ครับ 

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19

จริงๆ แล้วน้ำหนักที่ แต่ละท่านนำมาลงก็จะตรง ตามที่ได้มาและมีการชั่งจริง นั่นแหล่ะครับ แต่บางท่านอาจไม่ได้อธิบาย ว่า เป็นน้ำหนักสอบ หรือน้ำหนักชั่งจริง  สำหรับที่ไปดูน้ำหนักจริงๆ จะทราบครับ  และท่านที่น้ำหนักมาลงควรอธิบายไว้ด้วยครับ แต่ก็มีอยู่หลายทีครับ มีการลงน้ำหนักและอธิบายประกอบด้วย ลองหาดูนะ ผมไม่สามารถลงเว็บได้ แต่มีครับ ผมดูประจำ อย่างวันนี้ เอ็กซ์ตร้า น้ำหนัก มาจริงๆ คือ 119.8 แต่บางท่าน บอกว่า 122 ป ก็ถูกทั้งสองครับ 122 ป คือน้ำหนักสอบชั่งรวมเสื้อผ้าครับ  ส่วน 119.8 คือน้ำหนักชั่งจริง ตอน 6 โมงเช้า ลดจริงคือ 0.8 ปเป็นต้น ครับ 

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ช๊อตเด็ด

• มวยใหม่
  • **
ขอบคุณท่าน Peakmai มากครับที่ช่วยให้กระจ่างสำหรับมวยใหม่ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal