บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยเรื่อง หวย เลขเด็ด เลขดัง

หวยเด็ดงวดที่ 2 แล้วครับ วันที่ 1 / 8 /57 นี้ครับ

(1/2) > >>

คนชายแดน:
771   07  ชอบมากซื้อมากน่ะครับ ชอบน้อยซื้อน้อย  เลขมีที่มาครับ เขาถูกกันมา 7 งวดแล้ว แต่มาถึงผม 2 งวด

ชาวเฝ้าไร่:
ผมอยู่รัตนวาปี ที่มาของเลขดังนั่นแหละ บ้านผักขะ อาญา มีอะไรถามกันได้ คนแถวๆเดียวกัน ครับ

คนชายแดน:
งั้นช่วยอธิบายที่มาของเลข 771  07 ให้ผมฟังหน่อยครับ ว่าเป็นมาอย่างไร แต่ผมถูกับเขา 2 งวดแล้วครับ

คนชายแดน:
เฟสคุณ ชื่ออะไรครับ ชื่อเฟสผม KIM CAKE KIM CAKE จะสะดวกคุยมากกว่าครับ

เด็กโคราช:

--- อ้างจาก: คนชายแดน ที่ กรกฎาคม 29, 2014, 08:29 ---งั้นช่วยอธิบายที่มาของเลข 771  07 ให้ผมฟังหน่อยครับ ว่าเป็นมาอย่างไร แต่ผมถูกับเขา 2 งวดแล้วครับ

--- End quote ---
ผมได้ข่าวมาว่า จะมีพญานาครึอะไรซักอย่างนี่แหละคับ จะให้หวย9งวด แต่ต้องเอาเงินไปทำบุญตามศรัทธาของท่าน เพื่อจะเอาไปสร้างอะไรผมก้อไม่รู้แน่คับ (แต่แม่นจริงคับ)ทุกงวดเลยท่าน

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version