บอร์ดมวยไทยบางบอน > กฎ กติกา มารยาท สอบถามปัญหา

รบกวนสอบถามท่านเวปครับ..

(1/1)

จิตร มหา:
..มีท่านนึงสอบถามผมมาว่าสมัครเวปเราแล้วไม่มีข้อความตอบกลับ เข้ามาโพสต์ไม่ได้เขาวานให้มาถามท่านเวปครับ..อีเมลเขา
Nui_Nataphol@hatmail.com รบกวนท่านเวปตอบคำถามผมจะได้ไปบอกเขาครับ

จิตร มหา:
ชื่อที่เขาใช้สมัคร
 อินทรีแดง 2014

จิตร มหา:
เค้าลองสมัครใหม่แล้วขึ้นว่าสมัครไปแล้วครับ

webmaster:
ผมตรวจสอบแล้วครับท่าน อินทรีแดง ใช้อีเมลล์ ชื่อ Yutto2513@gmail.com  สมัครเข้ามาไม่ใช่ Nui_Nataphol@hotmail.com ลองเข้าอีเมลล์  Yutto2513@gmail.com   แล้วดูในจดหมายขยะ รับประกันว่ามีอีเมลล์ตอบกลับไปแล้วแน่นอน ระบบไม่มีผิดพลาดครับ นอกจากคนสมัครผิดพลาดเองครับ

จิตร มหา:
ขอบคุณครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version