เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (9-10 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 46398 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
โชคดี ที่ได้รู้ จัก 14 บางบอน ขอบคุณมากๆนะครับ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ขอบคุณครับน้องSกำลังใจที่มีให้เสมอมาครับน้อง.............

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ท่านสนทะเลสุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านฮิคาริซ่า....สำหรับกำลังใจ.......ที่มีให้เสมอๆมาครับ อาทิตย์หน้าถ้าไม่เปลี่ยนรอนะครับมีดีๆมาบอกอีก1ตัว(มวยใต้ครับ) :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
ผมจะรอครับท่านพี่สน :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ครับบ้านนี้อยู่แล้วรวยครับผม ทุกคนต่างช่วยกันสืบหาข้อมูลมาแบ่งปันกันถูกบ้างผิดบ้างเป็นธรรมดาครับ คนเรามีล้มก้อมีลุกขึ้นสู้ได้ไม่มีอะไรจีรังยั่งยืนเสมอไป ความจริงใจต่อกัน...คือสิ่งสำคัญครับ....ลุยกันต่อครับ เสาร์-อาทิตย์หน้า

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  !!!เยี่ยมเหมือนเดิมครับท่านสนทะเล!! ขอคุณท่านสนที่ให้กำลัง!!
  !!!  ผมไม่เคยเข้าเวบไหน ที่นี่เป็นแรก-บ้านหลังแรก และรักบ้านหลังนี้มาก
  !!! มีแต่พี่น้อง เรื่องมวยผมไม่ได้ซีเลียดครับ ผิดแค่ตัวเดียวตามหัวข้อกระทู้ผม
  !!! พอดีติดภาารกิจ ไม่มีเวลา  หาข้อมูล เลยหยุด 2 อาททิตย์ ไม่มีข้อมูล
     หรือข้อมูลน้อย ไม่อยากเดาสุ่ม !!!!ขอบคุณครับท่านสน จากใจ แม๊กนั่ม

สนทะเล

!!!เยี่ยมเหมือนเดิมครับท่านสนทะเล!! ขอคุณท่านสนที่ให้กำลัง!!
  !!!  ผมไม่เคยเข้าเวบไหน ที่นี่เป็นแรก-บ้านหลังแรก และรักบ้านหลังนี้มาก
  !!! มีแต่พี่น้อง เรื่องมวยผมไม่ได้ซีเลียดครับ ผิดแค่ตัวเดียวตามหัวข้อกระทู้ผม
  !!! พอดีติดภาารกิจ ไม่มีเวลา  หาข้อมูล เลยหยุด 2 อาททิตย์ ไม่มีข้อมูล
     หรือข้อมูลน้อย ไม่อยากเดาสุ่ม !!!!ขอบคุณครับท่านสน จากใจ แม๊กนั่ม
ขอบคุณครับท่านmaknum ขอให้ภารกิจสำเร็ลุล่วงไปด้วยดีนะครับ แล้วเจอกันใหม่ท่าน.... :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

ขอบคุณมากๆครับพี่สนทะเล
อาทิตย์ที่จะถึงนี้มีมวยทีมเดียวกันครับคู่1-2-3  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เต่าตกมัน

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 114
รอคำชี้แนะครับท่านสน

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
พี่สนผมว่าน่าเข้าประลอง10เซียนเงินลงขันคงกินก่อนจบ(คะแนนทิ้งขาดครับ) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

รอคำชี้แนะครับท่านสน
ด้วยความนับถือครับครับผม..ช่วยๆกันวิเคราะห์หาข้อมูลมวยด้วยกันครับท่านผู้กองสายอีสานผมก้อต้องขอคำชี้แนะจากท่านครับ...ผมเองก้อต้องอาศัยหลายๆท่าน ร่วมด้วยช่วยกันที่ลืมไม่ได้คือท่านตาแม่น ท่านคูหูผู้พันศักดิ์ลีลา น้องอุ๊(ม้าก้านกล้วย)..ท่านคมและพิเศษ ท่านอาจารย์ตะวันครับ......และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ยนามด้วยครับผม...................

สนทะเล

พี่สนผมว่าน่าเข้าประลอง10เซียนเงินลงขันคงกินก่อนจบ(คะแนนทิ้งขาดครับ) :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
ขออยู่แนวหลังดีกว่า55+...ขอบคุณครับผม :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
มาทั้งที่ไม่มาทัก.......
ยอดเซียน(น้องสน)ไม่ได้แล้ว
ทำดีทำไปครับ คนที่เราคบได้จำไว้  ยามเราผิดพลามเค้าเข้ามาปลอบใจ
ยามที่เราได้ดีเค้ามาแสดงความดีใจ

สนทะเล

มาทั้งที่ไม่มาทัก.......
ยอดเซียน(น้องสน)ไม่ได้แล้ว
ทำดีทำไปครับ คนที่เราคบได้จำไว้  ยามเราผิดพลามเค้าเข้ามาปลอบใจ
ยามที่เราได้ดีเค้ามาแสดงความดีใจ

ขอบคุณครับอาจารย์สำหรับกำลังใจ ศิษย์ได้ดีเพราะ...ได้อาจารย์ที่ดี...และจริงใจโดยไม่หวังสิ่งตอบแทน ......นับถือเสมอครับผม.....//

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal