เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (9-10 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 46396 ครั้ง)

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สน ไม่ใด้ทักพี่นานแล้วแต่ยังติดตามตลอดครับอาทิตย์นี้ขอตามทุกคู่ครับ

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
สบายดีครับพี่สน ไม่ใด้ทักพี่นานแล้วแต่ยังติดตามตลอดครับอาทิตย์นี้ขอตามทุกคู่ครับ

สวัสดีครับน้องบิ๊ก สบายดีนะครับ วันนี้เอาClipคู่4มาฝากครับ// :Onion-s-97[1]:
ค้างคาวแดง VS ฟ้าจรัสแสง

รักษ์ชัย vs ปิ่นเงิน

ตัวชอบ.....รอหลังชั่งนะครับ 3+7

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  อย่าลืม เสือใหญ่  เด้อท่านสน. รีบๆเล่น เดี๋ยวจะน๊อกก่อน

สนทะเล

อย่าลืม เสือใหญ่  เด้อท่านสน. รีบๆเล่น เดี๋ยวจะน๊อกก่อน
คนนี้ใช่ใหมครับท่านmaknum ต้นๆนับว่าอันตรายทีเดียวนักมวยตัวนี้ใจสู้บู้ตลอดเกมส์ ขึ้นอยู่กับว่าเด็กมันกลัวหรือเปล่าถ้าบดเจ้าเพชรฉัตรชัยไม่ย่นไม่ยุบก้อน่าคิดเพราะว่าเสียเปรียบรูปร่างและดูว่าจะแพ้ทางมวยซ้ายอยู่เหมือนกัน ต้นๆเข้าไว้ก่อนครับปลายบังทุนเอา... (แค่ทัศนะเล็กๆน้อยๆ ครับท่านmaknum)...........

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

....ครับ  ขอบคุณข้อมูลดีๆๆครับ..

ช่อง 3 อ้อมน้อยเสาร์นี้ หากไม่ใช่มวยรอบคงต่อยกันไม่ได้นะครับ..ท่านวิศวะ..สน..ทะเล ครับ..

..ผมจะแง้มแทง..เลยนะครับ..กลัวแต่จ้าวจะฟัดใหม่ นะครับ...

สนทะเล

....ครับ  ขอบคุณข้อมูลดีๆๆครับ..

ช่อง 3 อ้อมน้อยเสาร์นี้ หากไม่ใช่มวยรอบคงต่อยกันไม่ได้นะครับ..ท่านวิศวะ..สน..ทะเล ครับ..

..ผมจะแง้มแทง..เลยนะครับ..กลัวแต่จ้าวจะฟัดใหม่ นะครับ...

ขอบคุณครับท่านซอย  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
หยาหยีมารอลุงสนนะครับ เด๋วหยีตีกลองให้ฟัง

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ชอบกด Like + 14
ช่อง3จัดตัวใหนบ้างคับพี่สน

สนทะเล

หยาหยีมารอลุงสนนะครับ เด๋วหยีตีกลองให้ฟัง
น่ารักจังครับน้องเขยหล่า น้องยาหยีเก่งจัง สงสัยเขาคิดถึงคุณพ่อแย่แล้วละพี่ว่านะ

สนทะเล

ชอบตอนนี้ช่อง3............หลังชั่งมายืนยันอีกครั้งครับ
/ เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร*
/ น้องเบียร์ โชคงามวงศ์****
/ เต็งหนึ่ง(ลูกกอล์ฟ)ศิษย์เจ้สายรุ้ง***
/ ฟ้าจรัสแสง  ช.ราชพัสดุอีสาน**

maknum

!!!!  ตรงกัน จัดหนักครับท่านสน !!!!! เสือใหญ่หนักๆ !!!!

หลังชั่งยังชอบเหมือนเดิมปะคับพี่สนรออยู่ค้าบ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ชอบตอนนี้ช่อง3............หลังชั่งมายืนยันอีกครั้งครับ
/ เต็งหนึ่ง(ลูกกอล์ฟ)ศิษย์เจ้สายรุ้ง***
/ ฟ้าจรัสแสง  ช.ราชพัสดุอีสาน**

สนทะเล

จัดไปครับน้องS ตามนั้นโลด... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยช่อบช่อง3..เสาร์ที่9 ส.ค.57(หลังชั่งยังชอบเหมือนเดิมครับทุกตัว)

/ เสือใหญ่ ลูกเมืองเพชร มวยเตี้ยล่ำ อย่างหนาตราช้างชกกับใครก้อมักเสียเปรียบเขาตลอด หัวจิตหัวใจไม่ต้องพูดถึงระฆังไม่หมดยกพี่แกไม่ยอมแน่ๆว่างั้นอาวุธถนัดของมวยแบบนี้ก้อตามทรงละครับประเภทบอนไซมหากาฬ เตะขาต่อยหมัดเจาะยางไปเรื่อยต้นๆนี้ลุ้นนับลุ้นน็อคได้เลยครับ คู่ชกมาใจไม่เต็มร้อยนี่เสร็จพี่แกแน่ๆ

/ น้องเบียร์ โชคงามวงศ์ ยอดนักชกจาก นครศรี เป็นมวยซ้ายจังหวะฝีมือเตะต่อยดี สมองมวยดีลูกเก่งคือปัดขาให้คู่ชกเสียเหลี่ยมเสียทรง วงในมีขวางแทงสู้ ตัวนี้เป็นมวยเอกตัวหนึ่งเลยของเสี่ยบู้เมืองเพชร น่าต่อ*

/ เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง มวยเตะซ้ายต่อยซ้ายรุนแรงหนักหน่วงลุ้นนับน็อคได้เลย เป็นมวยใจสู้บู้ดีแต่ไม่ค่อยชอบวงใน แม้จะเข้ารอบไปแล้วแต่ไฟท์นี้เต็มที่แน่นอนเพื่อต้องการเก็บสถิติชนะรวดในรอบแรก

/ ฟ้าจรัสแสง ช.ราชพัสดุอีสาน มวยฝีมือครบเครื่องออกอาวุธได้ไวกว่า รูปร่างช่วงชกดีหลักเหลี่ยมดีกว่าขอเพียงซ้อมมาดีทรงนี้ขอเพียงอย่าย่นอย่ายุบก้อพอ
คู่นี้มีดีคนละอย่างรักใครชอบใครก้อต้องระวังกันบ้างครับมวยคู่4มักพลิกเป็นประจำ...น่ารอง*
-----------------------------
เน้นๆ* / น้องเบียร์ โชคงามวงศ์**
              /  เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง*

น่ารอง*/ ฟ้าจรัสแสง ช.ราชพัสดุอีสาน

โชคดีครับทุกท่าน.............// สนทะเล :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ตามครับนายหัวสนทะเลขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่4จัดไปเบาๆพอตามที่พี่สนบอกมวยมักพริก :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

ขอบคุณครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
นายหัวครับสุดยอดพรุ่งนี้ขออีกครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
ใจตรงกันเลยนะครับ ขอบคุณข้อมูลท่านสนครับ :dookdik_smile-circle_49[1]: :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:....สุดยอดจริงๆกระบี่มือหนึ่งจริงๆ  ข้าพเจ้านับถือ  ยิ่ง  พรุ่งนี้  ขอเน้นๆมาเลยนะคร้าบ  ค่าใช้จ่ายเยอะ  เดี๋ยวตอนเย็น  โทรไปหาครับ.....

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
พี่สนครับผมอยากได้เบอร์โทรพี่สนไว้ประดับบารมีครับทำไงครับ

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆท่านครับน้องเพชร.....น้องS....น้องทรายวาริน.....น้องบ้านหม้อ....น้องม้าก้านกล้วยน้องที่รักมากอีกท่านนึง....และทุกท่านๆ
จิตรอาสาอย่างเราๆไม่ได้ต้องการอะไรหรอกครับ....แค่นี้ก้อหายเหนื่อยแล้วครับผม.....//เบอร์โทรพี่ขอได้ที่ท่านเวปมาสเตอร์...ท่านคม..น้องอุ๊(ม้าก้านกล้วย)ท่านจิตร มหา....น้องนพเสกัก..ท่านเป้ง...พี่น้อยเล่นหนัก...พี่ไฟหนาว...ได้เลยครับ....หรือสนใจทักเฟสมาก้อได้นะครับ.....พี่ใช้ชื่อเดียวครับตามชื่อเลยครับน้อง...............ขอบคุณทุกกำลังใจอีกครั้งครับ.........." สนทะเล"
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เมื่อตะกี้เพิ่งวางสายจากขอนแก่นท่านผู้ใหญ่ท่านนึงโทรมาคู่ที่1....รอๆหลังชั่งนะครับ :Onion-s-97[1]:

ฉลองกันหน่อยคับ  ป๋องเดียว คงพอน่ะ :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

เยี่ยมเหมือนเดิม ครับท่านสน ฟอร์มสดสุดยอด

สนทะเล

ฉลองกันหน่อยคับ  ป๋องเดียว คงพอน่ะ :dookdik_smile-circle_51[1]:
โอ้ น้องอุ๊โดนป๋องนี้ไปพรุ่งนี้เข้าตู้ไม่ถูกแน่ครับผม อิอิ

สนทะเล

เยี่ยมเหมือนเดิม ครับท่านสน ฟอร์มสดสุดยอด
ขอบคุณครับท่านmaknumท่านก้อยอดเยี่ยมเสมอครับ.....พรุ่งนี้มีอะไรดีๆบอกกันบ้างเน้อ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

มารอ 7 สี ครับ พี่สน ...วันนี้ เต็มๆ ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ไม่ผิดหวังครับท่าน พรุ่งนี้มารอแต่เช้าครับ เพราะติดภารกิจการงานเลยได้ดูแต่วันอาทิตย์ครับ รอท่านชี้แนะนะครับ

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
เยี่ยมมากเลยครับพี่สน เสียดายติดงานแต่ก็ชะแว๊ปไปเล่นคู่4ครับพอได้ค่าใช้จ่ายนิดหน่อยครับ วันอาทิตย์หยุดมีเวลาเต็มที่ครับผมจะรอพี่ครับ อาทิตย์ที่แล้วโดนชูเจริญเล่นงานไส้แตกเลย อาทิตย์นี้กะแก้ตัวให้หายแค้นครับ ยังไม่มีตัวชอบเลย คู่รองกับคู่เอก นวพลถึงแพ้ศิริมงคลแต่ก็ชกไว้ดีนะ ไม่รู้ศักดิ์สุริยาจะมาดีแค่ไหนถ้าซ้อมมาดีมาสู้ผมว่าน่ากลัวนะ วงนอกไม่เป็นรองอยู่แล้วไม่พลาดโดนศอกก่อน ยก45ถ้าซ้อมมาดีมีสิทธิ์ต้านอยู่นะ รอครับ คู่เอกให้มวยต่อ น.น อยู่มุมนำ้เงิน แถมมาชกช่อง7ก้อแพ้ตลอด ผลัดกันชนะมาคนละครั้งอีก งงครับแต่ถ้าให้เลือกตอนนี้ ชอบความแข็งแกร่งของนวพล คู่เอกชอบรถเหล็ก จะแพ้อีกเชียวหรือ! แต่พุ่งนี้ก็จะรอพี่ชี้แนะอีกทีครับ ขอบคุณครับ

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องS ท่านหมูตู้เมืองดอกบัว น้องชาญ อิสระ....
จัดไปก่อนเลยครับคู่แรก "เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต" เดียวตัวชอบในวันนี้ทั้ง4ตัวตามมาครับตอนนี้กำลังเรียบเรียงอยู่ครับ

สนทะเล

เป็นรองยิ่งดีเลยครับ.. :Onion-s-113[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
รอท่านสนเสมอครับ :dookdik_smile-circle_94[1]:

รอนะคับพี่สนมากี่โมงคับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
มากี่โมงก็รอก่อนอื่นจิ้มรองคู่แรกก่อนตามครับรอพี่สนคนเดียวครับ

สนทะเล

เน้นมวยรองครับ(ศึกมุมน้ำเงิน!!) วันนี้// มวยชอบช่อง7 วันอาทิตย์ที่ 10 ส.ค.57

/เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต
 มวยจากเชียงราย มวยปั้นตัวใหม่ของเสี่ยคำจันทร์ มวยบู๊หมัดต่อยได้หนักแรงมีศอกแจมคล่องตัวกว่า คู่ชกนาตาลีมวยจากบุรีรัมย์..เป็นมวยเข่า เดินบี้เดินติดตลอด แข็งแกร่งแข็งแรง ไฟท์ล่าสุดเป็นฝ่ายอาศัยแรงฮึดแซงผ่านเสือ พรัญชัยไปได้ในยกสุดท้ายวันนี้เสียเปรียบรูปร่างช่วงชก..แน่ๆ
คู่นี้ยังไม่เคยพบกันมาก่อน คาดว่าน่าจะเป็นคู่เปิดหัวที่น่าชมอีกคู่นึง.ส่วนตัวชอบเพชรทุ่งยั้งมากกว่ามองว่าเวทนี้ได้เปรียบ(106ป.)เพราะนาตาลีต้องลดเยอะพอสมควรอาวุธมวยก้อคงเบาตามไปด้วยปลายเร่งไม่ขึ้น จบข่าว!! น่ารอง*

/ ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น
 มวยจาก อ.ทุ่งใหญ่ นครศรี เป็นมวยรูปร่างสูงยาว  จังหวะเตะต่อย  เข่าในเหนียวแน่นครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกคู่นี้เคยเจอกันมาแล้ว2ครั้ง
ครั้งแรกที่ช่อง7ศักดิ์ชัยน้อยเบียดเอาชนะไปได้ ส่วนครั้งที่2เจอกันที่บ้านของศักดิ์ชัยน้อย นครศรี...ในถิ่นของศักดิ์ชัยน้อย เป็นฝ่ายเพชรเชียงยืนที่สามารถเอาชนะไปได้บ้าง(ที่พิกัด123ป.)//
ไฟท์นี้ได้ต่อยพิกัดสบายๆและมาทำการเก็บตัวฟิตซ้อมที่เอฟเอกรุ๊ปได้ร่วมเดือนแล้วตัวปล้ำมีเพียบไม่ว่าจะเป็นเพชรบุญชู,ซุปเปอร์แบ็งค์ เพชรมรกต....ร่างกายแกร่งกว่าเดิมแน่นอน....
หน้าเสื่อตัวเงินมาสู้ทั้ง2ทีมแน่นอน พูดถึงที่นี่(ช่อง7)ทั้ง2ทีมนี้กับปมต.ก้อคนกันเองกันทั้ง ส่วนตัวผมจะดูรูปเกมส์บนเวทีประกอบไปด้วยถ้ามวยใต้โดนแล้วล้มมีโอกาสแพ้สูง.....................

/ ศักดิ์สุริยา ซ.โค้วยูฮะอีซุซุ
นักมวยจากหัวไทร นครศรี ฟิตซ้อมที่ค่าย ซ.โค้วยูฮะอีซูซุ  มีคุณชาญฉลาด ทองดี เป็นผู้ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะฝีมือดีแข้งออกได้รวดเร็วว่องไวกว่า ส่วนคู่ชกเป็นนักมวยจากกาฬสินธุ์ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกและเคยชนะคู่ชกในวันนี้มาแล้วที่ภูเก็ตเมื่อ27กพ.ที่ผ่านมาแบบว่าต้นๆศักดิ์สุริยาเป็นฝ่ายดักเตะจนนวพลเข้าไม่ติดแต่ยก5เป็นฝ่ายนวพลที่เร่งเกมส์จับปล้ำจับทุ่มเป็นฝ่ายศักดิ์สุริยาที่ล้มกลิ้งล้มหงายและแพ้ไป ต้นๆผมมองว่าศักดิ์สุริยาไปก่อนแน่ มาคราวนี้พร้อมสีเสื้อใหม่มองว่าไฉไลกว่าเดิม วันนี้ไม่ประมาทน่าจะอาศัยรูปร่างช่วงชกที่ได้เปรียบแจ้งเกิดได้ น่ารอง**

/รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง
มวยจาก สุราษฎร์ธานี ถิ่นหอยใหญ่ เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้นแต่ได้หนาเป็นจังหวะเตะต่อยดี วงในมีปล้ำฟัดมัดตี  เข่าในเหนียวแน่นครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกแต่ต่อยที่นี่ไม่เคยชนะใครเลยจำได้3ไฟท์หลัง แพ้กรังปรีซ์น้อย แพ้สิงห์พยัคฆ์ แพ้สึนามี(สงสัยจะได้เสื้อสามารถแน่ๆ55)........คู่นี้เคยเจอกันมาแล้ว2ครั้ง ครั้งแรกที่สุราษฎร์ธานี รถเหล็กชนะน็อคยกที่4(31 พ.ค.56)ส่วนครั้งที่2เสมาเพชรแก้มือคืนได้ที่สงขลา(5 กค.57)
ผมมองว่าคู่นี้มีดีคนละแบบเชื่อชั้นหลักเหลี่ยมการผ่านมวย....กระดูกมวยรถเหล็กดีกว่าแน่นอนขอเพียงมาสู้เถอะ ส่วนเสมาเพชรเป็นมวยเตะซ้ายต่อยซ้ายได้หนักหน่วงรุนแรงแต่ไม่ชอบเข่า....และได้ความหนุ่มสดกว่า ว่าที่มวยปั้นอีกตัวก้อว่าได้ ส่วนจะปั้นแล้วได้ดีแค่ใหนอันนั้นก้อแล้วแต่ตัวเด็กเอง.....
คู่นี้ชอบรถเหล็กครับ แต่อยากให้ทุกท่านระวังไว้นิดนึง "มวยที่มีความใน"กับที่นี่ต้องระวัง.....ส่วนฝีไม้ลายมืออาวุธมวยไม่แพ้แน่นอน จัดไปเบาๆครับคู่นี้ไม่ชอบก้อแนะนำให้นั่งดู....

เน้นๆ*/เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต
      /ศักดิ์สุริยา ซ.โค้วยูฮะอีซุซุ

น่ารอง*/รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง

สุดยอดครับ คู่แรกเน้นมวยรองกินนิ่ม :dookdik_smile-circle_88[1]:
คู่สองกินนิ่ม :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:
คู่3แจ้งเกิด โอ้นายหัวสน  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เน้นมวยรองขอบคุนคับนายหัวสนทะเล คู่นี้เบาๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ขอบคุฯคับขอเบอร์พี่สนได้ใหมคับ กินเต็ม3+SMM+TGN+ช่อง7 เข้าทุกคู่ :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

S ห้องแซง

มารอ 7 สี ครับ พี่สน ...วันนี้ เต็มๆ ขอบคุณครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
:Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-34[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ไม่ผิดหวังครับ ขอบคุณมากครับ

สนทะเล

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ....เสาร์-อาทิตย์นี้คงได้กินได้ใช้กันนะครับ..........เสาร์-อาทิตย์หน้าว่ากันใหม่ครับทุกท่าน
จากใจ............................//สนทะเล

ขอบพระคุณอย่างยิ่งคับ  ท่านสนทะเล  อิ่มไปอีก 8 เดือน  คับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

S ห้องแซง

โชคดี ที่ได้รู้ จัก 14 บางบอน ขอบคุณมากๆนะครับ... :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอบพระคุณอย่างยิ่งคับ  ท่านสนทะเล  อิ่มไปอีก 8 เดือน  คับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
ขอบคุณครับน้องอุ๊......วันนี้น้องม้าก้านกล้วยก้อกินเต็มสี่คู่นี่ครับ จำได้นะครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal