เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOM ZOOM มวยสู้คู่เปิดหัว 7 สี 17 ส.ค.57ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่...  (อ่าน 52418 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
            คู่เปิดหัว 7 สี อาทิตย์นี้...ป๋าชุ้นจัดมวยเด็กน้อย 101 ปอนด์ร้อนวิชา มาให้พี่น้องได้ซีดส์กันถึงเงิน..อีกแล้วครับท่าน..
             มุมแดง..กิตติ  ศักดิ์รังสิต..ขุนเข่าตังเม ยอดมวยดังทางทีจีเอ็น..เด็กในคาถาของ ศักดิ์ รังสิต นายใหญ่แห่งแค็มป์ ศักดิ์รังสิต ซึ่งใครก็รู้ว่า ทำมวยเพื่อเล่นเดิมพันโดยเฉพาะ... กิตติ เป็นมวยเข่า ประเภทเกาะติดคิดตังค์ ในเหนียวหนึบ เป็นมวยบู๊ สู้ถึงฎีกา  น่าจับตาดูเป็นอย่างยิ่ง
             มุมน้ำเงิน...ยอดบัวแดง  ส.ศิริลักษณ์..ดีกรีแชมเปี้ยนมวยรุ่นเล็กจากอิสาน...ระยะนี้ชื่อเสียงโด่งดังเป็นพลุระเบิด  แฟนมวยแถวอุดร ขอนแก่น อุบล  โคราช ถ้าใครบอกว่าไม่รู้จัก ก็แสดงว่าไม่ใช่เซียนมวยตัวจริง      ยอดบัวแดง เป็นเด็กสร้างอีกคนของ หมาน้อย อุดร..นายใหญ่แห่งค่ายมวย ส.ศิริลักษณ์ อุดรธานี ซึ่งทำมวยไว้เพื่อเล่นเดิมพันอีกคนหนึ่ง   ข่าวว่า ยอดบัวแดงเป็นมวยฝีมือจัดจ้าน อาวุธมวยครบเครื่อง ประเภทหัวใจใหญ่กว่าตับ   น่าติดตามไหมครับ..
            ผมจะ ZOOM ZOOM..ข้อมูลของมวยคู่นี้มาฝากท่าน ก่อนไปห้ำหั่นหน้าตู้      ใครจะชนะรอดูผมฟันธงในยูทูปครับ
            เอาละครับ ใครต้องการร่วมแสดงความเห็น หรือมีข้อมูลเกี่ยวกับมวยคู่นี้   เพิ่มเติมได้เต็มที่ เชิญครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
สวัสดีครับคุณไฟหนาว.....
คู่นี้แดงทีมพ่อ       น้ำทีมลูก      ได้เสียครับ

ไฟหนาว

สวัสดีครับคุณไฟหนาว.....
คู่นี้แดงทีมพ่อ       น้ำทีมลูก      ได้เสียครับ

ขอบคุณมากครับ  ผมอยากฟังทัศนะของท่านว่า ใครน่าลุ้นกว่า กิตติ หรือ ยอดบัวแดง..ขอหน่อยนะครับ เพื่อประกอบการตัดสินใจของพี่น้องเรา..
 :Onion-s-160[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
มารอครับ ท่านพี่  จิงโจ้น้อย สดจากไร่ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

มารอครับ ท่านพี่  จิงโจ้น้อย สดจากไร่ ครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
            ใครกันอีกล่ะ..จิงโจ้น้อย..งงสะแมนแตน บอกหน่อย ชื่อเดิมของนักมวยคนไหน  เออ..หาคลิปของ ยอดบัวแดงให้หน่อย..พี่หาไม่เจออ่ะ..รอนะน้อง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เสียวอีกแล้ว..เมื่อพระเอกปะทะกัน..มีหวังอาทิตย์นี้จอแตกแน่  ว่าแต่ว่า ท่านว่าใครครับที่เป็น.....
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

พลเมืองดี

• ชอบกด Like + 380

..ดู  ยอดบัวแดง..ต่อย ครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=y_jcgb7BK68

พลเมืองดี

..ดู  กิตติ  VS  เทียนชัย...

http://www.youtube.com/watch?v=37OoV7R7r3g

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับท่านพลเมืองดี  นำคลิปมาฝาก..เอ้าพี่น้อง คลิกดูเลย..ดูจบแล้วกรุณาบอกด้วยว่า มวยคู่ 1...7สี ชอบใครครับ...

กิติ vs แทนชัย / Kiti vs Tanchai | 30 May 2014

น้องวิว vs ยอดบัวแดง เวทีจิตรเมืองนนท์...

:Onion-s-26[1]:

พลเมืองดี

.....คู่ที่  2  ช่อง 7 สี นะครับ....

..หนึ่งสยาม   น.นันธเสน  VS  น๊อตใหญ่  อ.นิตยาพร  113 ป....

ผมได้รับข่าวมาว่า...หนึ่งสยาม  งวดนี้ใช้สีเสื้อ..พีเค.แสนชัยมวยไทย..โดยทำการฟิตซ้อมที่ค่าย 13 เหรียญฯ ครับ..คงเป็นตัวเดียวกัน..กับ..หนึ่งสยาม  ศิษย์จ่ากุ้ง ครับ...เพราะมีนักมวยศิษย์จ่ากุ้ง หลายตัว  ที่โอนสิทธิ์ไปอยู่กับเสี่ยแขก ครับ

..พรุ่งนี้  ผมจะมาคอนเฟิร์มข้อมูล..อีกครั้ง นะครับ

..สมาชิกทั้งหลาย...รอซูมท่านไฟหนาว....อยู่นะครับ

พลเมืองดี

..ยืนยันคู่มวยไทย 7 สี  17  สค.57......

พลเมืองดี

คู่เอก
..วันเฉลิม VS อภิสิทธิ์ ตอยกันมา 2 ครั้ง ครับ ครั้งแรกที่ช่อง 7 สี ครับ  ในพิกัด  130 ต่อ 133 ป.  วันเฉลิมแพ้  ครับ

..หลังจากนั้นทั้งคู่ก็เดินสายต่อยต่างจังหวัด..แล้ววันเฉลิม.ก็หวนกลับมาต่อยที่ช่อง7 สีปรากฎว่า..ชนะศึก ลูกกันทระ โดนไล่ลง..
...จากนั้น..เมื่อวันที่ 12 พค.57 วันเฉลิม ก็เจอกับ อภิสิทธิ์ ในพิกัด 133 ต่อ 134 ป. ที่เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ ปรากฎว่า..วันเฉลิม..ชนะคะแนน
..ล่าสุด..วันเฉลิม ก็เอาชนะคะแนน แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่...ที่ช่อง 7 สี ครับ....

..ส่วน อภิสิทธิ์ เ.ที.ยิม มวยชัยภูมิ รายนี้ก้อเดินสายภูธรตลอด ครับ ครั้งล่าสุด ต่อยกับ แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ ที่ชัยภูมิ
ปรากฎว่า 3 ยก ตกเป็นรองหลายหนึ่ง แต่ยก 4 ฟันศอกเอาชนะน๊อค..แสงตะวัน ได้ ครับ

....คู่นี้ มาเสริมแทนนะครับ..นะครับ เพราะว่า เขาเลื่อนคู่..สิบแสน VS หนึ่งล้านเล็ก..ไปต่อยในสัปดาห์หน้า ครับ...

.....................................

....ดู วันเฉลิม VS อภิสิทธิ์ ต่อยกันไฟท์ล่าสุดที่เวทีจิตรเมืองนนท์ 12 พค.57

http://www.youtube.com/watch?v=WP-O8e6FdPw

S ห้องแซง

ใครกันอีกล่ะ..จิงโจ้น้อย..งงสะแมนแตน บอกหน่อย ชื่อเดิมของนักมวยคนไหน  เออ..หาคลิปของ ยอดบัวแดงให้หน่อย..พี่หาไม่เจออ่ะ..รอนะน้อง..
ได้แชมป์ ที่ สารคาม ...ส่าสุด ชนะน็อค ยก4 ที่ ขัยภูมิ...[ น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับ ยอดบัวแดง...43  กิโล :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ขอบคุณท่านพลเมืองดี ที่กรุณาเข้ามาเสริมข้อมูลมวยที่จะชกที่ช่อง 7..อาทิตย์นี้..  น่าสนใจทุกคู่ครับ..มีหวังลุ้นกันได้เสียแน่..
ได้แชมป์ ที่ สารคาม ...ส่าสุด ชนะน็อค ยก4 ที่ ขัยภูมิ...[ น่าจะเป็นตัวเดียวกันกับ ยอดบัวแดง...43  กิโล :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
          ขอบคุณน้องเอส..เช็คข้อมูลแล้ว โอเค. ตามที่บอก จิงโจ้น้อย คือชื่อเดิมของ ยอดบัวแดง...
          ยอดบัวแดง แชมป์อิสานเก่งคนนี้จริงแค่ไหน..กิตติจะเป็นผู้ให้คำตอบ  โดยเฉพาะฟอร์มหลังฮ็อตเหลือหลาย...พี่น้องมองใครครับที่จะชนะ ยอดบัวแดง หรือ กิตติ....

ไฟหนาว

.....ยอดบัวแดง กับพี่ๆนักมวยในค่ายที่ช่วยปล้ำ ลงนวม  มี เพชรณรงค์ และลูกกรมหลวง.....ท่านว่า น่ารัก น่าเชียร์หรือเปล่าครับ

ไฟหนาว

ข้อมูลเเน่นมาก ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
               สไตล์ของ ZOOM ZOOM..ก็แบบนี้แหละครับ เรื่องนั่งเทียนแล้วเดาน่ะ..ไม่ใช่ผมครับ...ขอบอก..ขอบอก...
          สำหรับมวยคู่ที่ 2..บอกพี่น้องเลยว่า กรุณาดูด้วยใจจดใจจ่อ อย่ากระพริบตา..เพราะอาจมีนับ มีน็อคให้เห็นอีกหน....
         .หนึ่งสยาม น.พันธเสน(พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม)..เด็กเสี่ยแขกรายนี้ อาวุธหนัก และคมทุกลูก     เมื่อต้นปีลุยกับน็อตใหม่ อ.นิตยาพร มาแล้ว เ้กมจบแค่ยก 3   หนึ่งสยาม..สับศอกเข้ากระโดงคางน็อตใหม่ โชะเดียว..ผล..น็อตใหม่หลับสนิท นอนแผ่หรากลางเวที(ดูภาพ)
          อาทิตย์นี้ จะเหมือนวันนั้นหรือเปล่า หรือจะเป็นหนังม้วนใหม่ น่าติดตาม...เพราะล่าสุด น็อตใหม่เพิ่งโชว์ฟอร์มโหดฮุคหมัดซ้ายเข้ากระโดงคางของ พันตรี ส.เริงชัย หลับสนิทกลางอากาศมาหมาดๆ ทางช่องทีจีเอ็น คว้าแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิตมาครองแบบเบิร์ดๆ.....

คงต้องถามใจท่านละครับว่า มวยคู่นี้ ท่านชอบใคร ?

S ห้องแซง

ข้อมูลเเน่นมาก ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:
               สไตล์ของ ZOOM ZOOM..ก็แบบนี้แหละครับ เรื่องนั่งเทียนแล้วเดาน่ะ..ไม่ใช่ผมครับ...ขอบอก..ขอบอก...
          สำหรับมวยคู่ที่ 2..บอกพี่น้องเลยว่า กรุณาดูด้วยใจจดใจจ่อ อย่ากระพริบตา..เพราะอาจมีนับ มีน็อคให้เห็นอีกหน....
         .หนึ่งสยาม น.พันธเสน(พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม)..เด็กเสี่ยแขกรายนี้ อาวุธหนัก และคมทุกลูก     เมื่อต้นปีลุยกับน็อตใหม่ อ.นิตยาพร มาแล้ว เ้กมจบแค่ยก 3   หนึ่งสยาม..สับศอกเข้ากระโดงคางน็อตใหม่ โชะเดียว..ผล..น็อตใหม่หลับสนิท นอนแผ่หรากลางเวที(ดูภาพ)
          อาทิตย์นี้ จะเหมือนวันนั้นหรือเปล่า หรือจะเป็นหนังม้วนใหม่ น่าติดตาม...เพราะล่าสุด น็อตใหม่เพิ่งโชว์ฟอร์มโหดฮุคหมัดซ้ายเข้ากระโดงคางของ พันตรี ส.เริงชัย หลับสนิทกลางอากาศมาหมาดๆ ทางช่องทีจีเอ็น คว้าแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิตมาครองแบบเบิร์ดๆ.....

คงต้องถามใจท่านละครับว่า มวยคู่นี้ ท่านชอบใคร ?
วันนั้น    เรต เปิด   เสมอ น็อตใหม่   หมดยกแรก หนึ่ง เป็นต่อ 2 1  [ แฟนมวยซื้ออนาคต  น็อต  มวยมาแทน ] หมดยก2 เสมอ น็อต ยก3 ราคาใหลต่อ น็อต    ก่อนจะพลาด   [  หนึ่งสยาม  เจนอยู่เจนไป ] :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ไฟหนาว

วันนั้น    เรต เปิด   เสมอ น็อตใหม่   หมดยกแรก หนึ่ง เป็นต่อ 2 1  [ แฟนมวยซื้ออนาคต  น็อต  มวยมาแทน ] หมดยก2 เสมอ น็อต ยก3 ราคาใหลต่อ น็อต    ก่อนจะพลาด   [  หนึ่งสยาม  เจนอยู่เจนไป ] :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
                ต้องมีคนหล่น  มีคนหลับ..ใครกันล่ะที่จะโดนแจ็คพ็อตล่ะน้องเอส..
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก 7 สี....ล่อกันอันที่ 3
อันแรก อภิสิทธิ์ ชนะวันเฉลิมที่ 7 สี...
อันสอง วันเฉลิม ชนะ
อันที่ 3 อสทิตย์นี้ ท่านว่าใครชนะครับ

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ภาพเป็นวันฉลองครับพี่

ไฟหนาว

ภาพเป็นวันฉลองครับพี่
      อ้าวเหรอ เดี๋ยวแก้ไขใหม่นะ..ฮ่วย..บักไฟหนาวปล่อยไก่อีกแล้ว ขออภัยด้วยนะครับ...
 :Onion-s-160[1]:

ไฟหนาว

ของจริงมาแล้ว มาพร้อมกับคำถาม อัน 3 อาทิตย์นี้ใครจะชนะ...บอกทีเด๊อคับเด๊อ...            ส่วนตัวของผม ยังชอบไอคิวมวยของ อาจารย์มวยที่ชื่อ..วันเฉลิมครับ อภิสิทธิ์ต่อยไม่หล่น ป่นเป็นแป้ง..โดนเตะโดนแทงยุบท้ายๆครับ-ผม..

กาก้า

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

.....สำหรับผม..เป็นได้แค่นี้เองจริงๆครับ.....

ไฟหนาว

ศักดิ์ รังสิต...นายใหญ่ค่าย ศักดิ์รังสิต..รัก ดูแลนักมวยเหมือนลูก ส่งเสียให้เรียนกันทุกคน...นับว่าเป็นตัวอย่างของหัวหน้าค่ายมวยที่ดี มีคุณภาพอีกคน...คุมเข้มการฝึกซ้อมของนักมวยด้วยตัวเอง..  กิตติ  ศักดิ์รังสิต..เป็นอีกหนึ่งความหวังที่เขามุ่งหมายให้เป็นมวยดังในอนาคต  กิตติ จะทำหน้าที่บนเวทีได้ดีแค่ไหน วันอาทิตย์นี้ เราคงได้เห็นกัน..

ไฟหนาว

ภุชงค์ กิจขยัน...หรือในแวดวงเซียนมวยไทยแถบอิสาน เรียกเขาว่า..หมาน้อย อุดร..นายใหญ่แค็มป์มวย ส.ศิริลักษณ์...เขาพานักชกในค่ายตระเวณชกทั่วอิสาน ใครๆก็รู้จักเขาคนนี้...เพราะเมื่อนักชกของเขาชกกับใครต้องมีเดิมพันทุกครั้ง... ยอดบัวแดงเป็นนักชกดาวรุ่งที่น่าจับตาเป็นอย่างยิ่ง ชื่อเล่น..หุ้น..อายุ 18 ปี จากหนองบัวลำภู..หมาน้อย อุดร..ส่งเสริมสนับสนุนเต็มที่  ดีกรีแชมป์รุ่นเล็กอิสาน เป็นนักมวยรูปร่างสูงยาว เตะต่อยซ้ายแม่นเหมือนจับวาง...ยอดบัวแดง จะผ่านด่านอันตราย..กิตติ ศักดิ์รังสิต ได้หรือไม่ ต้องตามชมครับ

จะ รอง ดู

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
รอพี่ๆชี้แนะอยู่นะคะ ทุกคู่เลย แต่ถ้าถามว่าคู่แรกชอบใคร
ตอนนี้ชอบกิตติค่ะ ยอดบัวแดงมวยวางแข้งดี ซ้ายยาวๆ
สู้ทุกยก หนูชอบนะ มีลุ้นตลอด แต่เสียอย่างนึง
เป็นสิ่งที่ไม่ชอบมากกว่าคือ ขาดอาวุธนำ
เวลาเข้า ไม่บังแข้ง ดูว่ากิตติ ทรงมวยถูกตลาด มวยเข่า ยัดแรงๆ
เหลี่ยมมวยพอตัว ความนิ่งมีมากกว่า อยู่ที่ว่าจะเหี่ยวปลายหรือเปล่า
แต่ก็รอตามพี่ๆเหมือนเดิมค่ะ แฮ่ๆ

ไฟหนาว

รอพี่ๆชี้แนะอยู่นะคะ ทุกคู่เลย แต่ถ้าถามว่าคู่แรกชอบใคร
ตอนนี้ชอบกิตติค่ะ ยอดบัวแดงมวยวางแข้งดี ซ้ายยาวๆ
สู้ทุกยก หนูชอบนะ มีลุ้นตลอด แต่เสียอย่างนึง
เป็นสิ่งที่ไม่ชอบมากกว่าคือ ขาดอาวุธนำ
เวลาเข้า ไม่บังแข้ง ดูว่ากิตติ ทรงมวยถูกตลาด มวยเข่า ยัดแรงๆ
เหลี่ยมมวยพอตัว ความนิ่งมีมากกว่า อยู่ที่ว่าจะเหี่ยวปลายหรือเปล่า
แต่ก็รอตามพี่ๆเหมือนเดิมค่ะ แฮ่ๆ
             ขอบคุณมากกับความเห็นดีๆ ที่น้องนำมาฝากพี่น้อง น่าสนใจจุงเบย...น้อง จะรอง ดู ชี้ไปทางกิตติ..จะเป็นผู้ชนะครับ...สำหรับพี่ รอดูคำตอบได้ในยูทูป..จะไปทางเดียวกับน้องหรือเปล่า...หรือจะสวนทางกัน...เย็นวันเสาร์รู้แน่ครับ..

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
2 3 ยกผมไปน้ำเงินก่อนพี่ 4 5 เฮียศักดิ สั่งลุยแน่ๆ

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
พี่ไฟหนาว ลูกกรมหลวง เป็นไงบ้างครับแขนหายยังครับ แล้วใครเป็นคู่ซ้อมคู่ปล้ำให้ยอดบัวแดงบ้างครับ.

พลเมืองดี

..หมาน้อย  อุดร..ออกข่าวว่า..ลูกกรมหลวง  เจ็บมาก  ไม่รู้เมื่อไหร่จะหาย  คงจะใช้เวลาในการรักษานานพอสมควร  และ  ได้รับการดูแลจาก..ดาษป๋อม  มหาชัย..เป็นอย่างดี  เพื่อเป็นการทดแทนในน้ำใจที่มีต่อ..ลูกกรมหลวง..จึงให้..ยอดบัวแดง..ที่จะต่อยเป็นคู่ที่ 1 ที่ช่อง 7 สี ในวันอาทิตย์ ใช้สีเสื้อ..ดาษป๋อมมหาชัย..

ไฟหนาว

เอามาให้ดูเปรียบเทียบกันครับ

กิตติ   ศักดิ์รังสิต (ลุกบ้านใหญ่,ต้อยเมืองนนท์)     101
4 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนน วีระชาติ   ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ   18 มี.ค.57ลพน.45.3-.3กก.
ชนะน็อก4   เพชรโท   ป.ฉลาด     24 เม.ย.57    รดน.102-1
ชนะคะแนน  แทนชัย    สันติอุบล   30 พ.ค.5  7ลพน.101
แพ้คะแนน   เพชรนรินทร์   ลูกเขานาใน    4 ก.ค.5   7ลพน.101

ยอดบัวแดง   ส.ศิริลักษณ์   (จ้งโจ้น้อย)   101
3 ฟอร์มหลัง
แพ้คะแนน   น้องวิว   ส.พลับพลานารายณ์      11 พ.ค.57     จ.นนทบุรี  109
ชนะน็อก4   เป็นต่อ    ส.รุ่งวิลัย    21 มิ.ย.57    จ.มห่าสารคาม(ได้แชมป์)
ชนะคะแนน  ปลื้ม    ศิษย์พนันเชิง   24 ก.ค.57    จ.ชัยภูมิ(ป้องกันแชมป์)

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
คู่1.อย่าหาว่างั้นงี้เลยครับ...มวยล่าเดิมพันชื่อยอดบัวแดง ผมไม่รู้จัก(ก็ผมไม่ใช่เซียนตัวจริง)..ถ้าอาจหาญสักนัด วางเดิมพันผมว่า มีเท่าไหร่ก็ไม่พอลงขันแน่ๆ เพราะ กิตติ..ตัวนี้มวยดีมีอานาคต ถ้าใครไม่เคยเห็น ผมแนะให้ดูอองลีไว้เลยครับ เหมือนกันจังเบย...สดมากๆ ทั้งเด้ง ล็อคลัดยัด+แทง ไม่แต่งตัวนาน จนต้องเอา เพชรนรินทร์มาปราบ..มวยรุ่นนี้เขาไปไหนต่อไหนกันแล้ว เพชรนรินทร์ทั้งเก๋าทั้งเหนียว+กระดูกแข็งโป๊กถ้าไม่มองไฟร์แพ้เพชรนรินทร์.. วีระชาติยังไม่เหลือ..แทนชัยยังไม่รอด ยอดบัวแดงจะอยู่ในสภาพไหนกันต้องดูเอา..แถมอีกนิด กิตติตัวนี้ ถ้าเห็นขาจะเดี้ยง+โดนหมัดมีอาการ..อย่าตกใจ เหนียวสิ้นดี..ทรงอ่อนนอกแข็งใน ยิ่งมากยกยิ่งแรง..แทงไม่เลิก ใจจริงอยากให้ยอดบัวแดง พลิ้วและฝีมีจัดๆยิ่งดี..3ยก กิตติเป็นรองจะรองเป็นทีเด็ด..แต่ถ้ามาอ่อนๆ แทงน็อคไม่เลี้ยง

สีเสื้อ+หน้าเสื่อ..พี่ศักดิ์ รังสิตที่ช่อง7ก็ใช่เล่น...เสือเขี้ยวดาบ+ซ้อนเล็บชัดๆ :Onion-s-97[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ผมขอรอทุกท่านครับ

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
ติดตามครับ.

ไฟหนาว

ทำไปด้าย....ท่านเคยเห็นไหม.....

ไฟหนาว

คู่1.อย่าหาว่างั้นงี้เลยครับ...มวยล่าเดิมพันชื่อยอดบัวแดง ผมไม่รู้จัก(ก็ผมไม่ใช่เซียนตัวจริง)..ถ้าอาจหาญสักนัด วางเดิมพันผมว่า มีเท่าไหร่ก็ไม่พอลงขันแน่ๆ เพราะ กิตติ..ตัวนี้มวยดีมีอานาคต ถ้าใครไม่เคยเห็น ผมแนะให้ดูอองลีไว้เลยครับ เหมือนกันจังเบย...สดมากๆ ทั้งเด้ง ล็อคลัดยัด+แทง ไม่แต่งตัวนาน จนต้องเอา เพชรนรินทร์มาปราบ..มวยรุ่นนี้เขาไปไหนต่อไหนกันแล้ว เพชรนรินทร์ทั้งเก๋าทั้งเหนียว+กระดูกแข็งโป๊กถ้าไม่มองไฟร์แพ้เพชรนรินทร์.. วีระชาติยังไม่เหลือ..แทนชัยยังไม่รอด ยอดบัวแดงจะอยู่ในสภาพไหนกันต้องดูเอา..แถมอีกนิด กิตติตัวนี้ ถ้าเห็นขาจะเดี้ยง+โดนหมัดมีอาการ..อย่าตกใจ เหนียวสิ้นดี..ทรงอ่อนนอกแข็งใน ยิ่งมากยกยิ่งแรง..แทงไม่เลิก ใจจริงอยากให้ยอดบัวแดง พลิ้วและฝีมีจัดๆยิ่งดี..3ยก กิตติเป็นรองจะรองเป็นทีเด็ด..แต่ถ้ามาอ่อนๆ แทงน็อคไม่เลี้ยง

สีเสื้อ+หน้าเสื่อ..พี่ศักดิ์ รังสิตที่ช่อง7ก็ใช่เล่น...เสือเขี้ยวดาบ+ซ้อนเล็บชัดๆ :Onion-s-97[1]:
             บรรยายซะเห็นภาพเลย..ขอบคุณครับ    ฝากพี่น้องเอาไปประกอบการตัดสินใจด้วยครับ     มวยมี ชนะมีแพ้ วันอาทิตย์นี้รู้ ใครหมู่ใครจ่า...
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ไฟหนาว

ไปเที่ยวค่ายมวยศักดิ์รังสิตกัน...เอ้าใครจะไปกับผม ตามมาเลยครับ....
ค่ายมวยศักดิ์รังสิต

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2014, 12:17 »
ไปนำครับท่านไฟหนาว คู่เปิดหัว เกาะคอข้ามห้วยนำเด้อท่านไฟหนาว...

ไฟหนาว

...ชีวิตนักมวย.....ลูกกรมหลวง..ไม่ต้องห่วงครับ ระยะนี้ดีขึ้นมาก..น้องเอ่ย กันตัง...

ไฟหนาว

เอามาฝาก...เรื่องราวของ น็อตใหม่ อ.นิตยาพร    วันอาทิตย์นี้มีคิวล้างแค้น กีบ หนึ่งสยาม  น.พันธเสน (พีเคแสนชัยมวยไทยยิม).....ฝากเป็นกำลังให้นักชกคนนี้ด้วยครับ

น๊อตใหม่ อ.นิตยาพร (นายขจรศักดิ์ อาสานอก) แชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิต ครั้งที่ 5 

วันนี้ 10 กรกฎาคม 2557 นายสุพล เชื่อมพงษ์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสีดาวิทยา พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ครู ได้มอบเกียรติบัตรพร้อมเข็มขัดแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิต ครั้งที่ 5 ให้กับ น๊อตใหม่ อ.นิตยาพร (นายขจรศักดิ์  อาสานอก) นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6/2 สร้างสถิติเป็นแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิตคนแรก ที่สามารถคว้าแชมป์ด้วยสถิติชนะรวดได้ หลังบวกหมัดฮุกซ้ายเข้าเต็มปลายคาง เพชรตรี ส.เริงชัย หลับกลางอากาศ พ่ายน็อกไปในยกที่ 4 เท่านั้น น๊อตใหม่เอาชนะน็อกพร้อมคว้าแชมป์มวยรอบไทยประกันชีวิต ครั้งที่ 5 รับเงินรางวัล 1.5 แสน ไปนอนกอดอีกด้วย ในการชกเป็นคู่เอก ศึกมวยไทยลุมพินี TGN ณ เวทีมวยลุมพินี รามอินทรา เมื่อวันเสาร์ที่ 5 กรกฎาคม 2557

เส้นทางสู่แชมป์
1.ชนะน็อค แสนรัก แก้วพิมพ์การช่าง ยกที่ 4
2.ชนะบาย คู่แข่งลดน้ำหนักไม่ได้ (ชกนอกรอบ แพ้คะแนน รัชชานนท์ ศิษย์ป๋าโอ)
3.รอบรองชนะเลิศ ชนะคะแนน เพรชดำ พิรุณรถตู้
4.รอบชิงชนะเลิศ ชนะน็อค เพชรตรี ส.เริงชัย ในยกที่ 4

ไฟหนาว

ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์   ชื่อเดิม จิงโจ้น้อย ส.ศิริลักษณ์   อาทิตย์นี้ลุย 7 สี ครั้งแรก จะทำหน้าที่ได้ประทับใจแฟนตู้ได้มากแค่ไหน ต้องติดตามครับ..

อ๊อดดาวเทียม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 64
ท่านไฟหนาว..คู่แรก7สี ฝากเชียร์เด็กสตูลด้วยนะครับ ผ่านวีระชาติมาได้ไม่ธรรมดาแล้ว ขนาดเพชรนรินยังแพ้วีระชาติมาหลุดลุ่นไม่มีลุ้นเลย..

ไฟหนาว

ท่านไฟหนาว..คู่แรก7สี ฝากเชียร์เด็กสตูลด้วยนะครับ ผ่านวีระชาติมาได้ไม่ธรรมดาแล้ว ขนาดเพชรนรินยังแพ้วีระชาติมาหลุดลุ่นไม่มีลุ้นเลย..
              ขอบคุณครับ ที่ร่วมแจม และมีซิกมาฝากพี่น้อง...น่าสนใจมาก..หากเป็นมวยใต้ ท่านอ๊อดไม่เคยพลาด..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ตรี ศรีเมืองใหม่

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 14
นานๆมายามท่านไฟหนาวจักเทื่อ... คู่นี้มองง่ายมากครับท่านไฟหนาว เว้าสื่อๆ แทนชัย สันติอุบล ยอดมวยเมืองอุบลฯรุ่นเล็กและเป็นจอมเดิมพัน ยังเอาชนะมาแล้ว งานนี้เป็นงานง่ายนะ ไหว้ครูเสร็จให้รีบเล่น เผลอๆมีนับมีน๊อค ฟันธง มวยกินดิบคือ.... กิตติ ศักดิ์รังสิต ครับ

ไฟหนาว

นานๆมายามท่านไฟหนาวจักเทื่อ... คู่นี้มองง่ายมากครับท่านไฟหนาว เว้าสื่อๆ แทนชัย สันติอุบล ยอดมวยเมืองอุบลฯรุ่นเล็กและเป็นจอมเดิมพัน ยังเอาชนะมาแล้ว งานนี้เป็นงานง่ายนะ ไหว้ครูเสร็จให้รีบเล่น เผลอๆมีนับมีน๊อค ฟันธง มวยกินดิบคือ.... กิตติ ศักดิ์รังสิต ครับ
              โอ้โฮ..น้าตรีเนี้ยะหายไปนาน  ดีใจหลายเด๊อคับเด๊อ...เห็นกุ้งพล่าแล้วแอบกลืนน้ำลายซะหลายเอื๊อก..น้าตรีมาถึงก็ฟันธงไว้เลย คู่แรกชี้ไปทางกิตติ  ส่วนผมจะชี้ไปทางเดียวกะน้าตรี หรือไปตรงข้าม  พี่น้องก็รอดูคำตอบในยูทูปนะครับ   ขอบคุณน้าตรีอีกครั้งจร้า...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

วันอาทิตย์นี้ ขอแรงเชียร์ให้ผมด้วยครับ.....

ไฟหนาว

ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์   ชนะน็อคยก 4   เป็นต่อ ส.รุ่งวิลัย...คว้าแชมป์รุ่นเล็กภาคอิสาน    เมื่อวันที่ 21 มิ.ย.57 ที่ จ.มหาสารคาม...  เสาร์นี้ลุยกับ กิตติ ศักดิ์รังสิต... ถามหน่อยดิ้ ชอบใคร ?

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวไฟหนาวคับ ผมชอบ กิตติ ศักดิ์รังสิต คับคุ้นเคยกับสนามดี เหลี่ยมเข่าดี วงในไม่เป็นรอง จัดเต็ม กิตติ คับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal