เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (16-17 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 42452 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มวยไทย7สี วันอาทิตย์ที่ 17 ส.ค. 57 วิกหมอชิต "เพื่อความบันเทิง ส่งเสริมการ......."

1.>กิตติ ศักดิ์รังสิต 101 ป.
     ยอดบัวแดง ส.ศิริลักษณ์

2.>หนึ่งสยาม น.นันธเสน 113 ป.
     น็อตใหม่ อ.นิตยาพร

3.>ชายเล็ก ควายทองยิม 126 ป.
     ฟ้าสะท้าน ราชานนท์

4.>วันเฉลิม ศิษย์ซ้อน้อง 134 ป.
     อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม 135 ป.

ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 16 ส.ค.57 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.
โดยเทพธรรมะ

1.>ชิงอันดับที่3มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ฟ
     เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ 123ป.
     สองคม ศักดิ์หอมศีล

2.>ชิงชนะเลิศมวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ฟ
     เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์ 123ป.
     เก้าแต้ม ลูกพระบาท

3.>มวยรอบเชลล์ ริมูล่า พลังแกร่ง(สายA)
     พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก 126ป.
     เด่นหนองแก J.S.P.(มหาชัยพัฒนา)

4>.น้องเดียร์ ส.บางครุ 120ป.
     เหลี่ยมเพชร ส.พรเสน่ห์

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

รายชื่อนักชกมวยรอบเชลล์ริมูล่าพลังแกร่ง ประกอบด้วย
สายA ประกอบด้วย
1.น้องเบียร์ โชคงามวงศ์
2.ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร
3.พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก
4.เด่นหนองแก เจ.เอส.พี
สายB ประกอบด้วย
1.เมืองหนึ่ง พุ่มพันธ์ม่วง
2.แก้วกังวาน ไก่ย่างห้าดาว
3.มงคลแก้ว ส.สมหมาย
4.อาวุธเล็ก เกียรติเจริญชัย

* โดยแชมป์ครั้งนี้จะได้รับเงินรางวัล 5 แสนบาท พร้อมเข็มขัดแชมป์
* รางวัลรองชนะเลิศ 250,000 บาท
* อันดับ3 150,000 บาท และ อันดับ 4 รับ 100,000 บาท

[/tt]

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
มารอก่อนเลยคับนายหัวสน :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
มารอ ครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ขอนั่งหน้า...รถบรรทุกไปด้วยคน...นายหัวสน :Onion-s-17[1]:

สนทะเล

เชิญครับน้องเพชร.....น้องเอส.....ท่านแมวเซา นั่งหน้านะครับแถวหลังเต็มหมดแล้ว55+..........
ท่านใดมีอะไรดีๆก้อชี้แนะ
แนะนำ แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับกระทู้นี้เปิดกว้างเสมอครับ อาจไม่ตรงใจบ้างก้อต้องขออภัยด้วยนะครับผม

**ปล.ขอบคุณรูปจากน้องSด้วยพี่เห็นแล้ว"น่ากลัว"จริงๆครับตัวนี้ คิดว่าน่าจะมีนับมั้ยครับ

S ห้องแซง

เชิญครับน้องเพชร.....น้องเอส.....ท่านแมวเซา นั่งหน้านะครับแถวหลังเต็มหมดแล้ว55+..........
ท่านใดมีอะไรดีๆก้อชี้แนะ
แนะนำ แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับกระทู้นี้เปิดกว้างเสมอครับ อาจไม่ตรงใจบ้างก้อต้องขออภัยด้วยนะครับผม

**ปล.ขอบคุณรูปจากน้องSด้วยพี่เห็นแล้ว"น่ากลัว"จริงๆครับตัวนี้ คิดว่าน่าจะมีนับมั้ยครับ
ของดี คู่ชิง ที่ 3 ครับพี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ต้องขออภัย สมาชิกท่านอื่นด้วยนะครับ..แค่ความคิดเห็นของเด็กน้อย อย่าถือสานะครับ :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ยาวๆไปน้องS..............สไปรซ์สดใส...ซาบซ่า

สนทะเล

เริ่มที่ช่อง3ก่อนครับ
ช่อง3...คู่แรกชิงที่3มวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปครั้งที่ 10
เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้
เพชรสีนิล  "โจ้" ชัยวัฒน์ ปลื้มกมล  อายุ27ปี นักชกจาก อ.สตึก จ.บุรีรัมย์ ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายสวนอาหารปีกไม้ สระบุรี มีโรจน์ สวนอาหารปีกไม้ และ ใหญ่ เมืองสุพรรณ เป็นหัวหน้าค่ายสไตล์การชกเป็นมวยจังหวะฝีมือครบเครื่องดักเตะดักแทงเหลี่ยมเข่าได้เปรียบศอกออกได้แรง การยืนระยะดี ว่าที่ตัวเต็งแชมป์มวยรอบในครั้งนี้แต่ครั้งที่แล้วดวงไม่ดีบาดเจ็บเอ็นหัวเข่าฉีกตอนฝึกซ้อมหายไม่ทันเลยได้แค่ชิงที่3แทน รูปร่างน่าจะเสียเปรียบเล็กน้อย

สองคม ศักดิ์หอมศีล
นักชกจากเกษตรพิสัยร้อยเอ็ด อายุ19ปี ฟิตซ้อมที่ค่ายศักดิ์หอมศิลป์ สป.มวยรูปร่างสูงยาวอาวุธครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกหนักหน่วงรุนแรงต้นๆกล่อมเขาไม่หล่นมองว่าปลายน่าจะแผ่วไปเอง

ทุกท่านชอบตัวใหนกันครับคู่นี้

สนทะเล

เอาการชกล่าสุดของทั้งคู่มาให้พิจารณากันครับ
เก้าแต้ม vs สองคม

เพชรสีนิล สวนอาหารปีกไม้ vs ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

องอาสน์

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 58
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:;วันเสาร์นี้ ขอแดงชนะแค่ตัวเดียวผมก็ได้เงินแล้ว ชอบแดงทั้งแถบ

S ห้องแซง

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
จัดไปครับน้องสน..ให้กำลังใจและติดามน้องบ่าวมาตลอด..

S ห้องแซง

จัดไปครับน้องสน..ให้กำลังใจและติดามน้องบ่าวมาตลอด..
สบายดีนะครับ พี่ ชา :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:;วันเสาร์นี้ ขอแดงชนะแค่ตัวเดียวผมก็ได้เงินแล้ว ชอบแดงทั้งแถบ
ครับท่านongart123 แดงชนะแน่ๆครับ ผมว่า2-3ตัว :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:http://youtu.be/pk924Oef3TE

เยี่ยมมากครับน้องS...ขอบคุณครับสำหรับClipล่าสุดของ พันย์พยัคฆ์ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับพี่ชา.........สบายดีมั้ยครับท่านพี่ ว่างๆผมจะไปเยี่ยม"บ้านชาแม"ครับ

S ห้องแซง

ยังเหมือนเดิมครับ พี่ สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ผมขออนุญาตซ้อนท้ายด้วยคนครับ รอท่าสนครับ

สนทะเล

ผมขออนุญาตซ้อนท้ายด้วยคนครับ รอท่าสนครับ
เชิญครับ...ท่านใดจะไปด้วยทีนั่งยังว่าง ผมไม่ค่อยมีเวลาโพสท์มากนักนะครับต้องขอโทษทุกท่านจริงๆ แต่ก่อนมวยต่อยผมมีตัวเล่นให้แน่ครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

khadong

• ชอบกด Like + 21
ติดตามครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
อีก1กำลังใจครับเซียนสน(น้องสน)
นักเล่นไม่ว่าจะเล่นชนะหรือได้เงินมากแค่ไหน
ก็ต้องยอมรับน้องสน ครับ

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
อมตะอยู่แล้วครับพี่สนทะเล

สนทะเล

***ยาวไปๆครับน้องS.......
ขอบคุณครับท่านkhadong...........พิเศษ**น้าโรจน์(ที่คอยชี้แนะ..เป็นที่ปรึกษาไม่ว่าจะเรื่องมวยหรือเรื่องต่างๆให้กับผมมาตลอด)...น้องแสนนำพล(กมลวรรณ)เจ้าของกระทู้"เล่นไปเถอะครับ."

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ท่านสนวันนี้ผมจะไปราชดำเนินขอเด็ด2ตัวรบกวนด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ท่านสนวันนี้ผมจะไปราชดำเนินขอเด็ด2ตัวรบกวนด้วยครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
ขอเช็คก่อนครับวันนี้มวยเปลี่ยนมวยแทนหลายคู่บางคู่มีการโยกสลับกันครับน้องTono :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ช่อง3.....คู่ที่2 (ชิงชนะเลิศมวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ป)
เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์***
    นักสู้จาก อ.เชียงขวัญ ร้อยเอ็ด ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต มีจ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว เข่าในเหนียวแน่นหนึบกลับมาภาคนี้มีความตั้งใจมากกว่าเดิม
ครั้งนี้รอบชิงชนะเลิศมีความตั้งใจเป็นพิเศษหวังจะคว้าแชมป์ไปฝากลูกพี่ให้ได้..........เพราะเคยอกหักกับการชกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปมาแล้ว 2 ครั้ง

เก้าแต้ม ลูกพระบาท
    นักชกจากถิ่นช้างใหญ่ สุรินทร์ ฟิตซ้อม ที่ค่ายค่ายลูกพระบาท  สระบุรี  เป็นมวยเข่าในเหนี่ยวแน่นหลักเหลี่ยมดี แต่รูปร่างช่วงชกเสียเปรียบ คู่นี้ถือว่าสดด้วยกันทั้งคู่ แต่มองว่าไฟท์ล่าสุดที่เอาชนะสองคมมาในรอบตัดเชือกวันนั้นสภาพร่างกายน่าจะยังไม่เข้าที่ดีนัก

**เข่าชนเข่าใครจะอยู่ใครจะไปเสาร์นี้รู้กัน คู่นี้เก๋า...เก่า...และแก่ทั้งคู่**

สนทะเล

ครั้งนี้ผมั่นใจครับ..!!!

สนทะเล

วันนี้ผมชอบเน้นๆ2ตัวนี้ครับ.....น้องTono (ไม่มีมวยเด็ดนะครับ)
สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ขุนเข่ายัดใส้ ปลายๆมองว่าแกร่งกว่า

ไข่มุกขาว ป.ไทยรุ่งเรืองค้าไม้ หลักเหลี่ยมฝีมือชื่อชั้นดีกว่ารวดเร็วกว่า น่าแจ้งเกิดได้

เฮงๆครับผม......

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณครับท่านสน

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
นายหัวคับวันเสาร์นี้ ผมชอบ 9แต้ม2เด้ง ทั้งชนะทั้งรางวัลเพียบ ฝากด้วยคับนายหัว. สน

สนทะเล

นายหัวคับวันเสาร์นี้ ผมชอบ 9แต้ม2เด้ง ทั้งชนะทั้งรางวัลเพียบ ฝากด้วยคับนายหัว. สน
ครับน้องไก่ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

เก้าแต้ม vs สองคม
เก้าแต้ม vs สองคม / Kaotam vs Songkom | 19 July 2014

สนทะเล

วันนี้ผมชอบเน้นๆ2ตัวนี้ครับ.....น้องTono (ไม่มีมวยเด็ดนะครับ)
สุรชัย ศรีสุริยันโยธิน ขุนเข่ายัดใส้ ปลายๆมองว่าแกร่งกว่า

ไข่มุกขาว ป.ไทยรุ่งเรืองค้าไม้ หลักเหลี่ยมฝีมือชื่อชั้นดีกว่ารวดเร็วกว่า น่าแจ้งเกิดได้

เฮงๆครับผม......

ผลมวยศึกชูเจริญมวยไทย พุธที่ 13 ส.ค. 57 เวลา 18.30 น.เวที ราชดำเนิน
คู่ที่ 2.สุรชัย ศรีสุริยันต์โยธิน ชนะคะแนน(ม้วนเดียวจบ) ชายเล็ก ศิษย์พรสวรรค์
คู่ที่ 4.ไข่มุกขาว ป.ไทยรุ่งเรืองค้าไม้ ชนะคะแนน พลเอก ม.ภูวนานายพลฯ แจ้งเกิดสำเร็จ
คงได้ตังส์ใช้บ้างนะครับน้องTono....อิอิ
 :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

สนทะเล

ช่อง3...คู่ที่4 ไฟท์แตกหัก
น้องเดียร์ ส.บางครุ
นักชกจาก บางครุ พระประแดง สป.รูปร่างสูงยาวครบเครื่องเข่าในเหนียวแน่นหมัดต่อยได้แรง เคยตีกันมาแล้วเมื่อวันที่ 12 ก.ค.57 ที่ผ่านมา

เหลี่ยมเพชร ส.พรเสน่ห์ (น้องเอ็ม)
นักชกจาก เดชอุดม อุบลราชธานี รูปร่างเตี้ยกว่าทรงมวยคล้ายๆกันเป็นมวยครบเครื่อง..แต่ดูอาวุธมวยแล้วความหนักหน่วงของอาวุธยังเป็นรอง

**คู่นี้คราวที่แล้วจบยก5ราคาอยู่แดง กรรมการชูเสมอ....ไฟท์นี้แตกหักครับ

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
สุดยอดครับท่านพี่สนขอบคุณท่านพี่ครับอาทิตย์นี้ตามพี่เหมือนเดิมครับ

:dookdik_smile-circle_88[1]:

คนสองเล

• ชอบกด Like + 157
สวัสดีครับทุกท่าน ผมสบายดีครับ แม้จะไม่ได้ออกความคิดเห็น แต่ก้อยังติดตามน้องๆอยุ่ครับ.. น้องเอส.สบายดีนะน้อง

สนทะเล

สวัสดีครับทุกท่าน ผมสบายดีครับ แม้จะไม่ได้ออกความคิดเห็น แต่ก้อยังติดตามน้องๆอยุ่ครับ.. น้องเอส.สบายดีนะน้อง
สวัสดีครับพี่ชา สบายดีนะพี่หายไปเลยน้องๆหลายท่านที่นี่คิดถึงและให้กำลังใจพี่ชาเสมอนะครับอาทิตย์นี้เราจะไปเที่ยว"บ้านชาแม"กันครับผม

S ห้องแซง

สบายดีครับ รอ 14เซียนบางบอน กลับมา :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

เพชรสีนิล   สองคม 

สนทะเล

เพชรสีนิล   สองคม 
:Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:งง...ครับน้าโรจน์ช่วยชี้แนะด้วยครับ

สนทะเล

ช่อง3...คู่เอก(มวยรอบเชลล์ริมูล่า พลังแกร่งสายA)
พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก
  ฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต จ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหนักหน่วงรุนแรงปอดใหญ่ปลายแรง เข่าในเหนียวแน่นศอกคม..จิตใจสู้ดีมาก ต้นๆต้องระวัง

เด่นหนองแก เจ.เอส.พี
 เจ้าเหนาะ นักชกจากหนองบัวลำภู ฟิตซ้อมที่ค่าย อ.จีระวรรณ ขอนแก่น มวยเตี้ยล่ำประเภทเจาะยางขว้างกระจกอาวุธหนักหน่วงรุนแรงเช่นกันแต่เสียเปรียบรูปร่าง

**ทุกท่านคิดว่าใครน่าจะหล่นครับ

สนทะเล

ภาพด้านบน เด่นหนองแกให้สัมภาษณ์ว่า....พลเปลเตรียมหาม...พลสนามเตรียมพร้อม!!
ส่วนภาพล่าง พันธ์พยัคฆ์ก้อฝากไปบอกเช่นกันว่า(.........................)

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 12:03 »
ฝากเล่น พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก มวยสายจ่าทุย ความเชื่อถือดีกว่า ล่าสุดชนะ คิงส์ เกียรติเจริญชัย ที่เห็นนะก็ถือว่า....อะเคร...o.k

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
สวัสดีครับพี่สน  และทุกๆคน  เตรียมกระสุนไว้เลยครับ   จัดมาเลยคับ

อัจฉริยะ

เพชรสีนิล ใครๆก็มองว่าชนะแน่ๆ
คนที่มองว่าชนะ ลองพูดมาว่าเพชรสีนิลชนะยังไง
เพชรสีนิลได้เปรียบอย่างเดียวคือ อายุมวย (การผ่านมวย)
รางกายแพ้  ตัวเสีย
คู่นี้ได้เสีย 
ใครที่คิดว่าเพชรสีนิลชนะแน่ๆ ต่อไป
ใครชอบมวยรองๆๆๆๆสองคมไป

สนทะเล

สวัสดีครับท่านขาใหญ่+น้องอุ๊+น้าโรจน์ ผมมองว่า พันธ์พยัคฆ์ตัวนี้น่าลุ้นมากๆ ใจสู้บู้ดีได้เปรียบช่วงชกอีกต่างหากไม่หล่นก่อนสนุกแน่ๆครับคู่นี้...
ส่วนเพชรสีนิล ผมไม่แน่ใจครับว่าอาการบาดเจ็บเอ็นหัวเข่าจากการฝึกซ้อมที่ขอเลื่อนไปครั้งก่อนหายดีหรือยัง.....คู่นี้ขอไปมวยรองด้วยคนครับสองคม :Onion-s-97[1]:

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ขาใหญ่เห็นคู่ดุเดือดแห่งปี2557แล้วครับ
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2014, 16:45 »
ผมก็หนักใจตรงหัวเข่านี่หล่ะเพชรสีนิล
ส่วน พันธ์พยัคฆ์" หยิบสด "

แสนนำพล

• ชอบกด Like + 12
สุดยอดครับพี่สนทะเลกดlikeอย่างเดียว

สนทะเล

สุดยอดครับพี่สนทะเลกดlikeอย่างเดียว
ขอบคุณครับน้องแสนนำพล(กมลวรรณ) //
ช่อง3 คู่แรกชิงอันดับที่3มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ฟ เพชรสินิลถอนไปแล้ว(ส่วนสาเหตุการถอน ทีมงานแจ้งว่าไม่พร้อมแต่เชิงลึกไม่ทราบว่าเกี่ยวกับอาการบาดเจ็บหรือเปล่านะครับ)
เอาชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์ มาแทน......งานนี้มีเฮครับ!! ขอบคุณข้อมูลจากท่านซอยบ้านพลเมืองดีด้วยครับ
:Onion-s-97[1]:

ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 16 ส.ค.57 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.
โดยเทพธรรมะ
1.>ชิงอันดับที่3มวยรอบฟุ๊กเทียนกรุ๊ฟ
     สองคม ศักดิ์หอมศีล 123ป.
     ชนะเพชร 91 รุ่งโรจน์

วันนี้จะมาสรุปตัวน่าเล่นช่อง3 ด้วยกันครับ .......ส่วนช่อง7ไม่ขอลงรายละเอียดมากนะครับเนื่องจากมีสมาชิกจิตอาสา..และหลายๆท่านนำมาลงเยอะแล้วตามข้อมูลที่รับทราบกันคิดว่าน่าจะเป็นข้อมูลที่สามารถช่วยให้นำไปต่อสู้ได้อย่างสบายๆอยู่แล้วครับผม...//
 :Onion-s-97[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal