เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่เอาไว้ต่อสู้กับเซียนช่อง3-7วันเสาร์-อาทิตย์ที่ (16-17 ส.ค.57)>!!<  (อ่าน 42444 ครั้ง)

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ของดี คู่ชิง ที่ 3 ครับ พี่ สน       สไปร์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 137
55555555555
เสียสะดายจริงๆๆๆๆ
จากจะได้รอง
กลับมาต่ออีก   
ต้องหลอกคนดูเรื่อง นน ถึงจะได้มีกระแสได้เสีย
คู่นี้ได้คุยกับ    น้องอุ๊ โน๊ตบุ็ค   และอีก3-2คน แล้ว
เสียสะดาย ที่ไม่ได้กินเซียน

ริมหนองแก

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 44
รอ ด้วย คน ครับท่าน สน...

อัจฉริยะ

เค้าคงไม่มาสนใจที่พวกเราเขียนหรอกครับ  คุณ ม้าบักจ้อน
ที่พวกเราเขียน นอนจากคนเล่นมวยที่มาสนใจ  ปมต โต๊ะเรตใหญ่  เค้าไม่มาสนใจหรอกครับ

S ห้องแซง

หายไปนานนะครับ ท่าน ริมหนองแก :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
:Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ของดี คู่ชิง ที่ 3 ครับ พี่ สน       สไปร์ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
ครับน้องS ของเขาดีจริงๆครับ :Onion-s-113[1]:

สนทะเล

55555555555
จากจะได้รอง
ต้องหลอกคนดูเรื่อง นน ถึงจะได้มีกระแสได้เสีย
คู่นี้ได้คุยกับ    น้องอุ๊ โน๊ตบุ็ค   และอีก3-2คน แล้ว

ชิงถอนไปสะแล่วครับน้าโรจน์ของดีน่าเสียดายจริงๆ.....ยังงัยก้อเหมือนเดิมครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับท่านริมหนองแก หายไปทำภารกิจซะนานเลย สบายดีนะครับ....//
มีอะไรดีๆแนะนำกันบ้างเด้อ..... :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
55555555555
จากจะได้รอง

สวัสดีครับ  ท่านตะวัน  พี่สน  น้องเอส  ท่านริมหนองแก  ไปไหนมา   งั้นเราคงต้องมาว่ากันใหม่แล้วครับท่านพี่ตะวัน   โจทย์ง่ายกว่าเดิม

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
อาจารย์บอกมาแล้วผมก็นั่งรอๆว่าเมื่อไหร่จะถึงวัน แต่ดันเปลี่ยนซะงั้นครับ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

อัจฉริยะ

สวัสดีครับน้อง  ม้าก้านกล้วย สบายดีนะครับ
ไม่ได้โม้กันนานมากครับ
สวัสดีครับน้องเขยเหล้า   ที่จริงรองๆๆๆครับ

สวัสดีครับน้อง  ม้าก้านกล้วย สบายดีนะครับ
ไม่ได้โม้กันนานมากครับ
สวัสดีครับน้องเขยเหล้า   ที่จริงรองๆๆๆครับ

สวัสดีครับท่านตะวัน  พวกเราไม่มีอะไรมากมาย   แค่คุยกัน  สนุกสนาน โม้เรื่องมวย  ก้อยิ้มได้แล้วครับ  มวยค่อยว่ากัน  55++ 

อัจฉริยะ

ครับโม้กับคนกันเองไม่เป็นอะไรครับ
แต่อย่าไปดังขาตอนเพื่อนเขียนมวยเด็ดอีกนะครับ 
เดียวเพื่อนไปตามจิก อีก55555

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  อ่านกระทู้ท่านสน มีแต่ได้กับได้...มองมวยได้ขาดจริงๆ..ผิดน้อยมากๆ 97 % กินๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :dookdik_smile-circle_49[1]:

สนทะเล

ขอลุ้นมวยศึกไพรอนันต์คืนนี้ก่อนนะครับ....เดียวตัวชอบ(แต่ไม้รู้ว่าจะชนะป่าวนะครับ)จะมาสรุปให้คืนนี้ครับผม :Onion-s-97[1]:

เพชรเมืองโอ่งมังกือ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
รอนายหัวสนคับจัดมาเลยพี่บ่าว :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

อัจฉริยะ

ที่ผมมาครั้งนี้ผมไม่ได้มาให้มวย....
แต่มาเพื่ออะไรหลายคนคงรู้ ผมลูกผู้ชายพอแต่ที่ยอมเสียคำพูด............(.....)
 ไปให้แง้คิดกับคนอ่าน........คุณ ลองคิดดูนะถ้าสองคมชกกับเพชรสีนิล
นักเขียนๆให้เพชรสีนิลชนะแน่(เด็ด) ทั้งที่ว่าไม่ใช้รู้ว่ามวยได้ซ้อมไม่ได้ซ้อมแต่แค่มองว่าการผ่านมวยดีกว่า
และอีกอย่าเคยเป็นแชม โดยไม่รู้เลยว่าสองคมทีมเค้าการซ้อมเป็นยังไง
มองมวยอย่ามองแต่ตัวได้เปรียบ ให้มองว่าที่มาชกใครพามา เพราะตัวได้เปรียบทางสายตาไม่ใช้จะชนะทุกตัว
มวยที่ได้เปรียบจริงต้องมี2-3อย่าง มีทั้งมองเห็นและคนเราๆมองไม่เห็นที่ทำให้ชนะได้
สวน7สีคู่1  ทางในชนทางใน(หน้าเสื่อพอกัน) ไม่มีใครดีกว่าใคร  อยู่ที่นักมวย ที่นี้เราต้องไปมองเรื่อง นน ว่าเป็นของใคร 101ป มีข้อคิดแค่นี้ครับ
สวนคู่เอก เก็บไว้โม้กับเพื่อนๆน้องๆในกลุ่มมวย  แต่ดูแล้วคงสวนทางกับคนหมูมากอีก ที่มาครั้งนี้ก็ไม่แค่นี้ครับ

เจ้าของตู้

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ผมชอบข้อคิดเห็นและแง่คิดของคุณมีสาระดี ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้ท่านอัจฉริยะ มาบ่อยๆนะครับ..!!!

ธีรพล

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับท่าน....จิตอาสาตัวจริง ที่คอยเป็นห่วง ตักเตือน บอกกล่าวสิ่งที่ดีๆอยู่เสมอมา โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนเลย.....ลูกผู้ชายตัวจริง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 เวทีอ้อมน้อย+สองคู่สู้เซียน

- สองคม ศักดิ์หอมศีล **
นักชกจากเกษตรพิสัยร้อยเอ็ด อายุ19ปี ฟิตซ้อมที่ค่ายศักดิ์หอมศิลป์ สป.มวยรูปร่างสูงยาวกว่าอาวุธครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอกหนักหน่วงรุนแรง.....มวยตัวยืนในรายการการเตรียมพร้อมดีกว่าแน่

- เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์*
นักสู้จาก อ.เชียงขวัญ ร้อยเอ็ด ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต มีจ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว เข่าในเหนียวแน่นหนึบกลับมาภาคนี้มีความตั้งใจมากกว่าเดิมครั้งนี้รอบชิงชนะเลิศมีความตั้งใจเป็นพิเศษหวังจะคว้าแชมป์ไปฝากลูกพี่ให้ได้..........เพราะเคยอกหักกับการชกมวยรอบฟุกเทียนกรุ๊ปมาแล้ว 2 ครั้ง ส่วนคู่ชกไฟท์ที่แล้วที่เอาชนะสองคมไปได้นั้นผมมองว่าร่างกายยังไม่ดีนักการออกอาวุธยังดูช้าวันนี้มองไปที่ขุนเข่าจากอ.เชียงขวัญดี่กว่าครับไม่ว่าจะรูปร่างช่วงขกและสภาพร่างกาย

- พันธ์พยัคฆ์ ศิษย์จ่าติ๊ก *
ฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต จ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหนักหน่วงรุนแรงปอดใหญ่ปลายแรง ได้เปรียบรูปร่างช่วงชก...เข่าในเหนียวแน่นศอกคม..จิตใจไม่ต้องพูดถึงตัวนี้มีลูกบ้าลูกบู้สู้ดีมาก ต้นๆต้องระวังคู่ชกกดไม่ลง....ไม่นับน็อคอิ่มเข่าแน่

- น้องเดียร์ ส.บางครุ
นักชกจาก บางครุ พระประแดง สป.รูปร่างสูงยาวครบเครื่องเข่าในเหนียวแน่นหมัดต่อยได้แรง เคยตีกันมาแล้วเมื่อวันที่ 12 ก.ค.57 ที่ผ่านมา ซึ่งชกเสร็จดูว่าน่าจะชนะแต่หน้าเสื่อคู่ชกแข็งมากๆ วันนี้ต้องทำให้ขาดจริงยังพอมีโอกาสชนะส่วนคู่ชกเตี้ยสั้นกว่า ความทรหดอดทนยังเป็นรอง น่าจะเบียดกันอีกครั้งแน่.........

สองคู่สู้เซียน*/สองค ศักดิ์หอมศีล
/เด่นเชียงขวัญ แหลมทองการแพทย์

วันนี้ยิงแดง ยกมุมครับ ท่านใดจะไปกับผมบ้างครับที่นั่งยังว่างเชิญๆครับ

S ห้องแซง

ยาวๆครับ พี่สน :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
เด่นเซียงขัวญVSเก้าแต้ม..ดูคู่คี่

ตามนั้น  หนึ่งกำลังใจ :Onion-s-33[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-23[1]: :Onion-s-8[1]:

สนทะเล

ขอบคุณทุกกำลังใจครับ....
คู่เอกวันนี้ทีมชนทีม ใครชนะเจอน้องเบียร์น่าคิดครับ(แค่ความคิดเห็นเล็กๆน้อยๆ) :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เฮงๆๆคับพี่สนทะเลขอบคุรค้าบบ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ทาคาชิ

• ชอบกด Like + 20
ขอบคุณพี่สนมากครับจัดหนัก

ขอบคุรครับพี่สนอิ่มๆคับนายหัว :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
หรอยครับนายหัว :dookdik_smile-circle_83[1]:

S ห้องแซง

สุดยอดอีกแล้ว  ท่านสนทะเล  เอาตังไปไว้ไหนหมด   อิๆ  จัดมาอีก   จร้า

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องเพชร.....น้องฮิคาริซ่า......ท่านบ้านหม้อ....น้องSห้องแซง และทุกท่านที่ให้กำลังใจตลอดมา...
พรุ่งนี้อดใจรอนะครับ...ช่อง7.........ยังไม่ขอลงตอนนี้ครับด้วยเหตุผลบางประการต้องขออภัยด้วยครับแต่มีมาให้ได้เล่นกันแน่นอน

*จิตรอาสาใครบอกว่ากินน้ำปลา เขากินกันที่"น้ำใจ"ครับ* :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพี่สน ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พานพร้าว

• ชอบกด Like + 43
หรอยครับนายหัว :dookdik_smile-circle_83[1]:
พรุ่งนี้ เจอกันครับ ท่านบ้านหม้อ

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
มื่ออื่นนอนท่าอยู่หน้าคอมเด้ออ้าย สน

สนทะเล

มื่ออื่นนอนท่าอยู่หน้าคอมเด้ออ้าย สน
ครับน้องโยพรุ่งนี้เจอกันครับ  :Onion-s-113[1]:

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
ของฝากจากอินทรีแดงครับพี่สนอีกหนึ่งกำลังใจครับ..อินทรีแดงเฉพาะกิจ..ใครลากไปทางไหน?ลากมาให้หมด(มาเเพ็คคู่ครับ)1.รอง น็อตใหม่..เหตุผล เด็กสร้างตัวใหม่ 2.ต่อเก็บ วันเฉลิม เหตุผล พลาดยากครับ.. โชคดีมีชัยคิดสิ่งใดสมใจหวังครับ..ขอขอบคุณพี่สนทะเล......จากใจอินทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

โยนครฐม

• ชอบกด Like + 41
เอาแบบหันหลังเล่นเด้ออ้าย สน

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
มารอท่านสนด้วยคนนะครับ

รออยู่นะคับพี่สนขอช่อง11ด้วยนะพี่ :dookdik_smile-circle_56[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

noung-ts

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 1
ช่อง 7 ด้วยคับท่าน คอยคอย :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ทาคาชิ

ขอรอด้วยครับช่อง7รอจัดหนักครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7+สองคู่สู้เซียน วันอาทิตย์ที่17 ส.ค.57

กิตติ  ศักดิ์รังสิต
 มวยจากสตูล...มวยเข่าฟอร์มสดเหลี่ยมหักเหลี่ยมตีดี วงในเหนียวแน่น...การฟิตซ้อมหายห่วง ตัวเงิน(13เหรียญ+โกเกียรติ)ทีม
งานหนุนเต็มที่ ตัวนี้ดูดีมีอนาคตมากๆครับ..ต้องดูปลายๆว่าใครจะแกร่งกว่ากัน

หนึ่งสยาม พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิมส์
มวยจังหวะฝีมือดีอาวุธหลากหลายซ้อมอยู่กับเสี่ยแขกไฟท์นี้เต็มที่เต็มถังแน่นอน ส่วนคู่ชกอาวุธหนักแรงเพิ่งได้แชมป์มวยรอบมาหมาดๆคู่นี้นอกของนายในของฉัน....ต้องดูบนเวทีประกอบด้วยครับ วงในดีกว่าแน่....คู่นี้มวยแก้มือน็อตใหม่พลาดท่าโดนสับน็อคมาแบบยังไม่ได้ทำอะไรกันมากเลย วันนี้คู่นี้ส่วนตัวมุมมองเล่นแล้วออกตัวครับ

ชายเล็ก ควายทองยิม
มวยจากร้อยเอ็ดเชิงมวยเป็นมวยเข่ารูปร่างสูงยาว มวยในเครือคนจัด...ฟิตซ้อมอยู่ค่ายเกียรติเพชรห่างหายไปเดินสายต่อยภูธรซะนาน ส่วนคู่ชกมวยหลักเหลี่ยมดีฝีมือดี.....แต่ไม่มีลูกหนักทรงนี้ชายน้อยไม่กลัวแต่ห่างหายเวทีไปนาน แนะนำเล่นออกตัวดีที่สุด

อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม
 มวยชัยภูมิ ตามเชิงเป็นมวยจังหวะเตะต่อยหนักแรง ลุ้นนับน็อคหลังๆมีเสริมอาวุธเข้ามาวงในมีตีสู้ ฟิตซ้อมกับจ่าเขี้ยวปากช่อง..... เจอกันมา3ครั้ง ครั้งนี้ได้เปรียบเวท1ป.มองว่ามีดีมาโชว์แน่ๆ         น่ารองมากๆ**

เน้นๆ*      /กิตติ  ศักดิ์รังสิต
                   /อภิสิทธิ์ เค.ที.ยิม รองเน้นๆๆๆ**

:Onion-s-97[1]:

ทาคาชิ

• มวยคู่เอก
ขอบคุณครับท่านสน

สนทะเล

ช่อง7...วันนี้เข้ารายการ 12.30น.นะครับผม

สนทะเล

มวยชอบศึกมวยดีวิถีไทย ถ่ายทอดสด ช่อง NBT วันอาทิตย์ที่ 17 ส.ค.57 เวลา 15.15 น.
--------------------------------------------------
/ ค้างคาวแดง ฮั้วโรงน้ำแข็ง
มวยจังหวะฝีมือครบเครื่อง  วงในไล่แขนเด้งตีดี สภาพร่างกายดีกว่า
--------------------------------------
/ มั่งมี ท.เทพสุทิน
หลากหลายครบเครื่องกว่า
-------------------------------------
/ อรัญชัย เกียรติภัทรพรรรณ
กระดูกมวยดีกว่าเยอะหัวใจสู้ดี
-------------------------------------
/.เก่งเล็ก ฮั้วโรงน้ำแข็ง
หลากหลายกว่าเยอะ
เน้นๆ*/ มั่งมี ท.เทพสุทิน หลากหลายครบเครื่องกว่า
        / เก่งเล็ก ฮั้วโรงน้ำแข็ง
-------------------------

ขอบคุรครับนายหัวสนทะเลช่อง7 ชายเล็ก//อภิสิทธ์ รองมานิ่มๆ :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
 ช่องNBT มั่งมี อรัณชัย เก่งเล็ก ตัวเน้นเข้าทั้งคู่คับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดดดดดด เสาอาทิตย์หน้ามารอใหม่ :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]: :Onion-s-65[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
สุดยอดเหมือนเดิมครับท่านสนทะเลไม่ผิดหวังกับการรอทานสนอาทิตย์หน้ารอท่นสนคนเดียวครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

S ห้องแซง

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ท่านสนนี่เยี่ยมจริงๆ เก่งกว่ามวยหูหลายๆเจ้ารวมกันเสียอีก

• มวยคู่เอก
ขอบคุณนายหัวสนครับ อาทิตย์หน้ามารอเหมือนเดิม

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal