บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยเรื่อง ทั่วไป

นานๆผมจะมาโพสทีนึ่ง รบกวนสมาชิกทุกท่าน สละเวลาเข้ามาอ่านสักนิด

(1/7) > >>

Army__:
เนื่องจากผมได้เข้าไปอ่าน หลายกระทู้
ในช่วงหลายสัปดาห์ที่ผ่านมานี้ แต่ผมก้อไม่ได้ออกความคิดเหนอะรัย
แต่เนื่องจากเข้าไปกระทู้ไหน ก้อเจอแต่ความขัดแย้ง
ผมจึงอยากจะขอร้อง
สำหรับท่านใดที่ไม่มีขอมูลมวยจริงๆ
ขอความกรุณาอย่างเอามาลง เพื่อชื่อเสียงของท่านเอง และความเสี่ยงของสมาชิกในเวป
ผมเข้าจัยว่าสมาชิกเพิ่มขึ้นเเยอะ  ปัญหาก้อยิ่งมาก
จึงอยากขอความกรุณาทุกท่านไห้ความร่วมมือด้วย
และสำหรับสมาชิกท่านไหน ที่ชอบพูดเสียดสีคนอื่น ผมขอไห้หยุดเถอะน่ะครับ
มันไม่มีอะรัยดีขึ้นเลย  มีแต่จะเกิดความแตกแยกเปล่าๆ  ขอร้องทุกท่านไห้ความร่วมด้วยครับ

แสนนำพล:
เยี่ยมครับผม

อ๊อดหมูสด..:
 :Onion-s-97[1]:เยี่ยมครับ

Tono:
เห็นด้วยครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

mr.mu:
 :dookdik_smile-circle_48[1]:เยี่ยมครับใครก็ไม่อยากมห้มวยผิด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version