เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 17 ส.ค. 57เริ่มเวลา12:35 น.  (อ่าน 2332 ครั้ง)

พิชาติ ช.คะแนงยิม

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ศึกมวยไทย7สีอาทิตย์ที่ 17 ส.ค. 57เริ่มเวลา12:35 น.ตามผังรายการครับ
มวยชอบอาทิตย์นี้
คู่ที่1.มาสู้ทั้งคู่สูสี เล่นซื้อขายดีกว่า ต้นๆเข้ายอดบัวแดงแทงยัดไส้ท้ายๆออกตัวได้ครับ
คู่ที่2.เข้าหนึ่งสยามก่อนแล้วออกตัวบังทุนซะ
คู่ที่3.ยังชอบที่ชายเล็กเจ้าบ้านอยู่ครับค่ายดีซ้อมดี
ส่วนฟ้าสะท้านฟอร์มหลังดีมากๆแต่ทางค่ายก็มีเรื่องวุ่นวายเล็กน้อยไม่รู้จมีผลกระทบหรือป่าว
คู่ที่4.ต้นๆ 123 เล่นอภิสิทธิ์ครับ ราคาดีๆออกตัวบังทุนครับปลายหมดแน่
..........................................................................................
...สำหรับท่านที่คิดว่าทำไมผมถึงให้เล่นแล้วออกตัว เพราะท่านจะได้กับได้ครับ
ผมเล่นแบบนี่ได้อาทิตย์นึงก็ 2000-3000 ไม่น้อยกว่านี้ครับ
ใครจะตามไม่ว่ากันครับ ขอให้ทุกคนโชคดี @มวยไทยทีวี

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal