เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่มวยไทย 7 สี 24 สค.ปรับเปลี่ยนล่าสุด!!!..สิบแสน..มาแล้ว ครับ...  (อ่าน 4892 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

...คู่มวยไทย 7 สี  ปรับเปลี่ยนล่าสุด!!!
24  สิงหาคม  2557

เพชรรุ่ง ควายทองยิม
ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 122 ป.

สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 127 ป.

รุ่งเพชร เพชรเจริญ
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119 ป.

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ 119 ป.

..คู่มวย และ  นน.อาจมีการเปลี่ยนแปล...ส่วนคู่ ..สิบแสน..ไม่มีเปลี่ยน ครับ....

พลเมืองดี

..สำหรับ ข้อมูลเชิงลึกของ..สิบแสน...ใกล้ๆๆๆวันชก ผมจะมาโพสอีกครั้ง นะครับ...

หมายเหตุ  สิบแสน  VS  หนึ่งล้านเล็ก  ครั้งล่าสุดที่ช่อง 7 สี  สิบแสน ชนะ..และวันนั้น  ..สิบแสน...เป็นโรคตาแดง นิดๆๆๆ  แล้วพลิกชนะ...

พลเมืองดี

..ดู  เพชรชาติชาย  VS  รุ่งเพชร  ที่ ชัยภูมิ..

http://www.youtube.com/watch?v=WpTubgiu_tI

พลเมืองดี

....สำหรับแฟนๆๆๆ..วินัยเล็ก  ป๋องไฟฟ้า  ไม่ต้องห่วงครับ..ป๋าฯดึงไปต่อยอ้อมน้อย..ครับ..

พลเมืองดี

....รุ่งเพชร..ซ้อมดีมากครับ...

...ค่ายเพชรเจริญ  อญุ่หน้าบ้านภรรยาผม ครับ...ผมไปเบี่ยมภรรยาผม..เห็นเตะกระสอบอยู่ครับ..แต่ผมลืมถ่ายรูปไว้ ครับ

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24

ท่านซอยครับ มีคนมาโพสว่า   น้องเมียน่ารัก ครับ ชอบๆๆๆๆ อิอิ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal