เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: บอกแล้ว" ฟังหู ไว้หู" คู่ที่ 3 ช่อง 7 สี พร้อมคู่มวยล่วงหน้า!!!!  (อ่าน 9157 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

....ขายเบอร์  ชายเล็ก...ว่าไม่ดี..น่าตู้เล่นล้ม  จนป๋าฯเรียกสอบ...แต่  เป๊กโก้  ทั้งต่อทั้งรอง เป็นแสน(เล่นชายเล็ก)...

......คู่นี้  ผมบอกสมาชิกว่า  "เล่นแดง  เล่นชายเล็ก  ได้เปรียบนะ  แดงแพ้โดนไล่นะ  เล่นแดงโห่แดงไปนะ"  ผลกินเต็ม  ครับ

...........................................................
 ...คู่มวยไทย 7 สี ล่วงหน้า!!!
24 สิงหาคม 2557

เพชรรุ่ง ควายทองยิม
ฟ้าทวีพร จ้าวทะเลทอง 122 ป.

สิบแสน เสกสรรกรุ๊ฟ
หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ 127 ป.

รุ่งเพชร เพชรเจริญ
เพชรชาติชาย ชาวไร่อ้อย 119 ป.

ศรทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง
เก่งกาจ ป.เป๊กโก้ 119 ป.

..คู่มวย และ นน.อาจมีการเปลี่ยนแปล...ส่วนคู่ ..สิบแสน..ไม่มีเปลี่ยน ครับ....

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24
นี้เเหล่ะครับ ที่เขาเรียกว่า  ผลงาน

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขอความกรุณาท่านพลเมืองดี เหมือนผมฟังตอนประกาศมวยคู่แรกไม่ใช่ ฟ้าทวีพร ไม่แน่ใจว่าเป็นตัวเดียวกันไหม ครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
มวยหูชอย โจ ช่วงนึ้เข้าขากันดีเหลือเกิน ท่านชอยอย่าลืม 2 ตัวกลับบ้านนะครับ ช่วงนึ้กลับบ้านตัวเบาหวิวเลย  555 แชวพี่ชอยนะครับ อาทิตย์หน้าเพชชาติชาย ยาวๆไป

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
สรุปคือแดงล้วนๆ ทั้งคู่ 1 2 4ยกเว้นคู่3  เพชรชาติชาย น้ำเงินเด็ดที่สุดในรายการ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal