เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่าที่แชมป์...ปูนเสือ  (อ่าน 6398 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ว่าที่แชมป์...ปูนเสือ
« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 09:33 »
1.ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร (หยกเพชร เพชรห้วยทับทัน,)118.
   มวยฝีมือครบเครื่องดักสาดแข้งขวาแรงเข่าปล้ำตีดีเก๋ากว่าศอกคมแรง
ชนะน็อก4 ดาราเดช เอราวัณ 9 ก.พ.57 ช่อง7สี116
ชนะทีเคโอ4 โจโฉ ท.พราน49 30 มี.ค.57 ช่อง7สี116.1-.1
ชนะคะแนน ลูกกรมหลวง ดาบป้อมมหาชัย 1 มิ.ย.57ช่อง7สี118
ชนะคะแนน ลมหวน ศิษย์ลมหนาว 29 มิ.ย 57 ช่อง7สี 118.

...กินใน...ข้อแข็ง..แก่งกว่า...ที่สำคัญเปรียบเทียบโดยการนึกตึกตรองทางใน...ซุปเปอร์เจ๋ง ป.พีณภัทร...ดีกว่าทุกคนในรอบ 4 คนล่าสุด...หรือทุกท่านว่าไง...

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
Re: ว่าที่แชมป์...ปูนเสือ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 13:01 »
        ครับผม..อยากจะเห็นด้วยนะ...แค่วันอาทิตย์นี้ที่เจอ เก้ากะรัต..มันก็เป็นงานยาก ถึงยากมากของบักเจ๋ง....ฝันของเจ๋ง หากให้ผมฟันธง..ที่ 3 ครับ..  เห็นต่าง แต่เรารักเหมือนเดิมนะครับ     เปอร์เซ็นต์ที่ผมคาดไว้ เจ๋งจะชนะเก้าได้ มีไม่เกิน 40 เปอร์เซ็นต์ครับ..แค่มุมมองส่วนตัวเท่านั้น  เพราะทุกคนก็เห็นฝีมือมวย 4 คนมากันแบบจะจะ ทุกไฟต์ที่ผ่านมา  ..ผมบอกแบบนี้อย่าท้าผมนะ...มวยชนะ แพ้ได้ พลิกได้...มันมีปัจจัยแอบแฝงมากมาย จริงไหมครับ ?

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 13:41 »
เปอร์เซ็นต์ที่ผมคาดไว้ เจ๋งจะชนะเก้าได้ มีไม่เกิน 40 เปอร์เซ็นต์ครับ..แค่มุมมองส่วนตัวเท่านั้ ..ผมบอกแบบนี้อย่าท้าผมนะ...มวยชนะ แพ้ได้ พลิกได้..
........................................................
....ใครจะกล้าถ้าพี่ใหญ่ละครับ...แค่ 40 เปอร์เซ็นก็เพียงพอที่จะชนะได้นะครับพี่แดง..ไม่เชื่อโทรหาผมได้ครับ

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 19:40 »
        ครับผม..อยากจะเห็นด้วยนะ...แค่วันอาทิตย์นี้ที่เจอ เก้ากะรัต..มันก็เป็นงานยาก ถึงยากมากของบักเจ๋ง....ฝันของเจ๋ง หากให้ผมฟันธง..ที่ 3 ครับ..  เห็นต่าง แต่เรารักเหมือนเดิมนะครับ     เปอร์เซ็นต์ที่ผมคาดไว้ เจ๋งจะชนะเก้าได้ มีไม่เกิน 40 เปอร์เซ็นต์ครับ..แค่มุมมองส่วนตัวเท่านั้น  เพราะทุกคนก็เห็นฝีมือมวย 4 คนมากันแบบจะจะ ทุกไฟต์ที่ผ่านมา  ..ผมบอกแบบนี้อย่าท้าผมนะ...มวยชนะ แพ้ได้ พลิกได้...มันมีปัจจัยแอบแฝงมากมาย จริงไหมครับ ?
สุดยอดคับถ้าไม่ใช่มวยรอบไม่มีทางได้เจอกันแน่ๆ สำหรับผมมีสองตัวในใจแล้ว สู้จิงร้าย..ร้ายนิดเดียว แฮ่ ถ้าไม่มีวิชาตัวเบาคอยช่วยน่ะ...

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 19:49 »
ส่วนตัวผมคิดว่า ลมหวล ศิษย์ลมหนาวคับ
ถ้าจะให้ก๋วยเจ๋ง เป็นแชมป์ เจ้าบ้านก็เห็นแก่ตัวเกินไป
โกงเขามา2ตัวแล้ว ทั้งลูกกรมหลวงและลมหวล :dookdik_smile-circle_83[1]:

boomto

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2014, 21:32 »
ทำยก 4 ยกเดียว ชนะได้เลยครับ มวยเส้น

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 08:34 »
...จะด้วยสาเหตุอะไรก็ตามนะครับ...ส่วนตัวผมจะมองไปในทิศทางเพื่อการเดิมพันเท่านั้น...
...การเดิมพันที่หวังสุดท้ายก็คือ...กระเป๋าตุง  ตุง  ตุง...เงินคำเบ้าไห่เต็มกระเป๋าอึงตึง...

ลมทะเล

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 25
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 08:46 »
แถวบ้านผม...ผมเอา สกุลชัยต่อ 3/2...ได้แชมป์เลย รองมาเลย -ผมรับหมด ก็คิดๆดูมันน่าจะถูกกว่าราคาขึ้นชกจริงทั้งสองไฟล์ที่เหลือมารวมกัน...มองต่างมุมครับ จึงเรียนมาเพื่อทราบไว้ทั้วกัน

ส่วนซุปเปอร์เจ๋ง..ไม่น่ารอด เก้ากระรัต เสียด้วยซ้ำ...แต่ว่าทั่งสองตัวนี้ ใครจะหลบ+หลีกทางไม่อยากเจอสกุลชัยหละ..มาดูกัน เดาอีกและผม5555+

เล็ก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 10:17 »
อยากกระทืบไลค์ให้ท่านไฟหนาวสักล้านๆครั้ง ถูกใจครับวิเคราะห์เกมที่ผ่านมา ไม่เส้นไม่สาย ไม่ในไม่นอก เอาที่เห็นกันทั้งประเทศ อย่าตั้งโจทย์ยากไม่ใช่สมการที่ต้องมาแก้โจทย์ ให้ถือเป็นกีฬา อาทิตย์นี้ สกุลชัยเล็ก กับ เก้า เข้าชิงครับ สำหรับลมหวงยืนครบ 5 ยก ถือว่าเก่ง

agkumpon

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 20
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 19:46 »
ไอ้หมัดพายุหมุน!เหมือนม้ามืด ยังไงไม่รู้ มาแบบเป็นรองเค้าแต่ไม่ค่อยแพ้ไห้เห็นเลยไม่เชื่อรองเล่นดูดิและคุนจะเข้าไจ

Riinkung

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 49
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 20:02 »
ลมหวลยังมีอะไรอีก....ที่เรายังไม่เห็น
สังเกตุไหม...ที่ผ่านมาทำไมเค้าไม่ใช้เพลงเข่า
แถมยังหนีเข่าคู่ชก.....ทั้งๆที่เค้าคือนักมวยเข่าอาชีพ
มีมวยเข่าที่ไหนปอดเล็ก....เขาแกร่งกว่าที่เราเห็น

S ห้องแซง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1301
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 20:10 »
อยากกระทืบไลค์ให้ท่านไฟหนาวสักล้านๆครั้ง ถูกใจครับวิเคราะห์เกมที่ผ่านมา ไม่เส้นไม่สาย ไม่ในไม่นอก เอาที่เห็นกันทั้งประเทศ อย่าตั้งโจทย์ยากไม่ใช่สมการที่ต้องมาแก้โจทย์ ให้ถือเป็นกีฬา อาทิตย์นี้ สกุลชัยเล็ก กับ เก้า เข้าชิงครับ สำหรับลมหวงยืนครบ 5 ยก ถือว่าเก่ง
:dookdik_smile-circle_49[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 20:49 »
ท่านเจ้าของกระทู้ ท่านอาจจะรู้มาเหมือนผมรู้ว่า????ก่อนมวยจะจับสลากกันว่าจะไม่ให้ เจ๋ง เจอ สกุลชัย เป็นไปได้แล้ว ท่านรู้เหมือนผมรู้มาใช้ รี ไม่???

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2014, 20:50 »
อยากกระทืบไลค์ให้ท่านไฟหนาวสักล้านๆครั้ง ถูกใจครับวิเคราะห์เกมที่ผ่านมา ไม่เส้นไม่สาย ไม่ในไม่นอก เอาที่เห็นกันทั้งประเทศ อย่าตั้งโจทย์ยากไม่ใช่สมการที่ต้องมาแก้โจทย์ ให้ถือเป็นกีฬา อาทิตย์นี้ สกุลชัยเล็ก กับ เก้า เข้าชิงครับ สำหรับลมหวงยืนครบ 5 ยก ถือว่าเก่ง คุณเล็ก เหมือนผมเลยครับถูกใจ คิดอะไรมากมายกับการเล่นมวยสองตัว เลือกเอา แดง หรือน้ำเงินวันชกบนเวที วัดดวง ซื้อหวยยังยากกว่าหลายเท่า เยี่ยม น่าสนใจ อยู่ใกล้ขอสัมผัสมือด้วยแน่เลย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal