เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยสู้คู่เปิดหัว 7 สี 7 ก.ย. 57 ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ....  (อ่าน 51730 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

..โกโก้..ซ้อมดีมากครับ...
            ขอบคุณครับ..ช่วงนี้..ดาบแป๋งนครบาล..มาแรงจัง ท่านว่าไหม....
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

คู่เอก 7 สี ล่าสุดเสมอกันมา รับถ้วยรางวัลดุเดือด....ชกกันอาทิตย์นี้ผมชอบตลาดแขกครับ  เข่าในดีกว่าเห็นๆ

ไฟหนาว

คู่เอก ท่านชอบใครครับ   ส่วนตัวผม..ผมชอบตลาดแขก...

ไฟหนาว

.....บทพิสูจน์.....อาทิตย์นี้รู้เรื่อง....

ไฟหนาว

ช่วยตอบคำถามสาวสวยหน่อยนะครับ....

บ้านใหญ่ Fc

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 121
กระแสดี แรง จังเลย โกโก้

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
-คูนี้รุ่งเพชรเคยชนะมา ผมว่าเขารู้นะว่าชกยังงัยถึงจะชนะ-

ไฟหนาว

-คูนี้รุ่งเพชรเคยชนะมา ผมว่าเขารู้นะว่าชกยังงัยถึงจะชนะ-
             เคยชนะมาก็อาจจะแพ้ได้ หากโกโก้และทีมงานแก้ทางมาดี...จริงไหมครับ
             มวยคู่นี้กลายเป็นกระแสอย่างแรง...เพราะเป็นการชิงแชมป์ 102 ป.ของช่อง 7 สี  ที่ทำให้แฟนมวยปวดหัว เพราะน้ำหนัก 102 ป. นี้ โกโก้ หรือ เพชรรุ่ง ใครได้เปรียบ เสียเปรียบกันแน่     คู่นี้โกโก้เคยแพ้เพชรรุ่งมาแบบขาดลอย แต่ชกน้ำหนัก 106 ป.    ขณะนี้เกจิต่างฟันธงไปคนละทิศละทาง เพราะมองเกมยากมาก  ผมเองบอกตรงๆว่า มวยคู่นี้โอกาสชนะ แพ้ มีเท่ากันคือ 50-50...เย็นนี้ คลิกมาดูอีกครั้งว่าสรุปแล้วผมจะออกไปทางไหน..ผิดถูกคงไม่ว่ากันนะครับ... 
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

คู่ 1 ผมออกใคร เดี๋ยวมาบอกครับ

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
พี่ แดงโทรหาผมด้วยเปลียนโทรศัพใหม่เบอหายรบก่วนด้วย ขอบคุณครับท่านพี่

ไฟหนาว

พี่ แดงโทรหาผมด้วยเปลียนโทรศัพใหม่เบอหายรบก่วนด้วย ขอบคุณครับท่านพี่
             โอเคน้อง...กรุณารอซักครู่นะ

วีดีโอZOOMZOOM เสร็จแล้วครับ  ขออภัยด้วยที่ไม่สามารถทำเป็นยูทูปได้....โกโก้ หรือ เพชรรุ่ง   ใครจะได้ครองแชมป์ 102 ป. ช่อง 7 สี  คลิกดูคลิปได้เลยครับ  ผมยอมรับว่าเป็นคู่มวยที่ยากในการตัดสินใจ...แต่ผมก็ได้ฟันธงให้ท่าน หากมั่นใจเราก็ไปด้วยกันครับ
      https://www.facebook.com/video.php?v=1529966233902985&set=vb.100006688688175&type=2&theater

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
ขอบคุณมากครับ ผมคลิกดูแล้วชอบมากๆครับตัวนี้

ไฟหนาว

ขอบคุณมากครับ ผมคลิกดูแล้วชอบมากๆครับตัวนี้
             มันเป็นคำตอบที่ท้าทายจริงๆครับ..รักพี่เสียดายน้อง แต่ต้องเลือก..  หากนักมวยคู่นี้ชก 105 ป.ผมไม่ต้องคิดเลย  แต่นี่ชกชิงแชมป์ 102 ป.  ทำให้ต้องมองว่า ใครยืนระยะดีกว่ากัน   แต่เมื่อวานที่ช่อง 3..เพชรใหม่ตัวใหญ่กว่าพลเอก แถมลดน้ำหนักเยอะ ทำท่าจะหมดแรง แต่เพชรใหม่ก็ยืนระยะได้แล้วพลิกเอาชนะพลเอก ..น้ำหนัก รูปร่างมีผลถึงการชนะแพ้ของนักมวยจริงๆ...
            หลังชั่งเจอกันครับ
.

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ตื่นแต่เช้าเลยนะครับพี่ ตี4 วันนี้ ไปรุ่งเพชรด้วยครับ

ไฟหนาว

ตื่นแต่เช้าเลยนะครับพี่ ตี4 วันนี้ ไปรุ่งเพชรด้วยครับ
            พี่ชอบชื่อ ฮะเก๋า..จริงๆ..  น่ารักอ่ะ ..เก๋าจริงป่ะ..อิอิ...  50-50 น้อง แรงใครไม่หมดเอาแชมป์ไป..
ดูเกมบนเวที ดูซิกเล่นปลอดภัยดี...รอหลังชั่งน้ำหนักแป๊บนะ ..

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
ครับพี่ ไฟหนาว ผมเก๋าแค่ชื่อครับ ตัวจริง หมูในอวย ครับ

วันนี้ผมลองแสดงทัศนมวยชอบผมด้วยนะพี่ พี่ช่วยแนะนำด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ท่านไฟหนาวคือเสาหลักของบ้านบางบอนตัวจริงครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ส.วีรกุล

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 6
ชอบมวยตัวใหญ่      :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ครับพี่ ไฟหนาว ผมเก๋าแค่ชื่อครับ ตัวจริง หมูในอวย ครับ

วันนี้ผมลองแสดงทัศนมวยชอบผมด้วยนะพี่ พี่ช่วยแนะนำด้วยนะครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:
                ดีแล้วน้อง มีอะไรดีๆก็เอามาฝากกันได้เลย ไม่ต้องคิดรัย เราพี่น้องกันทั้งน้านแหละน้องเอ๋ย...
ท่านไฟหนาวคือเสาหลักของบ้านบางบอนตัวจริงครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไม่ถึงขนาดนั้นหรอก เราทุกคนต้องร่วมด้วยช่วยกัน บ้านเรา..ทุกคนจะได้อยู่อย่างมีความสุขจริงไหม ?
ชอบมวยตัวใหญ่      :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:
            ครับ..แถมวันนี้มาน้ำหนักสบายๆ น่ารักน่าลุ้นครับ...โกโก้ 102.9 ลด .9    เพชรรุ่ง 102.1 ลด .1...

sangpachr

ไปด้วยคน.

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
เยี่ยมครับพี่แดง  สูสีทุกคู่   ได้เสียคับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ไปด้วยคน.
              โอเคครับ...
เยี่ยมครับพี่แดง  สูสีทุกคู่   ได้เสียคับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:
         วัดดวงกันละน้องงานนี้ ไม่หมู่ก็จ่า....

เพื่อแฟนคลับ..จัดให้..เอาไปลุย..7สีวันนี้ครับ....

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
ตามทุกตัวครับ ชอบๆๆๆๆๆๆ

ไฟหนาว

ตามทุกตัวครับ ชอบๆๆๆๆๆๆ
         ผมชี้แบบนี้   ผมก็เล่นแบบนี้แหละ...แต่ต้องดูซิกนะครับ มวยชนะ แพ้กันได้ ต้องใจนักเลง...

ราคาเรตเช้าเปิดให้แทงแล้ว

โกโก้    เสมอ
เดช ต่อ 5-4
เสือบิน ต่อ 10-9
เสือคิม   เสมอ

มวยบ้านนอก

• มวยคู่เอก
 :dookdik_smile-circle_94[1]: ยอดเยี่ยมมากครับ พี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอน

ไฟหนาว

ผมสรุปผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า...

คู่1.ชิงแชมป์ 102 ป.
โกโก้  ชั่งได้ 102.9 ลด .9    เพชรรุ่ง 102.1  ลด .1

คู่2. พิกัด 105 ป.
เดช ชั่งได้ 105.3 ป.   ลด .3 ป.    เขี้ยว ชั่งได้ 106 ป. ลด 1

คู่3. พิกัด  116  ป.
เฉียบคม ชั่ง  116.9 ลด .9     เสือบิน  117.3  ลด 1.3

คู่4. พิกัด
เสือคิม ชั่งได้ 122 ป.เท่าพิกัด    ตลาดแขก ชั่งได้  122.5  ลด .5

มวยใช่ของผม..ชอบก็ไปด้วยกันครับ....

ไฟหนาว

เรตขณะนี้
โกโก้    ต่อ 10-9....น่ารองครับ
เดช   ต่อ 5-4    น่าต่อ...
เสือบิน  ต่อ 10-9  ก็ต้องต่อ
เสือคิม-ตลาดแขก  เหลือ  ใครต่อรอง....

วันนี้มวยที่ผมชอบครับ...

ไฟหนาว

เว็บเริ่มเข้ายากแล้วครับ
ช่อง 11  ฝากเชียร์ มวยชอบ 3 ตัวครับ..
เพชรแท้...ขวัญข้าว...จอมโหด..ได้เงินใช้ครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

sangpachr

เป็นกำลังใจให้สู้ต่อครับ.

ไอยรา

• ชอบกด Like + 54
เป็นกำลังใจให้พี่แดง เสมอครับ อาทิตย์หน้าเอาคืนครับ :Onion-s-1[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-4[1]:

ไฟหนาว

เป็นกำลังใจให้สู้ต่อครับ.
เป็นกำลังใจให้พี่แดง เสมอครับ อาทิตย์หน้าเอาคืนครับ :Onion-s-1[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :Onion-s-4[1]:
                ขอบคุณกำลังใจที่มอบให้ ยังงัยก็สู้ไม่ถอยอยู่แล้ว....มวยมีแพ้มีชนะเป็นเรื่องธรรดา...ไม่เสียใจหรือทำให้ท้อ...ZOOMZOOM..พร้อมลุยต่อไป...ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
ขาดพวกท่าน แล้วบ้านจะอยู่อย่างไร เป็นกำลังใจให้ และจะติดตามตลอดไป

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
เป็นกำลังใจให้พี่ไฟหนาวเช่นเดิมครับ สู้ๆครับพี่  :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ขาดพวกท่าน แล้วบ้านจะอยู่อย่างไร เป็นกำลังใจให้ และจะติดตามตลอดไป
เป็นกำลังใจให้พี่ไฟหนาวเช่นเดิมครับ สู้ๆครับพี่  :dookdik_smile-circle_58[1]:
   คงไม่คำไหนจะพูด นอกจากคำว่า..ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

โทษฐานคนที่ชอบเล่นมวยแล้วฝัง...ไม่ยอมออกตัวเมื่อราคาดีๆ...ก็ยังงี้แหละ..555...

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal