เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่ 3 ล่าสุดใคร..ชนะ เสมอ แพ้..สามคนสามมุม..เฉลยหน่อยครับ  (อ่าน 2473 ครั้ง)

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
พิทักษ์...เจ้าของกระทู้..บอกว่า
เมื่อวันที่  15 ก.ค 2555 วันนั้นต่อยกันเป็นคู่ที่สอง ต่อยกันที่น้ำหนัก 113 ปอนด์
.................................................................

ท่านพี่ไฟหนาว...บอกว่า
คู่เอกช่อง 7..เสือคิม เจอกับตลาดแขกอีกหน   ไฟต์ล่าสุดเสมอกันมา แบบว่าหมดยก 4  ตลาดแขกเป็นต่อ 8-1 ยก5 ตลาดแขกแผ่วปลาย โดนเสือคิมยำจนไล่ตีเสมอได้     เจอใหม่ชอบใครครับ...ผมเองเอียงไปทางหมอนี่ที่เห็นในรูปนี่แหละ....ไม่ แผ่วอย่างเดียว..เจ๊๊ยะครับ...
……………………………………………………………
สามล้อถูกหวย...บอกว่า
ถ้าจำไม่ผิดเสือคิมต่อยน๊อคครับท่าน
…………………………………………………………………
พลเมืองดี....บอกว่า
..ด้วยความเคารพครับท่าน......ตลาดแขกเป็นฝ่ายชนะครับ ตอนน้ำหนัก 113 ป. ที่ช่อง 7
เพื่อความสมบูรณ์ ขอนำเสนอ คู่มวยทั้งหมดในรายการวันนั้นให้ทราบดังนี้
คู่ที่ 1 แสนวิเศษ ป.พงษ์สว่าง ชนะคะแนน รัตนเดช ควายทองยิม 113 ป.
คู่ที่ 2 เสือคิม ศิษย์เจ๊แต๋ว แพ้คะแนน ตลาดแขก ศักดิ์สัมฤทธิ์ 113 ป.
คู่ที่ 3 ขวัญ ส.เพลินจิต แพ้คะแนน เดชกมล หิมาลัยยิม 119 ป.
คู่ที่ 4 (คู่เอก) เพชรมรกต ทีเด็ด99 แพ้น๊อคยก 1 ทวน ก.กัมปนาท 118 ป.
………………………………………………............
สรุปว่า....ยังไงครับ...

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

..สรุปคือ..

..เสือคิม  VS  ตลาดแขก  ..เคยต่อยกันมา  2ครั้ง..ตลาดแขกไม่เคยแพ้ครับ..ชนะ 1ครั้ง เสมอ 1 ครั้ง..ครับ....

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
ต้องขอกราบ..พระอภัยมณี..ศรีสุวรรณ..สินสมุทร..สุดสาคร..ม้านิลมังกร..ชีเปลือย..ต่อด้วย..ปิง..วัง..ยม..น่าน..และ..เจ้าพระยา..ขอแก้เป็น คู่ 4 ครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal