เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: *****โครตๆๆ เด็ด 7 สี 7 ก.ย. 57*****  (อ่าน 6828 ครั้ง)

ไอ้หนุ่มหมัดเมา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
*****โครตๆๆ เด็ด 7 สี 7 ก.ย. 57*****
« เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 12:06 »
นานๆ ได้แวะมาทักทายพี่น้องชาวบางบอนสักที ด้วยเหตุผลเรื่องภาระหน้าที่ เมื่อมีเวลาจึงขอนำทีเด็ดมาฝากพี่น้องชาวบางบอนทุกๆ ท่าน ไว้ประกอบการลงทุน ช่อง 7 สี วันอาทิตย์ที่ 7 กันยายน 2557 นี เฮีย ชุ้น ประกอคู่มวย ได้เสียทุกคู่
เริ่มด้วยคู่ที่ 1 เป็นการชิงแชมป์ 102 ปอนด์ 7 สี ระหว่าง โกโก้ แปะมีนบุรี กับ เพชรรุ่ง ศิษย์ช้อน้อง คู่นี้เคยชกกันมาแล้ว เพชรรุ่งเป็นฝ่ายชนะ มีดีกันคนละอย่าง โกโก้ จังหวะฝีมือ ความเจ้าเล่ห์มีมากกว่า ส่วน เพรชรุ่ง เป็นมวยเขาในเหนียวแน่น ตัวใหญ่ แข็งแกร่ง คู่นี้เป็นคู่มวยที่รักพี่เสียดายน้อง(เมีย)จริงๆ แต่ผมขอชี้ไปที่ โกโก้ จะเป็นฝ่ายเอาชนะ ด้วยลูกฉลาดที่ดูเหนือกว่า
คู่ที่ 2 เดช ส.เพลินจิต กับ เขี้ยว พรัญชัย คู่นี้ดูเหมือนประกบหลุด ถ้าวิเคราะถึงกระดูกมวย การผ่านมวย ฝีมือมวย สู้เดชไม่ได้เลย แต่เมื่อประกบให้ชกกันได้แสดงว่าต้องมีอะไรในกอใผ่(หน่อ...ไม้)เป็นแน่แท้ ขอเล่าความหลังนิดหนึ่งนะ เมื่อสัปดาห์ที่แล้วผมมีโอกาสได้ดูมวยของค่าย ส.เพลิตจิตต่อย และก็เป็นฝ่ายแพ้แบบไม่น่าเชื่อว่าจะแพ้ คือ เตะคู่ต่อสู้แล้วเขาจับขาได้ ตัวเองต่อยหมัดไปโดนหัวคู่ต่อสู้ ไหล่หลุดแพ้นอ็กเฉยเลย ผมเลยคิดต่อว่า เอ หรือว่าการประกาศยุบค่าย ส.เพลินจิต จะมีผลต่อจิตใจของเด็ก จริงๆ เพราะฉนั้นแล้ว คู่นี้ผมขอชี้ไปที่ เขี้ยว รองไว้เป็นทีเด็ด
คู่ที่ 3 เฉียบคม ศิย์จ่ากัน กับ เสือบิน เกียรติเจริญชัย คู่นี้ได้เสียอีกคู่ เฉียบคม หนักแรงทุกลูก โดยเฉพาะหมัดและศอก สามารถเปลี่ยนเกมส์ได้ตลอดเวลา ส่วนเสือบิน ได้ใหญ่กว่า จังหวะฝีมือดูเหนือกว่า แถมยังมีเข่าบินอีกต่างหาก แต่โดนไม่ได้ คู่นี้ผมชี้ไปที่ เฉียบคม จะเอาชนะได้ด้วยศอก
คู่ที่ 4 เสือคิม ศิษย์ สท.แต๋ว กับ ตลาดแขกศักสัมฤทธิ์ ไฟต์นี้น่าจะมีอะไรดีๆ ให้ได้ดู เสือคิม จังหวะฝีมือ หมัดศอก หนักแรง เขา่ก็พอได้ ตลาดแขกมวยเข่าพันธุ์ดุ มีแข้งนำ หนักแรงแทงแหลม คู่นี้ผมชี้ไปที่ เสือคิม จะเอาชนะได้ด้วยอาวุธมวยที่มีมากกว่า เผลอๆ มีหลับให้เห็น
ทั้งหมดเป็นแค่ทัศน์ส่วนตัวนะครับ แล้วพี่น้องชาวบางบอนหละ คิดอย่างไร

kukaichon

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 11
Re: *****โครตๆๆ เด็ด 7 สี 7 ก.ย. 57*****
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 05, 2014, 13:52 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:ขอมีส่วนร่วมละกันครับ
ชอบที่ท่านวิเคราะห์คู่  3  เฉียบคมจะชนะ  เสือบิน เพราะที่พบมาจะบอกว่าเสือบินจะชนะเฉียบคม  ครับ
และไม่ค่อยเห็นด้วยกับทัศนะ  ทางคู่  2กลัวทางค่ายมวยเขาจะตื๊ดเอาครับขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ   :Onion-s-90[1]:

ไอ้หนุ่มหมัดเมา

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
Re: *****โครตๆๆ เด็ด 7 สี 7 ก.ย. 57*****
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 13:52 »
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:วังว่าคงจะพอมีกำไรกับพอสมควรนะครับ วันอาทิตย์ที่ 14 ก.ย. นี้ ผมมีให้อีกคอยติดตามตอนต่อไป  :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 14:38 »
สุดยอด
เพิ่งเห็นชื่อเสียงเรียงนาม เลยยังไม่ติดตาม น่าเสียดาย
อาทิตย์หน้าขออีกครับ ติดตามแน่นอน
ขอบคุณล่วงหน้าครับ เจ้านาย :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 14:42 »
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 20:01 »
ครับ สุดยอดครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal