เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: พลเอก  (อ่าน 9045 ครั้ง)

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
พลเอก
« เมื่อ: กันยายน 06, 2014, 23:03 »
แพ้ลูกไหนครับ ตัวใหญ่ เจ้าสำนัก อยู่หมด ต่อ 5 1 งง หมดสิครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

ยามุ่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 23
Re: พลเอก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 07:33 »
ผมเป็นโรคคหวาดระแวงครับ มวย 20-1 ปลายยกราคาลดวูบๆแบบท่านต่อสละเรือ ทั้งที่มวยไม่ได้ทำอะไรกันมากมาย มันสงสัยครับว่ากรรมการมีอะไรหรือเปล่า ว่ากันตามมุมมองการพนัน พลเอก ชนะเยอะครับ ทั้งลูกเดิน ลูกห่มตี เพชรใหม่ โต้ไม่ค่อยได้เลย

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 08:33 »
คู่นี่ตัดสินง่ายมากๆๆ ถ้าสงสัยว่า พลเอก แพ้เพราะอะไร ? อยากแสดงความคิดเห็นแบบนี้ครับ
ยก1-3 เพชรใหม่ ได้ใหญ่แทงยัดใส้เห็นกว่าแหลมกว่า เด้งตีแต่ละดอกได้ยินไปถึงขอนแก่นถิ่นพลเอก แต่เซียนขาใหญ่ดันคู่ก่อนหน้านี้มาแล้ว พากันได้ใจอยากดันมวยตัวเล็กให้เข้าอีก และ พลเอก ขึ้นยก4มาก็ขยันไล่เกาะกดตีดีครับ แต่ตัวเล็ก เวลาตัวใหญ่โต้คืนอาวุธมันเห็นกว่า แต่ราคาจะดันช่วย พลเอก อุ้มกินอย่างเดียว ยกสุดท้ายเพชรใหม่ก็สู้และเด้งสวยๆ อาศัยตัวใหญ่อาวุธมวยมันเลยเห็นตัวได้เปรียบ หมดยกผมตัดสินเห็นตัวชนะง่ายเลย แต่ทำไม คนเล่นไปดันมวยตัวเล็กกับเขา อย่าเป็นแมงเม่าบินเข้ากองไฟครับ ต้องเล่นตามผมบอกไว้นะครับที่ดูมวยตัวได้เปรียบ1.เล่นมวยตัวใหญ่
2.อาวุธมวย
สองอย่างแรกเห็นตัวได้เปรียบชัดเจนที่ เพชรใหม่ .......ตัดสินได้ถูกต้องล้านเปอร์เซ็นต์

ยศ

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 08:42 »
เห็นด้วยกับคุณขาใหญ่ยกห้าแทบเหมาตีน ตูมๆๆๆๆ

rapin2556

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 19:53 »
คู่ตัดสินผิดปกติ มวยช่อง 3 ครับ ปกติมวยทำได้ยก 4 หรือมีจุดเปลี่ยนมาเป็นฝ่ายได้เปรียบ ยก 4 ขาใหญ่ก็จะอุ้ม มวยที่ได้เปรียบยก 4 เข้าวิน ตลอด ไม่สน อาวุธ ยก 5เลย หรือเรียกว่าปิดกล่อง ครับ ซึ่งผิดกับ ช่อง 7 ที่ให้ความสำคัญกับ ยก 5 มากกว่า   คนที่เล่น พลเอกเลยคิดว่าครบยกเป็นต่อ ถึงราคาจะลดลง ก็ยังน่าจะชนะอยู่ดี  สรุปมวยคู่นี้ อาวุธ ชนะราคา ครับ   ซึ่งปกติ ราคาจะชนะ อาวุธ อยู่ร่ำไป

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal