เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้นี้ขอแสดงความดีใจ และ เสียใจ กับทุกท่าน เชิญระบายความรู้สึกได้เต็มที่ครับ  (อ่าน 14304 ครั้ง)

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59

ขาใหญ่

• ชอบกด Like + 164
ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 20:34 »
วันนี้เป็นวันอะไรว่ะเนี๊ย
คู่แรกเล่น เพชรรุ่ง ยกห้าเหมาเห็นออกเสมออด แก
คู่สองรัก เขี้ยว กุมารทองทักให้เล่นตรงข้าม รอดไปกำไรนิดหน่อย
คู่สาม เล่น เสือบิน ตัวใหญ่กว่าโหนตี กระโดดตี กรรมการไม่เห็น ดันไปมองแต่ราคา แบบนี้ก็ตายซิครับ ตัวใหญ่ขนาดนี้ ทำขนาดนี้นะ...คุณพี่เี้ย เสียน้ำบานซิครับ
คู่สี่เล่นเข่ายาวแหลม ตีนหน้าดีดไว จับติดปั๊บ งานเข้า เจอศอกกลางหน้าผาก แตกอีก...เหมือนรู้สึกจะเป็นลม!!!
หมด ...ๆๆ กินอาหารญี่ปุ่นยี่ห้อ"มาม่า" อีกเดือนเต็มๆ...กรู!!!

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาก่อนเพื่อนเลยผม.....ก้อพูดไม่ออกบอกไม่ถูกครับ........ต้องขอโทษเพื่อนพ้องน้องพี่ที่ติดตามทุกท่านด้วยครับ วันนี้เจ็บจุงเบย....ก้อยังดีครับที่กลับถึงบ้านยังมีข้าวกิน แบ่งๆไปคนละตัวละกันนะครับปลาทอด วันนี้งดเบียร์ครับ แหะๆๆ :dookdik_smile-circle_92[1]:

สนทะเล

ท่านขาใหญ่ แบ่งปลาทอดผมไปก้อได้นะครับผมใจดีแบ่งให้1ตัวครับ แง้ๆๆๆๆ

mrjoejoeok

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 24
ผมได้เยอะ ครับ ทั้ง 2 3 4  กินเรียบ มีความสุขครับ ถ้าคู่ 1 ไม่เสมอน่ะ  กินมากกว่านี้อีก

คู่เฉียบคม  บังกินนิ่ม รอง 5 -1 ไป จับออกตัวราคาเสมอ สบายไปเป็นเดือนๆ

อยู่ดีมีสุข มีราคารับบัง น่าต่อ รีบต่อ เล่นเเบบเซียน ยังไง ก็ไม่จน !!

maknum

• ชอบกด Like + 163
  ได้ช่อง7 เส็จ ช่อง11 สรุป  เบิดตู๊ด เหลือแตดาก

ขาใหญ่

ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 20:52 »
มวยจบไม่ได้กอดแม้กระทั่งลูกชาย
ไปก่อนหล่ะคุณลูก ....เดี๋ยวแม่มึงกลับมาจากตลาด
...กรูจะซวย ......สปีดเร็วกว่านรก....แผ่น นน น

ขาใหญ่

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 20:56 »
ท่านสนครับ ขอปลาทูทอดตัวครับ จะใส่กับมาม่าครับ...เต็มๆวันนี้

ชาญ อิสระ

• ชอบกด Like + 10
โดนแต่รอดไม่เชื่อตัวเอง ตามเชิงน่าโดนเยอะ อีกหนึ่งกำลังใจ

สนทะเล

Re: ทุกครั้งที่อ่านรู้สึกหดหู่หัวใจ
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2014, 21:38 »
ท่านสนครับ ขอปลาทูทอดตัวครับ จะใส่กับมาม่าครับ...เต็มๆวันนี้
แล้วท่านขาใหญ่จะไปกินใหนละครับ เดียวแม่บ้านกลับมาจากตลาดแล้วนะท่านขาใหญ่ แหะๆ งานนี้วิ่งให้ไวนะครับผม สู้ๆครับท่านขาใหญ่และทุกท่าน :Onion-s-97[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
โดนเหมือนกันครับวันนี้ คู่แรกเสมอ คู่สองร้องต่อไปแทบตายติดมานิดเดียว คู่สามเข้าเสือบินเต็มสูบปรากฎว่าสูบแตกแพ้ไปตามระเบียบ คู่สี่ชอบเข่าแหลมๆ จับปุ้บ แตกปั้บ หงายไม่เป็นท่าครับวันนี้ นับเงินจ่ายสบายใจเฉิ่ม ขับรถกลับบ้านนอนหน้าวัดดีกว่าเรา

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
ชอบไปจากบ้าน ถึงตู้ไปเล่นอีกตัว มาได้คืน 11 นิดหน่อย ช่อง  Tsport เจ้านนทกิจ ต.หมอศรี เห็นมาแต่หัวเท่ากำปั้นไม่เล่น ดันไปเล่นบักรุ่งเกียรติ  หมดตรูด เหนื่อยจริงๆวันนี้

agkumpon

• ชอบกด Like + 20
เฉียบคมมาหนามากๆไม่เหมือน ตอนที่เจอกะจอมโหดเลย ต้องคุมเยอะ

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
มาก่อนเพื่อนเลยผม.....ก้อพูดไม่ออกบอกไม่ถูกครับ........ต้องขอโทษเพื่อนพ้องน้องพี่ที่ติดตามทุกท่านด้วยครับ วันนี้เจ็บจุงเบย....ก้อยังดีครับที่กลับถึงบ้านยังมีข้าวกิน แบ่งๆไปคนละตัวละกันนะครับปลาทอด วันนี้งดเบียร์ครับ แหะๆๆ :dookdik_smile-circle_92[1]:
มาๆกินข้าวกับน้องครับพี่ ช่อง11 รอเล่นตาม ป.ปลา เข้าทุกคู่เลย สู้ๆนะครับพี่ เป็นกำลังใจให้พี่สนต่อไปครับ :dookdik_smile-circle_48[1]:

ฮะเก๋า

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
ช่อง7 คู่ตลาดแขกมั่นใจไปหน่อยเอาเงินไปคืนเค้าหมดเลยครับ :Onion-s-13[1]:

sangpachr

• ชอบกด Like + 59
กีฬามีแพ้ มีชนะ และมีเสมอครับ.

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
ผมนั่งถอดสมการ 6 วันเต็ม จนมีคนบอกให้ ว่าเป็นอย่างนี้ๆ
จนแล้วจนรอด ก็ไม่รอดอยู่ดี บอกแล้วว่าฟันธงไปเลยถ้ามาโพสแล้ว อย่าต้องมานั่งเจ็บหัวหลายขั้นตอนเลยครับท่านขาใหญ่ ข้อมูลท่านดีแล้ว เป็นกำลังใจให้ แต่ขอให้อ่านแล้วเข้าใจง่ายเถอะครับ ขอนะครับ ผิดถูกไม่ว่ากันเป็นของธรรมดา แต่นี้ผมต้องมาเจ็บหัว 2 ชั้นไปด้วย เพราะความอยากรู้อยากเห็นเลยต้องตีโจทย์ของท่านให้แตก พอแตกแล้ว ยังไม่รู้ว่าใช่หรือเปล่าอีกกับที่ท่านตั้งโจทย์ไว้ นะครับยังติดตามและให้กำลังใจเสมอท่านผู้เป็นจิตอาสาครับ
อย่าโกรธกันอีกละ ไม่ได้ว่าไรแค่บอกว่าผมยังงงกับการแก้สมการ ครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ช่อง7สามคู่แรกได้มาเยอะ คืนคู่เอกเกือยหมด ต่อช่อง 11 โดนคืนหมดเลย

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
เสือบิน ตลาดแขก เพชรแท้ ขวัญข้าว อายุ วรรณโณ สุขัง พลัง

นวมทอง

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
พี่ joss คับใจเดียวกันเลย   555555   ทั้งแซบท้้งคัน  พี่joss    พี่นาจ  พี่สน  พี่ขาใหญ่  แก้มือบอกนอ้งด้วยคับทบต้นทบดอกยังไงติดตามเสมอคับลงเรือลำเดียวตอ้งช้วยกันพายคับ ขอบคุณคับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal