เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: คู่เปิดหัวช่อง3..13ก.ย.57..คนแพ้จ่ายค่ายำไข่หมดแดง..555...  (อ่าน 8424 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://][/img]
              เปลี่ยนจนปวดกระโหลก..คู่เปิดหัวช่อง 3...หวังว่าพรุ่งนี้เช้าคงไม่มีอะไร..อีกนะคุณ
               ไม่มีเวลาZOOMZOOM..รายละเอียดของมวยคู่นี้  ฟันธงกันไปเลยดีไหมพี่น้อง...
           วรานันท์ ว.แสงเทพ...ซ้อมค่าย ว.แสงเทพ    มีคู่ปล้ำคู่ซ้อมเยอะ ....ค่ายนี้มีนักชกดังหลายคน เช่น ใบคาน, โอโม่...  ชกระดับคู่เอกเวทีลุมพินี    สำหรับ วรานันท์ เป็นนักชกสายเลือดใหม่  ผ่านการชกมาไม่ถึง 50 ครั้ง  ข่าวว่าฝีมือดี เตะต่อยคล่องเข่าในเหนียวแน่น แต่ปลายๆมีแผ่วให้เห็น
           เพชรนคร น.ศรีผึ้ง  เป็นนักมวยจาก อ.เมือง จ.หนองคาย อายุ 22 ปี มากกว่าวรานันท์หลายปีอยู่  ประเภทเด็กดอง เป็นมวยบู๊ เตะขวาต่อยขวา วงในปล้ำรัดตีสู้  รูปร่างเตี้ยกว่าวรานันท์
           คู่นี้ ท่านพลเมืองดีบอกว่า เคยใช้บริการกันมา 1 ครั้ง  ผล..เพชรนครโดนวรานันท์เดินกระซวกเข่าหนักๆเน้นๆเนื้อๆไม่กี่ที  หมอก็ทิ้งตัวไม่ยอมลุกซะยังงั้น     โธ่..ท่านพลเมืองดีก็..โดนกระทุ้งไม่ยั้ง ใครทนได้ก็เทวดาละ..
           มวยคู่นี้ ใครแพ้จ่ายค่ายำไข่มดนะ ขอบอก
           ผมฟันธงเลยแหละ...ผมชอบเข่าใหญ่ของ..วรานันท์...เผลอๆอาจกระทุ้งเข้าจุดเดิม ไปไม่ลาก็ได้.... ยังงัยฝากท่านดูซิกประกอบด้วยครับ  มวยเราไม่คุ้นทั้งคู่... 
           เอ้าใครว่างัย..ว่ามาเลยครับ..

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

ดูสไตล์การชกของ เพชรนคร น.ศรีผึ้ง กันหน่อยนะครับ  ท่านอาจจะชอบก็ได้..จริงป่ะ....

เพชรมงคล vs เพชรนคร / Petchmongkol vs Petchnakorn | 19 Apr 2014

ดล โคราช

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_48[1]:รู้บ้างยังรอ ไม่รู้เลยยังงัยก็ต้องรอ พรุ่งนี้ถ้าเข้าเวปไม่ได้สงสัยต้องหลับตาจิ้ม :Onion-s-65[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_48[1]:รู้บ้างยังรอ ไม่รู้เลยยังงัยก็ต้องรอ พรุ่งนี้ถ้าเข้าเวปไม่ได้สงสัยต้องหลับตาจิ้ม :Onion-s-65[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:
                ทำไมต้องรอครับ..เล่นไป..วรานันท์ เคยกระทุ้งเพชรนครชักคาเข่ามาแล้ว ยก 3  ในศึกเพชรยินดี เมื่อวันที่ 13 มิ.ย. 57 ที่ ลพน.  .....มวยเคยชนะน็อคมากำลังใจดีกว่าเยอะครับ.....
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เทียบฟอร์มครับ

วรานันท์  ว.แสงเทพ   106ป.
3 ฟอร์มหลัง
แพ้คะแนนป้อมเพชร  เอราวัณ  ที่ช่อง 11
น๊อคยก 3 เพชรนคร  น.ศรีผึ้ง  ลพน.
น๊อค ยก 2 วาเลนไทน์   ศิษย์สันต์  ลพน.

เพชรนคร  น.ศรีผึ้ง   106ป.
4 ฟอร์มหลัง
ชนะคะแนนเพชรมงคล  ช.ธวัชชัย  ที่อ้อมน้อย
ชนะน๊อคยก 2 มะขามเล็ก  ลูกมะขามหวาน  ที่ รดน.
แพ้นีอค  ยก 3  วรานันท์  ว.แสงเทพ  ลพน.
ชนะคะแนนเพชรเอก  ลูกโปร่งเกตุ  ที่ รดน. 4 สค.57

.

ผมชอบ วรานันท์ ว.แสงเทพ .....ผลน่าจะออกมาคือเก่า...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23
 :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวรวมถึงข้อมูลดีๆจากท่านพลเมืองดี...พลิกวิกริตให้เป็นโอกาสเป็นผลดีกับพี่น้องบ้านบางบอนเราโดยแท้ที่เรามีข้อมูลอัพเดททุกๆวันส่วนใครที่อ่านหนังสือมวยไปเล่นไม่รู้ว่าเค้าจะพิมพ์หนังสือทันหรือเปล่านะ555+ช่องเจ็ดขอให้เปลี่ยนอีกนะ....

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านไฟหนาวรวมถึงข้อมูลดีๆจากท่านพลเมืองดี...พลิกวิกริตให้เป็นโอกาสเป็นผลดีกับพี่น้องบ้านบางบอนเราโดยแท้ที่เรามีข้อมูลอัพเดททุกๆวันส่วนใครที่อ่านหนังสือมวยไปเล่นไม่รู้ว่าเค้าจะพิมพ์หนังสือทันหรือเปล่านะ555+ช่องเจ็ดขอให้เปลี่ยนอีกนะ....

ยุคไอทีแล้ว...รอหนังสือไม่ไหว...เดี๋ยวนี้ผมไม่เคยซื้อหนังสือมวยมาอ่านเลย.....
           ผมเอาคลิบ เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง  ที่ชกกับ เพชรมั่นคง ไก่ย่างห้าดาวยิม   มาให้ดู คู่นี้ชกกันเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมาครับ  เสาร์นี้ เทพสุทิน จะชกรอบตัดเชือกกับเต็งหนึ่ง  ใครชนะจะได้เข้าชิง  หลังชั่งผมจะบอกให้ครับ ว่าคนไหนน่ารัก น่าลุ้น...
ศึกมวยดีลุมพินีทีสปอร์ต 17-11-2555 dooeii.com part 3/5

RUNBKK7929

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 23

ยุคไอทีแล้ว...รอหนังสือไม่ไหว...เดี๋ยวนี้ผมไม่เคยซื้อหนังสือมวยมาอ่านเลย.....
           ผมเอาคลิบ เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง  ที่ชกกับ เพชรมั่นคง ไก่ย่างห้าดาวยิม   มาให้ดู คู่นี้ชกกันเมื่อ 2 ปีที่ผ่านมาครับ  เสาร์นี้ เทพสุทิน จะชกรอบตัดเชือกกับเต็งหนึ่ง  ใครชนะจะได้เข้าชิง  หลังชั่งผมจะบอกให้ครับ ว่าคนไหนน่ารัก น่าลุ้น...
รอครับท่าน...
ศึกมวยดีลุมพินีทีสปอร์ต 17-11-2555 dooeii.com part 3/5

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า  คู่แรก พิกัด 105 ปอนด์  มาน้ำหนักขาดทั้งคู่
เพชรนคร  ชั่งได้ 104.2   ขาด  .8  ป.
วรานันท์  ชั่งได้  104   ขาด 1 ป.

ผมชอบ วรานันท์ครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

เรตเปิดถูกจุงเบย...แค่ เสมอ วรานันท์
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

เอามาฝาก มวยช่อง 3....4คู่วันนี้...
มวยที่ผมชอบ..วรานันท์+เต็งหนึ่ง+โคบาล+เพชรแดนใต้....มองแล้วน่าได้เงินใช้ทุกตัวครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยคู่ 2...เต็งหนึ่ง+เทพสุทิน...
ราคาเรตไหลรอง...    ผมอยากให้ท่านนั่งดูซัก 3 ยก เข้าตาคนไหนเล่นตัวนั้น  ที่สำคัญวันนี้ฝ่าย เทพสุทิน มีตัวเงินมาสู้...  ผมว่า น่ารองนะครับ...ชอบแข้งซ้ายของเทพสุทิน  หากขยันเตะ มีสิทธิ์พลิกได้ครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal