เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<มวยรอบปูนเสือ+"สองคู่สู้กับเซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (13-14ก.ย.57)">!!<  (อ่าน 36698 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
อามีนกู้หน้าไว้ได้ครับกลางยก5 ราคาไปเงิน 20 ต่อ 30 รอง .ใครรองก้อสบายละครับ อิอิ คู่เดียวคุ้ม555+ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
อามีนกู้หน้าไว้ได้ครับกลางยก5 ราคาไปเงิน 20 ต่อ 30 รอง .ใครรองก้อสบายละครับ อิอิ คู่เดียวคุ้ม555+ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: มาแบบกะทัหันเลย  เทพสุทิน  โดนตรงไหน   หมดความศรัทธาค่ายนี้จริงๆ  คับ 

เพชรหนองจอก

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 7
ขอช่อง tgn หน่อยครับท่านสนทะเล
มีเวร กรรม เลยไม่ได้ดูช่อง 3 :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:
:dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: มาแบบกะทัหันเลย  เทพสุทิน  โดนตรงไหน   หมดความศรัทธาค่ายนี้จริงๆ  คับ
ใช่ครับน้องอุ๊ ไม่ใช่ครั้งนี้ครั้งเดียวนะตัวนี้สงสัยต้องพิจารณาแล้วครับ

สนทะเล

ผลมวยศึกจ้าวมวยไทย เสาร์ที่ 13 กันยายน 2557
เวทีมวย สยาม อ้อมน้อย
เวลา 12.15น.

-----------------------------
เพชรนคร ฒ.ธุรกิจยนต ชนะน็อกยก3 วรานันท์ ว.แสงเทพ
เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง ชนะน็อกยก2 เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง
อามีน พุ่มพันธุ์ม่วง ชนะคะแนน(พลิก) โคบาล สุรนารียิม
เพชรแดนใต้ เอฟ.เอ.กรุ๊ป ชนะน็อกยก4 ศิลปะไทย ศิษย์จ่ากุ้ง ขาใหญ่ตาย ครับ อิอิ
 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ขอช่อง tgn หน่อยครับท่านสนทะเล
มีเวร กรรม เลยไม่ได้ดูช่อง 3 :dookdik_smile-circle_83[1]:
----------------
มวยชอบTGN เสาร์ 13 ก.ย.57  ลุมพินี
-----------
ก้องเมืองช้าง ส.บุญครอง มวยเข่าเล็กกว่า แต่หลักเหลี่ยมดีกว่า
จอมแก่น ทรัพย์เรืองเนตร ฝีมือครบเครื่องกว่า
เพชรหัวไทร สาทิสซีดี หลักเหลี่ยมฝีมือกระดูกดีกว่า
ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย เข่าในเหนียว ยืนระยะดีกว่า
-----------------------------
เน้นๆ*/ เพชรหัวไทร สาทิสซีดี หลักเหลี่ยมฝีมือกระดูกดีกว่า
------------------

Kom

• ชอบกด Like + 543
สวัสดี ครับท่าน สน ช่องฟาม นคร

2 นพเก้า ชนะ ขาด
3 มวยพัทลุง ชนะ ขาดปลายๆครับ
4 เดชฤิทธิ์ ชนะ น็อคยก ที่ 1 ครับผม
คู่ 1 ไม่ได้ดู ดูmmt กันอยู่ครับผม

สนทะเล

สวัสดีครับท่านคม.....พรุ่งนี้ผมรอคู่3ท่านคมอยู่นะครับ

ผลมวยช่องฟาร์ม วันเสาร์ 13 ก.ย.57
คู่1.นิลมังกร อ.เมืองกันตัง แพ้น๊อก(ยก2) เพชรสยาม พิทักษ์ทางหลวง
คู่2.นพเก้า ศิษย์ครูโนช ชนะน็อก(ยก3) เหนือพยัคฆ์ ศิษย์ครูอ้น
คู่3.รุ่งทวี พ.เพชรธงชัย ชนะคะแนน โดมทอง ซีทรานเฟอร์รี่
คู่4.ฤทธิชัย ส.กิตติชัย ชนะน็อก(ยก1) หาญศึก อั๋นสุขุมวิท

------------------------------------------------------------------------------------
ผลมวยศึกมวยไทยลุมพินี TGN วันที่ 13 ก.ย. 2557 เวทีมวย ลุมพีนี
--------------------------------
คู่ที่ 1.ก้องเมืองช้าง ส.บุญครอง ชนะน๊อค (ยก2) มรกต ชายทุ่งสงประดับยนต์
คู่ที่ 2.จอมแก่น ทรัพย์เรืองเนตร ชนะคะแนน บาบู ท.จงจิตรพัฒนา
คู่ที่ 3.เพชรหัวไทร สาทิศซีดี ชนะคะแนน เพชรอีสาน ทรัพย์เรืองเนตร
คู่ที่ 4.ก้องปราจีน ส.จ.หลายปราจีน ชนะคะแนน ปัญญาวุฒิ เกียรติเจริญชัย

แว่วๆแสนเก่งน่าจะถอน ผมว่าจะเน้นสักหน่อย ถ้าถอนจริงยังไม่รู้ใครมาแทน ตอนนี้เหลือเน้นๆตัวเดียวครับคู่เอก คู่รองชอบเจริญทรัพย์ คู่แรกชอบ เพชรทุ่งยั้ง เหมือนเดิมครับ

Kom

• ชอบกด Like + 543
คู่ 1 ให้ระวัง รอขาใหญ่ครับ ถ้าไม่มีนับน็อค
คู่ 3 ผมไม่ลงครับท่าน สน เดียวผมโทรบอก o k นะครับ

สนทะเล

คู่ 1 ให้ระวัง รอขาใหญ่ครับ ถ้าไม่มีนับน็อค
คู่ 3 ผมไม่ลงครับท่าน สน เดียวผมโทรบอก o k นะครับ
จัดไปครับท่านคม ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
จัดไปครับท่านคม ขอบคุณครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

บอกผมนำแหน่เห็นว่ากะดายเนาะ  55++ :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]: :Onion-s-8[1]:

บ้านหม้อ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
อาทิตย์นี้ขอตามท่านสนครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ตกลงคู่สอง เป็น ใจสู้ ท.เทพสุทิน เจอ  ยอดชิงชัย สิทธิกุล

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ครับ พี่สน ผมพิมพ์ผิดครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
จัดไปครับพี่สน ... พรุ่งนี้ คิวพี่ อาทิตย์หน้า คิวน้อง :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

พญาอินทรีย์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 30
 :Onion-s-14[1]: :Onion-s-1 :Onion-s-98[1]:4[1]:
เจ็บครับ...เทพสุทิน

โคบาล.....ไหวตัวทัน...บังมิดเลยครับ

7 สี รอครับ... :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

คู่ที่1ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่งVSเอกชัย ศักดิรังสิต 102ปอนด์ น่าจะตามนี้นะครับ ถ้าตามนี้จริงมีเฮ......

สนทะเล

คู่ที่1ไผ่ตัน ศิษย์พญาเสือโคร่งVSเอกชัย ศักดิรังสิต 102ปอนด์ น่าจะตามนี้นะครับ ถ้าตามนี้จริงมีเฮ......

คู่นี้ย้ายไปเป็นคู่5 เสียดายมากๆ วันนี้ ถ้ามีนับน็อคและได้ดูคู่นี้ผมขอวางยาวๆครับ พี่ศักดิ์คงไม่ยอมมาเสียหน้าเป็นหนที่สองแน่ๆ :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
ท่านสนครับขอคู่3 ของท่านคมด้วยนะครับ ขอบคุณท่านคมและท่านสนครับ

สนทะเล

วันนี้มาเร็วครับ ไม่อยากคิดมากเสียเวลาครับตามนี้ละกันครับ............จะวางแสนเก่งเน้นๆสักหน่อย ถอนซะแล้ว

มวยชอบช่อง7อาทิตย์ 14 ก.ย.57

- เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต น่ารอง*
กระแสคู่ชกแรงดีเหลือเกิน แต่เวทนี้ผมมองว่าเพชรทุ่งยั้งดีกว่า คู่ชกหนักแรงก้อจริงแต่บีบลงมาหากต่อยไม่หล่นโดนเข่าอ่วม
ครับ..............
- ยอดชิงชัย ส.สิทธิกุล
คู่นี้ตั้งใจจะเล่นแสนเก่ง แต่แจ้งถอนไปแล้วคู่ชกก้อเจ้า "ใจสู้" ชื่อใจสู้แต่บทจะไม่สู้ก้อไปเอาง่ายๆ..ขอเล่นมวยตัวยืนในรายการดีกว่า
- เจริญทรัพย์ ควายทองยิม 
ครบเครื่องหมัดเท้าเข่าศอก อาวุธหนักแรง ช่วงชกได้เปรียบกว่า
- แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่ น่ารอง*
มวยฝีมือใจสู้บู้ดุดันอาวุธหนักแรง เคยแพ้น็อคมาที่ชัยภูมิไปแลกกับเขาพลาดท่าโดนหมัดตามด้วยศอก วันนี้หากไม่ใจร้อนไปแลก
มองว่าการยืนระยะดีกว่า น่าแก้มือได้ น่ารอง*
- เอกชัย ศักดิ์รังสิต
มวยเข่ารูปร่างดีวงในมียัดใส้สวยงาม ขวางแทงดี สู้ดีมีฮึดตลอด วันนี้มากู้หน้าแทนเพื่อนร่วมค่าย
-------------------------------------------
เน้นๆมวยรอง***/ เพชรทุ่งยั้ง กีล่าสปอร์ต//แสงตะวัน ป.อ่าวทะเลบางเสร่
---------------------------------

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
สู้ๆๆ เพื่อน วันนี้อย่าให้เหมือนเป็ดน้อยๆๆ เมื่อคืน นะจะ

สนทะเล

สู้ๆๆ เพื่อน วันนี้อย่าให้เหมือนเป็ดน้อยๆๆ เมื่อคืน นะจะ
เคร.....เพื่อนรักจัดไป เมื่อวานช่อง3+TGN+Farm chanel ไม่อยากจะบอกบอกไปเดียวว่าโม้.....อิอิ แต่วันนี้โม้แน่.... :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
เคร.....เพื่อนรักจัดไป เมื่อวานช่อง3+TGN+Farm chanel ไม่อยากจะบอกบอกไปเดียวว่าโม้.....อิอิ แต่วันนี้โม้แน่.... :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:

วันนี้  7 สีให้เล่นตัวไหน หรือ มาดื่มเบียร์ บ้าน อบต พร้อมดู +เล่น ก็ได้ ตอบด่วนเพื่อน

สนทะเล

จัดไปเพื่อน ทุ่งยั้ง+แสงตะวัน  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal