เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อยเบื้องต้นโดยซอยบ้านพลเมืองดี 13 กย. 57ปรับเปลี่ยนล่าสุด  (อ่าน 4552 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380

ข้อมูลมวยช่อง 3 อ้อมน้อยเบื้องต้น
โดยซอยบ้านพลเมืองดี 13 กันยายน 2557
จัดโดยเสี่ยโบ๊ท เพชรยินดี ครับ

มวยรอบฟรุกเทียนกรุ๊ฟ
เมสซี่ แป๋งกองปราบ
ชนะคะแนน วรวุฒิ เอ็มยุเด็น 24 เม.ย.57 รดน.114
ชนะคะแนน ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา 27 มิ.ย.57 ลพน116.4-1.4
ชนะคะแนน พนมรุ้งเล็ก เกียรติเจริญชัย 22 ก.ค 57 ลพน. 114.8-.8
.....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม มี แป๊ะ มีนบุรี ดูแลและควบคุมการฟิตซ้อม ดาษแป๋ง นครบาล เป็นผู้สนับสนุน คอยอีดฉีดและคุมหน้าเสื่ออยู่ที่มุม เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อย เข่าในตีได้รุนแรง ไม่เคยแพ้มวยหมัด เคยชนะคู่ต่อสู้ในวันนี้มาแล้ว หนังเก่าเอาฉายใหม่ ได้เปรียบรูปร่างและหน้าเสื่อ เบียดไปแล้ว ทีต่อที ดูดีกว่า

จะชนะ

ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา (แสงมรกต)
ชนะน็อก4 ชายน้อย วรวุฒิ 20 พ.ค.57 ลพน.116
แพ้คะแนน เมสซี่ แป๋งกองปราบ 27 มิ.ย.57 ลพน.115
แพ้คะแนน ฉมวกเพชร ลูกพระบาท 22 ก.ค 57 ลพน. 114.6ขาด.4
.....ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายแสงมรกต มีจ่าทุย แสงมรกต ดูแลการฟิตซ้อม เป็นมวยรูปร่างเตี้ยสั้น เก่ษส์เกม จังหวะเตะต่อย คล่อง ฝีมือดี มีศอกในระยะประชิด หมัดแรงออกได้คม แต่เสียเปรียบรูปร่างเล็กกว่า ประทะมากยกดูเสียเปรียบ เคยคู่ชกในวันนี้มาแล้ว 1 ครั้ง พิกัด 115 ป.
....คู่นี้..ผมมี..พิเศษ....ให้เล่น..นักมวย  นน.ผ่านจะมายืนยันอีกครั้งหนึ่ง ครับ....

..........................................................

มวยรอบเวเบอร์ตุ๊กแก
เต็งหนึ่ง ศิษย์เจ๊สายรุ้ง (ซุปเปอร์เอ็กซ์) "ลูกกอล์ฟ"
ชนะน็อก2 ฉลามขาว รถบ้านสมเกียรติตรัง 31 พ.ค.57 อ้อมน้อย153
ชนะคะแนน คมเพชรเล็ก ลูกพระบาท 5 ก.ค.57 อ้อมน้อย 154.
ชนะน๊อค2 ซุปเปอร์แชมป์ น้ำดื่มปิ่นทิพย์โคราช 9 ส.ค 57 อ้อมน้อย 154.
....นามเดิมลูกก๊อล์ฟ สิษย์เจ๊สายรุ่ง มี เจ๊สายรุ้ง เนียมทอง แห่งนครสวรรค์ เป็นหัวหน้าค่าย แต่ไปทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเดชรัตน์ โดยมี อ.สุรัตน์ เสียงหล่อ เป็นผู้ดูแลการฟิตซ้อม ที่หมู่บ้านสัมมากร รามคำแหง สะพานสูง กทม. ซ้อมดีซ้อมเบี่ยม เป็นมวยซ้ายจังหวะเตะซ้ายต่อยซ้ายหนักหน่วงรุนแรง รวดเร็ว ศอกฟันสวน ช่วงนี้สภาพร่างกายสดมาก รวดเร็วกว่าคู่ชกในวันนี้ด้วย ต้นๆๆเข้าก่อนมีสิทธิ์กินเต็ม!!

จะชนะ

เทพสุทิน พุ่มพันธุ์ม่วง
ชนะคะแนน กงจักร พี.เค.แสนชัยฯ 17 พ.ค.57 อ้อมน้อย153.8ขาด.2
แพ้คะแนน นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต 14 มิ.ย.57 อ้อมน้อย154.2-.2
แพ้คะแนน ศิริมงคล ศิษย์อานุภาพ 2 ส.ค 57อ้อมน้อย 154.
......ฟิตซ้อมที่ค่ายฝนจางชลบุรี อ.เมือง จ.ชลบุรี มีเบิกฤกษ์ ปิ่นสินชัย ควบคุมการฟิตซ้อม พ.ต.อ. สุขทัศน์ พุ่มพันธ์ม่วง เป็นลูกพี่ จับสลากเข้ารอบ เป็นมวยจังหวะเต่อย เข่าปล้ำรัดมัดตีดี แต่ช้าคู่กว่าคู่ชกในวันนี้ 1 ก้าว และที่สำคัญช่วงนี้สภาพร่างกายสู้ไม่ได้ เบียดทีต่อทีดูเป็นรอง เชิงมวยต้องเดินเข้าหา เท่ากับว่าเดินเข้าทางคู่ชกในวันนี้ พิกัด 154 ป.

......................................................

ศึกมวยรอบอีซุซุคัพ
วันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง
ชนะน๊อคธงศักดิ์ ศิษย์ธงศักดิ์ ลพน.
แพ้คะแนนยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ ลพน.
แพ้คะแนนยอดวิชา ภ.บุญสิทธิ์ ลพน. 6 กย. 56
......เป็นมวยรูปร่างสูงยาว อายุ 21 ปี ตัวใหย๋ หยุดไปนาน 1 ปีเต็มไม่ได้ต่อยที่ไหนเลย ทำการฟิตซ้อมที่ค่ายเพชรศิริยิม ซอยรามอินทรา 40 บึงกุ่ม กทม. มี อูีด ดอนเมือง เป็นลูกพี่ ส่วน แป๊ะ มีนบุรี ดูแลการฟิตซ้อม อดีดเคยชนะคะแนนเพชรบุญชู บ่อปลาบุญชู มาแล้ว เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เข่าในปล้ำตีแข็งแกร่งแข็งแรง ฟอร์มเก่าดังดูดีกว่า และที่สำคัญกระดูกการผ่านมวยดูเหนือกว่าเยอะ"ซื่อไม่มีให้ไว้เรียก กระดูกไม่มีไว้ให้ต้มน้ำซุบเพียงอย่างเดียว ชั้นไม่มีไว้ให้างของ" วันนี้ดูดีกว่ามาก พิกัด 152 ป.

จะชนะ

โคบาล สุรนารียิม(อ.วันเชิด)
ชนะคะแนนพลังหนุ่ม ลูกมะขามหวาน ที่ร้อยเอ็ด
ชนะคแนนแซมซั่น ส.สมพงษ์ โคราช
เสมออนุรักษ์ ต.เจริญชัย ชัยภูมิ 24 กค.57(เป็นใครมาจากไหนไม่รู้)
......มวยจากโคราชหลานย่าโม อายุ 21 ปี ฟิตซ้อมที่ค่ายสุรนารียิม อ.เมือง จังหวัดนครราชสีมา จ่าพลกฤต บุญเศียร เป็นลูกพี่ ส่วนโตโต้ สุรนารียิม เป็นเทรนเนอร์ "จอมเดินสาย" เป็นมวยจังหวะเตะต่อย เตะขาต่อยหมัด ในมีรัดมัดตีดี แต่ตัวเล็กกว่า และ ที่สำคัญชื่อเสียง กระดูกมวยเป็นรองหลายปีแสง เก๋าส์เกมส์สู้ไม่ได้ คู่นี้คิดว่าประกบหลุด หากไม่ใช่มวยรอบต่อยกันไม่ได้ พิกัด 154 ป.
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 152 ป. ต่อ 154 ป...วันเฉลิม ต่อ นน.ให้ ครับ..
.....คู่นี้..ผมมี..พิเศษ..ให้เล่น ครับ นักมวย นน.  ผ่านจะมายืนยันอีกครั้งหนึ่ง ครับ....

...............................................................

เพชรริมโขง ช.พิณราช
ชนะคะแนนยอดวิชา ส.สุรเดช ลพน.
เสมอเกรดเอ ซินบีมวยไทย ลพน.
แพ้คะแนนเพชรสองเมือง เคพีเกียรติตะวัน ลพน.29 กค.57
......เป็นมวยรูปร่างสูงยาว จังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น เดินหน้าเข้าหา เข่าในมีดันหน้าดันแทงดันเสียบ วันนี้ได้เปรียบรูปร่างชัดเจนขัดอยู่สม่ำเสมอกว่าร่างกายย่อมดูดีกว่า

จะชนะ

เพชรมณี ดาษรันสารคาม
แพ้คะแนนเพชรทองดี ซินบีมวยไทย ลพน.
ชนะคะแนนเกียรตินิคม ว.เพชรพูล ที่กาฬสินธ์
แพ้คะแนนมารวย ศิษย์เจ๊ปอนด์ ลพน.
.....ฟิตซ้มที่ค่ายดาษรัสารคาม ที่จังหวัดมหาสาคาม เป็นมวยจังหวะเตะต่อยเข่าในเหนียวแน่น เคยชนะคู่ต่อสู้ในวันนี้ มาแล้ว 1 ครั้งแต่นานแล้ว เป็นเข่าในเหนียวแน่น แต่รูปร่างช่วงชกเป็นรอง ทีต่อที โดนแล้วมีย่นมียุบให้เห็น ชนิดสนุกได้เสียถึงเงินแน่นอน พิกัด 115 ป.

.........เล็กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน้อยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเผื่อเป็นประโยชน์ในการประกอบการตัดสินใจ ครับ ของจริงของแท้  ต้องนักมวยชั่ง  นน.ผ่านก่อน ครับ

พลเมืองดี

..น้องเบียร์  VS  พันธ์พยัคฆ์  เลื่อนต่อยเสาร์หน้า ครับ.....

..สิงห์พยัคฆ์  VS  อามีน  ก้อเลื่อน ครับ......

พลเมืองดี

....ดู เมสซี่  VS  ดาวพยัคฆ์.....

https://www.youtube.com/watch?v=P45rJd-o8c8

พลเมืองดี

..วันเฉลิม  ฟิตดีซ้อมดีครับ....

พลเมืองดี

........เสาร์นี้ เซียร์ผมนะครับ.....

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal