เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: !!!! ซุ่มส่อง ช่องละ2ตัว !! ซุ่มยิง นัดเดียว ตัวเดียว !!!!  (อ่าน 24292 ครั้ง)

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
!!!  มวยรอบ อีซูซุ ค่อนข้างชนะชัว !!!

!!! ซุ่มส่องจะมาส่อง !!!ในวันพุธ !!!

maknum

!!

maknum

!!

maknum

!!

maknum

!!!  ช่อง8 พอจะเห็นเค้ารางแล้ว ว่าจะต้องมาเกิด. !!!!

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

จัดมาครับ 

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ถ่าคือเก่าครับผม :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

!!!  ซุ่มส่อง ช่อง3 จัดไปตัวแรก ส่องไปที่ !!! น้องเบียร์ โชคงามวงษ์ !!
  !!!  มวยจังหวะฝีมือ เป็นมวยซ้าย เตะซ้าย หนักแรง รวดเร็ว คมแม่น
  !!!  เป็นมวย ถอยตั้งรับ จับทาง คอยโต้ แข้งซ้าย หมัดซ้าย
  !!!  กันมวยเข่ารัดใต้ปลีก มีแแทงเข่าสู้ หลักเหหลี่ยมมวยดีกว่าเยอะ

maknum

!!!  น้องเบียร์  ชื่อชั้น การผ่านมวย กระดูกมวย ดีกว่า เหนือกว่าหลายเข่ง
  !!!  ผ่านมวยระดับ สามเอ ซุปเปอร์แบ้ง เพชรทวี เพชรอู่ทอง มาแล้ว
  !!!  ชกฉลาด ไอคิว 180 อาศัยความเก๋าเอาตัวรอดได้ 1-2-3 ไปก่อนแน่
  !!!  เผลอๆฉายม้วนเดียวจบ ข่าวช่อง3 ชัว ไม่ได้มั่วนิ่ม และไม่ได้โม้ ??????

maknum

!!

หงอคง

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....สวัสดีครับ..น้องMaknum....มุมมอง..ช่อง 3 เห็นด้วยครับ..

.....รอ..ๆ..ติดตาม..ครับ....

.....สบายดี..น่ะ..ครับ......

maknum

:Onion-s-163[1]: :Onion-s-113[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

....สวัสดีครับ..น้องMaknum....มุมมอง..ช่อง 3 เห็นด้วยครับ..

.....รอ..ๆ..ติดตาม..ครับ 
  ครับ สบายดีคัรบท่าน หงอคง ที่มาทักทาย....

.....สบายดี..น่ะ..ครับ......

มวยล้านนา

• ชอบกด Like + 77
รุ่งเพชร - ศรีณรงค์ อย่าเอาคลิปมาตัดสินนะคับ
หนังคนละม้วนคับท่าน ควายทองยิม เอาโควต้าไปเยอะแล้วคับ
นับถือคับผม :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
น้องเบียชอบด้วยครับ เพราะว่าชอบดื่มเบีย์ด้วย

maknum

!!!  ครับท่าน มวยลา้นนา แล้วแต่มุมมองของแต่ละท่าน ขอบคุณท่าน
  !!!  ที่แวะมาให้ทัศนะ และมุมมอง

!!!  ท่านนักรบ ถ้าชอบก็ไปด้วยกัน ครับ น้องเบียร์  โชคงามวงษ์

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
สวัสดีครับท่านmaknum ขอผมไปคนนี้ด้วยคนสิครับ :Onion-s-97[1]:

maknum

!!!  ซุ่มส่องช่อง3 ตัวที่2  !! ส่องไปที่ !! วันเฉลิม อู๊ดดอนเมือง
  !!!!  มวยจังหวะฝีมือ เตะ ต่อยหหนัก เข่าแทงเจ็บแทงแรง
  !!!  แต่ว่าหายไปนาน  แค่ชื่อก็ข่มคู่ต่อสู้ได้แล้ว การผ่านมวย
  !!!  เหนือกว่ากันเป็นโยชน์ ชื่อเสียงเก่าียังดูดีกว่า ประสพการเหนือกว่า
  !!!  มาซัก 80% บวกประสพการความเก๋าและฝีมือที่เหนือชั้นกว่าก็เอาอยู่ผ่านได้สบายๆ  ไม่ได้โม้   โ!!!!!!!!!!!!!ม้ !!!!!!!!!!!

maknum

สวัสดีครับท่านmaknum ขอผมไปคนนี้ด้วยคนสิครับ :Onion-s-97[1]:

สวัสดีเช่นกันครับ ท่านสนทะเล ชอบก็ไปด้วยกันครับรับรองตัวนี้ไม่ผิดหวัง

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
ขนกระดูกมัน อยู่ดีๆ จะได้สักนี่น้ำนะ จ่าน้อยต้องตอบได้แน่ๆ เดี๋ยวจะมาเฉลยวันชกครับ

maknum

ขนกระดูกมัน อยู่ดีๆ จะได้สักนี่น้ำนะ จ่าน้อยต้องตอบได้แน่ๆ เดี๋ยวจะมาเฉลยวันชกครับ

!! งง. !!! งง !! ตึึ๊บ ????

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

....ผมอีกคน ... ขอ...งง ..งง ...ไปท่าน แม๊กนัม ..ละกัน

maknum

เดี๋ยวจะมาส่องช่อง8 TGN กันต่อครับ

khadong

ออนซอนเด้ :dookdik_smile-circle_51[1]:

maknum

!!!  ซุ่มส่อง ช่อง8 TGN !! ส่องไปที่่  ศรชัย  เกียรติเจริิญยชััย
   !!!   ขุุนเข่า ซื่อบื้อ ตั้งเองครับ เตะต่อยพอใใช้ไได้ เข่าในเหนียวแน่น
   !!!    เด็กป๋า เอามาเกิด ยังไงก็ต้องเกิด ไม่อยากเล่น ก็ต้องเล่น
   !!!   ถึงจะโง่ไปหน่อย    แต่ก็ได้เปรียบ ครบวงจร จัดไปไม่ต้องตกใจ

maknum

!!

maknum

!!!   ส่องอีกตัว TGN   !!!!  ยอดอาคม.   ส .สริญญา
  !!!   มวยจังหวะ เข่าในเหนียวแน่น หนักหน่วง รุนแรง
  !!!!   แทงกระจาย ค่่าย ส..สริญญา ไม่บอกก็รู้ว่่าเป็นมวยเข่า
  !!!   ปอดใหญ่ปลายแรง ดูฟอร์มหลังแล้วสดมากๆ 

maknum

!!!   ส่องอีกตัว TGN   !!!!  ยอดอาคม.   ส .สริญญา
  !!!   มวยจังหวะ เข่าในเหนียวแน่น หนักหน่วง รุนแรง
  !!!!   แทงกระจาย ค่่าย ส..สริญญา ไม่บอกก็รู้ว่่าเป็นมวยเข่า
  !!!   ปอดใหญ่ปลายแรง ดูฟอร์มหลังแล้วสดมากๆ

ขออภัยครับู่  คู่ยอดอาคมน่าจะเปรี่ยนแล้วครับ

maknum

สรุปช่อง3   เสาร์ที่ 20 ก.ย 57
 !!! ส่องไปที่.  น้องเบียร์  โชคงามวงษ์ ฝีมือเหนือกว่าไอคิว 180
 !!! -----!!!    วันเฉลิม  อู๊ดอนเมือง.    ฝีมือเหนือกว่ามาแค่  80% ก็เอาอยู่

TGN  จัดไป  ศรชัย. เกียรติเจริญชัย  เด็กป๋า โง่ แต่เกิดชัว

maknum

ซุ่มยิงนัดเดียว ตัวเดียว. ยิงไปที่. !!! วันเฉลิม  อู๊ดดอนเมือง !!!!
  !!!   เสาร์ที่แล้วเลื่อนไม่อยากเจอกับ อามีน - โคบาลเพราะโอกาส50-50
     เจอตัวนี้เอาอยู่ ผ่านได้ชัว

khadong

ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]:

นักรบ

• ชอบกด Like + 10
ตรงกันครับ จัดไปยาวๆ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

ซุ่มยิง TGN  จัดไปครับ ขุนเข่าซื่อบื้อ ศรชัย เด็กป๋ามาเกิด

คนธรรม

บักเหลิมทางบ้านทำไร่มันอยู่บ้านเขว้าครับก่อนหน้านี้เหมือนจะเลิกมาช่วยทางบ้านขนกระดูกมันมีคนไปเห็นมา จ่าน้อยคือลูกพี่เก่าครับตอนนี้อยู่ขอนแก่นแต่บ้านอยู่บ้านเขว้า สืบจากจ่าน้อยได้ความว่า นนนี้เสียเปรียบครับ อาจเหี่ยวปลายได้ที่สำคัญเชิงลึกมีเมียแล้ว ระวังครับสมาชิก

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
บักเหลิมแม่นอยู่แถวบ้านยางนาดี โนนนาพวง บ่ครับ จ่าน่อยเมียเปิดร้านเสริมสวยอยู่หน้าทางเข้า สภ.บ้านเขว้า บ่ครับ คือไปเฮ็ดหยังอยู่ขอนเเก่น

maknum

ขออภัยครับพี่น้อง บักสอนเย็น มันโง่อีหลี!!!

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
ไม่เป็นไรครับท่านmaknum หมัดมวยกล้วยปิ้งครับ สู้ๆๆ

maknum

ไม่เป็นไรครับท่านmaknum หมัดมวยกล้วยปิ้งครับ สู้ๆๆ

!!!ขอบคุณครับ ท่านสน มาเอาคืนช่อง7 ครับ!!!!

คนธรรม

แม่นครับท่านยามุ่น จ่าน้อยเดี๋ยวนี้เป็นหมวดแล้วไปเอาตำแหน่งที่ขอนแก่นครับ  ยินดีกับเหลิมครับ พ่อผู้ใหญ่ยา ใส่เหลิมตัวเดียว  แทงกิ้วหลาย ต่อสายถามบักเหลิมเลยได้ข้อมูลมาเล่น เลยได้ข้อมูลจริง

maknum

ซุ่มส่อง ช่อง7 สี อาทิตย์นี้ ส่อองไปที่. เพชรรุ่ง ควายทองยิม
  มวยจังหวะ เตะแรง ต่อยแรง เข่าแทงหนัก รูปร่างสูงยาวเข่าตีีได้หนัก
  อยู่ในแผนมวยสร้าง ของผู้จัด ไดึ้เปรียบทุกอย่าง  จัดไปครับ
   ไม่ต้องหันหลังเล่น หลับตาเล่นได้เลยครับ

maknum

ส่องอีกตัวครับ จัดไปที่. เพชรช่อฟ้า  พี ุ เค แสนชัยมวยไทยยิม
  เหนือกว่า เก๋ากว่า  หนักกว่า

khao

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6

maknum

ซุ่มยิง 10.00. ไม่น่าพลาด

maknum

!!!  ซุ่มยิง นัดเดียว ตัวเดียว เนันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ซุ่มยิงไปที่ !!! ํ เพชรรุ่ง  ควายทองยิม  !!!

็  ไม่ขอสาทะยายความมาก จัดไป เอาอยู่ ชัว  ( หลับตาเล่น)

maknum

ขอให้ทุกท่านโชคดีคครับ ้จากใจ maknum

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal