บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยกันหลังเกมส์

คุณแพ้แต่ผมชอบคับ ยอดมวยแน่ๆ

(1/2) > >>

เอิน ไอ๊:
  ไม่คิดว่าจะชกได้ขนาดนี้  ฤทธิ์เทวดา :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_49[1]:

โยนครฐม:
การพัฒนาดีเยี่ยมครับ เก่งครับ ชกใด้ขนาดนี้ถือว่าชนะ

เสือดำ 104:
แพ้ครับ ผมด้วย  การพัฒนาดีเยี่ยมครับ เก่งครับ ชกใด้ขนาดนี้ถือว่าชนะ   :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

คนหลัก100:
นี่เปนฟอร์มปกติของ ฤทธิ์เทวดา ไม่ใช่ว่าเก่งขึ้น
เพราะเขาก็ต่อยระดับนี้ยุ่แร้ว ต่อยแบบนี้ไงถึงไม่มี
ใครมาต่อยด้วยที่สุรินทร์
!!!  แร้วถ้าแก้มือคุณคิดว่าผลจะเปนไง !!!

พ่อใหญ่หลอย:
ถ้าแก้มือใหม่...น่าคิดครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version