เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (27-28ก.ย.57)">!!<  (อ่าน 33129 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
ลุยกันต่อไปครับ.................

คู่มวยไทยช่อง7 สี วันอาทิตย์ที่ 28 กันยายน 57 เวลา12.45น.

1.หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม 124 ป.
2.ทวน ก.กัมปนาท       
เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย 127 ป.
3.เป็นไท สิงห์ป่าตอง     
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง 112ป.
4.หยกเพชร ยอดอัศวินฯ
รุ่งอุบล ซากามิ 118 ป.

ศึกจ้าวมวยไทยเสาร์ที่ 27 กันยายน 2557 เวทีมวยสยามอ้อมน้อยถ่ายทอดสดเวลา 12.15 น.
1.ดาวเด่น ลูกเมืองเพชร 126ป.
เด่นหนองแก เจเอสพี 127ป.
2.ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม
สี่มนุษย์ ส.สริญญา 140ป.
3.ฟ้ามงคล ส.จ.แดนระยอง
สิทธิชัย ศิษย์สองพี่น้อง 155ป.
4.โลตัส เพชรรุ่งเรือง
ดาวเด่น ช.เกตุวีณา 116ป.
---------------------------------------------------------------------------------
 :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  มารอครับ  ช่วงนี้  จับตัวไหน  เข้าที่สองทุกที

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  จัดหนักๆ รับเนื้อๆ อิ่มๆๆๆๆๆ รอครับ ขอบคุณครับท่านสน...

สนทะเล

ไม่ต่างกันหรอกครับน้องอุ๊.....สู้ๆครับผม...

อาทิตย์นี้มาอีกแล้วครับมวยอาโก 2ไฟท์หลังโชว์ไว้ถือว่าดีพอสมควรสดขึ้นมา ไฟท์นี้เจอกระดูกชิ้นโต(ถ้าไม่เปลี่ยนนะครับ)
ฟอร์มการชกของ เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย
แพ้คะแนน สเก็ดทอง ต่อมีนบุรี จ.นครศรีฯ
ชนะคะแนน โคบาน ส.ดำเนิน ลุมพินี
ชนะคะแนน กัมปนาท ท.พราน 49 จ.ระยอง
ล่าสุด ชนะคะแนน บัก3โอ โอโรโน่ ซากามิ อาทิตย์ ที่ 31 ส.ค357 เวทีจิตรเมืองนนท์  ตลาด อ.ต.3 พิกัด126ป.

ขอแก้ไขข้อมูลคับ       ทวน   มาต่อยยุเวทีพัทยาเมืองจำลอง   2ครั้ง     ครั้งแรก     ชนะฤทธิเดช ศิษหมอเส็ง        ล่าสุดชนะน็อก ขุนศึกเล็ก หนุ่มพัทยา  เมื่อวันศุกร์ที่ 12  กย. 57  ครับ 

ขอแก้ไขข้อมูลคับ       ทวน   มาต่อยยุเวทีพัทยาเมืองจำลอง   2ครั้ง     ครั้งแรก     ชนะฤทธิเดช ศิษหมอเส็ง        ล่าสุดชนะน็อก ขุนศึกเล็ก หนุ่มพัทยา  เมื่อวันศุกร์ที่ 12  กย. 57  ครับ

ใช้ชื่อชกครั้งนั้นว่า  กานต์  ก.กัมปนาท   แต่  ตัวชกจริงคือ  ทวน  ครับ 

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
มารอครับ...ท่านสน

:dookdik_smile-circle_48[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
ช่อง3 คู่3 มีข้อมูลในใจแล้ววันชกจะมาแจม :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

ขอบคุณข้อมูลครับน้องอุ๊.... :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มารอครับ...ท่านสน

:dookdik_smile-circle_48[1]:

สวัสดีครับท่าน แมวเซา จะพยามทำให้ดีที่สุดครับ......มีผิดมีพลาดกันบ้าง จิตรอาสาอย่างเราๆก้อเจ็บไม่น้อย....ไม่ต่างกันครับ..... :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

• ชอบกด Like + 137
คิดดีทำดี ทำไปน้องสน ผิดถูกกันได้ ความจริงใจอยู่ได้นาน แต่

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

พ่อใหญ่หลอย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
เห็นกระทู้ของท่านสน แล้วชื่นใจยังไง ยังงั้นครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

คิดดีทำดี ทำไปน้องสน ผิดถูกกันได้ ความจริงใจอยู่ได้นาน แต่
สวัสดีครับน้าโรจน์ สบายดีมั้ยครับ ไม่ค่อยเห็นน้ามาแวะที่บางบอนเลย ...... นับถือเสมอครับผม
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับ คุณตาแม่น ท่านอำนาจ น้องอุ๊ น้องSห้องแซง ท่านผู้ใหญ่หลอย ......ช่อง3คู่3 ผมมารอคุณตาแม่นเหมือนเดิมครับ ส่วนผมมีมาฝากพิจารณา1คู่ครับผม......
 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้ไม่ต้องห่วงครับ..............ผมซ้อมเต็มที่......ไฟท์นี้แม้ผมจะแพ้กระดูกแต่ผมจะใช้ความสดบดเก๋าเพื่อฉลองวันเกิดผมให้ได้ครับ.....
 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ไฟท์นี้มีแชมป์ว่างเป็นเดิมพัน......อาจจะไม่เหมือนในวันนั้น(ขอบคุณรูปภาพจาก มวยไทยรายวัน) สี่ยกนำไปหลายหนึ่ง...แต่มาแผ่วปลายซะงั้น...แชมป์เปี้ยนใครๆก้ออยากเป็นครับ....สำหรับผมมีตัวชอบในใจแล้ว
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

อัจฉริยะ

สวัสดีน้องสนผมสบายดีครับน้องๆสนละ
แปลกใจกันบ้างไม่...มวยอุ๊อุบลมาติดๆ ทีมหนุ่มน้อยก็เช่นกัน ทั้งสองทีม ได้เปรียบ1ตัวเสียเปรียบ1ตัว

สนทะเล

สวัสดีน้องสนผมสบายดีครับน้องๆสนละ
แปลกใจกันบ้างไม่...มวยอุ๊อุบลมาติดๆ ทีมหนุ่มน้อยก็เช่นกัน ทั้งสองทีม ได้เปรียบ1ตัวเสียเปรียบ1ตัว

สวัสดีครับน้าโรจน์ ผมสบายดีครับ.....//ทีมพี่หนุ่มน้อย อีกคู่เลื่อนแล้วเลื่อนอีกคราวนี้คงได้ต่อยกันสักทีนะครับ

สนทะเล

ด่าน อันตรายจริงๆสำหรับ เพชรนาเคียนในไฟท์นี้ ...กระดูกการผ่านมวยก้อมีผลเยอะนะครับ......สดบดเก๋า..น่าชวนให้คิดอีกแล้ว..

ชัยนครศรี.

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 9
เพชรนาเคียน พบ ทวน คู่นี้วันชกหากผมชี้ตัวชนะผิด เลิกเรียกผมว่าชัยนครศรี ก้อยังได้ (ทัศนะส่วนตัวมีตั้งแต่ประกวออกมา) เตรียมไว้จัดหนักๆ

อำนาจ

:Onion-s-163[1]: ท่านสนช่วยดูช่อง 9 ให้ด้วยนะครับ เพราะช่อง11 งดถ่ายทอด ขอบคุณมากๆครับ

สนทะเล

:Onion-s-163[1]: ท่านสนช่วยดูช่อง 9 ให้ด้วยนะครับ เพราะช่อง11 งดถ่ายทอด ขอบคุณมากๆครับ
ผมจะพยามสืบมาให้ครับท่านอำนาจ ขออภัยที่มาตอบช้าครับ.....ช่วงนี้ค่อนข้างจะติดภาระกิจนิดหน่อยครับผม.......

อำนาจ

:Onion-s-163[1]:  ไม่เป็นไรครับท่านสน ขอบคุณมากๆครับ

korn108

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ฮิ้วๆๆๆๆ :Onion-s-163[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

สนทะเล

อาทิตยืนี้คู่1+2....มีมาฝากครับ :Onion-s-97[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
พี่สนครับ ผ่านมวย จะทำให้ ทวน ชนะครับอาทิตย์นี่ ขอฝาก ทวน ก.กัมปนาท เอาไว้ในอ้อมกอด อ้อมใจ อ้อมแขน อ้อมอก และ ทุกๆอ้อม ของคุณพี่ด้วยน่ะครับ ประสพการณ์ การ

สนทะเล

พี่สนครับ ผ่านมวย จะทำให้ ทวน ชนะครับอาทิตย์นี่ ขอฝาก ทวน ก.กัมปนาท เอาไว้ในอ้อมกอด อ้อมใจ อ้อมแขน อ้อมอก และ ทุกๆอ้อม ของคุณพี่ด้วยน่ะครับ ประสพการณ์ การ
จัดไปครับน้องไก่  :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
น่าวัดน่าลงทุน สี่มนุษย์ ต้นๆมีเสียวปลายเอาอยู่ :Onion-s-163[1]:

สนทะเล

น่าวัดน่าลงทุน สี่มนุษย์ ต้นๆมีเสียวปลายเอาอยู่ :Onion-s-163[1]:
ครับคุณตา วันนี้น่าลุ้นมากๆครับเจ้า4คน :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 เสาร์ 27 ก.ย.57อ้อมน้อย

<มวยน่าเล่น>...........//ธงชัย ศิษย์สองพี่น้อง เข่าในเหนียวแน่น กระดูกการผ่านมวยดีกว่า ทรงนี้ช่อง3ชอบมากๆ
<มวยน่าวัด>.............//สี่มนุษย์ ส.สริญญา มวยบู๊แข็งแรงแข็งแกร่งกว่าเข่าในดุดัน เซียนชอบมวยทรงแบบนี้ เกาะในได้ดีกว่าแน่
<มวยน่ารอง>...........//นนทชัย ศิษย์อิติสุคโต (มองว่าสภาพดีกว่า....หน้าเสื่อดี)
                                 // ดาวเด่น ช.เกตุวีณา (มวยฝีมือไม่เท่าไร วงในเข่าดุดันขยันออกอาวุธ แข็งแรงแข็งแกร่งกว่า)
---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

สนทะเล

มวยชอบ ศึกมวยดัง 8 ทิศ  27 ก.ย. 2557  เวทีมวย ลุมพีนี

/ ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช  มวยครบเครื่องจังหวะดีกว่า
/ โชติช่วง พุ่มพันธุ์ม่วง มวยจัดจ้านหน้าเสื่อดีกว่า
/ วายุน้อย ส.สง่าการช่าง ครบเครื่องเหลี่ยมเชิงดีกว่า สดมากๆ
/ ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์ เข่าในเหนียวแน่น คู่ชกห่างหายไปนานอยู่ที่การยืนระยะ....

>>มวยน่าเล่น.........../วายุน้อย ส.สง่าการช่าง+โชติช่วง พุ่มพันธุ์ม่วง
>>มวยน่าวัด............/ช้างเผือกเล็ก เกียรติทรงฤทธิ์
>>มวยน่ารอง........../ ฤทธิเดช ร.ร.กีฬาโคราช

วันนี้ยิง แดง ครับ TGN  :dookdik_smile-circle_63[1]: :dookdik_smile-circle_63[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไปด้วยกันครับท่านสนทะเล :dookdik_smile-circle_48[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
 :dookdik_smile-circle_49[1]: ไปด้วยกันครับผม

สนทะเล

ไปใหนครับท่านคม วันนี้ช่อง-3 ผมโดนไปนิดนึงครับ....คู่แรกออกตัวยก3 .........30/1 ส่วน2+3 ไม่รอด :Onion-s-13[1]:

ม้าบักจ้อน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 19
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  รอครับ  นับถือ  ท่านคม  ท่านสนทะเล   และทุกท่าน  ชี้แนะด้วยครับ

สนทะเล

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:  รอครับ  นับถือ  ท่านคม  ท่านสนทะเล   และทุกท่าน  ชี้แนะด้วยครับ
จัดไปครับท่านม้าบักจ้อนพรุ่งนี้ช่อง7................มั่นใจสุดๆครับ แพ้เกิน2ตัวผมจะขอลายาวถึงปีใหม่เลยครับ :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  จัดมาครับท่านสน. รอรอเุหมียน  เดิม ท่าน

Kom

• ชอบกด Like + 543
คู่ 3 มวยท่านจิตร ครับท่าน สน 112 น้ำหนักนี้เก่งมากครับ ผมว่าหน้าต่อครับ พิทักป่า จ้ดไปครับท่าน สน

สนทะเล

จัดมาครับท่านสน. รอรอเุหมียน  เดิม ท่าน
จริงๆครับท่านmaknum ไม่ใช่เด็ดเดิดอะไรนะครับ.......

สนทะเล

คู่ 3 มวยท่านจิตร ครับท่าน สน 112 น้ำหนักนี้เก่งมากครับ ผมว่าหน้าต่อครับ พิทักป่า จ้ดไปครับท่าน สน
ขอบคุณครับท่านKOM........ :Onion-s-97[1]:

เซียงเหมี่ยง

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 0
หนึ่งกำลังใจครับพี่สน :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

หนึ่งกำลังใจครับพี่สน :Onion-s-1[1]:
ขอบคุณครับน้อง เซียงเหมี่ยง วันนี้ช่อง7 ถ้าผลงานออกมาไม่ดี เจอกันอีกครั้งหลังปีใหม่เลยครับ เพื่อพิจารณาตัวเองสำหรับวันนี้มวยที่ผมลงไว้ไม่เด็ดอะไรนะครับ เพียงแต่มาจากทีมงานผมเล่นกันผิดถูกอันนี้ผมเองก้อไม่อาจจะชี้ชัดได้ครับ แต่ส่วนตัวผมเองก้อเล่นตามที่ลงไว้ให้ ส่วนในสนามแข่งขันจริงอาจจะมีพลิกแพลงไปบ้าง อันนี้แล้วแต่สถานการณบนเวทีครับ........................ยังยืนยันคำเดิมครับ ขอบคุณทุกๆกำลังใจด้วยนะครับ.......

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
" วันนี้หากผิดเกิน2คู่ ผมของดให้ทัศนมวยตู้ ทุกช่อง จนถึงปีใหม่ครับ"

สนทะเล

มวยชอบ...ช่อง7 วันอาทิตย์ที่ 28 ก.ย. 57 เวลาประมาณ 14.00 น.

/ หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
     นักชกจากอุบล เข่าในเหนียวแน่นหลักเหลี่ยมดี มีหมัดเสริม คู่ชกจัดว่าเป็นมวยฝีมือดีแถวๆภูธร แต่
วันนี้ต่อยเวทีมาตรฐานต้องทำน้ำหนักและใส่ฟันยาง ผมมองไปที่หนึ่งพิชิต ต่อยที่นี่ได้เปรียบมากกว่า
/ ทวน ก.กัมปนาท
     นักชกจากฉะเชิงเทรา เพิ่งชนะน็อคมาที่พัทยา กระดูกการผ่านมวยดีกว่า คู่ชกเพชรนาเคียนมวยฟอร์มสดสภาพร่างกายสดมากๆ
จากนครศรีฯ คู่นี้น่าจะบู้สู้กันดุเดือดเพราะรุ่นน้องคนนี้หัวจิตหัวใจร้อยเปอร์เซ็น แต่ยืดเยื้อไปปลายๆทวนน่าจะอาศัยประสบการณ์บนเวที
เบียดเอาชนะไปได้....(วันนี้ขอสวนมวยชอบ สักวันนะครับ) **น่ารอง
/ เป็นไท สิงห์ป่าตอง
    มวยของพี่หนุ่มน้อย เมืองหาดใหญ่ เป็นมวยเตะขาต่อยหมัดอาวุธหนักแรงต้นๆลุ้นนับ น๊อกได้เลย แต่เสียเปรียบรูปร่างช่วงชก การผ่านมวย
ถือว่าไม่ธรรมดา ครั้งก่อนแพ้มาปลายๆเพราะมาแผ่วเสียก่อนเปิดช่องให้คู่ชกไล่แซงเข้าป้ายไปได้ วันนี้มีแชมป์ว่างเป็นเดิมพัน บทเรียนครั้งที่
แล้วทีมงานคงปรับแก้มาแล้ว ส่วนคู่ชกมวยฝีมือดี ศอกออกได้แม่นคม ได้เปรียบรูปร่างช่วงชกฟอร์มหลังสดมากๆ..........คู่นี้ฟอร์มหลังต่างกันมาก
อีกคนแพ้รวดส่วนอีกคนชนะรวด....ผมชอบไปที่เป็นไท มากกว่าได้ลุ้นตลอด *น่ารอง
/ หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด
  มวยซ้ายจัดจ้าน เก๋า กดตีดี คู่ชกสดมากช่วงนี้....แต่มองว่าจังหวะช้ากว่า ***น่ารอง
--------------------------------------------
เน้นๆ*/ หนึ่งพิชิต เดอะเบสอุดร
น่ารอง*/ ทวน ก.กัมปนาท+หยกเพชร สมพงษ์มาบตาพุด

วันนี้ชอบมวยรองเกือบทุกตัว ยกเว้นคู่แรก ชอบก้อตามไม่ชอบก้อสวนได้ครับ หลังเกมส์ไม่เอานะโอลีฟ***

kranbsp

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 7
สุดยอด สน เล

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

ขอบคุณทุกๆกำลังใจครับ ....คู่1+2 ขอบคุณท่านอาจารย์ผมครับ " ท่านอัจฉริยะ"  :dookdik_smile-circle_58[1]:

อัจฉริยะ

มาให้กำลังใจครับน้องสน........น้องอุ๊
2วันผมได้เงินสบายครับ แต่ไม่ต้องบอกนะครับว่าได้เท่าไร......
ใครที่ยังไม่เข้ากลุ่มมวยผม ขอแนะ........
กลุ่มคนรักมวยไทย  เจ้าของกลุ่มก็ เด็กเมื่องลง......ในนี้มี...Wirat Wirat  ชื่อเฟสใจดีมากสำหรับคนเล่นไม่มาก
และผมจะรวมกับเขาตลอดเวลาเล่นมวย คงมีประโยชไม่มากก็น้อยครับ
กลุ่มมวยไทยไอที    เจ้าของกลุ่ม น้องอุ๊  กลุ่มนี้เราเป็นพี่เป็นน้องกัน

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal