เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้เซียนช่อง3+7 เสาร์-อาทิตย์ที่ (27-28ก.ย.57)">!!<  (อ่าน 33126 ครั้ง)

ชาญ อิสระ

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 10
เยี่ยมครับพี่สนเข้าทุกตัวเลย คู่สราวุธเกือบแย่ ดีนะแดงทำได้เยอะ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  เยี่ยมมากๆ ครับท่าน

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
มาให้กำลังใจครับน้องสน........น้องอุ๊
2วันผมได้เงินสบายครับ แต่ไม่ต้องบอกนะครับว่าได้เท่าไร......
ใครที่ยังไม่เข้ากลุ่มมวยผม ขอแนะ........
กลุ่มคนรักมวยไทย  เจ้าของกลุ่มก็ เด็กเมื่องลง......ในนี้มี...Wirat Wirat  ชื่อเฟสใจดีมากสำหรับคนเล่นไม่มาก
และผมจะรวมกับเขาตลอดเวลาเล่นมวย คงมีประโยชไม่มากก็น้อยครับ
กลุ่มมวยไทยไอที    เจ้าของกลุ่ม น้องอุ๊  กลุ่มนี้เราเป็นพี่เป็นน้องกัน

ขอบคุณครับท่านอาจารย์(น้าโรจน์)ทีแวะเวียนมาให้กำลังใจ กระสอบพอใส่มั้ยครับน้าโรจน์  :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

ขอบคุณครับน้องชาญ+ท่านmaknum สำหรับกำลังใจและน้ำใจที่มีให้กันเสมอมาครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เขยหล่า

• ชอบกด Like + 63
ขอบคุณค่ะลุงสน ยาหยีเชียร์สุดใจเลย

สนทะเล

อ้าว...เชียร์จนน้ำตาใหลเลยอะน้องยาหยี..สงสัยจะมาส่งคุณพ่อไปทำงานหรือปล่าวครับน้องเขยหล่าครับ
 :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
มาให้กำลังใจครับน้องสน........น้องอุ๊
2วันผมได้เงินสบายครับ แต่ไม่ต้องบอกนะครับว่าได้เท่าไร......
ใครที่ยังไม่เข้ากลุ่มมวยผม ขอแนะ........
กลุ่มคนรักมวยไทย  เจ้าของกลุ่มก็ เด็กเมื่องลง......ในนี้มี...Wirat Wirat  ชื่อเฟสใจดีมากสำหรับคนเล่นไม่มาก
และผมจะรวมกับเขาตลอดเวลาเล่นมวย คงมีประโยชไม่มากก็น้อยครับ
กลุ่มมวยไทยไอที    เจ้าของกลุ่ม น้องอุ๊  กลุ่มนี้เราเป็นพี่เป็นน้องกัน

สวัสดีครับ   ท่านตะวัน  พี่สน    และทุกๆคน  ขอบคุณที่มาให้กำลังใจคับ     วันนี้พี่สน  สุดยอดจิงๆ  นับถือเลยคับ  หรอยจังฮู้  555++ ผมเอง  สองวันก้อพอได้ค่ากับข้าว  สบายเลยคับ   :dookdik_smile-circle_58[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
สุดยอดเลยนายหัว

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
เยี่ยม ครับท่านสน พรุ่งนี้จะเข้าลุมพินี มีของดีกกระซิบบอกด้วยครับ

สนทะเล

ขอบคุณครับท่านแมวเซา+ท่านหมูตู้

ฝากให้ท่านหมูตู้นะครับ.....ผมเล็งไว้ตอนนี้...ที่มั่นใจมากๆคือ คู่ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย vs แสน(กางเขนเหล็ก ส.ตะวันรุ่ง)พรัญชัย คู่นี้ทีแรกออกน้ำหนัก 126ป.ล่าสุดน่าจะเจอกันที่128ป.นะครับ มีเดิมพันติดปลายนวมอีก2ล้านคู่นี้ถึงจะออกน้ำหนักนี้ยังงัยๆผมก้อมั่นใจครับท่านหมูตู้.....จัดไปครับ ที่ "ยอดทองไท เกียรติเจริญชัย" ฝีมือมวยไอคิว สภาพร่างกายผมมองว่าได้เปรียบทุกอย่างครับ   :Onion-s-97[1]:

• มวยคู่เอก
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

• มวยคู่เอก
อย่าลืมมาตั้งกระทู้นะครับพรุ่งนี้

สนทะเล

อย่าลืมมาตั้งกระทู้นะครับพรุ่งนี้
ครับน้องหมูตู้... ล่าสุด ยอดทองไท ต่อให้1ป.ครับ 126/127ป.:dookdik_smile-circle_56[1]:

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]: ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal