เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขัน 10 เซียนเริ่มต้นใหม่วันไหนครับ  (อ่าน 7402 ครั้ง)

เป้งปากน้ำ

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 798
การแข่งขัน 10 เซียนเริ่มต้นใหม่วันไหนครับเพราะถ้าไม่มีการแข่งขันทำให้เวปมวยไทยบางบอนเงียบเหงาไปเลย
รับสมัครลงขันกันคนละ 1,000 บาทพอ พี่แดงท่านเวปจัดการหน่อยครับ

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
Re: การแข่งขัน 10 เซียนเริ่มต้นใหม่วันไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 09:54 »
สวัสดีครับพี่แดงและพี่เป้ง...อินทรีแดงขอลงสมัครคนแรกครับ....ขอแสดงความนับถือ...อิทรีแดง :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

เป้งปากน้ำ

Re: การแข่งขัน 10 เซียนเริ่มต้นใหม่วันไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 10:50 »
ยินดีต้อนรับท่านอินทรีแดงครับผม รอแป๊บกำลังหาทางแก้ไขอยู่เสาร์-อาทิตย์ช่วงใกล้เที่ยงเข้าไม่ได้เลย

สนทะเล

• ชอบกด Like + 975
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:05 »
สวัสดีครับท่านเป้งถ้าสัก2,000น่าจะสนุกกว่ามั้ยครับ.......หนึ่งความคิดเห็นครับผม อันนี้แล้วแต่ท่านที่จะลงแข่งนะครับ...
 :Onion-s-160[1]:

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:14 »
แล้วแต่คนลงขันครับ ตามสบายเลยครับเอาซัก 5- 7 อาทิตย์พอ

สนทะเล

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 11:36 »
ถ้าจะลงแข่งจะยังคง2ช่อง 3+7 หรือเฉพาะช่อง7 ดีครับ.......รบกวนสมาชิกช่วยออกความคิดเห็นด้วยครับ

โซดาไฟ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 965
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 12:01 »
เฉพาะช่อง7ครับ :Onion-s-90[1]:

อินทรีแดง2014

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 10
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 12:08 »
เห็นด้วยครับกับท่านโซดาไฟเฉพาะช่อง7ดีกว่าครับจะได้มีเวลาเตรียมการทำการบ้านได้เต็มที่ครับ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 12:24 »
ผมก้อเห็นว่าเฉพาะช่อง7ก้อน่าจะดีครับ :Onion-s-97[1]:

AmphonP

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 13:41 »
ฝากความหวังไว้ที่ท่านเป้งครับช่วยหาทางแก้ไขด่วน.     เพราะช่วงใกล้มวยชกหาข้อมูลไม่ได้   หลังมวยชกมาเปิดดูเสียดายข้อมูลดีๆจากจิตอาสาบ้านบางบอนของเรามากครับ

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 14:03 »
อ้างถึง
ฝากความหวังไว้ที่ท่านเป้งครับช่วยหาทางแก้ไขด่วน.     เพราะช่วงใกล้มวยชกหาข้อมูลไม่ได้   หลังมวยชกมาเปิดดูเสียดายข้อมูลดีๆจากจิตอาสาบ้านบางบอนของเรามากครับ
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:[/pre]

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 15:02 »
ผมอยากให้ตกลงกันให้ลงตัวก่อนครับ เช่น

1 เงินลงขันข์คนละเท่าไหร่ 1000 - 5000

2 แข่งช่องไหนบ้าง

3 ส่งการบ้านแบบไหน แบบเดิม หรือ แบบไหน

4 ส่งการบ้านไม่เกินกี่โมง  และ ถ้าส่งเกิน อลุ่มอล่วยได้ไหม

5 ส่งการบ้านด้วยตัวเอง หรือ ฝากคนอื่นส่งได้ไหม

6 การนับคะแนน เอาแบบเดิม หรือ แบบไหน

7 อื่นๆ

ผมอยากให้ช่วยกันแสดงความคิดเห็นก่อน เวลาแข่งแล้วจะได้ไม่มีปัญหา ไม่มาด่ากรรมกรรมการ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

conrangmuay

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 15:14 »
 :dookdik_smile-circle_48[1]:
ขอเสนอแนะครับ
1. แข่ง ช่อง 3 กับ ช่อง 7   เหตุผล  เพื่อให้สมาชิกได้มีข้อมูลมวยทั่้ง 2 ช่อง ในการนำไปประกอบการเล่น
2. ส่งการบ้าน  ทุกวัน ศุกร์   เหตุผล  เว็บของเราเข้าอยากมาก ช่วง เสาร์ อาทิตย์  เวลา 11.00 - 12.00
3. อยากเสนอให้มีรางจิตอาสา  ขวัญใจชาวบางบอน โดยการโหวตของสมาชิก สมมุติ ลงขัน คนละ 1000 5คน
เท่ากับ 5000  กั้นไว์ 1000  ให้รางวัลจิตอาสา ขวัญใจชาวบางบอน

ปล. ส่วนตัวน่ะครับ  ฝากเซียนโจ 7 สี   เข้าแข่งขันด้วย  อิอิ :dookdik_smile-circle_48[1]:

เอ่ย กันตัง

• ชอบกด Like + 264
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 16:08 »
ผมสมัครด้วยเท่าไหร่ เมื่อไหร่ พร้อมเสมอ

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 17:01 »
จากประสบการณ์ที่ผ่านมาจากการลงแข่งขันมีข้อดี-ข้อเสียเพื่อพิจารณาดังนี้

1.ถ้าเป็นช่อง7ช่องเดียวให้ส่งการบ้านวันเสาร์แบบลับ
**ข้อดี**
-ป้องกันการลอกการบ้านเมื่อเวลาคะแนนสูสีหรือใกล้เคียงกัน รู้ว่ากาตามยังไงคะแนนก็ตามไม่ทันกาตรงข้ามซะเลยผลสุดท้ายมวยพลิกหมดคนกาตรงข้ามกลับได้คะแนนเต็ม5555(มีนะ)

**ข้อเสีย**
-ส่งทางไหนส่งกับใครเวลาเท่าไหร่
-เวลาส่งไม่เห็นว่า+ส่งตัวไหนไปบ้างจริงหรือเปล่า

กติกาการนับคะแนน

/ทั่วไป1ขีด3 ตัวได้ 2 แต้ม
//เด็ด2ขีด1ตัวได้ 3 แต้ม
มวยเสมอหรือมวยแทน2แต้มหมด ถ้าเป็นมวยเด็ด2ขีดในคู่มาแทนถือว่าซวยไปที่ได้2แต้ม(แต่คงไม่แทนทุกอาทิตย์มั้ง)

รางวัลแบบเดิมถือว่าดีแล้วถ้าลงขัน2000บาท อย่าให้ห่างกันมากนักเผื่อมีคะแนนเท่ากันไม่อยากแข่งต่อจะได้แบ่งกันได้
ที่1 ได้12000
ที่2 ได้ 5000
ที่3 ได้ 3000
ท่านเวปอาจมีรางวัลชมเชยใครจะไปรู้
อีกหนึ่งความคิดครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 18:48 »
ขอแสดงความคิดเห็นหน่อยน่ะ  คับ

1...การแข่งขัน  ทั่วไป   มวย  1  ขีด  1  แต้ม  ผิดได้  0   

2..มวยเด็ด  2  ขีด  1 ตัว   ได้ 2  แต้ม   ผิดติด - 1  หรือ 2  ก้อว่าไป  ไม่งั้นจะว่ามวยเด็ด  หรอ 

3..คะแนนมวย  จะได้  สมดุลกัน    ถ้าจะมาให้  แบบท่านเป้งว่า

/ทั่วไป1ขีด3 ตัวได้ 2 แต้ม
//เด็ด2ขีด1ตัวได้ 3 แต้ม
มวยเสมอหรือมวยแทน2แต้มหมด ถ้าเป็นมวยเด็ด2ขีดในคู่มาแทนถือว่าซวยไปที่ได้2แต้ม(แต่คงไม่แทนทุกอาทิตย์มั้ง)

ผมว่า  คะแนนไม่สมดุลกัน  ถ้างั้น  จะส่งทำไมตัวอื่น   คุณก้อส่ง  เฉพาะ  ตัวเด็ด  แข่งกันเลย  ช่อง ล่ะตัว  ถ้าจะทำแบบนั้น  คะแนนไม่สมดุลกัน   

4....หรือถ้าจะเอาแบบ  สมดุลที่สุด   เอาแบบ  1 ขีด ทั้งหมด  ถูกได้  1  แต้ม  ผิด  ติด -  0  ไม่ต้องมี  2  ขีด  คะแนนจะสมดุลที่สุด   เช่น  ใครผิด  2  ถูก  2     0  แต้ม  วันนั้น

5...การที่จะส่งการบ้าน  ถ้าไม่อยากให้รู้   ให้ใครรู้ กลัวคนอื่นเค้าลอกน่ะ  ผมบอกได้เลยว่า  ต่างคน  ต่างสืบมา  ไม่มีใครเค้ามาลอกคุณหรอก   ถ้าไม่มั่นใจในข้อมูลตัวเอง  จะลงแข่งทำไม   เป็นผม  ไม่ลอกใครแน่ๆ  แล้วที่ใครจะมาลอก  คะแนนสูสี  แล้วให้ สวน มวยพลิกมา  แพ้  นั่นแสดงว่า  คุณสืบมาไม่ดี  ไม่เกี่ยวกับโรคฟันผุ  เรื่องนี้

6...การส่งการบ้าน   ถ้าไม่อยากให้ใครรู้  ให้ท่านเวปมาสเตอร์  ตั้งกระทู้ส่วนตัวไว้ ส่งการบ้าน  เวลา  ในการส่งที่เรากำหนด   จะยึดเอา  เวลา  ทางเวป  เป็นหลัก  จะมาอ้างว่า  เวลาที่บ้านคุณ  ไม่ตรงกัน  ไม่ได้  เพราะเวลาส่งมี  มากมาย   มวยเด็ดจริงๆ  ไม่จำเป็นต้องมาส่ง  ใกล้ๆเวลา  ปิด  ส่ง  สมมุติให้ส่ง  09.00  น.  มวยเด็ดไม่จำเป็นต้องมาส่ง  08.59  น. ส่วนเวลา จะ  ผลัดไปอีกเท่าไหร่  ก้อ  คุยกันเอา   

7...เมื่อส่งเสร็จทุกคนแล้ว  ตารางเสร็จแล้ว  เวปมาสเตอร์  จะมาตั้งกระทู้พร้อมให้ทุกคนเห็นว่าทุกคนส่ง  เวลาเท่าไหร่   แก้  ตัวไหน  ใครพิมผิด  ก้อถือว่า  ซวยไป  เป็น  ลายลักษ์  อักษร  ไว้แล้ว  กันมีปัญหา

เพราะเวลาส่ง  ทางโทรศัพท์  ใครจะเป็นคนมานั่งรับ  โทรศัพท์  เผื่อผิดพลาด  ตามกันลำบาก   ส่งพิมไว้  ดีที่สุด   

****สุดท้าย  ถ้าตกลงกันลำบาก   ส่วนผมเอง ถ้าลงแข่งขัน  ขอให้กติกาเป็นสากลที่อื่นๆ  เขาลงแข่งขันกัน   ยังงัยก้อได้  เราอ่านกติกาแล้ว  เราคิดว่า  เรามีคุณสมบัติพอ  ก้อลงแข่งไป  แล่ะใคร  อ่าน  กติกาแล้ว  ไม่กล้าลง  เสี่ยง  ก้อ  ไม่ต้องลง   เพราะมันไม่ใช่เรื่องยาก  เพราะทุกคนแข่ง  กติกาเดียวกัน  ขอให้แค่คะแนน  สมดุลกันก้อพอ  ไม่เห็นยากเลย  ****

เป้งปากน้ำ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 19:34 »
แบบน้องอุ๊พูดก็มีเหตุผลแต่ลืมไปมวย1ช่องให้ทายทั้งหมด4ตัวใน4ตัวต้องมีเด็ด1ตัวถูกได้2แต้มผิดได้0ถ้าติดลบเคยมีปัญหาการบวกลบผิดและมีการประท้วงมาแล้ว อีกอย่างตามหลักจิตวิทยาการเมื่อมีคนเข้ามาดูทำให้น่าเชื่อถือด้วยเพราะคะแนนไม่ติดลบจะได้เยอะเกือบทุกคน ถ้ามีคะแนนหักติดลบจะทำให้คะแนนทุกท่านน้อยไปด้วยพูดง่ายๆเหมือนไม่เก่งเลย

สนทะเล

« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 19:42 »
ตกลงกันให้ดีนะครับผม.......เดียวมวยแข่งไปแล้วจะมีปัญหาอีกเหมือนครั้งที่แล้วอีก ส่วนผมกรรมการไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสียอะไรทั้งสิ้นครับ.....
ผมว่านะครับ(ส่วนตัว)ในเมื่อเราสมัครใจจะแข่งขันกันแล้ว อย่างน้อยเราก้อต้องอ่านกติกาก่อนอยู่แล้วครับจึงจะสามารถตัดสินใจลงแข่งหรือไม่ ประเภทลงแข่งไปแล้วมาให้ปรับโน่นเปลี่ยนนี้ผมไม่เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งครับ.....ผมเองก้อเคยลงแข่งที่เวปรักนักมวยนะครับ(สมัยยังเป็นyimpan)กติกาคล้ายบ้านบางบอนเรานี้แหละครับเรื่องเวลาส่งก้อแบบบ้านเรานี่หละครับ ตอนนั้นแข่งเฉพาะช่อง7ช่องเดียว และให้ส่งได้ถึง11.00น.ของวันที่มวยทำการแข่งขัน ผมใช้วิธีเทียบเวลาจากเวปที่ลงแข่งกับNotebookเราว่าต่างกันกี่นาที กี่วินาที และจัดพิมพ์มวยที่ชอบไว้ จากนั้นพอใกล้เวลาผมก้อจะเข้าไปหน้าเวปและรอเวลาที่เทียบกันดีแล้วคิดว่าทันแน่ นำไปโพสท์ลงในกระทู้ ซึ่งก้อไม่เคยเกินเวลาสักครั้ง.....ถ้ากลัวจะลอกกันต้องแบบนี้ครับ แต่ก้อต้องแบกรับความเสี่ยงเอาเองนะครับเพราะเกิดเวปล่มช่วงเวลานั้นก้อซวยไปครับ55+...........อันนี้ก้อต้องทำใจครับ
---------------------------------------------------------------------------
**ถ้าแข่งช่อง7 อย่างเดียวผมยินดีอาสาจัดทำตารางและรวบรวมมาโพสท์ให้เพื่อนๆพี่น้องของเราได้ตัดสินใจเพื่อนำไปประกอบการต่อสู้ครับ แต่ถ้าช่อง3ด้วย อันนี้ขอออกตัวก่อนเลยนะครับว่าผมไม่สะดวกจริงๆครับเพราะบางเสาร์ผมก้อจะไม่ว่าง เกร่งว่าจะทำหน้าที่ได้ไม่เต็มทีครับ

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กันยายน 23, 2014, 21:23 »
เอาแบบไหนก้อได้ครับพี่เป้ง  พี่สน  แต่บางที  บางท่านก้อไม่ได้มาแสดงความคิดเห็น  มันก้อยากที่จะสรุป  นะคับ   ส่วนผมเองก้อไม่มีส่วนได้เสีย  กับตรงนี้    แต่อยากให้การแข่งเป็นไปอย่างราบลื่น   ทุกอย่าง  จะได้ลงตัวคับ   

webmaster

• *
  • ชอบกด Like + 1562
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 10:41 »
ผมอยากให้ออกมาแสดงความคิดเห็นกันเยอะๆ ก่อนจะทำการแข่งขัน จะได้ไม่ต้องมาอ้างนุ่นนี้นั้นทีหลัง และเรื่องส่งการบ้านเกินเวลา จะอนุโลมหรือไม่อย่างไร ช่วยกันแสดงความคิดเห็นกันหน่อยครับ
มวยหู ธีรวัฒน์ ล็อค3 พากษ์สดติดขอบเวที สืบลึก ข้อมูลดี มีทีเด็ดให้เล่น เน้นราคาขาใหญ่

สมัครมวยหูโทร. 089-6320862 
รายเดือน 1000 บ. ฟังได้5 อาทิตย์  รายอาทิตย์ 400 บ.
มวยไลน์เสียงเดือนละ 500 บ. ฟังได้5 อาทิตย์ แอ๊ดไลน์คลิกเลย>>https://line.me/ti/p/zBZ4hlauEP
LINE ID: 0896320862
พากษ์สดในเวทีทุกช่อง แอ๊ดเฟสบุคคลิกเลย>> ธีรวัฒน์ ล็อคสาม

สายด่วนพากษ์สด โทร.  *499225 

*************** โอนเงิน **************
ธนาคาร กสิกรไทย เลขบัญชี 0-95290-212-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์
ธนาคาร กรุงไทย เลขบัญชี 5-77010-075-3 บัญชีชื่อ ธีรวัฒน์

เม็ดทราย วาริน

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 17:11 »
ในความคิดผม ให้มวยเด็ดผิดต้อง -1ครับ
เพราะว่าเป็น #มวยเด็ด และมีการลงขันชิงเงินรางวัล

ถ้ามวยเด็ดผิด ได้0แต้ม
ผมว่าคนที่มีคะแนนตามหลังคงจะแซงกันลำบาก
เพราะคะแนนต่างคนต่างเพิ่มยังไงโอกาศแซงขึ้นไปน้อยมากครับ

อีก1ความคิดเห็นครับ อย่างอื่นโอเคหมดแล้ว
ครับ

ไฟหนาว

• ชอบกด Like + 1867
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 18:09 »
เรียน ท่านเว็บมาสเตอร์ และพี่น้องทุกท่าน
         ผมขอสละสิทธิ์การเป็นกรรมการนะครับ  ปัญหาเยอะ  เชิญท่านแข่งกันตามความพึงพอใจเถิดครับ ผมขอเป็นผู้ชมก็แล้วกัน ขอบคุณครับ

สนทะเล

« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กันยายน 24, 2014, 23:30 »
อ้าวพี่แดง ทิ้งผมไปซะแล้ว...........ไม่เป็นไรครับ ขอให้กติกาชัดเจน และทุกท่านที่จะสมัครแข่งขันโอเคร ผมยินดีจะเป็นกรรมการให้เอง

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 04:56 »
           ไม่ใช่ทิ้งหรอกนะน้องสนทะเล   โดยทั่วไปผู้จัดการแข่งขันจะเป็นผู้กำหนดกติกาเองทั้งนั้น  แล้วแจ้งให้ผู้เข้าแข่งขันรู้  ใครสนใจก็สมัครลงแข่งขัน คนลงแข่งก็ต้องพร้อมที่จะปฎิบัติตามกติกาทุกกรณี โดยการเคารพในกติกา ไม่มีข้อแม้ใดๆทั้งสิ้น  การจัดการแข่งขันก็ง่ายๆและทำได้เลย เมื่อได้ผู้แข่งขันครบ
          แต่ที่นี่เน้น..กติกาโดยให้คนแข่งขันกำหนดเอง  พี่ว่ามันแปลก..เรื่องมันก็เลยไม่จบง่ายๆ...เพราะต่างคนก็จะเอาตามใจตัวเอง        พี่บอกตรงๆว่าไม่ชอบการทำเรื่องง่ายให้เป็นเรื่องยาก....  พี่เจอมาเยอะคนที่ชอบทำเรื่องง่ายให้มันยากเนี้ยะ..เลยต้องถอยงัยล่ะ   อยากจะเอาแบบไหน ก็แก้ไขกันไป แล้วเมื่อไหร่จะได้แข่ง  ทั้งๆที่การแข่งขันที่ผ่านมา กติกาก็ดีแล้ว..แก้นิดหน่อยก็จบ.. แต่นี่พอจะเริ่งแข่งครั้งที่2...ก็มีปัญหา....ขออภัยพี่น้องทุกท่านด้วยครับ..นี่คือความในใจของผมล่ะ...ขออภัยด้วยหากผมพูดแล้วทำให้ท่านไม่สบายใจ...

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กันยายน 25, 2014, 06:36 »
         ขอเพิ่มเติมอีกนิด..การให้ผู้แข่งขัน แข่งทายผลมวย 2 ช่อง คือ 3 และ 7...เป็นการคำนึงถึงประโยชน์ที่พี่น้องเราในเว็บจะได้รับ   การแข่งทายผล ผู้แข่งต้องหาข้อมูลที่ดีที่สุดเอามาทายผล..เพื่อไปสู่เป้าหมายที่ต้องการคือได้เงินลงขัน..   ทุกสัปดาห์ ช่อง 3 และช่อง 7...จัดมวยคู่คี่สูสีได้เสีย   หากให้แข่งเฉพาะช่อง 7  ก็น่าเสียดาย...ส่วนผู้ที่จะร่วมแข่งขัน หากอ่านกติกาเข้าใจดีแล้ว ก็สมัครเลย  แต่ถ้าเห็นว่า กติกาที่กำหนดเราทำไม่ได้ เราก็ไม่ต้องลงแข่ง  ผมว่าแฟร์ดีนะครับ    เพราะไม่มีใครบังคับเรา    ทุกคนที่สมัครใจลงแข่ง ผมว่าเขาเข้าในกติกาดี  ท่านว่าจริงไหม..แค่ความเห็นส่วนตัวเท่านั้น ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กันยายน 26, 2014, 05:16 »
ตกลงว่าอย่างไรกันครับ จะเริ่มรับสมัครผู้แข่งขันกันตอนไหน  กติกา โอเค.เหมือนครั้งที่แล้ว หรือเปลี่ยนใหม่ทั้งหมด แข่งช่องไหนบ้าง หรือช่อง 7 ช่องเดียว    ยังงัยฝากท่านเว็บมาสเตอร์ ท่านสนทะเล พิจารณาดำเนินการ  พี่น้องเรารอคอยครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal