เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบ 7 สี วันอาทิตย์ 28/9/2557 แถมวันเสาว์ 1 คู่ๆชิงแชมป์  (อ่าน 25584 ครั้ง)

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164
สวัสดีครับสมาชิก ไปดูกันก่อนที่
คู่แรก หนึ่งพิชิต   เดอะเบสอุดรหรือส.ศักดิ์มีชัย...มวยฝีมือ ดีกรีแชมป์ เปลี่ยนค่ายมาหลายปางหลายภาค
เจอ มังกรเงิน ผลไม้ปลากัดยิม.... มวยอาวุธครบเครื่อง เตะต่อย รุนแรง ฟอร์มสด

ขาใหญ่ชี้ไปที่ ......
หนึ่งพิชิต   เดอะเบสอุดรหรือส.ศักดิ์มีชัย ที่เรารู้จักดีสมัยต่อยมวยรอบปูนเสือ รุ่นที่ รุ่งเพชร เพชรเจริญ ได้เเชมป์
ครั้งนั้นถ้าทีมงานดี ไม่หวังรวยอยากให้เด็กได้แชมป์คงสมใจไปแล้ว มวยตัวนี้ถ้าสู้จริงร้ายมาก วงนอกฉลาดมีขวางมีแทง
เหลี่ยมดึง เหลี่ยมหักเหลือรับทาน อดีตเป็นมวยเข่า แต่ไม่ค่อยซ้อมเข่ามันเหนื่อย ส่วนมากใช้ฝีมือสมองมวยเป็นหลัก
ล่าสุดดูไม่น่าแพ้นะ แต่เขาขยันทรงมวยเลยได้เปรียบ แต่ลูกชัดเจนดีกว่า วันนี้ใส่สีเสื้อใหม่ทีมงานทำมาสู้ดีกว่าเดิม ความเชื่อถือดีกว่าค่ายเดิมแน่
จัดก่อนที่ "หนึ่งพิชิต   เดอะเบสอุดรหรือส.ศักดิ์มีชัย(เดิม) ดีกว่าสามยกวงนอกไปก่อนแน่ ส่วนวงในกอดคอ ล็อคแขนแบบมีเหลี่ยมมีครู ใครก็แทงยากส์

ขาใหญ่

คู่2.ทวน ก.กัมปนาท.... มวยฝีมือ ตีนหน้าดี ในเหนียวเข่าอาชีพ
เจอ เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย....มวยเข่าอาชีพ

ขาใหญ่ชี้ไปที่   เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย ดีกว่า รูปร่างได้ใหญ่ ช่วงชกรูปร่างดูลอยกว่า สู้ทรหดเตะต่อยอุตลุด
ทรงมวยอาจเป็นรอง แต่ลูกจับในไล่แขนล็อคเหนียวกว่า เนื้อตัวสวยกว่า ประเภทเชิงไม่สนเดินชนอย่างเดียว หัวใจดี
ธาตุทรหดใช้ได้ ที่สำคัญ "ทวน" เจอมวยทรงนี้ไม่ชอบเลย ส่วนที่ชอบคือหมดก่อน(แรง) แถมสีเสื้อดีโดยเฉพาะตัวนี้ใครชอบแทงเรต
รีบจิ้มก่อนแต่เช้าเดี๋ยวเรทแพง
ปล.ถ้ามีเปลี่ยนมีถอน ก็จิ้มที่มวยโกเกียรติ ก่อนไม่ต้องรอเรตเปิดนะครับสมาชิก

ขาใหญ่

คู่3.เป็นไท สิงห์ป่าตอง...มวยเตะต่อย ศอกรุนแรง เสียเปรียบตัวเล็ก
เจอ สราวุธ พิทักษย์ป่าผาแดง  ...มวยฝีมือครบเครื่อง รูปร่างได้ช่วงสูง ลอยกว่า

คู่นี้เป็นการแก้มือนะยังชอบที่ "เป็นไท สิงห์ป่าตอง" ดีกว่าโดยเฉพาะลูกอุ้มไปตีถึงจะเสียเปรียบตัวเล็ก แต่จับในรัดล่างแล้วทรงมวยดีกว่า
ส่วนทาง  สราวุธ เชิงมวยเวลาเดินเข้าทำยังใช้ไม่ได้ ดูเป็นรอง แต่ได้รูปร่างแทงแหลม เด้งตีดีดูเจ็บกว่า ต้องบอกว่า สูสีมีดีคนละแบบ
ประมาณว่า"รักพี่เสียดายน้อง" แต่ล่าสุดเท่าที่เช็คดู สามยกทรงมวย"เป็นไท"ดีกว่าแค่มาผ่อนปลายๆเขาเลยเถียงได้ และ หน้าเสื่อเขาดันราคาช่วย
วันนี้เหมือนต่อยในบ้านเขา แค่"เป็นไท"รักษามาตรฐานความแข็งแรงและรัดล่างเหนียวๆเอาไว้ ดูยังงัยก็กินได้ครับสมาชิก...

ขาใหญ่

คู่4.หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอต ...มวยเข่า รูปร่างเตี้ย ได้หนา
เจอ รุ่งอุบล ซากามิ ...มวยฝีมือ หมัดหนักรุนแรง ค่ายดี

คู่นี้ได้กันคนละอย่าง วงนอกเหลี่ยมฝีมือสมองมวยต้อง รุ่งอุบล
วงในรัดเหนียวแน่น ล็อตคอตี หัวใจดีต้อง หยกเพชร
แต่ข้อเสียของ รุ่งอุบล ก็มีคือไม่ชอบมวยเข่าประเภททะเลาะไม่เลิก
แต่ข้อดีคือหมัดหนักธรรมชาติ ใครโดนหลับได้สบายถึงเช้า สูสี
สามยกใครชอบเก็บหมอนนอนเสื่อเร็วก็ต้อง รุ่งอุบล ซากามิ
แต่เลยสามยกไป ชอบรัดในเหนียวแน่นก็ต้อง หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอต

ถ้าถามขาใหญ่"ชอบใคร"ก็ต้องบอกว่า....รุ่งอุบล ซากามิ
แต่ถ้าถามว่า"เล่นใคร"ก็ต้องบอกว่า...." หยกเพชร ยอดอัศวินทรานสปอต"

อย่างงนะสมาชิก โชคดีทุกท่านสมาชิก จาก ขาใหญ่

ขาใหญ่

คู่ชิงแชมป์ 140 ปอนด์
ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม...มวยฝีมือ
ส่วน  สี่มนุษย์ ส.สริญญา....มวยเข่า

ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบไปที่ สี่มนุษย์ ส.สริญญา ดีกว่าช่วงนี้ร่างกายสดอย่างแรง
ยิ่งมวยพี่มาด ไม่ค่อยชอบมวยเข่าและแก้ทางมวยเข่าไม่ค่อยได้ยิ่งแล้วเลย
ช่องนี้พวกเซียนใหญ่ชอบมวยตัวใหญ่แข็งแรง มวยเข่าอุ้มตีซักดอกราคาคงวิ่งไปรอก่อนแล้วแน่
ขนาด ฤทธิเทวดา สิทธิกุล เตะทั้งห้ายกยังเอาสี่มนุษย์ ส.สริญญา ไม่อยู่ งานนี้มวยพี่มาด หมดแรงปลายยกแน่ๆ
คงหนีไม่ออก คู่ชิงแชมป์แถมให้เป็นน้ำจิ้มครับสมาชิก..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขาใหญ่

คู่ชิงแชมป์ 140 ปอนด์
ศักดิ์สงคราม ภพธีรธรรม...มวยฝีมือ
ส่วน  สี่มนุษย์ ส.สริญญา....มวยเข่า

ขาใหญ่ชี้ตัวได้เปรียบไปที่ สี่มนุษย์ ส.สริญญา ดีกว่าช่วงนี้ร่างกายสดอย่างแรง
ยิ่งมวยพี่มาด ไม่ค่อยชอบมวยเข่าและแก้ทางมวยเข่าไม่ค่อยได้ยิ่งแล้วเลย
ช่องนี้พวกเซียนใหญ่ชอบมวยตัวใหญ่แข็งแรง มวยเข่าอุ้มตีซักดอกราคาคงวิ่งไปรอก่อนแล้วแน่
ขนาด ฤทธิเทวดา สิทธิกุล เตะทั้งห้ายกยังเอาสี่มนุษย์ ส.สริญญา ไม่อยู่ งานนี้มวยพี่มาด หมดแรงปลายยกแน่ๆ
คงหนีไม่ออก คู่ชิงแชมป์แถมให้เป็นน้ำจิ้มครับสมาชิก..... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
คู่ชิงแชมป์ 140ป. วันเสาว์27/9/57 นะครับ

phutta

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 11
รับทราบครับจารย์

phutta

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ท่านขาใหญ่ครับ id 0858767023 รับด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
ตามขาใหญ่ ไปที่นี่ครับ......ติดต่อ ID LINE : 0881241596

ครบเครื่องเรื่องมวย  ช่อง 3,smm,8,....7,11,ฟาร์ม ชาแนล,ทีสปอร์ต
กลุ่ม มวย (line) เราจะมีข้อมูล + ส่งราคาสดๆ รายงานตลอดเวลาการชกครับ
เหตุการณ์จริง เกมบนเวที ขาใหญ่เข้าแดง เข้าน้ำ รอบด้านแน่นอนครับ พิสูจน์ได้

วันเสาร์
ช่อง 3  เวลา 12.15 - 14.30 น.
ช่อง smm.  เวลา 14.30 - 15.30 น. (โดยประมาณครับ)
ช่อง 8 (TGN)  เวลา 16.00 - 18.00 น.

วันอาทิตย์
ช่อง 7 เวลา 13.00 - 15.00 น. (โดยประมาณ)
ช่อง 11 เวลา 15.00 - 17.00 น.
ช่อง Farm Chanall   เวลา 18.15 - 20.00 น.
ช่อง t-sport เวทีจิตรเมืองนนท์  เวลา 20.00 - 22.00 น.

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
พี่ครับรับผมเข้ากลู๋มด้วย  ผมเปียนเครื่องใหม่ที่ตอนเช้าผมโทรไปบอกนะครับ

ขาใหญ่

ผมจำเบอร์ไม่ได้ครับท่านจำรัส
ช่วยโทรมาใหม่นะครับ
หรือติดต่อตท่าน วีระศักดิ์ โดยตรงก็ได้ครับ
จะได้รับเข้ากลุ่มไลน์ส่งราคาฟรี

phutta

เข้ามาทักทายอาจารย์ครับ  (ไม่รู้ว่ารับเป็นศิษย์รึยัง)  สบายดีหรือเปล่าครับ รบกวนจารย์วิเคราะมวยวันเสาร์ทั้งสี่คู่ด้วยครับ

SEED

• ชอบกด Like + 1
ขอเข้ากลุ่มด้วยน่ะครับ ชื่อ สัญญา ครับ รอติดตามผลงานอยู่น่ะครับ

ต้อมลามปาม

• ชอบกด Like + 3
ขอไปด้วยคนนะคับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ขาใหญ่

เช้านี้เจอกันครับ สมาชิก ตีสองแล้ว

ขาใหญ่

ช่อง3.ชอบ สี่มนุษย์...จับในแข็งกว่า ศักดิ์สงคราม..แก้เข่าไม่ดี ทรงมวยไม่สู้เข่า
คู่ต่อมา นนทชัย...มวยฝีมือเชิงสูง ซ้อมค่ายดี แต่ๆๆๆชอบทาง คมเพชรเล็ก,..เข่าในเหนียวจับในแล้วทรงมวยสวยกว่าและต้วใหญ่
คู่ต่อไป ชอบ โลตัส มวยเหลี่ยมดี หน้าเสื่อ เจ้าถิ่นมวยในแผนสร้าง
ว่าง..อป

โบ เมืองสิงห์

• ชอบกด Like + 6
ท่าน ขาใหญ่ กะรุนาแอดผมด้วยครับ  line id : bandithsin
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

รัชพล

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 0
ต้องขอขอบคุณท่านเป็นผู้มีน้ำใจมาก :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

วีรศักดิ์

• ชอบกด Like + 36
สมาชิกมากมายเลยครับ ขออภัยรับเข้าไม่ได้ เต็ม 200 คนแล้วครับ
สัปดาห์หน้าจะเปิดกลุ่มใหม่ สมาชิกรอเข้าเยอะมากๆ เปิดไม่ทัน
รอเข้ากลุ่มได้ครับ สัปดาห์หน้าครับ
ขอโทษจริงๆ

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
พี่วีระศักดิ์ครับ เมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาผมเข้าไปในกลุ่มแล้ว  แต่ผมเปลียนเครื่องใหม่ผมขอให้พี่ช่วยให้ผมได้เข้ากลุมเหมือนเดิมนะครับ      คนดับเพลิง:

ขาใหญ่

ตามนั้นครับ เล่น เพชรนาเคียน เกียรติเจริญชัย ไปได้เลย
มวยแทน ทรงมวยและอาวุธเป็นรองอยู่ เวทนี้ได้เปรียบอยู่หลาย

phutta

[co :Onion-s-97[ขอบคุณครับ]:lor=green][/color]

ขาใหญ่

มวยทุกวันนี้เขาเลิกล้มทิ้งตัวกันแล้ว
แต่เล่นผลัดกันทำคนละช่วง ยังงัยก็บังกินสองข้างอยู่แล้ว
ยกตัวอย่างช่องสาม ไม่จำเป็นอย่าแห่ตามเขา มันเป็นการหลอกโกงกินแบบเป็นทีม
 เงินทองของหายาก เมื่อได้มาก็อย่าเล่นจนขาดสตินะครับสมาชิก

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
คงจะรวยนะครับวันนี้ ท่านขาใหญ่
สำหรับเจ้า คมเพชรเล็ก เจ้าห้าง โลตัส :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ขาใหญ่

ไปเสีย สี่มนุษย์เยอะ เลยเป็นแบบเนี๊ยะ :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:

phutta

เสียคู่นี้คือกันแหละจารย์ :Onion-s-90[1]:

ขาใหญ่

ความล้มเหลวของชีวิต คือการไม่กล้าคิดแม้แต่จะลองทำ
เมื่อเราอยากเริ่มทำอะไร ต้องลองทำมันดูซักตั้ง ....เอาใจช่วยครับสมาชิก
มวยอาทิตย์นี้"สูสี"ทุกคู่นะ
 อย่างคู่แรก สามยกไปก่อนแน่ หนึ่งพิชิต สี่ห้าก็ออกบังได้ หรืออาจยาวๆรอกินเต็ม
คู่สอง ทวน สองยกไปก่อนแน่ แต่สามสี่ห้าต้อง เพชรนาเคียน ตัวใหญ่ไล่ปล้ำตีกินปลายๆ
คู่สาม เจ้าถิ่น ได้ลอย ได้ใหญ่ต้อง สราวุธ สามยกไปก่อนแต่สี่ห้าดู เป็นไท จับในแข็งกว่า
คู่สี่ รุ่งอุบล สองยกครึ่งเป็นต่อแน่ แต่ยกหลังๆ หยกเพชร เดินจับในเหนียวแน่นจับสวยกว่า
การเดินราคาคาดว่าตามนี้ครับ

ขาใหญ่

:Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]: :Onion-s-14[1]:หมดกันเพชรเรา

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal