เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: มุมมองช่อง 7 คู่เป็นไท-สราวุธ/หยกเพชร-รุ่งอุบล !!!  (อ่าน 11258 ครั้ง)

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
คู่รองเป็นไท สิงห์ป่าตอง มวยบู้ดุดันเตะขาต่อยหมัดรุนแรง
ต้นๆอันตราย ซ้อมที่ค่ายศิษย์หนุ่มน้อยที่ภูเก็ต โดยมีหนุ่มน้อย
เมืองหาดใหญ่ดูแล ครั้งสุดท้ายแพ้สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง
11 ส.ค 57 ร.ด.น
สราวุธ พิทักษ์ป่าผาแดง มวยฝีมือจัดจ้านอาวุธเยอะ ดักแข้ง
สวนศอกแรงหลากหลาย ซ้อมที่ค่ายพิทักษ์ป่าผาแดง
ม.กรุงทอง สายไหม 33 กทม. โดยมีตี๋ สุวรรณคอยดูแล
ได้เปรียบสูงยาวกว่า 112 ปอนด์
คู่นี้สราวุธเคยชนะมาแบบเบียดแซงท้ายนะครับ
ผมยังมองไปที*สราวุธ*น่าจะใช้รูปร่างที่ได้เปรียบเบียดชนะได้
อีกแบบสนุกตื่นเต้นครับ
คู่เอกหยกเพชร ยอดอัศวินฯ มวยซ้ายนิ่งเก๋าดักแข้งซ้ายหนักแรง
แต่สภาพความสดเป็นรอง ซ้อมที่ค่ายอัศวินฯ(เกียรติวินัย)
อ.ศรีราชา ชลบุรี โดบยมีวินัย กุลเฉลียงดูแล แพ้หนึ่งเทพ ซากามิ
3ก.ย 57รดน.
รุ่งอุบล ซากามิ มวยขวาจังหวะฝีมือเตะต่อยหมัดแรงร่างกายดีกว่า
ซ้อมที่อิมิเน้นท๋แอร์ของทนายต๋อย โดยมีกล้วย ซากามืดูแล
ครั้งสุดท้ายชนะคะแนนวีระชน ท.เทพสุทิน 3ก.ย57รดน. 118ปอนด์
คู่นี้ก็ไม่ห่างครับเพราะต่างคนต่างเก๋าอาวุธมวยใกล้เคียงกันมาก
เกมส์น่าจะสนุกเบียดกันไปมา
มิงไปทาง*รุ่งอุบล*ครับสดกว่าและที่นี่ช่อง7ยังไงซะต้องมีภาษี
ดีกว่า
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

ภูมิ

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับท่าน

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
เอาข้อมูลที่เป็นประโยชน์ว่าซ้อมที่ใหน
เป็นมวยของใคร(หนัาเสื่อ)น้ำหนัดเท่าไร
ฟอร์มหลังเป็นยังไง เพื่อประกอบการตัดสินใจ
ครับคุณภูมิไม่จำเป็นต้องตามผมแล้วแต่
มุมมอง ความชอบของท่านเองครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
เชื่อมั่นในมุมมองของตัวเองครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 14
คู่3 เล่นยากแต่คู่4ตรงใจ

ประติมากรรม

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 243
หัวใจคุณหล่อมาก

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
คู่3ผมมอง1เคยชนะมา2ไดัเปรียบรูปร่างและเป็นการชิงแชป์คงำม่ยอมง่ายๆ
ต้องวัดใจไปเลยครับท่านคนขอนแก่นว่าชอบตัวใหน
ขอบคุณท่านประติมากรรมครับ
 :Onion-s-163[1]: :Onion-s-160[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
ผิดทั้งสองตัวไม่ขอแก้ตัวใดๆครับ
ขอขอบคุณทุกวิวทุกกำลังใจที่มี
ต่อผม ขอหยุดการให้มุมมองมวย
ครับ ปีหน้าจะมาสวัสดีปีใหม่ทุกท่าน
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :Onion-s-160[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal