เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: ZOOMZOOMมวยปูนเสือ 2 คู่รอบชิงชนะเลิศ 7 สี 5 ต.ค. 57 ดูข้อมูลเด็ดได้ที่นี่ครับ..  (อ่าน 59933 ครั้ง)

เพชร อ.เนินสง่า

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 15
จัดไปสกุลชัยเล็ก2/1ก็ต้องต่อ...แต่ผมว่าราคาจะแพงกว่านี้

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  เป็นเอกครับ ท่านไฟหนาว  อย่าหลงกระแสเหมือน รุ่งอุบล
  กระดูกคนละเบอร์  เหนือกว่ากันคนละโยชน์

เข้าเพชรเจ๊ดสี 1-2-3 วัดหมัดวัดศอกเอาไม่อยู่กระโดดข้าม

ที่ผ่านมา..หากเจ้าเป๋เป็นรองจะชกได้ดีเป็นพิเศษ ผมเองก็ชอบเป็นเอกครับ  แต่ต้องระวัง  เพราะที่ช่อง7...ต่วนเป๋แฟนคลับเขาเยอะ...     ส่วนเกรดมวยก็ดูว่าไม่ห่างกนเท่าไหร่ เป็นเอกชกกับปานเพชร  เป๋ก็ชกกับปานเพชร.. ยังงัยดูเกมบนเวทีประกอบด้วยครับ         คู่ 4...ดูว่าป๋าดันเขี้ยวจัง..ดูดัๆครับ  ล่าสุดที่เขี้ยวชก..สู้ดี ลูกบู๊เหนือกว่าเพชรเจ็ดสี..คู่นี้..ได้เสียส่งท้าย
คู่เอก  เจ้าเป๋ถึงจะได้ น้ำหนัก 2 ปอนด์ แต่อย่าลืมนะครับ ว่าต่อแค่น้ำหนัก รุปร่างไม่ได้ต่อเลย เจ้าเป่เสียเปรียบครบทุกด้าน การผ่านมวย ชื่อชั้น รูปร่าง  จะดีหน่อยก็ตรงที่เป็นเอก ไม่ค่อยคุ้นกลางวันครับ

ขอบคุณครับ..ผมก็ชอบเป็นเอกนะ..แต่คงไม่ใช่งานง่ายที่จะเคี้ยวต่วน....   ดูฟอร์มหลังๆเป็นเอกก็ไม่ดีซักเท่าไหร่...     ผมว่าสภาพแวดล้อมในเวที เป๋ดีกว่าเป็นเอกครับ  ขาใหญ่สู้ขาเล็กขาน้อยในเวทีไม่ได้ คนอิสานดูเยอะมาก เป๋จากอุบล เชื่อผมเถอะคนเฮตรึม  สู้ได้ไม่ได้..ต้องวัดดวงละครับ
จัดไปสกุลชัยเล็ก2/1ก็ต้องต่อ...แต่ผมว่าราคาจะแพงกว่านี้

ครับ..อาจแพงกว่านั้น..มวยคู่นี้พลิกยาก..ต่อได้นั่งยิ้มหวานรอรับตังค์ครับ..555...

มวยปูน2คู่

:dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]: :Onion-s-33[1]:zoomzoomไม่มีวีดีโอในยูทรูปหรือว่าผมหาไม่เจอก็ไม่ทราบแต่ทุกครั้งก็ดูได้นะครั้งนี้ไม่รู้ขัดข้องอะไร

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19

หนุ่มแก่นขอน

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
คุณไฟหนาวครับมา เมืองเลยเล่นตู้ไหนดีครับ อาทิตย์นี้มีภารกิจที่เมืองเลยไม่มีที่เล่น รบกวนด้วยครับ

ไฟหนาว

คุณไฟหนาวครับมา เมืองเลยเล่นตู้ไหนดีครับ อาทิตย์นี้มีภารกิจที่เมืองเลยไม่มีที่เล่น รบกวนด้วยครับ
              ตู้ใหญ่สุดมีที่เดียวครับ คือตู้เซียนชาติ  ไปทางวิทยาลัยเทคนิคเลย ซอย 7....เข้าไปประมาณ 50 เมตรถึง  เก็บค่าดู 80 บาทครับ.    ตู้นี้เล่นกันตามสะดวก หลักร้อยก็มี หลักพันก็เยอะ...มีคนเล่นหู 5-6   คน..
ปลอดภัยดี เพราะเจ้าของตู้เขารู้วิธี ...

ไฟหนาว

คู่ชิงที่3...ดูเกมไม่ยากครับ    ซุปเปอร์เจ๋งประกบในล็อคคอตีได้เปรียบ ลมหวนวงนอกเตะได้รุนแรง เข้าออกรวดเร็วได้เปรียบ     ชกกันครั้งก่อน ยก4 ราคาพลิกมาอยู่ลมหวน ยก5  เจ๋งประตบตีได้ ชนะไปแบบเฉียดฉิว..
วันอาทิย์นี้ลมหวน วงนอกได้เปรียบ หากในมีล็อคตีสู้..ที่3 จะเป็นของลมหวน  แต่หากลมหวนเอาแต่เตะแล้ววนหนี ไม่สู้เข่ามีสิทธิ์แพ้อีกหน...

sangpachr

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 59
ท่านไฟหนาวครับอยากทราบความเคลื่อนไหวของเป็นเอกครับ เพราะส่วนมากจะลงแต่ต่วนเป๋ กระแสดันต่วนเป๋มากไปครับท่านที่ตามกระแสจะเสียความรู้สึกได้นะครับ และ อีกคู่ครับความเคลื่อนไหวเป็นไงบ้างครับ เพราะ 2 คู่นี้แหละครับที่เล่นได้เสียขอขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆนะครับ ครั้งหน้าถ้ามีแข่ง 10 เซียนอีกจะขอสมัคร์ด้วยคนนะครับท่าน.

ไฟหนาว

ท่านไฟหนาวครับอยากทราบความเคลื่อนไหวของเป็นเอกครับ เพราะส่วนมากจะลงแต่ต่วนเป๋ กระแสดันต่วนเป๋มากไปครับท่านที่ตามกระแสจะเสียความรู้สึกได้นะครับ และ อีกคู่ครับความเคลื่อนไหวเป็นไงบ้างครับ เพราะ 2 คู่นี้แหละครับที่เล่นได้เสียขอขอบคุณท่านไฟหนาวมากๆนะครับ ครั้งหน้าถ้ามีแข่ง 10 เซียนอีกจะขอสมัคร์ด้วยคนนะครับท่าน.
             ไม่ค่อยรู้รายละเอียดซักเท่าไหร่ครับ  รู้แต่ว่าฟอร์มระยะหลังดาวน์ลง   เจอต่วนเป๋ที่ช่อง 7..เป็นรองเรื่องสภาพแวดล้อมครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:คลิกแล้วดูยูทูปไม่ได้วีดีโอท่านมีปัญหาหรือผมเปิดไม่เป็น

fongkaew

• ชอบกด Like + 16
ขอบคุณท่านไฟหนาว :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]: :dookdik_smile-circle_88[1]:

ไฟหนาว

:Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]: :Onion-s-17[1]:คลิกแล้วดูยูทูปไม่ได้วีดีโอท่านมีปัญหาหรือผมเปิดไม่เป็น

ของท่านน่าจะมีปัญหาครับ เพราะคนหลายร้อยคนเขาคลิกดูได้    ลองพยามอีกครั้งนะ...แล้วบอกมา ถ้าดูไม่ได้อีก ผมจะให้พี่น้องบอกท่านอีกทีว่า มวย ปูนเสือ 2 คู่ ผมให้ใคร...
มวยปูน2คู่

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ถืกจัยข่อยหลาย...ไปนำกันเด้ออ้าย :Onion-s-17[1]:

ไฟหนาว

หลังชั่งเจอกันครับ
 :Onion-s-160[1]:

fongkaew

ไฟหนาว

ผลการชั่งน้ำหนักเมื่อเช้า มวยรอบปูนเสือ 2 คู่  นัดชิงที่ 3 และชิงแชมป์ วันนี้ชกกันที่เวทีมวยลุมพินี   พิกัด 118 ป.
คู่1.ซุปเปอร์เจ๋ง  ชั่งได้ 118.4 ลด .4
     ลมหวน ชั่งได้ 119.6 ลด 1.6
คู่2.สกุลชัยเล็ก ชั่งได้ 117.1 ขาด .9
    เก้ากะรัต ชั่งได้ 117.9 ขาด .1

มวยที่ผมฟันธงในยูทูป ไม่เปลี่ยนแปลงครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

วันนี้..พี่สั่งลุย....

wit terbo

• ชอบกด Like + 2
มวยที่จะเล่น มีในในแล้วครับ แต่ดูตามสีหน้า อาการ ในรูปที่ท่านไฟหนาวลงเป็นคู่มันทำให้ฉุกคิดนิดนึง(แฮ่ๆคิดไปเองนะครับ) 1 เจ๋ง 2 ชัย 3เป๋ 4เขี้ยว (คิดไปเรื่อยเปื่อย)

ไฟหนาว

มวยที่จะเล่น มีในในแล้วครับ แต่ดูตามสีหน้า อาการ ในรูปที่ท่านไฟหนาวลงเป็นคู่มันทำให้ฉุกคิดนิดนึง(แฮ่ๆคิดไปเองนะครับ) 1 เจ๋ง 2 ชัย 3เป๋ 4เขี้ยว (คิดไปเรื่อยเปื่อย)
            ทุกคนคิดได้ทั้งนั้นครับ..แต่วันนี้คิดเล่นๆไม่ได้ ต้องเอาเรื่องจริงมาคุยกัน....หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง มีสิทธิพลิกล็อคได้...
            มวยคู่ชิงที่3....เจ๋งประกบในได้เมื่อไหร่เกมโอเว่อร์  ลมหวนอาจจะเตะแล้ววนหนี..แต่จะเตะได้นานแค่ไหนกัน ที่ผ่านมาลมหวนเจอแต่ของหนักๆทั้งนั้น ล่าสุดโดนสกุลชัยอัดเละเทะเกือบถูกจับแพ้...  ผมมองว่าลมหวนร่างกายไม่ค่อยดีครับ วันนี้ลดน้ำหนักอีก 1.6 ป. ได้ที่4..ก็นับว่าเก่งแล้ว สำหรับมวยตัวเล็กอย่างลมหวน
           คู่ชิง...ผมมองว่าแบเบอร์ครับ...สกุลชัยเล็ก..แชมป์ชัวร์

สำหรับช่อง 11 วันนี้...พี่สั่งลุย...เอาไปลุยกับเขาหน้าตู้ครับ...ราคาดีๆก็บังทุนไว้บ้างก็แล้วกัน แต่คู่สุดท้ายใส่ไปเลย...แสนซน....

saroj

• ชอบกด Like + 6
ตามมานานแล้วก็ต้องตามอีก
แฟนคลับไฟหนาวเมืองเลย

ไฟหนาว

ตามมานานแล้วก็ต้องตามอีก
แฟนคลับไฟหนาวเมืองเลย

น่ารักจุงเบย...แฟนคลับตัวจริงลืมกันได้อย่างไรเนาะ...ว่าแต่ว่าแย้มหน่อยซิ น้องอยู่ไหนหนอ...

fongkaew

ไฟหนาว

ลมหวน ซ้อมเตะเนื้อๆเน้นๆ...หวังเล่นงานเจ๋งให้จบเห่  แต่เมื่อเช้าลดน้ำหนักเยอะคงเตะได้ซัก 3 ยก...จากนั้นก็เป็นพ่อบุญรับเข่าเจ๋งอิ่มแปร้....ลำบากใจแทนจังสำหรับลมหวนวันนี้...

https://www.facebook.com/video.php?v=877067738990191&set=vb.456366051060364&type=2&theater

ไฟหนาว

ราคาเรต เป็นไปตามคาดครับ
ซุปเปอร์เจ๋ง ต่อ 11-8
สกุลชัยเล็ก ต่อ 2-1

ยังงัยก็ต้องต่อครับถึงจะได้เงิน

ไฟหนาว

ฝากไว้ก่อนไปตู้
ช่อง7..  เจ๋ง+สกุลชัยเล็ก+...รองเป๋..ได้เฮ..
ช่อง11....โชคนำชัย+วันชนะ+แสนซน...เล่นไปเด๊อ...
โชคดีครับ..

เสียดายครับวันนี้ไป ซอย 7  แต่ไม่เจอตู้  ครับท่านไฟหนาว

ไฟหนาว

เสียดายครับวันนี้ไป ซอย 7  แต่ไม่เจอตู้  ครับท่านไฟหนาว
                  ขอโทษด้วยครับ ผมเพิ่งมารู้ว่าเขาปิดไปแล้ว  มีที่เล่นใหม่ แต่ผมไม่เคยไป ไม่ว่ากันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

กระทู้นี้..ZOOMZOOM..ปีหน้าฟ้าใหม่ไว้พบกันครับ...แต่ช่วง 3 เดือนต่อจากนี้ไป เริ่มสัปดาห์นี้..เจอกับกระทู้...วันนี้พี่สั่งลุย....ลองติดตามดูครับ...สั้นๆง่ายๆ ไม่มีรายละเอียดใดๆ..แต่จะบอกมวยให้ไปลุ้น...โอ้โฮ ยอดผู้คลิกเข้าดูถึง 30,216 วิว...ลบสถิติทุกกระทู้ของผมที่ผ่านมาหลายปี..ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal