เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่ 5 ต.ค.57 (เวลา12.45น.)>!!<  (อ่าน 10230 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975
หลังชั่ง....จัดเต็มครับ ชอบใครกันบ้างครับทุกท่าน.... :Onion-s-97[1]:

แมวเซา

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 19
ตัวชอบยังแล้ว...แต่รอนายหัวฟันธงครับ

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
  เป็นไงบ้างครับท่านสน บวกไหมเสาร์นี้ ชอบช่อง7 สี

ลมหวล
  สกุลชัยเล็ก
  เพชรเจ็ดสี
  เป็นเอก
  ยังรอท่านสนเหมือนเดิม ตรงตัวไหน จัดหนักตัวนั้นครับผม

สนทะเล

เสาร์นี้พอได้ค่าเบียร์อยู่ครับ....ท่านmaknum+ท่านแมวเซาวันนี้ยาวไปถึงTGN เลยผม......... :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ฮะชิโก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 6
มีอยู่ 2 หน่อแล้วครับ :Onion-s-35[1]: :Onion-s-35[1]:

สนทะเล

ชอบตัวแรกครับ นักชกจากบางแก้ว พัทลุง :Onion-s-97[1]:

maknum

ชอบตัวแรกครับ นักชกจากบางแก้ว พัทลุง :Onion-s-97[1]:
  ตรงกันจัดหนักครับ. แง้มอีกตัวครับท่านสน รอรุ้นอยู่

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
ชอบมากเด็กพัทลุง...บ้านเดียวกัน...ไม่สนกระแส

สนทะเล

อ้าวท่านเผ่าพงษ์ อยู่พัทลุงหรือครับ :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

ครับ...พี่สน...มีใหลแนะนำน้องคนนี้ด้ายครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

คงไม่กล้าแนะนำน้องหรอกครับแหะๆ..ช่วยๆกันครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

จัดไปคับท่านสน  :dookdik_smile-circle_83[1]:  :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

ไม่สนกระแสครับ วันนี้ "สองคู่สู้เซียน" มองไปที่.............. :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง7 วันอาทิตย์ที่5 ตุลาคม57

- ลมหวล ศิษย์ลมหนาว
มวยจากศรีษะเกษ เป็นมวยเตะต่อยแรงแข็งแรงสู้ดีขยันออกอาวุธ จากมวยเข่าช่วงหลังพัฒนาเป็นมวยฝีมือครบเครื่อง เคยแพ้มาแบบสูสี แต่วันนี้ขอคืน เอาที่3เป็นรางวัลปลอบใจ น่ารอง**

- เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์
มวยจากศรีษะเกษ เป็นมวยซ้ายจัดจ้านกว่า รูปร่างเสียเปรียบพอสมควรจังหวะฝีมือดีเตะต่อยแรง..มีลูกถีบที่ใช้ได้ดี วันนี้คงเตรียมแก้ทางมาเป็นอย่างดี หน้าเสือตัวเงินคู่นี้คงสาดกันเต็มที่เพราะเป็นทีมใหญ่ทั้งคู่ ไม่มีม้วนเดียวแน่ๆ น่ารอง**

- เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย
"ยอดมวยเมืองลุง" นักชกจากบางแก้ว พัทลุง มวยจังหวะฝีมือดีชื่อชั้นดีกว่า ดีกรีเข็มขัดหลายเส้นไม่ได้มาเพราะโชคช่วย..วันนี้ต่อยกลางวันแถมต่อ2ป.เจอขวัญใจกองเชียร์ช่อง7สี "ต่วนเป๋"ที่ออกอาวุธได้แคล่วคล่องว่องไวเสียงเชียร์สนั่นเวทีแน่นอน วันนี้เป็นเอกจะคิดช้าทำช้าไม่ได้ต้องชิงออกแข้งก่อน เป๋เดินช้าเข้าร่องแข้งแน่ๆ วงในก้อใช่ว่าจะมากดตีเป็นเอกได้ง่ายๆ หน้าเสื่อเสียงเชียร์วันนี้ดูจะเสียเปรียบ ตัวเงินวันนี้มาสู้แน่นอน วันนี้ให้สังเกตุตัวบนให้ดีๆ

- เขี้ยว พรัญชัย
มวยจากชุมพร แต่ซ้อมที่ทุ่งสง เป็นมวยเข่าปอดใหญ่ปลายแรง ล็อกคอตีแข็งแรงจับปล้ำตีแทงยัดใส้ดี ครั้งที่แล้วมาโชว์ไว้ได้สวยแม้จะแพ้ เดช ส.เพลินจิตเพราะขึ้นชั้นไวไป วันนี้เจอมวยทรงเดียวกัน สูสีแน่นอน น่ารอง**
---------------------------------------
สองคู่สู้เซียน1*  /ลมหวล ศิษย์ลมหนาว เอารางวัลที่3ปลอบใจละกัน น่ารองมากๆ**
สองคู่สู้เซียน2**/เป็นเอก ศิษย์หนุ่มน้อย เป๋เอาให้อยู่ละกัน จะกดคอตีไม่ใช่งานง่ายๆ

น่ารอง***/ เก้ากะรัต จิตรเมืองนนท์+เขี้ยว พรัญชัย

** วันนี้ผมเน้นมวยรองครับ.....โปรดใช้วิจารณญานในการตัดสินใจ เงินในกระเป๋าของท่านอย่าให้ใครเอาไปง่ายๆ**โชคดีครับ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

เผ่าพงษ์

สุดยอดเหมือนเดิมนะพี่สน...สองคู่สู้เซียน...สุดยอดมาก

สนทะเล

สุดยอดเหมือนเดิมนะพี่สน...สองคู่สู้เซียน...สุดยอดมาก
อิ่มมั้ยครับ...........วันนี้มวยรอง และ " สองคู่สู้เซียน"

สนทะเล

มาช้า.......ดีกว่าไม่มา อิอิ  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

เยี่ยมเหมือนเดิม. :dookdik_smile-circle_49[1]:ครับ  ท่านสน :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เผ่าพงษ์

อิ่มครับพี่...สุดยอด :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
พี่สน พลาดตัวเดียวเอง กำไร เต็ม ถุงแน่ๆเลย จริงหม้ายล่ะนายหัว

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal