เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่ 12 ต.ค.57 (เวลา12.45น.)>!!<  (อ่าน 37760 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

คู่มวยช่อง7สี วันอาทิตย์ที่ 12 ตุลาคม 2557 เวลา12.45น.

/ ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง 114 ป.
  น๊อตใหม่ ส.นิตยาพร 116 ป.

/ หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์
  เก้าเอ เกียรติเจริญชัย 126 ป.

/ ฟ้าสะท้าน นำแสงก่อสร้าง
  ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยูเด็น 126 ป.

/ ศิริมงคล พีเค.แสนชัยมวยไทยยิม
  รถเหล็ก จ้าวทะเลทอง 129 ป.

น่าชมมากครับ ขออย่าเปลี่ยนอย่าถอนเป็นพอ.....   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

ฝากความหอม

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 8
......................................
/ ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง 114 ป.
  น๊อตใหม่ ส.นิตยาพร 116 ป.
.....................................
โจทน์ยากแล้วครับพี่น้อง...114...

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301

พานพร้าว

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 43
สบายดีครับพีสน อาทิตย์นี้ขอตามพีเหมื่อนเดิมครับ ติดตามครับ

อำนาจ

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 52
 :Onion-s-163[1]:  ทักทายท่าสนครับ รอครับ

สนทะเล

สวัสดีครับทุกท่าน ท่านฝากความหอม น้องSห้องแซง น้องบิ้ก พานพร้าว และท่านอำนาจครับ..........อาทิตย์นี้ใจเย็นๆนะครับดูคู่มวยแล้วน่าจะมีอะไรดีๆครับ สายใต้มาทีเดียว3คู่เลย..รับรองก่อนมวยต่อยผมมาแจ้งมาลงให้ทราบแน่นอนครับผม.....ช่วงนี้ก้อวอร์มเครื่องไปก่อนครับ .......จากใจ สนทะเลครับผม

ม้าก้านกล้วย

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 240
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับน้องอุ๊.....เมื่อวานสายสืบแอบรายงานมาว่าน้องอุ๊ได้เงินไปหลายกระสอบเลยนิครับ อิอิ..........ยังเยี่ยมเหมือนเดิมนะครับ.... :Onion-s-97[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  สวัสดีครับ ท่านสน  มาเร็วนะ อาทิตย์นี้ รอ2 คู่สู้เซียนเหมือนเดิม

โยนครฐม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 41
วัสดีอ้ายสน มาเร็วทันใจดีอ้าย ผมกะเบิ่งกระทู้อ้ายทุกมือละครับแต่บ่ใด่แสดงความคิดเห็น มันอายคะเจ้าคับผมบ่มีข้อมูลกะเลยใด่แต่อ่านเบิ่งคับ (คึดฮอดอ้าย หงอคง เนาะอ้ายเนาะ)

สนทะเล

สวัสดีครับ ท่านสน  มาเร็วนะ อาทิตย์นี้ รอ2 คู่สู้เซียนเหมือนเดิม
สวัสดีครับท่านmaknum มาเร็วนิดนึงครับ แต่ข้อมูลอาจจะไม่ได้Updateเท่าไรครับ.........มีแต่ตัวเล่นครับ อิอิ

สนทะเล

วัสดีอ้ายสน มาเร็วทันใจดีอ้าย ผมกะเบิ่งกระทู้อ้ายทุกมือละครับแต่บ่ใด่แสดงความคิดเห็น มันอายคะเจ้าคับผมบ่มีข้อมูลกะเลยใด่แต่อ่านเบิ่งคับ (คึดฮอดอ้าย หงอคง เนาะอ้ายเนาะ)
บ่เป็นหยังดอกครับน้องโย มีหรือไม่มีก้อมาแสดงความคิดเห็นได้เบิ้ดละครับ....บ้านหลังนี้เหมือนพี่กับน้องครับ สิอย่าคิดมากเลยเด้อครับ.....ร่วมด้วยช่วยกัน..............
ส่วนน้องหงอคงก้อหายไปใหนน้อครับ ......อย่าว่าแต่น้องโยเลยครับพี่ว่าหลายๆท่านคงรอน้องหงอคงอยู่นะครับ..........น้องหงอคงผ่านมาก้อแวะมาเยี่ยมพี่น้องบ้านเราบ้างนะครับหลายท่านรอน้องยุครับผม :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

หงอคง

• ชอบกด Like + 518
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...สวัสดี..ครับ..พี่สนทะเล....น้องโยนครฐม...

....สบายดีนะ..ครับ...ผมไม่ได้ไปไหน..ครับ..ยังอยู่บางบอน..ครับ..
.....อยู่แล้ว.สบายใจ..ดี..ครับ....

สนทะเล

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:
...สวัสดี..ครับ..พี่สนทะเล....น้องโยนครฐม...

....สบายดีนะ..ครับ...ผมไม่ได้ไปไหน..ครับ..ยังอยู่บางบอน..ครับ..
.....อยู่แล้ว.สบายใจ..ดี..ครับ....
สวัสดีครับน้องหงอคงสบายดีนะครับมาแล้วก้อลุยโลดครับน้อง สู้ๆๆครับผม เร็วๆครับแฟนคลับรออยู่ช่วยๆกันครับ ตรงกันไม่ตรงกันไม่เป็นไรครับ หมัดมวยมีได้มีเสียครับน้องหงอคง.......เห็นว่ามาคราวนี้น้องหงอคงเตรียมหลวงปู่ทิมมาแจกหรอคับ อิอิ ล้อเล่นนะ :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ศิลป์มวยไทย

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 27
เห็นด้วยครับท่านสน(ทินกร) :dookdik_smile-circle_58[1]:

หมูตู้เมืองดอกบัว

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 13
อาทิตย์นี้ ขอไปด้วยนะครับท่านพี่ สายนี้ต้องยกให้ท่านครับ

ตาแม่น

• ชอบกด Like + 33
สบายดีท่านสนทะเล ติดตามข้อมูลท่านเสมอ
วันศุกร์นี้จะ ว หาขอศึกษาเรื่องการบ้าน
หนึ่งกำลังใจ ใจต่อใจ ดีต่อดี :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

อาทิตย์นี้ ขอไปด้วยนะครับท่านพี่ สายนี้ต้องยกให้ท่านครับ
สวัสดีครับท่านหมูตู้เมืองดอกบัว....ยังมีหลายๆท่านครับที่มีข้อมูลดีๆสายนี้  สำหรับท่านที่ติดตามเวปบางบอนสักระยะนึงคงจะทราบนะครับว่าเป็นท่านใดบ้าง.......ไม่ขอเอ่ยนามละกันนะครับ ส่วนผมเองก้อพอจะมีข้อมูลอยู่บ้างเล็กๆน้อยๆ มาแบ่งปันกันครับ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สบายดีท่านสนทะเล ติดตามข้อมูลท่านเสมอ
วันศุกร์นี้จะ ว หาขอศึกษาเรื่องการบ้าน
หนึ่งกำลังใจ ใจต่อใจ ดีต่อดี :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

สวัสดีครับคุณตาแม่น สบายดีนะครับ เรื่องการบ้านผมจะพยายามสืบเสาะมาให้ดีที่สุดเพื่อเอามาฝากคุณตาให้ได้ ตรงกันก้อจัดได้เลย..........นับถือเสมอครับ   :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
สวัสดีครับ ท่านพี่ เเสดงว่ามีของดีเเน่ๆเบย รอนะตะเอง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สนทะเล

สวัสดีครับ ท่านพี่ เเสดงว่ามีของดีเเน่ๆเบย รอนะตะเอง :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
ว่ากันไปน้อง fongkaew  55+ ช่วงนี้วอร์มเครื่องไปก่อนครับ ยังเหลืออีกหลายวันครับผม... :Onion-s-97[1]:

ม้าก้านกล้วย

• ชอบกด Like + 240
สวัสดีครับพี่สน  พี่สนก้อว่าไปได้หลายกระสอบ  55++  พอได้ค่ากับข้าว  กับน้ำคับ   อาทิตย์รอเหมือนเดิมครับ  ฝากด้วยนะคับ  ยุ่งๆ

ต่อแล้วรับแน่....................... :Onion-s-163[1]: :Onion-s-163[1]:

รองแล้วได้ลุ้น..................... :dookdik_smile-circle_48[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

คู่แรกทำทุน....................... :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

คู่รองหยิบสด.....................   ครับ  55++  วลีนี้แจ่มมั้ยคับ   :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-1[1]:

สนทะเล

แจ่มครับ.....น้องอุ๊ วันนี้ขอโทษด้วยครับ ยุ่งๆทั้งวันเลยครับ อย่าลืมมีอะไรดีบอกพี่บ้างนะครับ อิอิ  :Onion-s-97[1]:

โยนครฐม

คู่แรกผมว่า น็อตใหม่  ซิชนะกับ2ปอนด์ นี้ละ่คับเป็นมวยบ่เอาเปรียบคนเบิ่งครับ
ดอกไม้เงิน มันเหนือกว่าหลายคับราคากะซิไปก่อนแต่ว่าปลายๆบ่เป็นตาใว้ใจครับด้วยความเคารพ รออ้ายคือเก่าคับ

บ้านใหญ่ Fc

• ชอบกด Like + 121
อาทิตย์นี้ ผมฝาก 9a กับ รถเหล็ก ด้วยครับ ขอย้ำอย่าปะมาด เด็กใต้ที่ชื่อว่า 9a น่ะคับนายหัวสน

สนทะเล

ขอบคุณน้องโย........น้องไก่(บ้านใหญ่Fc) มากๆครับทุกๆความคิดเห็น ทุกๆทัศนะ มีประโยชน์กับพี่น้องบางบอนของเราครับ........ร่วมด้วยช่วยกัน...........เคารพทุกๆความคิดเห็นครับ เวทีนี้แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ครับผม...... :Onion-s-97[1]:

โยนครฐม

ครับขอบคุณครับพี่ ผมก็พูดไปตามที่ผมคิดและครับ ไม่รู้ใครจะใด้เกิด แต่ผมว่า2 ป. น่ารองที่สุดครับ น๊อตใหม่  ยิ่งแพงยิ่งดีครับ  ผมมองมวยไม่ค่อยเก่งหลอกครับ ผมก็ฝากเนื้อฝากตัว ในบ้านหลังนี้มานานแล้วครับแต่ไม่กล้าแสดงความคิดเห็นอะไร บางกระทู้เท่านั้นครับ ส่วนมากจะใหักำลังใจจิตอาสามากกว่าครับ พูดง่ายๆก็รอเสพอย่างเดียวล่ะครับ รักและเคารพพี่สน เสมอครับ

สนทะเล

อย่าคิดมากเลยครับน้องโย ไม่มีใครให้ถูกเสมอหรอกครับผม  :Onion-s-97[1]:

ตาแม่น

ถามถึงห้องนอน
อาทิตย์นี้จะยิงแดงเห็นด้วยใหม
เน้นหนึ่งล้าน ยังรอคำตอบ
นับถือ นับถือ :Onion-s-97[1]:

บัติ คนกล่อมโลก

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 7

:Onion-s-160[1]:  :Onion-s-160[1]:

ทักท้ายคับท่าน ... สน.. หนึ่งล้านเล็ก ..ทำให้เจ็บจุงเบย มาสองครั้งแล้ว..

Tono

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 9
หวัดดีครับท่านพี่สนตามตลอดครับคิดถึง  ซูมซูม พี่ไฟหนาวกับพี่หงอคงนะพี่สน
ยังดีที่พี่สนไม่จากน้องๆไปอีกขอให้พี่สนสุขภาพแข็งแรงนะครับลุยต่อครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:

สนทะเล

ถามถึงห้องนอน
อาทิตย์นี้จะยิงแดงเห็นด้วยใหม
เน้นหนึ่งล้าน ยังรอคำตอบ
นับถือ นับถือ :Onion-s-97[1]:

ด้วยความเคารพครับคุณตา อาทิตย์นี้ส่วนตัวผมคิดว่าน่าจะไม่ออกแดงหมดครับเห็นต่างกันคงไม่ว่ากันนะครับ แต่แนวโน้มผมค่อนข้างจะไปทางแดงครับคุณตา.......ดอกไม้เงิน 3ฟอร์มหลังน่ากลัวมากๆ (โดนเป็นลง) แต่นั่นก้อต่อยกับมวยมีระดับทั้งนั้นไฟท์นี้ถือว่าลดชั้นลงมา....หมด...ไม่หมด.........เวทนี้ดูบีบๆครับ
หนึ่งล้านเล็ก ตัวนี้ผมโดนมา2ครั้งเลย......แพ้ปลายทุกที แต่ก้อแปลกครับที่แม้จะแพ้แต่มีรายการชกสม่ำเสมอ.................
 :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

:Onion-s-160[1]:  :Onion-s-160[1]:

ทักท้ายคับท่าน ... สน.. หนึ่งล้านเล็ก ..ทำให้เจ็บจุงเบย มาสองครั้งแล้ว..
สวัสดีครับท่าน บัติ ผมเองก้อโดนมาไม่ใช่น้อยครับตัวนี้ ต้องสืบดีๆครับชอบเป็นพระเอก3ยกทุกที ซื้อขายดีกว่าครับ ได้น้อยยังดีกว่าไม่ได้เลยผมงี้หลอนเลยครับชักจะแหยงๆ....แต่ไฟท์นี้ถ้าไม่แผ่วมองว่าน่าลุ้นครับเพราะคู่ชกก้อไม่ใช่มวยเข่าดุดันอะไรนัก
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

หวัดดีครับท่านพี่สนตามตลอดครับคิดถึง  ซูมซูม พี่ไฟหนาวกับพี่หงอคงนะพี่สน
ยังดีที่พี่สนไม่จากน้องๆไปอีกขอให้พี่สนสุขภาพแข็งแรงนะครับลุยต่อครับท่านพี่ :dookdik_smile-circle_48[1]:
สวัสดีครับน้องTono กระทู้ซูมๆต้องทุ่มเทและใช้เวลาทำพอสมควรครับ ........ส่วนพี่ไฟหนาวและท่านหงอคงก้อไม่ได้ไปใหนหรอกครับท่านก้อคงอยู่กับน้องๆพี่ๆที่บ้านหลังนี้นั่นหละครับผม.............น้องTonoเองก้อดูแลรักษาสุขภาพด้วยเช่นกัน....เสาร์-อาทิตย์นี้ลุยโลดครับ :Onion-s-113[1]:

ตาแม่น

กลับใจแล้ว มาชอบน๊อตใหม่
สอบถามคนสารคามท่านที่นับถือกัน
บอกว่าดอกไม้เงินร่างกายกรอบ
ยิ่งบีบน้ำหนักลงมา114ป.ยิ่งไม่น่าวัด
 :dookdik_smile-circle_49[1]: :dookdik_smile-circle_81[1]:

maknum

• ชอบกด Like + 163
  114.ป.   บักดอกไม้เงิน ไปบ่ รอดดอก โดดข้ามโลด

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30
สวัสดีคับท่านสนทะเล

วันฉลอง VS จอมโหด  ป้องแชมป  115 ป  ชอบใครคับ :dookdik_smile-circle_56[1]:

สนทะเล

114.ป.   บักดอกไม้เงิน ไปบ่ รอดดอก โดดข้ามโลด
สวัสดีครับท่านmaknum รอซุ่มส่องยุครับ  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สวัสดีคับท่านพญาอินทรีย์ ผมชอบมวยสด จอมโหดมากกว่าครับผม  :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

มวยชอบช่อง3 ศึกจ้าวมวยไทย อ้อมน้อย เสาร์ที่ 11 ตุลาคม 2557 เวลา 12.15 น.

- ยอดขุนพล ศิษย์แก้วประยูร มวยจาก ป่าบอนพัทลุง แชมป์มวยรอบไทยประกัน เป็นมวยจังหวะฝีมือหลักเหลี่ยมดี หน้าเสื่อไม่เป็นรองแน่ คู่ชกมวยเข่าแรงปลายดี เครื่องร้อนช้า แต่อาวุธฝีมือยังดูเป็นรอง ยอดขุนพลมวยปลายๆมีแผ่ววันนี้หากไม่ปะทะด้วยดีกว่าแน่
- ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิมส์ มวยหนุ่มฟอร์มสด ไอคิวหลักเหลี่ยมดีกว่าเยอะคู่ชกอาศัยปล้ำฟัดมัดตี แต่ด้วยสภาพอายุที่มากกว่ากรำศึกมานาน มองว่าวันนี้น่าจะไล่ไม่จนพ่ายความสดไปในที่สุด
- รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม มวยเข่าสูงยาวเหนียวแน่น ไฟท์ที่แล้วมาเจอมวยฝีมือชั้นครูโชว์ไม่ออกพ่ายไปไม่มีลุ้น วันนี้เจอมวยเข่ารูปร่างสูงยาวเช่นกันอาวุธไอคิวมวยมองว่าไม่เท่าไร น่าจะเอาตัวรอดได้ สีเสื้อหน้าเสื่อไม่ธรรมดา
- นัมเบอร์วัน ไอร์แลนด์มวยไทย มวยเข่าฟอร์มสด ปล้ำฟัดมัดตีดียืนระยะดีกว่า น่าลุ้น

สองคู่สู้เซียน1: / ยอดพยัคฆ์ ก้าวไกลยิมส์ ฟอร์มสด ไอคิวหลักเหลี่ยมดีกว่าเยอะ
สองคู่สู้เซียน2: / รุ่งราวี พี.เค.แสนชัยมวยไทยยิม สีเสื้อหน้าเสื่อไม่ธรรมดา

:Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

ฝากระวัง คู่เอกด้วยครับ ย้ำ**วันนี้ท่านผู้ใหญ่ที่ผมนับถือท่านบอกมาครับ*** :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
หวัดหายสบายดีครับท่าน สน ว่ากันต่อ ช่อง 7 เลยครับรออยู่ครับผม

สนทะเล

สวัสดีครับท่านคม วันนี้บาดเจ็บเล็กน้อยครับ ว่ากันใหม่วันพรุ่งนี้ช่อง7 แหะๆๆ  มีไรดีๆบอกผมมั่งเด้อท่านคม ยังรอกระทู้คู่3ท่านคมอยู่นะครับ :Onion-s-97[1]:

Kom

• ชอบกด Like + 543
เขาเลิกทำ คู่ 3 แล้วครับท่านสน เขาเปลียนเป็น คู่เอกครับ

สนทะเล

เขาเลิกทำ คู่ 3 แล้วครับท่านสน เขาเปลียนเป็น คู่เอกครับ
อ้าว ผมตกข่าวเลย อิอิ :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

จัดไปครับตัวแรก สูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บการผ่านมวย+เวทน้ำหนักมองยังงัยก้อดีกว่า วันนี้น่าจะเกิดที่ช่อง7เสียที..... :Onion-s-97[1]:

สนทะเล

สองคู่สู้เซียน....................

สองคู่สู้เซียน1 : หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ สูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บการผ่านมวย+เวทน้ำหนักมองยังงัยก้อดีกว่า วันนี้น่าจะเกิดที่ช่อง7เสียที.....
สองคู่สู้เซียน2 : ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ ออกน้ำหนักนี้มองว่าได้เปรียบ

วันนี้.....สองคู่นี้ขอนอกใจมวยใต้ทั้งคู่ครับอิอิ.......... :dookdik_smile-circle_63[1]:

พญาอินทรีย์

• ชอบกด Like + 30

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
ถูกใจสสุดๆๆๆ

สนทะเล

มวยชอบช่อง7วันอาทิตย์ที่12ตุลาคม57

- ดอกไม้เงิน ป.พงษ์สว่าง เก๋าการผ่านมวยยังมองว่าดีกว่า
- หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ สูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บการผ่านมวย+เวทน้ำหนักมองยังงัยก้อดีกว่า
- ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น สูงยาวครบเครื่องใจสู้ดี ตัวเงินหน้าเสื่อไม่เป็นรอง ฟิตซ้อม เอ็ฟ.เอ.กรุ๊ป เข่าต่อเขาไม่มีกลัว *น่ารอง
- ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ ออกน้ำหนักนี้มองว่าได้เปรียบ
---------------------------------------------------------------------------------------
สองคู่สู้เซียน1 : / หนึ่งล้านเล็ก จิตรเมืองนนท์ สูงยาวเข่าแหลมแทงเจ็บการผ่านมวย+เวทน้ำหนักมองยังงัยก้อดีกว่า วันนี้น่าจะเกิดที่ช่อง7เสียที.....
สองคู่สู้เซียน2 : / ศิริมงคล พี.เค.แสนชัยฯ ออกน้ำหนักนี้มองว่าได้เปรียบ

น่ารอง*/ ศักดิ์ชัยน้อย เอ็มยุเด็น
--------------------------------------------

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal