เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: >!!<สองคู่สู้กับเซียนประจำวันอาทิตย์ที่ 12 ต.ค.57 (เวลา12.45น.)>!!<  (อ่าน 37751 ครั้ง)

สนทะเล

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 975

มวยชอบช่อง NBT11 อาทิตย์ 12 ต.ค.57 เวทีมวยรังสิต ถ่ายทอดสด 15.00 -17.00

- เป็นต่อ สะแกทองรีสอร์ท มวยฝีมือเตะต่อยแรงสดกว่า
- เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม มวยเข่าอาวุธครบเครื่องเด้งตีแรงมียัดใส้สู้ วันนี้มีดึงให้เล่น
- เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9 ซ้ายจัดจ้านครบเครื่องหลากหลายกว่า
- เมืองพลเล็ก ดาบป้อมมหาชัย ฝีมือดีหลากหลายเหลี่ยมเชิงดีกว่า

สองคู่สู้เซียน1 : / เอกมงคล ไก่ย่างห้าดาวยิม
สองคู่สู้เซียน2 : / เพชรพนมรุ้ง เกียรติหมู่9

สนทะเล

ช่องฟาร์มฝากเชียร์1ตัวครับ

"เพชรเมืองเก่า ต.ทักษิณ" มวยฝีมือหลักเหลี่ยมดี

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
สู้ต่อช่องฟามครับท่านสน รองทุกราคาครับ  เพชรทักษิน ทำนิดเดียวราคามาครับท่าน รอง 200 เฮ 20000 ครับท่านไม่ชนะให้มันรู้ไป 5555

สนทะเล

ครับท่านคมวันนี้.....วันนี้ผลประกอบการเป็นอย่างไรบ้างครับ น่าจะ++นะครับผม  :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

maknum

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 163
 ยังเยี่ยมเหมือนเดิม ครับท่านสน

สนทะเล

ยังเยี่ยมเหมือนเดิม ครับท่านสน
ขอบคุณครับท่านmaknumท่านเองก้อธรรมดาที่ใหนครับ กระทู้ท่านเริ่มติดลมบนแล้วนะครับ เยี่ยมมากๆครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

maknum

ขอบคุณครับท่านmaknumท่านเองก้อธรรมดาที่ใหนครับ กระทู้ท่านเริ่ม

ติดลมบนแล้วนะครับ เยี่ยมมากๆครับผม  :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ขอบคุณครับ ท่านสน ผมยังไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ยังมือใหม่อยู่ครับ

สนทะเล

กระทู้ท่านผมเข้ามาอ่านทุกครั้งครับแต่บางทีก้อไม่ได้เม้นส์ต้องขออภัยด้วยนะครับ....แต่เท่าที่ผมติดตามผมมองว่า เข้าเป้าครับผม.....
ผมว่าจะวัดT-Sportอีกหน่อยครับท่านmaknum ไปด้วยกันมั้ยครับ เบาๆพอครับช่องนี้  :Onion-s-97[1]:

maknum

กระทู้ท่านผมเข้ามาอ่านทุกครั้งครับแต่บางทีก้อไม่ได้เม้นส์ต้องขออภัยด้วยนะครับ....แต่เท่าที่ผมติดตามผมมองว่า เข้าเป้าครับผม.....
ผมว่าจะวัดT-Sportอีกหน่อยครับท่านmaknum ไปด้วยกันมั้ยครับ เบาๆพอครับช่องนี้  ยย:Onion-s-97[1]:
  คงไม่ละครับท่านสน ช่องนี้ไม่ถนัดครับ แต่ขอฝากท่านเชียเกาะสมุยแนเด้อ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
ติดตามตลอด ครับ พี่ สน ...=ช่วงนี้ยุ่งครับ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเม้น :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

ติดตามตลอด ครับ พี่ สน ...=ช่วงนี้ยุ่งครับ เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเม้น :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:
ครับน้องS ไม่ต่อก้อติดคร้าบผม  :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]:

สนทะเล

-------------------------------
ผลมวยช่องT-Sport อาทิตย์ที่12 ตุลาคม57
---------------------------------
1.ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรสัมฤทธิ์ เกียรติเจริญชัย
2.นำหน้า ส.คำสิงห์ แพ้คะแนน เก้าล้าน ศิษย์บุญมี แดงมวยมาแทน
3.เพชรทวีศักดิ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน รุ่งรัตน์ ศศิประภายิม(ศิษย์หมอลำบัติ) เบียดกันยันยกสุดท้าย ถือว่าผ่านครับ เพชรทวีศักดิ์ รื้อเวทีไปนานมากเคยชนะฉลามทอง เดอะสตาร มา อีกไม่นานคงได้ชมที่ช่อง7ครับ
4.พัฒนา นิธิพัฒน์ทนายความ ชนะคะแนน งามเลิศ ศิษย์บุญมี
------------------------------------------------

อำนาจ

• ชอบกด Like + 52
-------------------------------
ผลมวยช่องT-Sport อาทิตย์ที่12 ตุลาคม57
---------------------------------
1.ดาวรุ่ง จิตรเมืองนนท์ แพ้คะแนน เพชรสัมฤทธิ์ เกียรติเจริญชัย
2.นำหน้า ส.คำสิงห์ แพ้คะแนน เก้าล้าน ศิษย์บุญมี แดงมวยมาแทน
3.เพชรทวีศักดิ์ เกียรติเจริญชัย ชนะคะแนน รุ่งรัตน์ ศศิประภายิม(ศิษย์หมอลำบัติ) เบียดกันยันยกสุดท้าย ถือว่าผ่านครับ เพชรทวีศักดิ์ รื้อเวทีไปนานมากเคยชนะฉลามทอง เดอะสตาร มา อีกไม่นานคงได้ชมที่ช่อง7ครับ
4.พัฒนา นิธิพัฒน์ทนายความ ชนะคะแนน งามเลิศ ศิษย์บุญมี
------------------------------------------------
รุ่งรัตน์เห็นชกทีสปร์อต 2 ครั้งติดตามาก แต่เพชรทวีศักดิ์ผ่านได้แสดงว่ามีโอกาสกลับมาดังอีกรอบสำหรับเพชรทวีศักดิ์

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal