เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: 7สี!!!บัญชีของป๋า???  (อ่าน 10920 ครั้ง)

Rindaman

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 33
7สี!!!บัญชีของป๋า???
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 19:55 »
ขอลงทรรศนะส่วนตัวด้วยนะครับ...

+++ เทพนรินทร์ ช.โค้วยู่ฮะอีซูซุ+++
พลิกชนะมาแล้วที่ลุมพินีสำหรับเทพนรินทร์มวยเข่าสู้ดุดันสดห้าวเป้งหัวใจดวงโตกว่าไฟท์นี้ขอย้ำแค้นอีกหนมวยสไตร์นี้เซียนเล็กเซียนน้อยชอง7ช๊อบชอบต่อยอย่างนี้ถูกใจแฟนมวยแน่นอนคู่ชกมีแค่เตะอย่างเดียวเจอไล่แขนขึ้นคอแล้วถอดหัวตลอดไม่ค่อยสู้เข่าหน้าเสื่อก็ช่วยไม่ได้หรอกงานนี้

+++โกโก้ ดาบแป๋งกองปราบ+++
เจอกันครั้งที่แล้วเจ๊ากันไปคู่กันแล้วคงไม่แคล้วกันมีแชมป์102ปอนด์เป็นเดิมพันแต่นักมวยทั้งคู่น้ำหนักเกิน102ปอนด์อยู่แล้วต้องคุมมาจากค่ายทั้งคู่สำหรับโกโก้ทีมงานคงวางแผนการชกรัดกุมมากยิ่งขึ้นไม่ทะเลอทะล่าเหมือนไฟท์ที่แล้วไฟท์นี้ดักเตะซ้ายขวางหน้าดันแทงประคองไปเรื่อยๆรับรองเข้าป้ายชัวร์

+++วินัยเล็ก ป๋องไฟฟ้า+++
เสือร้ายสู้จริงร้ายมากถ้าไม่สู้ยิ่งร้ายกว่า!!!แฮะๆอย่าหลงกระแสครับวินัยเล็กมวยเงินเดือนป๋าช่วยดันอยู่แล้วทำฟอร์มอีกซัก2-3ไฟท์คงดันเข้ารายกการใหญ่แน่ๆ เล่นไปๆต่อยผิดทรงมีโห่ดักชี้หน้าแน่นอน(มึงอย่านะอย่านะ555)

+++แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง+++
ไฟท์นี้ป๋าช่วยเปิดทางให้แล้วนะช่วยเต็มที่แล้วนะอยู่ที่ตัวบักแปดแสนเองว่าจะทำได้หรือไม่น้ำหนักก็ชงให้แล้วนะแต่ก็ไม่หมูนะงานนี้เพราะคู่ชกมวยฝีมือดีเตะดีเข่าดีแต่ก็อย่างว่านะบัญชีหนังหมาของป๋ายังอยู่ไฟท์ที่แล้วให้กินก่อนแล้วไฟท์นี้ก็คืนป๋าไปเข้าใจตรงกันนะ

ปล.บัญชีของป๋ายังอยู่นะยังไม่เริ่มนับใหม่ ค่ายช.โค้วยู่ฮะอีซุซุมาถี่ๆเลยนะ???

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
Re: 7สี!!!บัญชีของป๋า???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 21:38 »
อ้ายบ่าวผม มาจนได้ สู้ๆครับ :Onion-s-2[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

Rindaman

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2014, 22:33 »
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับท่านมวยล้านนา :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

มวยล้านนา

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2014, 13:49 »
เทพนรินทร์ นอกได้ ในแกร่ง คู่ชกกลัวจะไม่มีจังหวะเตะ

เพราะรายนี้เดินเบียด เดินชน หมัดหนัก เข่าในเหนียวกว่า

กระดูกชิ้นโต เสียดสีกันแล้ว คู่ชกดูเเกร่งน้อยกว่ามาก ครับท่านพี่ :Onion-s-160[1]:

Rindaman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 03:21 »
ไม่สนกระแส เรต เวท น้ำหนัก

+++เทพนรินทร์ ช.โค้วยูฮะอีซุซุ+++
กินของแพงนี่แหละมันอร่อยดีสี่ห้ารู้กันฟัดกระจายผลแพ้ชนะมีผลกับคู่เอกและอาทิตย์หน้านะจ๊ะ

+++โกโก้ ดาบแป๋งกองปราบ+++
ขอแชมป์อีกเส้นนะครับป๋าวันนี้ผมจะเชื่อฟังทีมงานละครับเตะซ้ายหักเททิ้งก็พอละ

+++สี่มนุษย์ ส.สริญญา+++
มาเข้าเวรแทนแบบรู้ตัววันนี้ได้เปรียบรูปร่างปลายๆจะล็อคตีสะพายแล่งให้ดูไม่กลัวมวยหมัดอยู่แล้ว
ถ้าผมไม่ได้โม้จะมากินคงไม่ใช่มวยตัวนี้ของค่ายแน่นอน

+++แปดแสนเล็ก ส.ยิ่งเจริญการช่าง+++
ป๋าช่วยเต็มที่แล้วนะถ้าทำไม่ได้ก็ไม่รู้จะพูดยังไงและก็ประเดิมสีเสื้อใหม่ด้วยสนุกแน่นอน

Rindaman

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 10:36 »
สองตัว.....เย็นล้าน%.......

+++สี่มนุษย์ ส.สริญญา+++

:dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]:

มวยล้านนา

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 10:48 »
สู้ๆครับ ท่านพี่ :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal