เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: เชื่อในข่าวสาร.......แล้วจะดีเองครับ  (อ่าน 9527 ครั้ง)

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 4
สิงห์ทองแก้คืนได้งวดนี้มาแบบจัดหนัดและขาดครับ  ยาวไปเลยครับ(เมื่อก่อนเป็นมวยปั้นราคาครับ)
เพรชรุ่ง  อย่าลืมว่าเมื่อก่อนอยู่  ควายทองยิม  ฟิตซ้อมมาดีเพื่อแชมป์  มีคนหนุนครับ
แปดแสนเล็กมาเกิดใหม่ครับยืนให้ครบยกก็ชนะครับ    (ไปเป็นทหารมาครับ) 

:dookdik_smile-circle_51[1]:   เฮง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  :dookdik_smile-circle_51[1]:
  ไม่ชอบสวนได้ครับ

Surut Sirikosol

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 2
Re: เชื่อในข่าวสาร.......แล้วจะดีเองครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2014, 20:25 »
เพชรรุ่ง จำผิดตัวหรือเปล่าครับตัวนั้น 124-126 ปอนด์ เพิ่งจะแพ้ไปสัก 2 สัปดาห์ที่แล้ว

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
Re: เชื่อในข่าวสาร.......แล้วจะดีเองครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 00:13 »
ขออภัยครับใช่แล้วพิมพ์ผิดตัวครับ  เพรชรุ่งตัวนี้  102  ครับ  ศิษย์ซ้อน้อง 

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 00:16 »
สิงห์ทองแก้คืนได้งวดนี้มาแบบจัดหนัดและขาดครับ  ยาวไปเลยครับ(เมื่อก่อนเป็นมวยปั้นราคาครับ)
แปดแสนเล็กมาเกิดใหม่ครับยืนให้ครบยกก็ชนะครับ    (ไปเป็นทหารมาครับ) 

:dookdik_smile-circle_51[1]:   เฮง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  :dookdik_smile-circle_51[1]:
  ไม่ชอบสวนได้ครับ

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 00:35 »
จัดให้หนักสองตัววางยาว        สิงห์ทอง ส.ยิ่งเจริญการช่าง(แก้มือ) กับ แปดแสนเล็ก เดินครบยกโดนแล้วไม่ออกอาการไม่มีแพ้  แจ้งเกิดในสีเสื้อใหม่

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 14:47 »
สิงห์ทองขาดไปเลยครับ :dookdik_smile-circle_63[1]:

มวยล้านนา

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 77
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 15:18 »
เยี่ยมครับท่าน :dookdik_smile-circle_58[1]:

่joss

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 71
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2014, 22:04 »
สวดยอด

เขยจันท์

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2014, 20:27 »
แล้วมาอีกนะท่าน เยอรมัน มวยสองคู่เป้นแบบที่ท่านว่าไว้จริงๆ
สวดยอดๆๆๆๆ1like :dookdik_smile-circle_58[1]:

อินทรีเหล็ก

• มวยใหม่
  • **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 14:00 »
กลับมาแล้วครับมวยอาทิตย์เปลี่ยนตัวกันมั่วไปหมด สองคู่ที่ผมจะพูดถึงแล้วอย่าไปเล่นมันน่ะครับ  มาเริ่มที่ข่าวลมหวน ตัวนี้เขาบอกกันว่ารู้ตัวมานานแล้วและได้เตรียมตัวมาอย่างดีเป็นเด็กปั่นหน้าใหม่ของป๋าเขานัดนี้ต้องมาเกิดเป็นแน่   ส่วนคู่ชกดาวพระศุกร์หรือเพรชดำเนิน  พอชกชนะน็อกเพรชชาตฺิชาย ชาวไร่อ้อย  ก็กับบ้านเอามอเตอร์ไซต์ไปเที่ยวก็ประสบอุบัติเหตุมอเตอร์ไซต์ล้ม เจ็บขาแต่ไม่เป็นอะไรมาก  บวกกับไปฝึกกับค่ายท.เทพสุทินอีกมีข่าวล้มมวยอีก   
               ข่าวนวพล(ทหารเรือ)สังกัดอยู่ที่สัตหีบ ซ้อมเต็มที่พูดได้เลยว่าฟิตเกิดร้อยไฟต์นี้มาเพื่อแจ้งเกิดที่ช่องนี้ด้วยเฉพาะแต่ดันไปชกกับโตโต้(ทหารเรือ)เหมือนกันอีกที่สำคัญคือสังกัดอยู่ที่สัตหีบเหมือนกันอีกแล้วก็ซ้อมค่ายใกล้กันต่างหากบางคนก็ว่าแล้วแต่นายจะสั่งมา  (เหมือนมีอะไรอยู่เบียงหลังเลยอาทิตย์นี้ครับ) สองคู่นี้ระวังหน่อยน่ะคับ   (ผมไม่คิดที่จะเล่นเลยครับ)
                ตัวที่ผมให้ท่านมีอยู่แล้วครับแต่ข่าวยังไม่แน่ว่าจะฟิตเต็มร้อยขนาดใหน  9.00  วันอาทิตย์ผมจะมาโพตส์ให้ท่านครับต้องหาข่าวให้แน่นอนก่อน   อยากให้ทุกท่านเฮงกันทั่วหน้าครับ        เฮง  เฮง  เฮง  เฮง  เฮง  เฮง

คนธรรม

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 31
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 20:33 »
 :dookdik_smile-circle_49[1]:ขอบคุณครับ

ponTrat

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 13
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2014, 20:35 »
รอครับเหมือนเดิมครับอินทรียร์เหล็ก

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal