เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3ลุย3 1น่าเล่น8 ใครใจกล้าไปกับพี่ !!  (อ่าน 16918 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
  http://][/img]
..มวยใช่..3ลุย 3..1น่าเล่น8..ลุยไป..พี่จัดให้ไอ้น้องแก้ว..http://][/img]
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

มวยใช่ได้แล้ว..รอของชอบกันต่อนะครับ..มีทั้งพลเมืองดีและนินจาเจ...รับประกันอยู่หน้าตู้สู้ได้ 10 ทิศ..555...
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่ช่อง 3...วันนี้...ลุยไปโลด.....

ไฟหนาว

การชั่งน้ำหนักที่ช่อง3 เมื่อเช้านี้  บรรยากาศเป็นอย่างไร..ท่านพลเมืองดี ท่านเล่าให้ฟังดังนี้ครับ  ...(ขอขอบคุณท่านมากครับ..พลเมืองดี..จิตอาสาคนขยันแห่งบ้านบางบอน..)
คู่ที่ 1
ดาวพยัคฆ์ ศักดิ์ปลายพระยา มาแต่เช้าตรู่ทีมงาน แสงมรกต มาถึงก็ไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์ม และขึ้นชั่ง น้ำหนัก จนท.ขาน 115.4 ป. เกินไป .4 ป.ต้องไปวิ่งไปทำ น้ำหนักขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ น.อยู่ครับ
..ส่วนคู่ชก ดอกไม้แดง เจเอสพี จากขอนแก่น มี วี ขอนแก่น พามาเอง มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์ม และขึ้นชั่ง น้ำหนัก จนท.ขาน 115.2 ป. เกินไป .2 ป. ต้องไปวิ่งไปทำน้ำหนัก ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่ครับ
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 115 ป. ดูรุปร่างแล้ว ดาวพยัคฆ์ จะสูงกว่า..ส่วนดอกไม้แดง ..เตี้ยสั้น หนาตัน ครับ
ดาวพยัคฆ์ ศักดฺืปลายพระยา 115.4 ป. ลด .4 ป.
ดอกไม้แดง เจเอสพี 115.2 ป. ลด .2 ป.
พิกัด 115 ป.

คู่ที่ 2
ขุนศึก เอกบางไทร มาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อย และขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 126 ป.เท่าพิกัดไม่ต้องลดแม้แต่หยดเดียว
..ส่วนคู่ชก ยอดเพชร ส.สมพงษ์ (แสนฤทธิ์) นามเดิม แสนฤทธิ์ มีน้าพงษ์ พามามาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งไปวอร์มนิดหน่อย และขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 126.4 ป. เกินไป .4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำน้ำหนัก ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำน้ำหนักอยู่ครับ
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 126 ป. ดูเนื้อตัวแล้ว ดูดีทั้งคู่ครับ
ขุนศึก เอกบางไทร 126 ป.
ยอดเพชร ส.สมพงษ์ (แสนฤทธิ์) 126.4 ป. ลด .4 ป.
พิกัด 126 ป.

คู่ที่ 3
เดชฤทธิ์ ภพธีรธรรม ทีมงานภพธีรธรรม มี กบ ภพธีรธรรม พามามาแต่เช้าตรู่มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งนิดหน่อย และขึ้นชั่งอย่างเป็นทางการ จนท.ขาน 153.4 ป. ขาด .4 ป. ไม่ต้องลดแม้แต่หยดเดียว
..ส่วนคู่ชก ก้องนครบาล ส.กิจรุ่งโรจน์ มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วขึ้นชั่งน้ำหนักอย่างเป็นทางการ จนท.ขาน 151.2 ป.ขาด 4.8 ป. นงมาขาดเยอะนะครับ
...คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 154 ป.ต่อ 156 ป...เดชฤทธิ์ ต่อ นน.ให้ แต่ ก้องนครบาล มาขาดเยอะครับ..ดูรูปร่างแล้ว ก้องนครบาล จะสูงยาวกว่า แต่บางกว่านิดหน่อย ครับ

.คู่ที่ 4
หยกดำ เกียรติไพรสนต์ จากใต้ จาก จ.ตรัง มาแต่เช้าตรู่ มาถึงก้อไปตรวจร่างกาย แล้วไปวิ่งนิดหน่อย ขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 118.2 ป. เกินไป .2 ป.ต้องไปวิ่งไป นน.อีกครั้ง ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำน้ำหนักอยู่
..ส่วนคู่ชก แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า มาแต่เช้าตรู่จากเหนือ มาถึงก้อไปตรวจร่างกายแล้วไปวิ่งไปวอร์มและขึ้นชั่งน้ำหนัก จนท.ขาน 118.4 ป. เกินไป .4 ป. ต้องไปวิ่งไปทำ นน.ขณะนี้กำลังวิ่งกำลังทำ นน.อยู่ครับ
..คู่นี้ ต่อยกันที่พิกัด 118 ป. ดูรูปร่างแล้วหยกดำ จะสูงกว่า ลอยกว่า ครับ
หยกดำ เกียรติไพรสนต์ 118.2 ป. ลด .2 ป.
แรมบ๊องส์ ลีซอการค้า 118.4 ป. ลด .4 ป.
พิกัด 118 ป.
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

fongkaew

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 16
ขอบคุณครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

saroj

• ชอบกด Like + 6
ตามครับจารย์

ไฟหนาว

ราคาเรต
คู่แรก  คตร
ขุนศึก ต่อ 10-9
เดชฤทธิ์ ต่อ  5-2
หยกดำ  ต่อ 5-4.....หยกดำไม่เคยแพ้ใครเลย...น่าวัดครับ..
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

pollamuangdee....
3
koo 12-45   pid-a    pud-b    koo 3 salab   saidas-pang/kwadas-kad

smm
tookkoo     pid-a  pud-b    saidas-pang/kwadas-kad

8
koo 12  pid-a  pud-b    saikang-pang/kwakang-kad
koo 345  salab   kwakang-pang/saikang-kad

thanks..mr.pollamuangdee...
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

มือใหม่

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 22
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

หากนินจาเจไม่มา..ไม่ว่ากันนะครับ ดูที่พลเมืองดีไปก่อน

ssk

• ชอบกด Like + 3
 ขอบคุณท่านพลเมืองดี และท่านไฟหนาวครับ :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

ไฟหนาว

ผมให้ลูกหยิบรองเท้า  คู่แรกแอ้มถือ  บุ๋มไม่ต้อง  คู่ที่สองสลับนะ  รองเท้าคู่ที่เหลือ เหมือนรองเท้าคู่แรก

ไฟหนาว

ผมให้ลูกถือรองเท้า คูแรก แอ้มถือนะ บุ๋มไม่ต้อง คู่ที่สองสลับกัน  คู่ที่เหลือเหมือนคู่แรก

ไฟหนาว

แก้ไขด่วน  ช่องฝรั่ง....
  ทุกคู่นะครับ....

ไฟหนาว

หมูสามชั้น
  บอลคู่แรกและคู่สอง    แอ้มถือนะ บุ๋มไม่ต้อง     บอลคู่สามสี่ห้า แอ้มเปิดแอร์ บุ๋มปิดพัดลม     
บอกแม่มาบีบให้พ่อ ปวดไหล่จัง หูอื้อ  เจ็บหัว  ไม่ได้โกนเคราที่คางเลย

jjiniove

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ตึก8ชั้นไม่มีหรือครับ

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ขอบคุณท่านทั้งสามคนมากครับ

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
หัวไม่ทันพี่แดงเลยเรา พอดีผมนักรบครับ ไม่ใช่เสมียนพิมพ์ดีด ผมเก่งยุทธการ ไม่เก่งธูรการ ครับ 5555
วันนี้ไม่ว่างโทรหาพี่เลย ไปดูมวยก็คู่สอง ยกสามไปแล้วพี่ ได้คืนมา 600 แล้ว 555(จาก6 พัน)
:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:ว่ากันใหม่ 7 สี ทีวีเพื่อใครนะครับพี่แดง :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

ตึก8ชั้นไม่มีหรือครับ
             มีครับ..รูปแรกเลย..ลองย้อนขึ้นไปดู..รูปคนมีกี่คน...ผมพูดอะไรไม่ได้ นอกจากบอกพี่น้องทางรูปครับ  ขอบคุณนินจาเจ.. ผู้มีพระคุณของพวกเรา.. พี่น้องว่างๆกรุณาเข้ามาให้กำลังใจแก่ท่านพลเมืองดี กับท่านนินจาเจด้วยครับ     เพราะท่านเสียสละจริงๆ...อีกสนามหนึ่งผมลงรูปไม่ได้ ก็เลยบอกใบ้ให้รู้   ลำบากหน่อยนะครับ แต่ก็หวังว่าพี่น้องจะได้ประโยชน์จากนินจาเจ...โดยผ่านผม คงเข้าใจนะครับ

S ห้องแซง

• ชอบกด Like + 1301
 :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-160[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอบคุณลุงแดงมากๆครับ  สำหรับทุกๆอย่างทุกมอบไห้บ้านหลังนี้ตลอดมา
ขอไห้ท่าน ร่ำๆรวยๆ  สุขภาพแข็งแรงน่ะครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal