เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: จากใจของ "เจียว มุกดาหาร"  (อ่าน 4115 ครั้ง)

พลเมืองดี

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 380
จากใจของ "เจียว มุกดาหาร"
« เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 19:40 »

....น้องเจียว  มุกดาหาร..เสี่ยเจียว..น้องสุดLOVE...ของซอยบ้านพลเมืองดี..ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดีเท่ารัย  เป็นโรตไต ครับ..งวดนี้  ครั้งนี้เป็นห่วงเด็กในสังกัด (โชคพิชิต)..จึงหอบสังขาร  จากมุกดาหาร  สู่  กทม.เพื่อลุ้นเพื่อเซียร์  และคุมหน้าเสื่ออยู่ที่ที่มุมของ..โชคพิชิต...

....พี่ชาย คนนี้  ขอให้น้องเจียว  จงมีความสุขกับชัยชนะ  ของศิษย์รัก พรุ่งยี้ด้วยนะครับ!!  และที่สำคัญขอให้อาการป่วยของน้องเจียว  หายวันหายคืด้วยนะครับ...

มวยเจียงฮาย

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 24
Re: จากใจของ "เจียว มุกดาหาร"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2014, 21:14 »
เอาใจช่วยครับ... :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal