เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น2 ลุย1ใครชอบมวยใช่ไปกับพี่ !!  (อ่าน 21528 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867

ไฟหนาว

มวยไทย 7 สี 4 คู่วันนี้  ชุ้น เกียรติเพชร จัดมวยคู่คี่ให้แฟนตู้ได้ลุ้นกันแบบเสียวๆอีกเช่นเคย    สำหรับผมจัดมวยใช่ให้แล้ว หากท่านชอบก็ลุยด้วยกัน    ประมาณ 10.30 น. รอรับของฝากจากพลเมืองดี กับ นินจาเจ ได้เช่นเคยครับ    ผมบอกไว้นิดว่า ของนินจาเจ อาจจะลงเว็บยากหน่อย เพราะผมได้รับข้อมูลช้า..ถ้าลงไม่ได้ คงไม่ว่ากันนะครับ  แต่ผมจะพยายาม...

ไฟหนาว

หลังชั่งเจอกันครับ
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

เผ่าพงษ์

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 42
รอพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอนเสมอครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

ไฟหนาว

รอพี่ใหญ่แห่งบ้านบางบอนเสมอครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:
             นี่แหละที่เขาเรียกว่ารักกันจริง...ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ..

khadong

• ชอบกด Like + 21

ไฟหนาว

ไม่ใช่งานง่ายของเขา รั้วของชาติคนนี้..ชกวันนี้ ถ้าชนะ รับเสื้อสามารถช่อง 7 ไปได้เลย    เพราะคนที่เขาจะให้คำตอบแก่เขาว่า สมควรได้รับเสื้อสามารถหรือไม่คือ อภิสิทธิ์ เคทียิม...กระดูกชิ้นโต ที่ใครๆไม่ควรมองข้าม...

ไฟหนาว

หน้าที่ประจำคือรับใช้ชาติ หน้าที่รองเมื่อขึ้นเวทีต้องทำหน้าที่ให้ดีที่สุด..เขาคนนี้งัยครับ..

ไฟหนาว

เห็นน้ำหนักแล้ว...มวยใช่ ไฟหนาว..ไม่เปลี่ยนแปลงครับ..ท่านชอบก็ลุยกับผม...เมื่อผมว่าใช่..ผมก็มั่นใจครับ..

srivang

• ชอบกด Like + 61
มาตามสัญญา
ธนูทอง    เกียรติเจริญชัย   ฝีมือ-หมัดหนัก แกร่ง พลิ้ว เก่ง  ทนทรหด โยนเข่าดัก ศอกคม ฉลาด ปลายๆใช้หมัดแย็บได้ดี
ฉมวกเพชร   จิตรเมืองนนท์    เตะซ้ายต่อยซ้ายหนักแรง
ชอบธนูทอง ครับกินกันที่ปลายๆ

ไฟหนาว

มาตามสัญญา
ธนูทอง    เกียรติเจริญชัย   ฝีมือ-หมัดหนัก แกร่ง พลิ้ว เก่ง  ทนทรหด โยนเข่าดัก ศอกคม ฉลาด ปลายๆใช้หมัดแย็บได้ดี
ฉมวกเพชร   จิตรเมืองนนท์    เตะซ้ายต่อยซ้ายหนักแรง

ขอบคุณมากครับท่านศรีวัง...ความเห็นตรงกัน ทำให้มั่นใจขึ้นเยอะเลยครับ..
            วันนี้พี่สั่งลุย..น้องจะลุยตามมวยใช่ของพี่หรือไม่..ตามใจนัอง..พี่คนใจดี..ให้น้องเอาไปคิดพิจารณาก่อนตัดสินใจเมื่ออยู่หน้าตู้...

ไฟหนาว

เรตเช้าเปิดไม่แพงครับ..และเป็นไปตามคาดหมาย..
กริชทองคำต่อ 5-4
ธนูทอง ต่อ 5-4
คิงส์ เสมอ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

สุ้ยิบตา

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 0

ไฟหนาว

มวยคู่เอกวันนี้ อภิสิทธิ์ ต่อ น้ำหนักให้ แปดแสนเล็ก 1 ปอนด์   คู่คี่ดูดีๆครับ..
เมื่อเช้า อภิสิทธิ์ มาเต็มพิกัดคือ 134 ป.  แปดแสนเล็ก มา 136.6  ลด 1.6 ป.
แปดแสนเล็กได้เปรียบรูปร่างชัดเจน คือใหญ่กว่า...หากอภิสิทธิ์ต่อยไม่โดน ฟันศอกไม่ถูก..  โอกาสน่าจะเป็นของแปดแสนเล็ก โดนบดเดินบี้ไปเรื่อยๆ อภิสิทธิ์อาจมีแผ่วให้เห็นเพราะเล็กกว่า    คู่นี้ผมแนะให้..รองแปดแสนเล็กดีกว่าครับ.. ท้ายๆได้เฮนะ (ถ้าไม่ร่วงไปโดนนับก่อน)..  เล่นพอหอมปากหอมคอครับ หมัดมวยอะไรก็เกิดขึ้นได้...

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
จะขอตามลุงแดงไปแบบติดๆเลยครับ 

ไฟหนาว

pollamuangdee..malaw...
7
koo 12-45    pid-a   pud-b   koo3 salab 
saidaskang-pang  /   kwadaskang-kad

bright tv...    wait please..

thanks..mr.pollamuangdee..

ไฟหนาว

ิBRIGHT TV..
koo 1  chompoo-a    kiew-b      trong-kwang-pad
koo 2345  trong-a   kwang-b    chompoo-kiew-pad

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
แปดแสนครับพี่แดงรองครับผม

ไฟหนาว

แปดแสนครับพี่แดงรองครับผม
  ขอบคุณมากน้องคม แต่ตอนนี้เรตไหลต่ออภิสิทธิ์นะ ดูดีๆ
 :Onion-s-26[1]:

ไฟหนาว

นินจาเจ....(ไฟหนาว มาแทนครับ..นินจาเจกำลังเดินทางกลับเมืองไทย)
สวรรค์ชั้นเจ็ด
รองเท้าเป็นคู่ คู่หนึ่งคู่สองคู่สี่คู่ห้า  รองเท้าคู่สามสลับ   อาการของผม เจ็บหู ปวดคาง ไหล่เอียง โมโหเลยชูกำปั้น...เย้...

ไฟหนาว

555..ปล่อยไก่เลยเรา
สววรรค์ชั้นเจ็ด
รองเท้าคู่หนึ่งสองสี่ห้า  เปิดแอ้ม  ปิดบุ๋ม   รองเท้าคู่สามสลับ  อาการหูคางไหล่ชูมือซะงั้น...

jjiniove

• มวยใหม่
  • **
  • ชอบกด Like + 1
ขอบคุณมากครับผม

คนขอนแก่น

• ชอบกด Like + 14
 :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]: :Onion-s-97[1]:ขอบคุณครับ

Army__

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 101
ขอบคุนมากครับ

ไฟหนาว

นี่แหละเขาเรียกว่า หมัดมวยเหมือนกล้วยปิ้ง..ผมต้องจดจำไปอีกนาน..มวยประเภทชื่อมาก่อนตัว  กริชทองคำเล็ก..ทำเจ็บจริงๆ  พี่น้องว่างัยกันครับ..
 :dookdik_smile-circle_81[1]:

mr.mu

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 3
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดเลยท่านไฟหนาวผมเข้าใจซิกท่านแล้วเนตช้าเข้าอยากมากขอบคุณย้อยหลังครับ

khadong

• ชอบกด Like + 21
หนึ่งกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:

Kom

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 543
ชือมาก่อนตายแล้ว 2 ครังผมจำไม่ลืม

ยามุ่น

• ชอบกด Like + 23
    มวยชื่อมาก่อนตัวทำเจ็บอีกแล้วเช่นกันครับ

ไฟหนาว

:dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:สุดยอดเลยท่านไฟหนาวผมเข้าใจซิกท่านแล้วเนตช้าเข้าอยากมากขอบคุณย้อยหลังครับ
หนึ่งกำลังใจครับ :dookdik_smile-circle_58[1]:
ชือมาก่อนตายแล้ว 2 ครังผมจำไม่ลืม
    มวยชื่อมาก่อนตัวทำเจ็บอีกแล้วเช่นกันครับ
        ขอบคุณทุกๆกำลังใจ ทุกๆความคิดเห็น  ได้อ่านแล้วชื่นใจครับ     ชีวิตจิตอาสาก็มีแค่นี้แหละครับ  ทำอะไรให้พี่น้องได้ก็อยากทำ  ไม่หวังผลประโยชน์ตอบแทน     ไม่ถูกด่าว่า ซ้ำเติม...พลังใจไม่ถดถอยหรอกครับ....
        ผมดีใจนะที่พี่น้องเข้าใจและรับรู้ทุกเรื่องที่ผมสื่อไปถึง...โดยเฉพาะเรื่องท่านพลเมืองดีและท่านนินจาเจ...  ทำให้พวกเราได้ทุกอย่างครบในกระทู้เดียว ไม่ต้องไปคลิกหาที่อื่น ..ขอบคุณทุกคนที่ติดตามผลงาน  พบกันทุกเสาร์อาทิตย์นะครับ....

srivang

• ชอบกด Like + 61
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 08:40 »
อ้างถึง
มาตามสัญญา
ธนูทอง    เกียรติเจริญชัย   ฝีมือ-หมัดหนัก แกร่ง พลิ้ว เก่ง  ทนทรหด โยนเข่าดัก ศอกคม ฉลาด ปลายๆใช้หมัดแย็บได้ดี
ฉมวกเพชร   จิตรเมืองนนท์    เตะซ้ายต่อยซ้ายหนักแรง
ชกตามบทที่ศรีวังพากษ์ไหมฯ ตอบให้ชื่นใจหน่อยเพื่อนสมาชิก จะได้หามาฝากอีก

ponTrat

• ชอบกด Like + 13
สู้กันไม่ได้จริงๆครับท่านsrivang อาทิตย์รอเหมือนเดิมครับเยี่ยม

ไฟหนาว

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2014, 08:40 »
อ้างถึง
มาตามสัญญา
ธนูทอง    เกียรติเจริญชัย   ฝีมือ-หมัดหนัก แกร่ง พลิ้ว เก่ง  ทนทรหด โยนเข่าดัก ศอกคม ฉลาด ปลายๆใช้หมัดแย็บได้ดี
ฉมวกเพชร   จิตรเมืองนนท์    เตะซ้ายต่อยซ้ายหนักแรง
ชกตามบทที่ศรีวังพากษ์ไหมฯ ตอบให้ชื่นใจหน่อยเพื่อนสมาชิก จะได้หามาฝากอีก
  อีกหนึ่งจิตอาสาที่พี่น้องต้องติดตามผลงานของท่าน...มีแต่ความจริงใจมอบให้พี่น้องเสมอ..ท่านศรีวังแห่งบ้านบางบอน ขอบคุณครับ

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal