บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยเรื่อง ทั่วไป

โอ๊ยจะบ้าตาย มันอะไรกันนักหนา เข้ามาคุยกันหน่อย????

(1/9) > >>

ไฟหนาว:
       มวยที่ชื่อมาก่อนตัว บางคนระดับแชมป์ บางคนดาราเดิมพัน  บางคน 10กว่าไฟต์ไม่เคยแพ้ใคร  พอมาชกเปิดตัวที่ช่อง 7 สี ครั้งแรก   มันทำไมแพ้ได้แพ้ดี   แต่ละหน่อ ชกมวยแบบมวยหัดใหม่ยังงัย ยังงั้น...   ผมงี้จะบ้าตายจริงๆพับผ่า     ผมอยากฟังความเห็นของพี่น้องครับ  ช่วยกันออกมาพูดซิ ที่มันเป็บแบบนี้ หลายครั้ง หลายหน เพราะมันเป็นอาถรรพ์ หรืออะไรกันแน่..มาเร้ว..มาช่วยกัน...จะได้หาทางป้องกันเงินในกระเป๋าของเรา ไม่ให้หายไปกับมวยประเภทนี้..เชิญจ้า เชิญ...
 :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]: :Onion-s-26[1]:

อ๊อดดาวเทียม:
ท่านไฟหนาวมาพอดีผมเพิ่งตั้งกระทู้ไปเหมือนกัน..สรุปแล้วผมว่านักมวยเหล่านั้นคงจะชกเก่งตอนกลางคืนล่ะนะมาชกกลางก็เหมือนกับแวมไพร์เจอแสงแดดยังงัยยังงั้น...

อ๊อดดาวเทียม:
คู่นี้ผมรองตั้งแต่ตอนไว้ครู..มั่นใจการทำมวยของทีมงานพรัญชัย

ยศ:
กระดูกมันอ่อนเลยกรอบ ผมนึกว่ากระสอบทรายเคลื่อนที่ เด้งไปเด้งมา อยู่บ้านนอกเจอพวกหัดใหม่ด้วยกันมันก็เก่ง แบบนี้แหละกินเงินในกระเป๋าเราดีนัก

ไฟหนาว:

--- อ้างจาก: อ๊อดดาวเทียม ที่ ธันวาคม 08, 2014, 08:15 ---ท่านไฟหนาวมาพอดีผมเพิ่งตั้งกระทู้ไปเหมือนกัน..สรุปแล้วผมว่านักมวยเหล่านั้นคงจะชกเก่งตอนกลางคืนล่ะนะมาชกกลางก็เหมือนกับแวมไพร์เจอแสงแดดยังงัยยังงั้น...

--- End quote ---

--- อ้างจาก: อ๊อดดาวเทียม ที่ ธันวาคม 08, 2014, 08:19 ---คู่นี้ผมรองตั้งแต่ตอนไว้ครู..มั่นใจการทำมวยของทีมงานพรัญชัย

--- อ้างจาก: ยศ ที่ ธันวาคม 08, 2014, 08:37 ---กระดูกมันอ่อนเลยกรอบ ผมนึกว่ากระสอบทรายเคลื่อนที่ เด้งไปเด้งมา อยู่บ้านนอกเจอพวกหัดใหม่ด้วยกันมันก็เก่ง แบบนี้แหละกินเงินในกระเป๋าเราดีนัก

อึ้งกิมกี่ไปเลยเรา ไม่รู้จะพูดอะไร มันแทงใจดำดีจริ๊ง....555...
 :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :dookdik_smile-circle_67[1]: :Onion-s-26[1]:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version