บอร์ดมวยไทยบางบอน > คุยเรื่อง ทั่วไป

วันนี้พี่สั่งลุย..7ลุ้น2 ใจน้องกล้าไหมล่ะ !!

<< < (2/6) > >>

Rangsit:
ขอบคุณมากครับ ท่าน  :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:niksamit

ไฟหนาว:

--- อ้างจาก: Rangsit ที่ ธันวาคม 14, 2014, 05:40 ---ท่านไฟหนาวครับ คู่เอก7สีใครอยู่มุมแดงครับ
มีคนเขาสงสัยกันเยอะ ความคิดไม่ตรงกันอะไรจะเกิดขึ้น
 :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]: :dookdik_smile-circle_83[1]:

--- End quote ---
    สตาร์บอยชัวร์ครับพ้ม.....

--- อ้างจาก: พานพร้าว ที่ ธันวาคม 14, 2014, 05:34 ---สบายดีครับท่านไฟหนาวขอมุมมองคุ่เอก7สีด้วยครับ นับถึอ ติดตามตลอดครับ (ผมชอบสตาบอยครับ) :dookdik_smile-circle_83[1]:

บอกตามตรงนะรักพี่เสียดายน้อง   สตาร์บอยได้เก๋าส์  แต่กรำศึกมานาน ร่างกายไม่เหมือนเดิม แต่ใจเกินร้อย กล้าแลกกล้าลุย    ผมไม่แน่ใจว่า การฟิตซ้อมเต็มถังหรือเปล่า  เพราะเป็นทหาร   หากฟิตซ้อมมาซัก 70 %  ได้ลุ้นแน่     สำหรับทวน ร่างกายกลับมาดีอีกหน  ไฟต์นี้ข่าวว่าซ้อมเต็มถัง ร่างกายแกร่งทั้งแผ่น  จิตใจทวนก็ไม่เป็นรอง ลูกบู๊ลูกบ้ามีให้เห็น  2ไฟต์หลังชกได้ติดตาเซียน     หากให้ฟันธงคงต้องรองทวน..วันนี้มีลุ้นครับ   แต่ผมอยากให้ดูเกมบนเวทีประกอบ  ช่วงพักยกกดฟังเรตติ้งของท่านอาร์มี่ เราจะรู้เลย พวกขาใหญ่อุ้มทางไหน.....

ไฟหนาว:
               ยอดโปลิศชกกับแหลมสิงห์ ที่ช่ิองทีจีเอ็น ในไฟต์ล่าสุด โดยผลการชกออกมาเสมอกัน     เกมวันนี้สนุกดุเดือด  คู่คี่สูสี   แหลมสิงห์เปิดเกมเดินชนทุกยก  ยอดโปลิศดักเตะดักแทง ออกอาวุธแต่ละดอกชัดเจน     ส่วนแหลมสิงห์เน้นปล้ำในอย่างเดียว  ประกบในได้แต่ก็ตีไม่ชัดเจนเท่าไหร่    ยอดโปลิศวนหนี เล่นจังหวะออกตีน ออกฝีมือ  หมดยก 4 เกมชิงดำ  ยก 5 ขึ้นมาชกไม่เท่าไร่ ยอดโปลิศคายฟันยาง   เกมพลิกไปอยู่แหลมสิงห์ แต่ยอดโปลิศก็โต้ทุกดอก  แต่หนีมากไปหน่อย    ครบยกในมุมมเซียนชี้ไปทางแหลมสิงห์  แต่กรรมการยกมือให้เสมอกัน      ลองดูภาพตอนกรรมการชูมือซิครับ สภาพใครดีกว่ากัน

ยามุ่น:
  วันเสมอกันผมไม่ได้ดูครับ ถ้าภาพออกมาอย่างท่านไฟหนาวบรรยาย อยากเล่นยอดโปลิศ เพราะที่ลุมพินี บางครั้งเซียนให้เครดิตมวยเดินมากเกินไปจนลืมดูอาวุธ กรรมการก็ไม่กล้าสวน เหมือนวันคมกริช เสอ เพชรทุ่งยั้ง

ไฟหนาว:

--- อ้างจาก: ยามุ่น ที่ ธันวาคม 14, 2014, 07:10 ---  วันเสมอกันผมไม่ได้ดูครับ ถ้าภาพออกมาอย่างท่านไฟหนาวบรรยาย อยากเล่นยอดโปลิศ เพราะที่ลุมพินี บางครั้งเซียนให้เครดิตมวยเดินมากเกินไปจนลืมดูอาวุธ กรรมการก็ไม่กล้าสวน เหมือนวันคมกริช เสอ เพชรทุ่งยั้ง

ยอดโปลิศฝีมือเหนือกว่าแหลมสิงห์   แต่อาการไม่ดีมีให้เห็น  เพราะโดนบี้จี้ถึงตัวตลอด    พูดง่ายๆพอระฆังดังหมดยกสุดท้าย ยอดโปลิศออกอาการแพ้ รับสภาพ ให้เห็นเลย  ไม่ดีใจ  ไม่กระโดด เดินหงอยเข้ามุม  พอกรรมการชูมือให้เสอ  ท่านก็เห็นแบบภาพที่เอามาดูนั่นแหละครับ  ไฟต์นี้ แหลมสิงห์ซ้อมอยู่กับผู้กองเชษฐ์ ค่า่ย ส.เตชะพันธุ์ ซึ่งเน้นมวยแข็งแรงอยู่แล้ว..  ผลเกมวันนี้ ผมมองว่าเหมือนเดิมครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version