เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

* ข่าว

:Onion-s-163[1]:  💥สมัครมวยหู หรือ 💥เล่นมวยพักยก ธีรวัฒน์ ล็อค3 โทร. หรือ ไลน์🆔 0896320862   🔴🔵

ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้พี่สั่งลุย..3 ลุย1 ลุ้น1..8น่ารักน่าลุ้น1 ใครใจถึงไปกับพี่ !!  (อ่าน 13914 ครั้ง)

ไฟหนาว

• โปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 1867
 http://] [/img]http://][/img]
ลุยกันส่งท้ายปีเก่า  มวยคู่คี่ไม่เป็นไร..ใจถึงซะอย่าง..ลุยเลยไอ้น้องรัก.. :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่วันนี้ บอกตรงๆครับ คู่คี่สูสีมาก เพียงแต่ดูว่าดีกว่าเท่านั้น 
         สะท้านเมืองเล็กกล้าแลกกล้าลุย ใจถึง เข่าในไว้ใจได้.. ขนาด ธนเดช ท.พราน49 ยังไม่เหลือ ปอดใหญ่ปลายแรง    สามดีฝีมือเยี่ยม วงนอกวงในครบเครื่อง แต่ที่ดูมา ปลายๆมีแผ่วให้เห็น คู่นี้กินกันท้ายๆครับ  สะท้านเมืองเล็กคงบี้แหลก..ผมจึงดูว่าดีกว่าเรื่องการยืนระยะครับ
         ไชโย เด็กสร้างของน้องโบ๊ท...ชกกับ ชนะชัย ขนมต้ม62  นี่ก็ไม่ใช่จะกินกันง่ายๆนะครับ     เคยชกกันมา 2 หน   หนแรก ชนะชัยชนะ  หน2  ไชโยชนะ   เจอกันวันนี้ ไฟต์แตกหัก ล่าสุดที่เจอกัน เกมเบียดต้นๆ แต่ไชโยเดินชนทุกยก แบบโจมตีไม่หยุด ชนะชัยต้านไม่อยู่    วันนี้ผมมองว่า ไชโยได้เปรียบหน้าเสื่อ เพราะน้องโบ๊ทเป็นคนจัด หากชกแบบเดิมคือจี้ถึงตัว..ไชโยชนะครับ...
 :dookdik_smile-circle_48[1]:

ไฟหนาว

มวยใช่..ได้แล้ว..เดี๋ยวข่าวลมพายุArmy กำลังจะเข้ามา..ตามด้วยไทบึงกาฬ77 สอนภาษาอังกฤษ   แล้วมาสนุกกับปริศนาคำใบ้จากจอบบ้อน...อย่าลืมคลิกเข้ามาดูนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

niksamit

• ยอดมวยเงินล้าน
  • ชอบกด Like + 15
ขอบคุณท่านผู้ให้ทุกๆคนด้วยครับ

saroj

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 6
ไปด้วยครับ

Army__

• ชอบกด Like + 101
ศูนย์อุตุรายงานว่า ลมพายุArmy พัดด้วยความเร็วเก้าสิบสองน็อต ถล่มบ้านพังไปสี่ร้อยหกสิบแปดหลัง ผู้คนหายห้าร้อยสี่สิบเจ็ดคน ตายสองคน จบข่าว...

khadong

• ยอดมวยเงินแสน
  • ชอบกด Like + 21
ขอบคุณท่านไฟหนาวและท่านArmyครับ :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_51[1]:

yutsing

• มวยดาวรุ่ง
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ ขอให้มีความสุขรับปีใหม่ครับ

ขาใหญ่

• ยอดมวยแชมป์เปี้ยน
  • ชอบกด Like + 164

หมอมวย...แพร่

• ชอบกด Like + 71
 :Onion-s-90[1]:ขอบคุณมากครับ..ขอให้มีความสุขเทศกาลปีใหม่..อย่าเจ็บ..อย่าจน..ครับ :Onion-s-90[1]:

ไฟหนาว

มวยช่อง3 วันนี้ครับ...(ขอบคุณรูปจาก..สิบทิศ บางซ่อน ครับ)

จำรัส199

• มวยคู่เอก
  • ชอบกด Like + 4
ขอบคุณครับ

กาก้า

• ชอบกด Like + 17

ไฟหนาว

taibungkan77...
3
koo 1-45   pid-a  pud-b    koo 23  salab
saidas-pang/kwadas-kad
smm
tookkoo    pid-a    pud-b       saidas-pang / saikang-kad
8
koo 12  kwa-a    sai-b     koo 345 salab
das-li-kang

thanks...

ไฟหนาว

smm แก้ไขราคาด้วยครับ
saidas-pang/kwadas-kad

คนน่าน

• ชอบกด Like + 22
ขอบคุณมากๆครับ

คนชอบมวย..รอง

• ชอบกด Like + 1
ท่านไฟหนาวครับ แล้วปริศนาคำใบ้ละครับ

ไฟหนาว

จอบบ้อน ใบ้คำ
สวรรค์สาม
ยกของ ยกครั้งหนึ่งสองสาม ไหล่แอ้ม หูบุ๋ม  ยกครั้งสี่ห้าสลับ  อาการ ปิดเปิดเล็กใหญ่(ดาษนะ)
เอสเอสเอส
เรือทุกคู่ ปิดแ้ม เปิดบุ๋ม   อาการหูคางหัวไหล่อักเสบจัง
ป๊อกแปด
ยกของนะ ยกครั้งหนึ่งสองสาม ถือดาษแอ้ม  ไม่บุ๋ม  ยกครั้งสี่ห้าสลับ  ปวดคางหูหัวไหล่จัง
ขอบคุณครับ

คนชอบมวย..รอง

• ชอบกด Like + 1
ขอบคุณครับ

ไฟหนาว

มวยใช่..เข้าเป้าทุกตัว   หวังว่าคงได้ตังค์ฉลองปีใหม่..2558 กันนะครับ
 :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]: :dookdik_smile-circle_58[1]:

เสือดำ 104

• ผู้ช่วยโปรโมเตอร์
  • ชอบกด Like + 90
อ้างถึง
พี่แดงครับ นานแล้วไม่ได้ ว.13 หาพี่ ผมไม่ได้ดูมวยเลยไม่ติดต่อมาครับ ขอโทษด้วย
พรุ่งนี้ของขวัญปีใหม่นะพี่ น่าจะได้ดู ให้น้องด้วย และให้ทุกคนในบ้านี้ครับพี่ คัดสรรอย่างดี เพื่อพี่ น้อง บางบอน จากใจนายหัวพี่แดง (ไฟหนาว)
รอนะครับทุกคน ก่อน 10.00 น. 28 ธ.ค.57
นับถือครับพี่แดง[/size][/color]

ไฟหนาว

ให้ไว้แล้ว ไปดูได้ในกระทู้ใหม่ได้เลยน้อง..
 :dookdik_smile-circle_58[1]:

SimplePortal 2.3.6 © 2008-2014, SimplePortal